PDA

View Full Version : 1 Tâm Nguyện cửa anh em thich Pk

966977
26-10-2014, 04:15 AM
Như tiêu đề .
rat nhiều anh em cam thấy khó chịu về vấn đề PK mong Admin và BQT xem sét
1 Ko dùng đc lệnh /pkclear trong game
2 Khi con thinh nộ lên cao muốn giải stress thì lại ko đc (Quá 10 người),rửa tội=Vpoi
Mong Admin và BQT đặt biệt xem sét vấn đề này ,để cho anh em cảm thấy đam mê muốn gắn bó lấu hơn
ShopRac Thay lời muốn nói của 1 số AE muốn chứng tỏ minh là ai.:5;:5;:5;:5;:5;:5;

Eternity
26-10-2014, 07:33 AM
Như tiêu đề .
rat nhiều anh em cam thấy khó chịu về vấn đề PK mong Admin và BQT xem sét
1 Ko dùng đc lệnh /pkclear trong game
2 Khi con thinh nộ lên cao muốn giải stress thì lại ko đc (Quá 10 người),rửa tội=Vpoi
Mong Admin và BQT đặt biệt xem sét vấn đề này ,để cho anh em cảm thấy đam mê muốn gắn bó lấu hơn
ShopRac Thay lời muốn nói của 1 số AE muốn chứng tỏ minh là ai.:5;:5;:5;:5;:5;:5;

BQT muốn làm như vậy để quy định, tránh lạm dụng :)

CậuSáng
26-10-2014, 07:43 AM
Người mới chơi nghĩ sao khi để các bạn giết lên giết xuống. rồi chỉ = 1 cái lệnh mất vài triệu. Tiền zen thì quá nhiều lông hành. vl. Chứng tỏ pk = vp ý. đẳng cấp người có tiền sao phải chơi = zen làm gì cho mệt. đây giết gần 100 mạng rửa tội = vc đây. Ai biết là đẳng cấp =))

Eternity
26-10-2014, 07:47 AM
Người mới chơi nghĩ sao khi để các bạn giết lên giết xuống. rồi chỉ = 1 cái lệnh mất vài triệu. Tiền zen thì quá nhiều lông hành. vl. Chứng tỏ pk = vp ý. đẳng cấp người có tiền sao phải chơi = zen làm gì cho mệt. đây giết gần 100 mạng rửa tội = vc đây. Ai biết là đẳng cấp =))

Đợi hết quỷ rời tự sướng cho hết tội cũng được mà :5;

CậuSáng
26-10-2014, 07:51 AM
Đợi hết quỷ rời tự sướng cho hết tội cũng được mà :5;

biết kiểu đấy rồi. Nhưng đợi thời gian lâu. Giết xong lại ra rửa tội pk tiếp chúng nó. liên tục chứ đợi thì chúng nó giải tán rồi