PDA

View Full Version : Skin Vô địch tiễn mater bị lỗi....AD vào gấp

danglong
26-10-2014, 07:47 AM
em đã cộng vào skin đó...và giờ ko auto đc...

ADM giúp em với,,,,,

AD sửa đi...hoặc ko dùng đc thì xoá nó đi...

lấy tiền đâu mà rs mater....

Mong ADM co hướng khắc phục nhanh hộ anh em nhầm lẫn trong việc này...cảm ơn

Eternity
26-10-2014, 07:49 AM
em đã cộng vào skin đó...và giờ ko auto đc...

ADM giúp em với,,,,,

AD sửa đi...hoặc ko dùng đc thì xoá nó đi...

lấy tiền đâu mà rs mater....

Mong ADM co hướng khắc phục nhanh hộ anh em nhầm lẫn trong việc này...cảm ơn

Mỗi lần chuẩn bị cắm auto bạn có thể bật skill đó trước mà, đâu nhất thiết phải auto

danglong
26-10-2014, 08:06 AM
bật nó sẽ đcj bao lâu...hay chi ăn va ngồi đợi nó hết...vãi cả bật

danglong
26-10-2014, 08:12 AM
Mỗi lần chuẩn bị cắm auto bạn có thể bật skill đó trước mà, đâu nhất thiết phải auto

Mod trả lời câu hai vãi....đề nghi mod báo với adm xem hương sửa lỗi hay khắc phục....chứ ko em bỏ ac mất...vưa chơi chẳng có tiền xoá MT...

mong ADM giúp đỡ

depzaichua
26-10-2014, 08:35 AM
Mod trả lời câu hai vãi....đề nghi mod báo với adm xem hương sửa lỗi hay khắc phục....chứ ko em bỏ ac mất...vưa chơi chẳng có tiền xoá MT...

mong ADM giúp đỡ

bạn chỉ còn cách rs + lại master thôi , cái này tồn tại qua bao nhiêu sv rồi , nó giống như skill mns master của dw thôi tăng master là auto ko buff đc nữa , y học MU bó tay rồi =))

danglong
26-10-2014, 08:43 AM
bạn chỉ còn cách rs + lại master thôi , cái này tồn tại qua bao nhiêu sv rồi , nó giống như skill mns master của dw thôi tăng master là auto ko buff đc nữa , y học MU bó tay rồi =))
làm gì có tiền đâu...15k Gcen chắc nghỉ MU thôi

Capricorn
26-10-2014, 10:25 AM
các skill vô định tiễn của elf, cuồng nộ của sm... khi twang master sẽ k auto đc bạn nhé

tooc1979
26-10-2014, 11:19 AM
các skill vô định tiễn của elf, cuồng nộ của sm... khi twang master sẽ k auto đc bạn nhé

tôi mới muhn,không hiểu sao adm cho cái bảng master nhiều skill thế.trong khi đó điểm mt chi có 300
Tôi chơi class ELF
adm hướng dẫn tôi skill nào cần tăng,skill nào bỏ qua đi.tôi rs mt 2 lần rồi mà vẫn cảm thấy chưa chuẩn lắm.thanks adm

haibom
26-10-2014, 11:25 AM
uppppppppp

BestStrong
26-10-2014, 12:39 PM
tôi mới muhn,không hiểu sao adm cho cái bảng master nhiều skill thế.trong khi đó điểm mt chi có 300
Tôi chơi class ELF
adm hướng dẫn tôi skill nào cần tăng,skill nào bỏ qua đi.tôi rs mt 2 lần rồi mà vẫn cảm thấy chưa chuẩn lắm.thanks adm

bảng master nhìu skill thế ms thú vị b à, chứ sàn sàn ai cũng giống nhau thì còn j là sự hơn kém ở đây nữa :))

SKILL VÔ ĐỈNH TIỄN MASTER CỦA EF K AUTO ĐC , BAO NHIU SV ĐỀU THẾ CẢ RỒI :)) B K BÍT THÌ B CHẤP NHẬN THIỆT THÒI THÔI :d

khoai to
26-10-2014, 01:04 PM
upppppppppppppppp