PDA

View Full Version : ADM sao kỳ vậy

194941
22-10-2014, 11:43 PM
Đợi Chiều Giờ Mà : sv2 Vẫn đánh ko co dame là sao Xem set lại NV : AnhDuong....nếu bị lỗi thế này sao mà đua top dc ........post lần thứ 3 rồi ma vẫn coi như ko có chuyện gì....làm ăn kiểu gì vậy :62;

zvit93
23-10-2014, 12:14 AM
adm thay mặt ae đang hoạt động hay nói cách khác là chơi muhn, có một số đôi lời ý kiến:
để có một sân chơi hoạt động tốt adm va các cộng tác viên nên chú đến các vận hành của game ra sao cho thật tốt đi đã nhé.
muốn cùng nhau cả người chơi và admin hoạt động cùng nhau thì đjiều quan trọng là pai cho ra một chất lượng hoạt động tốt của game.
thứ 2 la pai lắng nghe những người ngày đêm cày quốc ủng hộ game.. nhưng đáp lại những mong muốn của anh em đang ngày đem chơi game adm đã làm tốt chưa? những gì aem nói lên đều pai lắng nghe và sửa lỗi và khác phục để có 1 sân chơi chất lượng. vấn đề anti hack adm đặt lên hàng đầu nhé. và chơi game phải mượt. anh em nói lên diễn đàn mong adm sửa va khắc phục lỗi nhanh nha. đừng để anh em thất vọng về mu của mih nhieu quá.. adm đã bao giờ tự đặt câu hỏi tại sao các mu khác họ làm tốt sao mih lại ko lam tốt, đặc biệt là muhn la một trog nhưng có tên tuổi trong làng game mu việt nam nói chung thì phải có chất lượng tốt chứ... v v..v nói chung đây là ý m đã làm tốt chưa? những gì nghe và sửa lỗi và khác phục để có 1 sân chơi chất lượng. vấn đề anti hack adm đặt lên hàng đầu nhé. và chơi game phải mượt. anh em nói lên diễn đàn mong adm sửa va khắc phục lỗi nhanh nha. đừng để anh em thất vọng về mu của mih nhieu quá.. adm đã bao giờ tự đặt câu hỏi tại sao các mu khác họ làm tốt sao mih lại ko lam tốt, đặc biệt là muhn la một trog nhưng có tên tuổi trong làng game mu việt nam nói chung thì phải có chất lượng tốt chứ... v v..v nói chung đây là y kien của mình có gì nói ko đúng mong adm bỏ qua cho
còn đây là lỗi của mình: tên nv: ZoneZ ., class: elf, máy chủ: tình yêu. bị lỗi là ko ra skil khoang 30p bị dis một lần, hiện tượng bị giật lag khiến khó khăn trian để rs rất khó khăn, mong adm sớm giải quyết giùm cái.. oke. nếu khắc phục đc có thể bảo trì 1 ngày để sửa lỗi này cũng được để anh em chơi với những chất lượng tốt nhất mà muhn tạo ra cho anh em thưởng thức
chúc adm sớm khac phuc. về cấu hình máy mình ko pai nói gi cả. mình là dân đồ họa nên cấu hình máy ko pai bàn. mạng mình dùng ổn định , 200k/hthang.. vay ma sao khi choi vẫn có những hiện tượng trên.. adm hãy sớm giải quyet vụ này nha!
cảm ơn nhưng ai đã đọc!!!!!!!!!!!