PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Clip DL tình yêu và DL sức mạnh. Anh TCT vào cảm nhận

misadu
22-10-2014, 08:35 AM
Em làm cái clip mời a TCT và ae vào cảm nhận. sv TY DL rs 26x. sv SM DL rs 188 lần
khi train ở k4. acc bên TY dame là 17k max. > sv SM dame 27k max trong khi đó agi có sự cách biệt lớn?> xuyên giáp sẽ hơn.
ae họ lâp 3 4 cái topic các anh không thèm để ý. quảng cáo mu thì sv ty dame thật. đã chỉnh sửa dame để mọi class công bằng chơi. vậy a cho em hỏi cái con DL này công bằng . nghĩa là ăn được nv nào nhé. trước thì có ăn dc eff vì nó phế. giờ chắc chủa tể thành chúa phế cmnr.các anh fix bản mới gặp nhiêu lỗi em đồng ý. nhưng cái sức mạnh của các class mà các anh fix có lỗi mà cứ để vậy là không được. mời a xem clip. giật mới thấy rõ được dame.

https://www.youtube.com/watch?v=suWOgzGOjDA&feature=youtu.be
p/s gửi đến hacam v à herotuyen. các thánh DL 1 thằng không chơi. 1 thằng nghịch được 30 lần vào cảm nhận rồi câm mõm lại

misadu
22-10-2014, 08:37 AM
mà đây 26x còn đeo tiểu quỷ tăng 30% dame đó nhé. quá nản cho cái gọi là dame thật

misadu
22-10-2014, 09:00 AM
upppppppppppppppppppp

LamDepZai
22-10-2014, 09:06 AM
:)) nổ thế :v tên nv là gì Em ơi :D upppppppppppppppppppp

misadu
22-10-2014, 09:28 AM
upppppppppppppppp

HuynhQuanFC
22-10-2014, 09:55 AM
chơi DL yếu thì than mày kiu adm chỉnh dame theo ý mày luôn đi cho lành, còn k tự tạo cái mu rồi muốn fix dame bao nhiu thì cứ fix tẹt ga

misadu
22-10-2014, 10:08 AM
chơi DL yếu thì than mày kiu adm chỉnh dame theo ý mày luôn đi cho lành, còn k tự tạo cái mu rồi muốn fix dame bao nhiu thì cứ fix tẹt ga

box thảo luận chung. mày có thảo luận được không

misadu
22-10-2014, 10:30 AM
upppppppppppp

TRời Cao Có Mắt
22-10-2014, 10:31 AM
vẫn đề dame của từng class thì sv này đã đc fixx lại và khắc hệ nhau từng class như admin đã nói đầu sv mà

mỗi sv cải tiến lên 1 khác chứ đâu phải sv nào cũng giống nhau đâu bạn

misadu
22-10-2014, 10:43 AM
vẫn đề dame của từng class thì sv này đã đc fixx lại và khắc hệ nhau từng class như admin đã nói đầu sv mà

mỗi sv cải tiến lên 1 khác chứ đâu phải sv nào cũng giống nhau đâu bạn

vậy bạn cho hỏi DL khắc hệ được class nào khi đame bị giảm xuống trên nhau 30% dame thế kia

TRời Cao Có Mắt
22-10-2014, 10:47 AM
vậy bạn cho hỏi DL khắc hệ được class nào khi đame bị giảm xuống trên nhau 30% dame thế kia

chơi game để tìm hiểu và nghiên cứu ra những cái mới hiện tại thì tớ ko chơi DL lên tớ cũng ko thể tes đc là nó khắc hệ với class nào

nhưng hiện tại thì DL cũng đã lợi hơn các class khác về vấn đề lập G đc 80 người và Lv1 có thể cho người vào G đấy cũng là cái lợi rồi

còn sv này nhiều cái thay đổi lên là phải tes nhiều mới có thể biết đc

misadu
22-10-2014, 10:49 AM
chơi game để tìm hiểu và nghiên cứu ra những cái mới hiện tại thì tớ ko chơi DL lên tớ cũng ko thể tes đc là nó khắc hệ với class nào

nhưng hiện tại thì DL cũng đã lợi hơn các class khác về vấn đề lập G đc 80 người và Lv1 có thể cho người vào G đấy cũng là cái lợi rồi

còn sv này nhiều cái thay đổi lên là phải tes nhiều mới có thể biết đc
à. vậy DL được 80 tv ở lv 1. rồi vứt xó. oke. close topic dùm. sang tháng chuyển class vứt bà no sét ev đi. mong rằng sv sau adm fix luôn cái tên chúa tể thành chúa phế cho ae đỡ lao vào class này

TRời Cao Có Mắt
22-10-2014, 10:52 AM
à. vậy DL được 80 tv ở lv 1. rồi vứt xó. oke. close topic dùm. sang tháng chuyển class vứt bà no sét ev đi. mong rằng sv sau adm fix luôn cái tên chúa tể thành chúa phế cho ae đỡ lao vào class này

mỗi sv 1 khác hiện tại thì ef dame rất to và khó ai có thể ks đc nhưng nếu đánh team thì ef nó là cave chứ đánh đc ai

tôi cũng mong các bạn tìm hiểu và tes nhiều nó mới chuẩn đc chứ ai cũng như bạn chơi class nào thấy yếu là nói admin fix lại thế thì còn gì là thay đổi và tìm hiểu cái mới

misadu
22-10-2014, 10:55 AM
thế theo mod test thế nào để thú . quạ và chiến mã lên dame. :)) lên xoá luôn con quạ với con ngựa giống skill triệu tập qais vật của eff ý :p

misadu
22-10-2014, 10:55 AM
mỗi sv 1 khác hiện tại thì ef dame rất to và khó ai có thể ks đc nhưng nếu đánh team thì ef nó là cave chứ đánh đc ai

tôi cũng mong các bạn tìm hiểu và tes nhiều nó mới chuẩn đc chứ ai cũng như bạn chơi class nào thấy yếu là nói admin fix lại thế thì còn gì là thay đổi và tìm hiểu cái mới

thấy a TCT bảo fix dame để cân bằng giữa các class. hoá ra là fix để cho cave lên làm bảo kê :))

TRời Cao Có Mắt
22-10-2014, 10:57 AM
thế theo mod test thế nào để thú . quạ và chiến mã lên dame. :)) lên xoá luôn con quạ với con ngựa giống skill triệu tập qais vật của eff ý :p

tôi đã nói là ko chơi DL lên ko thể tes cái dame mà bạn yêu cầu đc

tôi sẽ gửi lên bộ phận tes cho bạn về vấn để chiến mã và quạ tinh ko lên dame nhé

misadu
22-10-2014, 10:59 AM
tôi đã nói là ko chơi DL lên ko thể tes cái dame mà bạn yêu cầu đc

tôi sẽ gửi lên bộ phận tes cho bạn về vấn để chiến mã và quạ tinh ko lên dame nhé

vậy bạn đang thảo luận chung giữa mod và member hay bạn đang quảng bá những class mạnh được fix trong mu-hanoi.net . mà bạn nói không chơi DL. đây là topic mình lập để adm và các member yêu thích class DL vào coi. bạn vào đây để thảo luận. hay để ném boom vào topic.
cảm ơn bạn đã báo lên adm nhé

TRời Cao Có Mắt
22-10-2014, 11:03 AM
vậy bạn đang thảo luận chung giữa mod và member hay bạn đang quảng bá những class mạnh được fix trong mu-hanoi.net . mà bạn nói không chơi DL. đây là topic mình lập để adm và các member yêu thích class DL vào coi. bạn vào đây để thảo luận. hay để ném boom vào topic.
cảm ơn bạn đã báo lên adm nhé

thì mình đãng thảo luận mà là mỗi sv nó khác nhau mà

lên dame hay bất cứ thứ gì nó cũng khác

misadu
22-10-2014, 11:06 AM
thì mình đãng thảo luận mà là mỗi sv nó khác nhau mà

lên dame hay bất cứ thứ gì nó cũng khác
khác chứ đừng làm cho nv yếu hơn với các class khác. mất cân bằng bình đẳng giới :))

misadu
22-10-2014, 11:30 AM
upppppppppppppppp

misadu
22-10-2014, 11:40 AM
upppppppppppp

194941
22-10-2014, 11:44 AM
DL sever này mặc set Thái dương vàng vàng khác éo gì cục cứt di động :)))))))))))))))))))))))

misadu
22-10-2014, 12:13 PM
upppppppppp cái chờ bac TCT vào coi

misadu
22-10-2014, 12:46 PM
upppppppppppppp

herotuyen2
22-10-2014, 01:28 PM
DL sever này nếu như trong clip thỳ nên tăng max Master buff chí mạng. dồn tất điểm vào ENE. đi buff dame cho ELF =))
hoặc là DL đi PK DL :))

misadu
22-10-2014, 01:30 PM
DL sever này nếu như trong clip thỳ nên tăng max Master buff chí mạng. dồn tất điểm vào ENE. đi buff dame cho ELF =))
hoặc là DL đi PK DL :))
để tao làm cho mầy cái clip dl ene nữa cho mầy ngậm mồm vào nhé

herotuyen2
22-10-2014, 01:33 PM
để tao làm cho mầy cái clip dl ene nữa cho mầy ngậm mồm vào nhé

mày ẳng clgt nói đéo biết ngẫm + nghĩ gì cả, đúng là thằng não ngắn

misadu
22-10-2014, 01:38 PM
mày ẳng clgt nói đéo biết ngẫm + nghĩ gì cả, đúng là thằng não ngắn

tưởng mày phán DL như thánh cơ mà. dm mày solo có 100k vc còn bùng mà bh lên nói oai vl

herotuyen2
22-10-2014, 01:39 PM
Em làm cái clip mời a TCT và ae vào cảm nhận. sv TY DL rs 26x. sv SM DL rs 188 lần
khi train ở k4. acc bên TY dame là 17k max. > sv SM dame 27k max trong khi đó agi có sự cách biệt lớn?> xuyên giáp sẽ hơn.
ae họ lâp 3 4 cái topic các anh không thèm để ý. quảng cáo mu thì sv ty dame thật. đã chỉnh sửa dame để mọi class công bằng chơi. vậy a cho em hỏi cái con DL này công bằng . nghĩa là ăn được nv nào nhé. trước thì có ăn dc eff vì nó phế. giờ chắc chủa tể thành chúa phế cmnr.các anh fix bản mới gặp nhiêu lỗi em đồng ý. nhưng cái sức mạnh của các class mà các anh fix có lỗi mà cứ để vậy là không được. mời a xem clip. giật mới thấy rõ được dame.

p/s gửi đến hacam v à herotuyen. các thánh DL 1 thằng không chơi. 1 thằng nghịch được 30 lần vào cảm nhận rồi câm mõm lại
à giờ mới để ý dòng P/S ở cuối
TSB nhà mầy. thằng ranh. tham gia góp ý với mày mà mày lại oẳng như vậy. mỗi sever nó 1 khác. chính vì ko chơi mới hỏi và góp ý cho mày. vậy mà cứ ẳng lên làm clgt . cầm sét Event mà đéo làm gì nổi mấy con gà time đầu này thì RL2 DL mày chỉ đi TH + buff CM :))

misadu
22-10-2014, 01:43 PM
bắt đầu phán :)) Thánh DL lại suất hiện, kaka

herotuyen2
22-10-2014, 01:43 PM
tưởng mày phán DL như thánh cơ mà. dm mày solo có 100k vc còn bùng mà bh lên nói oai vl

với thằng hack bố đéo cần phải trả OKE. còn cái DM mày đã bao giờ dám cầm 1 con DL thời sever Thái Dương đánh với 1 RF sét 11 mà nó rs hơn 200 lần chưa. cái trình mày tuổi cẹch gì mà ẳng. sao cái lúc sever Đế Vương tao ko thấy những thằng rác như mày nhỉ. DW BoHoan + TrâuTuB3 gặp tao còn nể vài phần huống gì mấy bác AE HN. thời tao 1 mình cân 4 thằng guil HS trên 3rack sao mày ko ẳng lên nhỉ
còn h mày xem MUHN anh Hòa anh ý chọn hướng đi như nào
từ BV SM cho đến h là TY. UB LD HS WL AEHN ai còn tâm huyết,. giờ nảy nòi được vài thằng hậu bối như mày tưởng thế là oai ?
cái thời Đế Vương thằng Điệp cầm sét 45 +13 tao mặc CT + 11 4% tao còn hạ 10-6 mày là cái hạng cẹc gì vậy. loại trẩu tre

misadu
22-10-2014, 01:47 PM
ae tao lập topic sv TY. mày với thằng hắc ắm nhảy vào sủa như lấy được. nào là DL mạnh. phải tăng master/ rồi thì + điểm ngu... 1 thằng thì rẻ rách 100k ko trả bỏ mu. 1 thằng thì chơi dc 30 lần.:)) phán như đúng rồi. nghe ngứa cả đít.
còn bảo DL sv TY này bị fix yếu hơn 1 tí nhưng vẫn bá. :)) 2 thằng mõm chó ngu đần. ăn cơm viet nam nói chuyện bên irac

misadu
22-10-2014, 01:52 PM
với thằng hack bố đéo cần phải trả OKE. còn cái DM mày đã bao giờ dám cầm 1 con DL thời sever Thái Dương đánh với 1 RF sét 11 mà nó rs hơn 200 lần chưa. cái trình mày tuổi cẹch gì mà ẳng. sao cái lúc sever Đế Vương tao ko thấy những thằng rác như mày nhỉ. DW BoHoan + TrâuTuB3 gặp tao còn nể vài phần huống gì mấy bác AE HN. thời tao 1 mình cân 4 thằng guil HS trên 3rack sao mày ko ẳng lên nhỉ
còn h mày xem MUHN anh Hòa anh ý chọn hướng đi như nào
từ BV SM cho đến h là TY. UB LD HS WL AEHN ai còn tâm huyết,. giờ nảy nòi được vài thằng hậu bối như mày tưởng thế là oai ?
cái thời Đế Vương thằng Điệp cầm sét 45 +13 tao mặc CT + 11 4% tao còn hạ 10-6 mày là cái hạng cẹc gì vậy. loại trẩu tre

mày bên DV chứ mày có bên HT thì kệ con bà mày. topic ae đónggop để adm fix . chơi cho dễ. chúng mầy vào nói như đấm vào đít

herotuyen2
22-10-2014, 01:53 PM
tao chơi MU những sever của HN ko có sever nào trụ đến RL3 nhé. DL chỉ đến 2/2xx là nhường RF + DK + DW
còn hạng ngu như mày mới ở lại để nó hành
gướm loại hậu sinh như mày biết cc gì về kèo tao đánh với thằng Nam thộn
đầu tiên nó gặp tao đánh nhau xong gạ kèo. cu cậu thua 10-9 mà khi đấy tao còn đéo thèm xem BXH cơ nó cùng rl1 hơn tao 200 lần sau đấy mới ngã ngửa ra. còn đéo tin nổi chênh ponit như vậy
về sau khi tao cầm sét của DL Mrtrym thằng ý dùng hack. 60k máu toàn 1 đẩy vật ngã chết. HP cao cấp....còn loại trẻ trâu như mày tao thật càng chơi chỉ thấy càng ngu chứ có khôn thêm cẹc gì từ game đâu. cứ oẳng đi nhé.

misadu
22-10-2014, 01:55 PM
mày bên DV chứ mày có bên HT thì kệ con bà mày. topic ae đónggop để adm fix . chơi cho dễ. chúng mầy vào nói như đấm vào đít

có cần tao phải nhắc lại không thằng rr

misadu
22-10-2014, 01:56 PM
sv TY dame bị fix. ae vào thảo luận chung góp ý vì DL chơi nó khó. dm mày vào sủa như 1 con chó

ngotruong
22-10-2014, 02:02 PM
Con chó ngu còn bày đặt lập topic thế này thế kia..bàn luận...ngu hơn 1 con chó đi ăn cứt chó :)):)):)):)):)):)):)):)) chuẩn bị sủa này :))

o0HacAm0o
22-10-2014, 02:56 PM
À mày gọi bố vào.. cho mày xin 1 gợi ý hả.. thế thì bố mày bố thí cho mày chút tri thức ở sv Tình yêu.. Giống Ngu thì tao đã nói là ko muốn bắt lời rồi... Nhưng mày đã cầu xin mở miệng thì tao cũng bố thí cho mày... để mà hiểu chứ ko phải để ẳng...
Đó là: sv TY này tao chỉ chơi DL có 32 lần thôi, nhưng cái Lồn gì trong đó nữa mà phải test và tìm hiểu tiếp...Ở cái MUHN này trước giờ có cái sv nào mà tao phải anpha test,open test ,hay than khóc là nó mạnh hay nó yếu... Tất cả chỉ cần vào chơi rồi là biết và thích nghi.. cái quan trọng nhất khi tao chơi NV nào là kĩ năng thích nghi tốt và tự tìm hiểu.. chứ phần lớn thời gian tao ko ăng ẳng mà gào thét đòi cái này cái kia... Ko biết thỉ có thể học, NGu thì càng phải học ... tổng hợp ý kiến rồi tư duy mà đưa ra sự lựa chọn cho bản thân mình...Có hiểu được ko con... ở cái sv TY này, trong cái topic cũ bố máy có nói cho mày hiểu ở sv TY nó như thế nào.. Ngu mà ko biết phân tích suy nghĩ.. thì gào nữa... cũng dis có thằng nào nó thừa nước bọt mà giai thích lắm đâu... Trước tiên nhìn vào cái video mày quay, nó đã thể hiện cái Ngu của mày... còn nếu tao chơi :)) tao để ý dis gì nó dame to hay dame bé.. Nếu nó yếu đi 1 chút,thay vì gào khóc thì tao thích hơn là tìm hiểu nó và thay đổi.. để yếu có thể mạnh hơn.. để mọi người nghĩ rằng nó cùi bắp nhưng với nv tao chơi nó ko bị đồng hóa với cái từ đó.. Nó mới là hay, cái thú, cái thích.. cái dame mê của 1 nv.. trông chờ vào adm hay bố con thằng nào khác để.. ăng ẳng lên.. phải thế này phải thế kia.. chúng tôi mới chơi, ko thì chúng tôi dis chơi nưa... Thế thì Cút, nghỉ hết mẹ chúng mày đi cho đỡ tốn Tgian của người khác...=))
P/s: Và đây là gợi ý cho Con..Thằng Ngu nhé... 32L chơi DL nhưng chỉ chơi 10p đầu tiên open bố mày đã biết actack agi nó bị lag nv, biết dame các nv bị thay đổi ảnh hưởng.. biết DL,MG,SM bị yếu đi, DW +eff tăng lên.. mà phải nhờ ai test hay phải test.. và ở những topic đầu tiên lúc open bố mày đã nói và đưa ra ý kiến khi có những topic gào thét =))... Rồi sau 1 time ko vào MU nhưng cũng đoán 1 phần actack agi đã điều chỉnh lại nhưng sự thay đổi ở các nv.. thì ko có thay đổi mấy... Tuy nhiên đó đâu phải là điều bất thường ở MUHN này.. từ các sv trước, lâu hơn trước đó.. sự thay đổi vào các nv đó luôn là điều đã xảy ra.. và cta chơi mà chấp nhận được nó.. đó cũng là 1 nét suy nghĩ có vấn đề gì đâu.. Có 1 số lý do nên sv này tao ko chơi được..^^.. Nhưng nếu chơi nó cũng là SM chứ ko cần phải là DL, nhưng có điều..chơi nv nào.. DL hay SM thì tư duy,thích nghi và chấp nhận là điều cần thiết để biết làm nv mình trở nên mạnh mẽ.. nó mới là điều thú vị nhất.. SV Tình yêu..ở topic khác đã nói rồi.. mà giống ngu nó ko hiểu.. nên đành nói điểm lại... DL,SM muốn mạnh.. phải biết chờ đợi,đợi chờ là HP =)).. ở sv Tình Yêu này... vì các nv đó ở sv này muốn bộc lộ được điểm mạnh.. (đã bị adm nó Fix lại) ... thì phải phụ thuộc vào thể chất của nhân vật( à cái này khó vì cách dùng từ ).. đủ thể chất thì điểm mạnh trong nv nó tự mạnh mẽ lên thôi...1xx..2xx.. 1 nv đã là cái cặc gì mà ăng ẳng yếu với mạnh...Yếu mạnh là do mình.... Ngu thì khó đào tạo...Từ các sv cũ xa xưa.. cái con quạ tịnh ở MUHN này nó có tác dụng gì đâu,vài sv gần đây adm nó chỉnh sửa tăg lên thì quạ tinh mới thay đổi 1 chút tác dụng...Yếu đi 1 chút, mạnh lên 1 chút.. mà đã dis muốn chơi nv đó thì nghỉ mẹ nó đi, chơi làm gì...^^..^^.. Thôi Ý kiến vậy là được rồi... Bố mày nói rõ ràng rồi đấy...Giống Ngu thì bố ko có nhiều Tgian để mà diễn giải nhiều =)).. Nhưng nếu mày lập 1 topic dành riêng gọi bố vào để học hỏi hay kèo lớn kèo bé thì tự ngẫm rồi lập... Rảnh là bố vào diễn với mày..

hoangducthai
22-10-2014, 03:09 PM
À mày gọi bố vào.. cho mày xin 1 gợi ý hả.. thế thì bố mày bố thí cho mày chút tri thức ở sv Tình yêu.. Giống Ngu thì tao đã nói là ko muốn bắt lời rồi... Nhưng mày đã cầu xin mở miệng thì tao cũng bố thí cho mày... để mà hiểu chứ ko phải để ẳng...
Đó là: sv TY này tao chỉ chơi DL có 32 lần thôi, nhưng cái Lồn gì trong đó nữa mà phải test và tìm hiểu tiếp...Ở cái MUHN này trước giờ có cái sv nào mà tao phải anpha test,open test ,hay than khóc là nó mạnh hay nó yếu... Tất cả chỉ cần vào chơi rồi là biết và thích nghi.. cái quan trọng nhất khi tao chơi NV nào là kĩ năng thích nghi tốt và tự tìm hiểu.. chứ phần lớn thời gian tao ko ăng ẳng mà gào thét đòi cái này cái kia... Ko biết thỉ có thể học, NGu thì càng phải học ... tổng hợp ý kiến rồi tư duy mà đưa ra sự lựa chọn cho bản thân mình...Có hiểu được ko con... ở cái sv TY này, trong cái topic cũ bố máy có nói cho mày hiểu ở sv TY nó như thế nào.. Ngu mà ko biết phân tích suy nghĩ.. thì gào nữa... cũng dis có thằng nào nó thừa nước bọt mà giai thích lắm đâu... Trước tiên nhìn vào cái video mày quay, nó đã thể hiện cái Ngu của mày... còn nếu tao chơi :)) tao để ý dis gì nó dame to hay dame bé.. Nếu nó yếu đi 1 chút,thay vì gào khóc thì tao thích hơn là tìm hiểu nó và thay đổi.. để yếu có thể mạnh hơn.. để mọi người nghĩ rằng nó cùi bắp nhưng với nv tao chơi nó ko bị đồng hóa với cái từ đó.. Nó mới là hay, cái thú, cái thích.. cái dame mê của 1 nv.. trông chờ vào adm hay bố con thằng nào khác để.. ăng ẳng lên.. phải thế này phải thế kia.. chúng tôi mới chơi, ko thì chúng tôi dis chơi nưa... Thế thì Cút, nghỉ hết mẹ chúng mày đi cho đỡ tốn Tgian của người khác...=))
P/s: Và đây là gợi ý cho Con..Thằng Ngu nhé... 32L chơi DL nhưng chỉ chơi 10p đầu tiên open bố mày đã biết actack agi nó bị lag nv, biết dame các nv bị thay đổi ảnh hưởng.. biết DL,MG,SM bị yếu đi, DW +eff tăng lên.. mà phải nhờ ai test hay phải test.. và ở những topic đầu tiên lúc open bố mày đã nói và đưa ra ý kiến khi có những topic gào thét =))... Rồi sau 1 time ko vào MU nhưng cũng đoán 1 phần actack agi đã điều chỉnh lại nhưng sự thay đổi ở các nv.. thì ko có thay đổi mấy... Tuy nhiên đó đâu phải là điều bất thường ở MUHN này.. từ các sv trước, lâu hơn trước đó.. sự thay đổi vào các nv đó luôn là điều đã xảy ra.. và cta chơi mà chấp nhận được nó.. đó cũng là 1 nét suy nghĩ có vấn đề gì đâu.. Có 1 số lý do nên sv này tao ko chơi được..^^.. Nhưng nếu chơi nó cũng là SM chứ ko cần phải là DL, nhưng có điều..chơi nv nào.. DL hay SM thì tư duy,thích nghi và chấp nhận là điều cần thiết để biết làm nv mình trở nên mạnh mẽ.. nó mới là điều thú vị nhất.. SV Tình yêu..ở topic khác đã nói rồi.. mà giống ngu nó ko hiểu.. nên đành nói điểm lại... DL,SM muốn mạnh.. phải biết chờ đợi,đợi chờ là HP =)).. ở sv Tình Yêu này... vì các nv đó ở sv này muốn bộc lộ được điểm mạnh.. (đã bị adm nó Fix lại) ... thì phải phụ thuộc vào thể chất của nhân vật( à cái này khó vì cách dùng từ ).. đủ thể chất thì điểm mạnh trong nv nó tự mạnh mẽ lên thôi...1xx..2xx.. 1 nv đã là cái cặc gì mà ăng ẳng yếu với mạnh...Yếu mạnh là do mình.... Ngu thì khó đào tạo...Từ các sv cũ xa xưa.. cái con quạ tịnh ở MUHN này nó có tác dụng gì đâu,vài sv gần đây adm nó chỉnh sửa tăg lên thì quạ tinh mới thay đổi 1 chút tác dụng...Yếu đi 1 chút, mạnh lên 1 chút.. mà đã dis muốn chơi nv đó thì nghỉ mẹ nó đi, chơi làm gì...^^..^^.. Thôi Ý kiến vậy là được rồi... Bố mày nói rõ ràng rồi đấy...Giống Ngu thì bố ko có nhiều Tgian để mà diễn giải nhiều =)).. Nhưng nếu mày lập 1 topic dành riêng gọi bố vào để học hỏi hay kèo lớn kèo bé thì tự ngẫm rồi lập... Rảnh là bố vào diễn với mày..

vl dài quá.ko đọc dc

o0HacAm0o
22-10-2014, 03:11 PM
vl dài quá.ko đọc dc

E nc với a rồi mà =)).. bình thường văn ít.. chém gió khi cần nó rất dài dòng loằng ngoằng nữa..^^.. ha ha

misadu
22-10-2014, 04:28 PM
E nc với a rồi mà =)).. bình thường văn ít.. chém gió khi cần nó rất dài dòng loằng ngoằng nữa..^^.. ha ha

trình bầy dài dòng vl. bố đéo có thời gian đọc. nhưng tao nói mày nghe này, đây là SV TY đừng có mang cái sv SM rồi DV hay gì gì cả oke. mày nghĩ mày biết chơi. bố cũng công nhận. nhưng mày đéo hiểu gì thì đừng có chõ cái mõm vào. ae lập pic báo lỗi, mày cứ nhẩy vào cắn như 1 con chó có 3 hàm răng :)) cắn liên tục.cái gì mà DL bá đạo rồi thì DL phải + thế này thế kia. xl mày nhé. adm fix eff dw có xuyên giáp. có dame. DL thì yếu đi. vậy ae tao chơi DL> có quyền được phản ảnh với adm đúng ko. thế thì mày vào ẳng ăn cái lol bà mày à thằng óc chó. trên clip tao chỉ rõ cho adm thấy DL ko có xuyên giáp lên đánh quạ toàn miss. chứ đéo phải để cho cái loại óc chó như mày vào bảo DL phải chờ đợi thể chất. :))
con me mày ăn gì mà ngu vầy. 1 mjk mày lên thể chất còn các class khác không lên à. ngu như chó thích thể hiện

YeU1nG
22-10-2014, 04:48 PM

anh viết hay vkl... e phải kỉ niệm chương cho a cái này :v.... để giành cho nó.. a nghen !!!
http://i1284.photobucket.com/albums/a572/khanh2311/nodog_zpsa8067d4e.jpg
a biết cái biển này nó viết gì k anh ( CẤM CHÓ DẠI ) :-j

vungliem1982
22-10-2014, 04:55 PM
anh viết hay vkl... e phải kỉ niệm chương cho a cái này :v.... để giành cho nó.. a nghen !!!
http://i1284.photobucket.com/albums/a572/khanh2311/nodog_zpsa8067d4e.jpg
a biết cái biển này nó viết gì k anh ( CẤM CHÓ DẠI ) :-j

thanh niên tếu :D

YeU1nG
22-10-2014, 05:36 PM
thanh niên tếu :d

hehe... Chuẩn rồi anh

misadu02
22-10-2014, 06:55 PM
upppppppppppppppppp

misadu
22-10-2014, 07:43 PM
upppppppppppppppp

hoangbg
22-10-2014, 08:03 PM
công nhận là SV TY DL Phá giáp khó. mog ĐAM fix lại. dame DL sv TY quá Bé

-=[Kai]=-
22-10-2014, 08:17 PM
Server quá mất cân bằng giới tính, âm thịnh dương suy, đi đâu cũng toàn mấy con eff bay vo ve vo ve thấy ghét :))

misadu
22-10-2014, 09:01 PM
yuôppppppppppppppppppppppppp

ngotruong
22-10-2014, 11:27 PM
up cái địt cm thằng chó dại ngu thích xàm cặc :))
yuôppppppppppppppppppppppppp

misadu
23-10-2014, 03:44 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

misadu
23-10-2014, 05:58 AM
upppppppppppppppppp

aloanh
23-10-2014, 07:11 AM
Nám bỉu modd đóng 2 píc lại đi em . ít chửi bậy thôi nhé

misadu
23-10-2014, 07:37 AM
vâng anh. mod nào vào close dùm. có sao chơi vậy. thôi thì đành đầu tư thêm 100k nữa cho nó bằng a bằng em. gào mãi chán thấy cc :))

Bố Bảo Này
23-10-2014, 05:36 PM
tổ sư cha con chó HacAm

misadu
23-10-2014, 05:44 PM
vâng anh. mod nào vào close dùm. có sao chơi vậy. thôi thì đành đầu tư thêm 100k nữa cho nó bằng a bằng em. gào mãi chán thấy cc :))

close dùm. cầm acc chủ guild lên đành theo ae thôi. chứ nản lắm rồi

Tổng Cục Trưởng
23-10-2014, 05:52 PM
Tôi đã nói rất nhiều lần rồi nhé. Bạn có chịu đọc không ?
Server Tình Yêu đã thay đổi lại công thức tính damge của tất cả các Class.
Với DL bên SM bạn + Sức Mạnh sẽ tăng nhiều Damge
Nhưng bên TY bạn cần + Năng Lượng mới tăng nhiều Damge.

misadu
23-10-2014, 05:56 PM

chờ bảo trì xong. em làm cái clip tăng năng lượng cho a xem nhé. cũng chẳng khác gì sức mạnh là mấy. em đã đọc và test đủ mọi cách rồi. vẫn chỉ có 8 9 k thôi

Tổng Cục Trưởng
23-10-2014, 06:06 PM
chờ bảo trì xong. em làm cái clip tăng năng lượng cho a xem nhé. cũng chẳng khác gì sức mạnh là mấy. em đã đọc và test đủ mọi cách rồi. vẫn chỉ có 8 9 k thôi

Duyệt.............

HuuNguyen
23-10-2014, 06:08 PM
Duyệt.............

nát ........ chuẩn

misadu
23-10-2014, 06:12 PM
https://www.youtube.com/watch?v=Su09yrUDFfc&feature=youtu.be chả phải đây là công thức a cho bọn em sao :D. nếu ko + máu thì ko đánh dc k4. làm liểu 4k vào. 16k en e với CT cũ thì 1/7 dame. a xem hộ em có dc 1/7 ko :D

Tổng Cục Trưởng
23-10-2014, 06:28 PM
Anh tăng điểm y như em nói nhé.
trên người ko đeo cái gì hết. đeo đúng con satan. ko có wing hay đồ gì cầm đúng cái gậy mua shop đánh quái k4 toàn 10k máu trở lên.
Vừa test xong.

vungliem1982
23-10-2014, 06:29 PM
trên người ko đeo cái gì hết. đeo đúng con satan. ko có wing hay đồ gì cầm đúng cái gậy mua shop đánh quái k4 toàn 10k máu trở lên.
Vừa test xong.
cho em xem cái clip anh ơi :D

misadu
23-10-2014, 06:36 PM
Vừa test xong.

vậy a kiểm tra acc em xem có gì hót không mà yếu xìu vậy a nhỉ
NV BoDitCan a nhé. chứem thấy ace DL kêu gào như em à

misadu
23-10-2014, 06:41 PM
Vừa test xong.

em thử lại rồi a ơi. 18k max dame. :p
quá khủng. a close topic dùm em. cuối tháng em chuyển Giới tính

Bố Bảo Này
23-10-2014, 07:36 PM
em thử lại rồi a ơi. 18k max dame. :p
quá khủng. a close topic dùm em. cuối tháng em chuyển Giới tính

cộng điểm ngu mà kêu gào kinh

misadu
23-10-2014, 07:41 PM
cộng điểm ngu mà kêu gào kinh

ờ mày khôn. tao biết mày giỏi rồi. tao + theo adm chỉ. nói vậy thì m sắp bi baned rồi :))

darkrainny
23-10-2014, 08:42 PM
ui xào admin + max 65k test dame quái k4 toàn trên 10k là đúng rồi

misadu
23-10-2014, 09:02 PM
ko có hướng giải quyết thì nhờ mod nào close dùm cho ae đỡ cmt. vào đọc buồn buồn :))

Hung Dolce
23-10-2014, 09:29 PM
Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

darkrainny
23-10-2014, 11:14 PM

thay đổi tất cả vậy DW theo str DK theo agi elf theo vit rf theo ene hã phải k DL đã yếu skill hỏa âm còn bị che lâu lâu nó lag k kể về dame set TD + HK 4% GC 3% agi 7k vit 2k nó dame 1 cái k kịp nổ SD đó là với DW cùng rs :)))) buồn thiệt chứ

darkrainny
23-10-2014, 11:20 PM
mình tìm đc cách cho DL bá đạo rồi nhé muốn DL mạnh ở sever này phải mua acc elf 30x nhé chúc bạn may mắn

misadu
24-10-2014, 03:41 AM
mình tìm đc cách cho DL bá đạo rồi nhé muốn DL mạnh ở sever này phải mua acc elf 30x nhé chúc bạn may mắn
vậy bạn cho mình hỏi các class khác được ef 300 lần buff nó có mạnh= DL được buff không :))

misadu
24-10-2014, 03:43 AM
Vừa test xong.

eff cầm cung shop = poin DL như trên bắn dc 70>80k máu. a chỉnh DL còn 10k máu trở lên. a thấy các class đã công bằng chưa. đó là còn so với eff nhé. DK vs mg còn kinh khủng hơn. Dw thì mns vô đối. em đánh dw ở cái sv TY này chưa bao giờ dc dame 200 máu

misadu01
24-10-2014, 08:18 AM
co sgi hot ko

misadu01
24-10-2014, 09:43 AM
u[ppppppppppppppppppp

misadu01
24-10-2014, 10:49 AM
upppppppppppppppppppp

misadu01
24-10-2014, 11:15 AM
Vừa test xong.
a cho em cái công thức tính dame sv TY dc không anh

misadu
24-10-2014, 06:27 PM
upppppppppppp cái nhỉ

misadu01
25-10-2014, 04:06 PM
upppppppppppppppp

Bố Bảo Này
25-10-2014, 04:57 PM
tổ cha con chó HacAm đâu

o0HacAm0o
25-10-2014, 05:51 PM
tổ cha con chó HacAm đâu
..^^.. Mod và adm nào ghé qua đây có nhìn thấy tiếng chó sủa văng vẳng quanh đây ko =)).. Nội quy diễn đàn..^^.. để làm gì khi mà có những lời lẽ như thế này .đi ngang qua nhìn thấy lặng im làm ngơ quay mặt đi =))
p/s: Chó cắn..^^..thì ko thể Cắn chó ..^^.. có nắm đầm,đế giày và nước bọt =))..^^ dành cho Chó

BestStrong
25-10-2014, 06:07 PM

Tôi đéo hiểu bạn viết nhìu như thế có giải quyết được gì không hay chỉ admin fix để classs của bạn là nhất à -_-
EF dame to thì muôn đời cũng chỉ là cave thôi
mu-hanoi.net mỗi lần update là 1 thay đổi sv nào cũng vậy rồi
lần này ở sv này DL SM có thể yếu nhưng lần sau sv này chắc j đã như vậy
Bạn chơi hay thì hãy khắc phục nhược điểm của nó mà để trở thành mạnh
ĐẤY MỚI LÀ NGƯỜI BÍT CHƠI GAME
ví dụ như LOL :))
nidalee nét :)) h yếu hơn trk nhưng người đánh hay thì cầm n vẫn khoẻ
( do hơi nghiện LOL nên cái j cũng nghĩ đến nó AE thông cảm )

misadu01
25-10-2014, 06:24 PM
nidalee mà yếu sao. m giám solo sp k. tao chọn nidalee nè. ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm

BestStrong
25-10-2014, 06:47 PM
nidalee mà yếu sao. m giám solo sp k. tao chọn nidalee nè. ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm

Bạn có hiểu tiếng việt và ý t nói k đấy :l
t nói là nidalee zừa làm lại YẾU HƠN TRƯỚC -_-
mà đây là MU k phải LOL nên t k mún tranh luận nhìu về vấn đề đó,
Tks bạn đã quan tâm cmt của t :)
T k chửi j bạn nên tốt nhất k nên bạn cũng đừng xúc phạm j đến t
Ai ngu ng đó sẽ tự biết :))
OK?

aloanh
25-10-2014, 08:29 PM
đóng đi em ơi
thích chơi DL thì cứ chơi thôi
yếu thì đổi nhân vật khác

HuynhQuanFC
25-10-2014, 10:10 PM
ngu như chó nói elf mạnh thì mày chơi elf đi đéo ai cấm chuyển mà cứ ngồi gào thét đúng là có nảo chỉ để trang trí :))

ngotruong
26-10-2014, 04:28 AM
up up up up
ngu như chó nói elf mạnh thì mày chơi elf đi đéo ai cấm chuyển mà cứ ngồi gào thét đúng là có nảo chỉ để trang trí :))

ngotruong
26-10-2014, 04:28 AM
lên luôn cho bạn.để cho con chó sủa...
Tôi đéo hiểu bạn viết nhìu như thế có giải quyết được gì không hay chỉ admin fix để classs của bạn là nhất à -_-
EF dame to thì muôn đời cũng chỉ là cave thôi
mu-hanoi.net mỗi lần update là 1 thay đổi sv nào cũng vậy rồi
lần này ở sv này DL SM có thể yếu nhưng lần sau sv này chắc j đã như vậy
Bạn chơi hay thì hãy khắc phục nhược điểm của nó mà để trở thành mạnh
ĐẤY MỚI LÀ NGƯỜI BÍT CHƠI GAME
ví dụ như LOL :))
nidalee nét :)) h yếu hơn trk nhưng người đánh hay thì cầm n vẫn khoẻ
( do hơi nghiện LOL nên cái j cũng nghĩ đến nó AE thông cảm )