PDA

View Full Version : Adm có chịu giúp mình không thì nói 1 câu để mình biết

GinPkChym
23-10-2014, 12:01 AM
Mình post bài và nhà Adm giúp 3 ngày hnay rồi. Cuối cùng vẫn chưa nhận đc câu trả lời hay gì cả
Cứ trian 10p lại dis 1 lần. Mình từ tốp all -> Nay còn không có tên trên tốp class nữa. Vì 1 ngày k thể rs quá 5 lần đc. Mình gắn bó với MUHN mấy năm rồi. Và nói thật SV này thấy adm quá hời hợt với Game thủ. Nếu như Adm và BQT k giúp được thì nói 1 câu để mình del acc và nghỉ game. OK
ID : bomaypk
NV : BoMayHiep
Class : RF
SV : Tình Yêu
Mong nhận đc câu trả lời sớm nhất

GinPkChym
23-10-2014, 12:21 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp Lên

GinPkChym
23-10-2014, 11:11 AM
upppppppppppppppppp

aloanh
23-10-2014, 11:15 AM
up !

BestStrong
23-10-2014, 11:59 AM
nói chính xác có sv này nhiệt tình đâu mà hời với chả hợt :))

Eternity
23-10-2014, 12:08 PM
Mình post bài và nhà Adm giúp 3 ngày hnay rồi. Cuối cùng vẫn chưa nhận đc câu trả lời hay gì cả
Cứ trian 10p lại dis 1 lần. Mình từ tốp all -> Nay còn không có tên trên tốp class nữa. Vì 1 ngày k thể rs quá 5 lần đc. Mình gắn bó với MUHN mấy năm rồi. Và nói thật SV này thấy adm quá hời hợt với Game thủ. Nếu như Adm và BQT k giúp được thì nói 1 câu để mình del acc và nghỉ game. OK

Mình đã gửi lên BQT cấp cao để giải quyết cho bạn !

GinPkChym
23-10-2014, 12:13 PM
Mình đã gửi lên BQT cấp cao để giải quyết cho bạn !

Ở tốp píc trc cũng có Mod nói y hệt như bạn. Và vẫn không nhận đc câu trả lời và sự giúp đỡ của BQT. Hy vọng lần này sẽ nhận đc sự giúp đỡ từ phía Adm

Sting Dâu
23-10-2014, 12:52 PM
Ở tốp píc trc cũng có Mod nói y hệt như bạn. Và vẫn không nhận đc câu trả lời và sự giúp đỡ của BQT. Hy vọng lần này sẽ nhận đc sự giúp đỡ từ phía Adm

bạn gọi ko đúng tên cấp lãnh đạo thôi =))

GinPkChym
23-10-2014, 01:56 PM
bạn gọi ko đúng tên cấp lãnh đạo thôi =))

Thế mới buồn............. cười =))

Giám Đốc Điều Hành
23-10-2014, 06:34 PM
Bạn hãy PM qua Facebook của tôi nhé: http://facebook.com/hanoi.landofphi

Bố Bảo Này
23-10-2014, 06:55 PM

nghỉ thì nghỉ mẹ mày đi,dọa ai???????????