PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Sum Sv TY ĐÂu.Phải chăng Sum Sv Tình Yêu Sắp Tuyệt Chủng.

cau2exci
15-10-2014, 01:15 PM
như tít Sum dame yếu rớt k ks dc vấn đề này đưa lên rất nhiều nhưng k thấy GM giải quyết. chán nản chả mún cày quốc gì. Đề nghi adm giải quyết fixx lỗi cuồng nộ của SM.

MyKunYeu
15-10-2014, 01:20 PM
Train lv khổ lắm, xin pt thi thoảng mới có người kéo
Lên stadium thì chết lên chết xuống :D Đồ đạc toàn hàng shop
hịc hịc

cau2exci
15-10-2014, 01:23 PM
Khổ thế còn cày quốc gì cần 1 câu trả lời thỏa đáng của GM

CuTuTu199x
15-10-2014, 01:47 PM
cầy eff . Sau này đổi giới tính . thế cũng hỏi . ko chơi nghỉ . thế thôi

Thay mặt ADM + Mod :1;

cau2exci
15-10-2014, 06:15 PM
van de` k pai? la dame sum yếu hơn nhiều các class khác

Socute.HL
15-10-2014, 06:37 PM
Vấn đề ở đây là bạn chưa hiểu rõ về sum!
Hãy làm một topic và xin chỉ giáo của Những người hiểu rõ và yêu thích dòng class sum nhé!
Sum là dòng đặc biệt có thể x2, x4 dame. Thậm chí x8 dame khi pk! Vì vậy mình khẳng định với bạn Sum không hề yếu!
Còn vấn đề ks thì lúc đầu sum không ks lại ai cả, có chăng chỉ là rf. Nhưng về sau luợng dame khủng sẽ bù vào attack speed nhé!
Do đó sum là dòng săn boss và kun rất tuyệt!!! ( Săn boss vàng thì mình nghĩ thua mỗi rf thôi!)

o0HacAm0o
15-10-2014, 06:56 PM
Vấn đề ở đây là bạn chưa hiểu rõ về sum!
Hãy làm một topic và xin chỉ giáo của Những người hiểu rõ và yêu thích dòng class sum nhé!
Sum là dòng đặc biệt có thể x2, x4 dame. Thậm chí x8 dame khi pk! Vì vậy mình khẳng định với bạn Sum không hề yếu!
Còn vấn đề ks thì lúc đầu sum không ks lại ai cả, có chăng chỉ là rf. Nhưng về sau luợng dame khủng sẽ bù vào attack speed nhé!
Do đó sum là dòng săn boss và kun rất tuyệt!!! ( Săn boss vàng thì mình nghĩ thua mỗi rf thôi!)
Chuẩn nhưng vẫn phải chỉnh.. Sm ko yếu là chuẩn rồi.. nhưng ở Sv TY theo cá nhân mình đánh giá lúc bản test attack Agi của Sm bị giảm ..^^ nên Sum yếu hơn các sv trước 1 chút.. ko biết vấn đề đó sau khi vào Open đã chỉnh lại chưa... vì mình ko chơi Sm dù rằng đã tưởng như rằng Sv TY sẽ chơi Sm.. nhưng SM mà bị giảm attack agi thì sau này sẽ ảnh hường đến cả dame và săn box ..^^..
P/s: Ai chơi SM rồi thì cứ tiếp tục gắn thêm 1 chút sau RL để xem Sm có khác biệt đi ko nhé.. Bản chất SM có 1 phần là phải sau RL trở đi nó mới bộc lộ dần Sức mạnh tiềm ẩn... Nhưng nếu nó yếu đi 1 chút ở sv TY này thì đó cũng là 1 điều ko quá bất ngờ ..^^.. Chơi Sm là cả 1 nghệ thuật :P

sonvip123
15-10-2014, 07:53 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

sonvip123
15-10-2014, 07:54 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppp

chichi9x
16-10-2014, 08:06 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Discovery
16-10-2014, 08:19 AM
Kêu ca cái lỗi gì không thích thì đổi class khác, MG còn tuyệt chủng cách đây hàng triệu năm,
có kêu ca j đâu?

tankiem
16-10-2014, 11:32 AM
Ông này trả lời kiểu trẻ trâu đề nghị góp ý kiến có tính xây dựng ae đã phải lên đây topic rồi
Vấn đề người ta nói ở đây là class nó yếu chứ chưa nói đến đí trian chậm mà ef trước đổ giới tính sau .
Class yếu sau đổi giới tính thành vẫn thế thì làm gì ???
Trả lời như thế thì thay mặt hay bôi nhọ mặt ai đây ???