PDA

View Full Version : thật Sứ ko hiểu

Sonlapro
09-10-2014, 05:30 PM
bây giờ cho hỏi 1 câu ngắn và rất gọn thế. tình hình cứ mở SV mới rồi sát nhập thế mấy cái acc tôi chơi ở BáVương bị blog bây giờ tới thời hạn được thả mấy ông tính sao mà SV thì không còn nữa cái ac tôi bi blog chi vi mua nhầm đồ hack nên bây giờ thế nào

Pisces
09-10-2014, 05:34 PM
Bạn vui lòng trích dẫn topic mà nhân vật bạn bị block để chúng tôi kiểm tra và xem xét nhé !

Sonlapro
10-10-2014, 02:37 AM
bây giờ thì mình sao tìm được topic từ cách đây 5 6 tháng nữa chỉ nhớ là acc thanhanhsl nhân vật habaoan sv BAVuong bị khóa từ hồi tháng 3 bg tới tháng 9 thì phải mà hồi đó mình đã pao mua đồ = thể ADM đã điều tra ra mấy thủ phạm hay đi lừa đảo tiêu đề như PhuThuySam hay Pesian còn ji mà ko thả blog ác dạy cho mình chơi bây giờ SV BV ko còn thì làm sao đây

Sonlapro
10-10-2014, 01:29 PM
Tính sao đây mấy ông Mod hay ADM các ông làm ăn thế à sv BV giờ ko còn nữa mà ác đẩy tôi tới thời hạn được thả rồi acc đây tôi có rất nhiều đồ và vc đấy nhé mà đáng lẽ muốn blog ác người ta các ông phải điều tra làm sáng tỏ vụ viễ sem thực hư thế nào chứ tôi mua nhầm đồ hack nên ngày ấy mới bị blog tôi đã có giải thích tôi mua = gì vào thời gian nào tổ icung cấp đầy đủ cho rồi mà không tha blog ác thânhnhsl SV BV vậy giờ tính sao đây

MeoHoang1102
10-10-2014, 01:33 PM
Sau 3 ngày nếu bạn không chứng minh được mình trong sạch thì chắc chắn bị Block vĩnh viễn rồi nhé .
Những chuyện từ cách đây 5-6 tháng sẽ không ai giải quyết cho bạn được đâu .
Closed topic !