PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Vấn Đề Boss SV Tình Yêu : Anh Chị Em Nào Thích Săn Boss Thì Nhao Nha ^^

homeless1921987
16-10-2014, 05:08 PM
Mình thấy SV Tình Yêu có vẻ khan hiếm về boss, cái chính là chả được pk tranh nhau con boss cả, chỉ có ở sv thì có vẻ hơi tù ( Theo như hiểu biết của mình :D )
Boss sv chẵn thì chỉ có ở sv 2, sv lẻ thì chả biết nó nằm ở đâu, tìm hoài chả được con nào.
Devil thì chả có boss, ngày trước devil đông vui lắm giờ chả mống người nào.
Vấn đề Gaion thì mình thấy cái cửa nó hơi trâu bò, ở bản test RF 25k str với F buff mà mình đánh 7 phút mới chết cửa, ko biết ở bản chính thế nào nữa.

MÌnh có ý nguyện là nên để boss sv chẵn là 2 sv nonpk 2 sv pk
Sv lẻ thì để 1 sv nonpk 1 sv pk
Giờ giấc đàng hoàng ^^
Còn trả lại con boss ở devil cho anh em có hứng đi , devil sắp bị liệt vào hàng phế như Bạch Long Điện rôi.
Tuần đầu mà mình cảm giác như sv đang chuẩn bị tàn rồi ý. chả có tí sôi nổi gì về buôn bán đồ đạc cả, mặt bằng chung thì bản này thấy giá trị kinh tế ít nên member hời hợt lắm,
Bài viết là góp ý nên mong anh em BQT chịu khó vào đọc và cho ý kiến
Thanks

GiaVy
16-10-2014, 05:09 PM
Mình thấy SV Tình Yêu có vẻ khan hiếm về boss, cái chính là chả được pk tranh nhau con boss cả, chỉ có ở sv thì có vẻ hơi tù ( Theo như hiểu biết của mình :D )
Boss sv chẵn thì chỉ có ở sv 2, sv lẻ thì chả biết nó nằm ở đâu, tìm hoài chả được con nào.
Vấn đề Gaion thì mình thấy cái cửa nó hơi trâu bò, ở bản test RF 25k str với F buff mà mình đánh 7 phút mới chết cửa, ko biết ở bản chính thế nào nữa.

Giờ giấc đàng hoàng ^^
Còn trả lại con boss ở devil cho anh em có hứng đi , devil sắp bị liệt vào hàng phế như Bạch Long Điện rôi.
Tuần đầu mà mình cảm giác như sv đang chuẩn bị tàn rồi ý. chả có tí sôi nổi gì về buôn bán đồ đạc cả, mặt bằng chung thì bản này thấy giá trị kinh tế ít nên member hời hợt lắm,
Thanks

sv tình yêu quảng cáo là mới mẻ
nhưng thật ra là cái lỗi chưa hoàn thiện của BQT :))

vungliem1982
16-10-2014, 05:17 PM
sv tình yêu quảng cáo là mới mẻ
nhưng thật ra là cái lỗi chưa hoàn thiện của BQT :))

giống ai phôn 6 bờ lúc nhỉ? :D

hiepxusctn
16-10-2014, 05:20 PM

Giờ giấc đàng hoàng ^^
Thanks

úp BÓS VÀNG LOREN=))

homeless1921987
16-10-2014, 05:22 PM
Tù tội .................:))

199x
16-10-2014, 05:30 PM
chaos bán = zen trong shop nên đồ sever rẻ vkl !!!!!

Vua Xếp Hình
16-10-2014, 05:31 PM
ADmin lên fix lại tỉ lệ ngọc ngà đi rồi như mưa

homeless1921987
16-10-2014, 05:40 PM
Ngọc bán trong shop thì biết rồi đấy:))

GiaVy
16-10-2014, 05:50 PM
ước gì như sv QL :)

TruongVoKy
16-10-2014, 05:55 PM
ước gì như sv QL :)
Vui nhất là SV QL :D

R u b y
16-10-2014, 05:56 PM
Em thấy rất nhiều boss :))

TruongVoKy
16-10-2014, 05:58 PM
Em thấy rất nhiều boss :))
Chơi MU Thôi mà nhất thiết phải Xinh như vậy ko Bạn . Hay ảnh người yêu đó.

BestStrong
16-10-2014, 06:05 PM

bác giống ý e :D

R u b y
16-10-2014, 06:11 PM

bạn nói đúng rồi đấy :D

teamo
16-10-2014, 06:15 PM
boss \sssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

GinPkChym
16-10-2014, 06:52 PM

K biết đấy từng là Thiên sứ MUHN hót 1 thời à. E ấy là Hót Girl của G UBK đấy. Giờ hình như bỏ MU rồi k thấy xuất hiện nữa :D

homeless1921987
16-10-2014, 07:06 PM
bạn nói đúng rồi đấy :DEm lại RF trâu bò hả, sao ko chơi con gì nó nữ tính tí đê :)) Yêu ....quái:))

TruongVoKy
16-10-2014, 07:07 PM
K biết đấy từng là Thiên sứ MUHN hót 1 thời à. E ấy là Hót Girl của G UBK đấy. Giờ hình như bỏ MU rồi k thấy xuất hiện nữa :D
Khà khà chêu bạn ấy chút síu RF Ruby lạ gì gặp suốt trong game mà ông bạn. :D chắc nghỉ game cũng 3 SV Rồi còn gì nữa

R u b y
16-10-2014, 08:18 PM
Em lại RF trâu bò hả, sao ko chơi con gì nó nữ tính tí đê :)) Yêu ....quái:))

yêu quái nào hả a >"< . Em đánh EF đấy chứ :D

R u b y
16-10-2014, 08:20 PM
Gạch đá bay nhiều quá. k đỡ nổi phải đi thôi bạn ạ

Người Đến Từ HongKong
16-10-2014, 08:25 PM
Xinh thế này chơi mu cũng phí nhỉ .... :)) lấy vốn tự có của mình mà đi làm đi em =))

YeU1nG
16-10-2014, 08:32 PM
nói thật là sv Ty quá là tàn luôn... chán k buồn cầy luôn... chỉ đứng để cắm rồi đi làm việc khác. k canh từng giây từng phút như những sv đầu của mu hn nữa rồi... đồ đạc rõ là ngon. giá rõ là vừa fai k như mấy bố chém cái nắm đấm của rf lên hẳn 500k 400k... kinh vãi.... đồ ngon fai chăng nhưng mà k bác nào giòm ngó tới,,, mấy sv trước thì còn buôn bán sói có tý lời hay vỡ nợ đều là vui vẻ và làm lại từ đầu... còn đến sv này thì sao? ừ thì ngày thứ 4 open có sói đó.. nhưng, móa.... chả đứa đéo nào hỏi mua luôn... giao cũng k thằng nào thèm hỏi luôn ..thật sự các bác sv tình yêu toàn các bác khét vãi.... hay là vc k được tung ra cho thị trường để cho cân bằng cái muhn này.... trốt lại k buôn bán đc gì luôn.... mà giờ giấc thì tạp nham... lag thì đừng hỏi... lỗi cũng đừng hỏi luôn... nay ra wed rủ 30k để giao dịch.. mà toàn bị item lưu ý làm người bán đồ k giám bán luôn...

homeless1921987
16-10-2014, 11:20 PM
yêu quái nào hả a >"< . Em đánh EF đấy chứ :D
Đánh F tên gì thế để anh biết đường xin buff ^^

R u b y
17-10-2014, 12:27 PM
Đánh F tên gì thế để anh biết đường xin buff ^^
vẫn tên cũ a ạ. vào sv2 train chung vs em cho vui a bb30;bb30;

mu0005466
17-10-2014, 01:13 PM
hết cái thời game thủ đầu tư vào muhn rồi chơi thỳ cứ chơi cho vui thế thôi đầu tư vài tr vào đến lúc pk sướng ra cái even ăn poin là vắng như chùa bà đanh cứ 3 tháng sv sập 4 tháng sv mới a e mất hết niềm tin rồi

Bác này nói chuẩn đấy :)) cứ noi gương sv sức mạnh là thấy , h có lèo tèo vài thằng chơi :))

--- Mako ---
17-10-2014, 01:16 PM
chaos bán = zen trong shop nên đồ sever rẻ vkl !!!!!
cái này la do ADM gà thôi, để zen rớt như bên SM lúc mới open xem, mua nổi ko
SV TY này lỗi quá nhiều, SM lúc mới open ngon lắm , từ lúc nó ra nhiều event 1lucs quá thì bắt đầu lỗi và SV đi xuống thôi
giơ choi bên SM vẫn ngon hơn đấy =)) =))

--- Mako ---
17-10-2014, 01:54 PM
Bác này nói chuẩn đấy :)) cứ noi gương sv sức mạnh là thấy , h có lèo tèo vài thằng chơi :))
giờ bên đang đông vui trở lại rồi, đến giờ săn boss đông VC đành đi về train chưa đủ poin đê PK bon nó =)) =))