PDA

View Full Version : GÓp ý khắc phục sự cố lag wcoin

misadu
14-10-2014, 11:50 AM
từ 24h đêm qua mở nạp thẻ. rất nhiều game thủ đã mua x2 và phát hiện ra lỗi. do đó họ mua iteam trong ws với giá rẻ. đây là do lỗi của adm nhứng phần lỗi là của game thủ. vì lợi dụng lỗi game để chuộc lơi. do vậy / tôi ủng hộ adm xóa hết item và đền bù mức 2k vwc = với số tiền mua BTS.còn wc các bạn game thủ mua ieam khác như đại quỷ. gấu ske... các bạn đã lợi dụng thì sẽ bị xóa và tất nhiên không hoàn trả tiền. bản thân mình làm 3 cái BTS 30 ngày và rất nhiều Bùa chao gấu ske... nhưng đó là do mình. mình đồng ý sẽ bị mất khoản tiền trên
nhưng Theo mình. adm lên rs lại những nv đang ở cấp 3 về cấp 1 miễn phí cho họ. vì khi mua BTS rất nhiều member đã làm master luôn để cầy nhanh. cái này nằm trong tay adm.
mong rằng ý kiến nhỏ này sẽ được adm chấp thuận

thuhuyen
14-10-2014, 11:57 AM
từ 24h đêm qua mở nạp thẻ. rất nhiều game thủ đã mua x2 và phát hiện ra lỗi. do đó họ mua iteam trong ws với giá rẻ. đây là do lỗi của adm nhứng phần lỗi là của game thủ. vì lợi dụng lỗi game để chuộc lơi. do vậy / tôi ủng hộ adm xóa hết item và đền bù mức 2k vwc = với số tiền mua BTS.còn wc các bạn game thủ mua ieam khác như đại quỷ. gấu ske... các bạn đã lợi dụng thì sẽ bị xóa và tất nhiên không hoàn trả tiền. bản thân mình làm 3 cái BTS 30 ngày và rất nhiều Bùa chao gấu ske... nhưng đó là do mình. mình đồng ý sẽ bị mất khoản tiền trên
nhưng Theo mình. adm lên rs lại những nv đang ở cấp 3 về cấp 1 miễn phí cho họ. vì khi mua BTS rất nhiều member đã làm master luôn để cầy nhanh. cái này nằm trong tay adm.
cái này còn nghe tạm được, h loạn hết cả lên đéo biết đâu mà lần mệt vkl

manhneta
14-10-2014, 11:59 AM
Thằng chó nào nghỉ thì cút ngay lập tức đừng xồn xồn k đọc kĩ thông báo mà cứ tinh tướng câm và out game cho tao

OneTime
14-10-2014, 11:59 AM

Ok, cảm ơn bạn, chúng tôi sẽ miễn phí việc reset nhân vật về cấp 1 trong ngày hôm nay
Các bạn chờ thông báo nhé

misadu
14-10-2014, 12:00 PM
chính xác. chúng nó mua từ đêm qua. hưởng lợi như dùng ske gấu miễn phí. thì cái giá phải mất chúng no đã sài hết rồi. nghỉ thì cứ nghỉ. còn chơi thì nhờ adm fix :))

manhneta
14-10-2014, 12:01 PM
Adm cứ Band hết những đứa Lam` xấu hình ảnh MU HN đi đừng để nó lộng hành nv

OneTime
14-10-2014, 12:07 PM
Các bạn đọc thông báo nhé: Miễn phí chức năng làm nhiệm vụ lùi cấp (http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1200545-Mi%E1%BB%85n-ph%C3%AD-ch%E1%BB%A9c-n%C4%83ng-L%C3%A0m-nhi%E1%BB%87m-v%E1%BB%A5-l%C3%B9i-c%E1%BA%A5p&p=1199267#post1199267)

Thanks