PDA

View Full Version : Mod Lạm Dụng Chức Quyền Lừa Đảo Gamer thế này Mong ADM vào Giúp mình với!

Mr.Uranus
09-10-2014, 04:14 PM
Vào Khoảng thời gian từ 14h 40 phút Đến 15h mình có Chót dại tin tưởng mod nhờ mod nào đó onl nhân vật RF chữ màu Xanh tên: MoKinhVan . Sv: Đế Vương gia cường lại op 2 món đồ Gồm Đao Quyền Năng +15 skill 2% 28op gia cường 19 min mã và Chùy Vương Shop Luck +15 gia cường +0 LBSD lấy op gia cường Tăng lực đánh cao nhất 110000. Thì Mod đã đồng ý và có nói không giao dịch với nhân vật MoKinhVan trên mà lấy RF khác Tên ToilaRF để giao dịch. mình đà lầm tin tường Mod này và Qua Ebeland sv1 Giao dich đưa Đao Quyền Năng +15 skill 2% 28op gia cường 19 min mã và Chùy Vương Shop Luck +15 gia cường +0 LBSD cho Mod. sau đó Mod này không đi gia cường luôn mà còn ở lại gạ hỏi xem sét Quyền Năng luck 4 5 +11 +12 cua mình và W3 DK Luck +13 rồi nói có muốn thêm op 5% PHTP vào Wing và 4% HP vào set đồ Không chỉ cần trả cho mod 500k là oke! mình trả lời có nhưng lúc này mình đã có chút hoài nghi. vì đã chót giao dich xong DQN va CV kia rồi nên minh cố gắng né tránh giao dich set đồ và Wing cho nhân vật này. Mod này cũng đã chèo kéo mình mãi nhưng mình nhất quyết ko đưa nốt đồ. sau đó Mod này nói đợi 10p là xong. và sau 1 tiếng đồng hồ chờ đợi mình đã hoàn toàn thất vọng và tuyệt vong vì đã cả tin Mod MoKinhVan bị Mod này Lừa lấy mất đồ rồi. SAu khi thấy nhân vật ToilaRF của mod thoát ra mình có thây bên cạnh có mây nhân vật lần lượt xuất hiện. như TheSun, SieuChuoi, vv.. và mình nghĩ Mod này sau khi giao dịch lấy 2 món đồ trên của mình đã giao dich 2 món đồ trên qua những nhân vật khác đê hòng qua mắt ADM nếu mình có nhờ ADM lấy lại đồ. sự viêc này giống như bên SV HT đã xảy ra rồi thì phải? :46;
Nguyện vọng của Mình mong muốn sự giúp đỡ của ADM giúp lấy lại 2 món đồ trên có được không ạ? :(( Xin chân thành cảm ơn ADM.
Tên nhân vật : CauUtXiTin
Class: DK
SV: Đế Vương
Sau đây là Ảnh Chụp vài dòng chat mật của mình với Mod.
http://i121.photobucket.com/albums/o208/nevergiveup922/1_zps087ea61d.png (http://s121.photobucket.com/user/nevergiveup922/media/1_zps087ea61d.png.html)
http://i121.photobucket.com/albums/o208/nevergiveup922/2_zps47796d34.png (http://s121.photobucket.com/user/nevergiveup922/media/2_zps47796d34.png.html)
http://i121.photobucket.com/albums/o208/nevergiveup922/3_zps2044fbbf.png (http://s121.photobucket.com/user/nevergiveup922/media/3_zps2044fbbf.png.html)
http://i121.photobucket.com/albums/o208/nevergiveup922/5_zps8c356bdf.png (http://s121.photobucket.com/user/nevergiveup922/media/5_zps8c356bdf.png.html)

Mình Post bàdderre cảnh báo cho các Gamer khác cảnh giác với trường hợp lợi dụng chức quyền làm Mod để Lừa đảo Gamer cũng là vừa Mong muốn ADM giúp đỡ lấy lại đồ giúp mình ạ !

BestStrong
09-10-2014, 04:18 PM
uppppppppppppppppppp

xipo55
09-10-2014, 04:22 PM
mod chả là gì cả mà tin tương. nó củng chỉ là 1 member làm thuê cho admin trả lời này nọ trên diễn đan thôi chứ có số mà j đâu .
thằng nào uy tin thì thời gian kiểm chứng thôi. member chơi game cũng vây.
điên điên nó làm bừa ai làm đc j nó :). chia buồn cùng bạn.

LinhhoncuaTeam
09-10-2014, 04:24 PM
upppp cho thằng em dại. nó moi chơi game dc vai năm nên còn non nớt. ADM giúp nó vụ này cái.

Lỗi tại ai TB: Phạm Trưởng

ai là người có lỗi ST+TB:3;:3;:3;: meohoang1102.

Mr.Uranus
09-10-2014, 04:24 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppp sự việc xảy ra vừa xong trong ngày hôm nay. ngày mùng 9 tháng 10 năm 2014

HelloZGirl
09-10-2014, 04:33 PM
Vào Khoảng thời gian từ 14h 40 phút Đến 15h mình có Chót dại tin tưởng mod nhờ mod nào đó onl nhân vật RF chữ màu Xanh tên: MoKinhVan . Sv: Đế Vương gia cường lại op 2 món đồ Gồm Đao Quyền Năng +15 skill 2% 28op gia cường 19 min mã và Chùy Vương Shop Luck +15 gia cường +0 LBSD lấy op gia cường Tăng lực đánh cao nhất 110000. Thì Mod đã đồng ý và có nói không giao dịch với nhân vật MoKinhVan trên mà lấy RF khác Tên ToilaRF để giao dịch. mình đà lầm tin tường Mod này và Qua Ebeland sv1 Giao dich đưa Đao Quyền Năng +15 skill 2% 28op gia cường 19 min mã và Chùy Vương Shop Luck +15 gia cường +0 LBSD cho Mod. sau đó Mod này không đi gia cường luôn mà còn ở lại gạ hỏi xem sét Quyền Năng luck 4 5 +11 +12 cua mình và W3 DK Luck +13 rồi nói có muốn thêm op 5% PHTP vào Wing và 4% HP vào set đồ Không chỉ cần trả cho mod 500k là oke! mình trả lời có nhưng lúc này mình đã có chút hoài nghi. vì đã chót giao dich xong DQN va CV kia rồi nên minh cố gắng né tránh giao dich set đồ và Wing cho nhân vật này. Mod này cũng đã chèo kéo mình mãi nhưng mình nhất quyết ko đưa nốt đồ. sau đó Mod này nói đợi 10p là xong. và sau 1 tiếng đồng hồ chờ đợi mình đã hoàn toàn thất vọng và tuyệt vong vì đã cả tin Mod MoKinhVan bị Mod này Lừa lấy mất đồ rồi. SAu khi thấy nhân vật ToilaRF của mod thoát ra mình có thây bên cạnh có mây nhân vật lần lượt xuất hiện. như TheSun, SieuChuoi, vv.. và mình nghĩ Mod này sau khi giao dịch lấy 2 món đồ trên của mình đã giao dich 2 món đồ trên qua những nhân vật khác đê hòng qua mắt ADM nếu mình có nhờ ADM lấy lại đồ. sự viêc này giống như bên SV HT đã xảy ra rồi thì phải? :46;
Nguyện vọng của Mình mong muốn sự giúp đỡ của ADM giúp lấy lại 2 món đồ trên có được không ạ? :(( Xin chân thành cảm ơn ADM.
Tên nhân vật : CauUtXiTin
Class: DK
SV: Đế Vương
Sau đây là Ảnh Chụp vài dòng chat mật của mình với Mod.
http://i121.photobucket.com/albums/o208/nevergiveup922/1_zps087ea61d.png (http://s121.photobucket.com/user/nevergiveup922/media/1_zps087ea61d.png.html)
http://i121.photobucket.com/albums/o208/nevergiveup922/2_zps47796d34.png (http://s121.photobucket.com/user/nevergiveup922/media/2_zps47796d34.png.html)
http://i121.photobucket.com/albums/o208/nevergiveup922/3_zps2044fbbf.png (http://s121.photobucket.com/user/nevergiveup922/media/3_zps2044fbbf.png.html)
http://i121.photobucket.com/albums/o208/nevergiveup922/5_zps8c356bdf.png (http://s121.photobucket.com/user/nevergiveup922/media/5_zps8c356bdf.png.html)

Mình Post bàdderre cảnh báo cho các Gamer khác cảnh giác với trường hợp lợi dụng chức quyền làm Mod để Lừa đảo Gamer cũng là vừa Mong muốn ADM giúp đỡ lấy lại đồ giúp mình ạ !

Tình trạng này lúc trước cũng có 1 TP như cậu mình nhớ ko nhầm!và giờ thì đến chủ TP này!
Mong ADM vào check ID cũng như làm sáng tỏ vụ nhân vật có tên màu xanh giống của ADM (màu xanh lá chuối)
để cho Ae yên tâm.
Và cũng nhắn nhủ với Ae member là:dù có chữ xanh vàng đỏ tím...gì đi nữa(màu của GM) thì cũng đừng bao giờ
mà chót dại gd vì lợi nhuận trước mắt nhé!!!
Thân.!!!!!!

Mr.Uranus
09-10-2014, 04:35 PM
Tình trạng này lúc trước cũng có 1 TP như cậu mình nhớ ko nhầm!và giờ thì đến chủ TP này!
Mong ADM vào check ID cũng như làm sáng tỏ vụ nhân vật có tên màu xanh giống của ADM (màu xanh lá chuối)
để cho Ae yên tâm.
Và cũng nhắn nhủ với Ae member là:dù có chữ xanh vàng đỏ tím...gì đi nữa(màu của GM) thì cũng đừng bao giờ
mà chót dại gd vì lợi nhuận trước mắt nhé!!!
Thân.!!!!!!

Uppppppppppppppppppppppppppp Xin chân thành cảm ơn bạn.

LamDepZai
09-10-2014, 04:41 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp cho Chủ Thớt sớm lấy lại đồ

HelloZGirl
09-10-2014, 04:48 PM
Chưa có câu trả lời từ GM luôn ah?
Thôi chủ TP cứ đợi câu trả lời từ GM đi nhé!!

Mr.Uranus
09-10-2014, 04:51 PM
Chưa có câu trả lời từ GM luôn ah?
Thôi chủ TP cứ đợi câu trả lời từ GM đi nhé!!

Upppppppppppppppppppppppppppp. Chưa thấy câu trả lời của BQT MU :(

Tổng Cục Trưởng
09-10-2014, 05:00 PM
Không có bất kỳ Mod nào được nhân vật GM trong game cả nhé. Càng không có nhân vật GM nào tên như bạn nói cả.

QuangDuong94
09-10-2014, 05:13 PM
Không có bất kỳ Mod nào được nhân vật GM trong game cả nhé. Càng không có nhân vật GM nào tên như bạn nói cả.

Thôi Xong Câu Nói Này Chấm Dứt Mọi Hy Vọng Lấy Lại Đồ!!
Chia Buồn Thớt

HelloZGirl
09-10-2014, 05:13 PM

Vậy tên nhân vật có màu xanh lá chuối (màu của GM) thì sao? A TCT?
Để Ae khỏi phân vân.

monhunter
09-10-2014, 05:14 PM
đúng thật hnay có thèn RF tên MoKinhVan . tên nó chữ màu xanh chứ ko giống mem thường vào train rồi nc . ADM check ip xem đó là thèn nào

LinhhoncuaTeam
09-10-2014, 05:20 PM
hôm nay chính tôi cũng gặp va pk với acc đó tren k4 sv3. sau đó thì CauUtXiTin bị mất đồ.tên NV có màu xanh lá chuối rất lạ. vì vậy cũng nghĩ la mod. a TCT CHECK IP xem trùng với NV nào trong game để AE tránh. thanks

Tổng Cục Trưởng
09-10-2014, 05:21 PM
Hiện tại nhân vật MoKinhVan đã bị Block. Chúng tôi đang tiến hành kiểm tra và sẽ có kết quả đến cho bạn sớm nhất.

Giám Đốc Điều Hành
09-10-2014, 05:22 PM
Chỉ khi nào nhân vật có quả cầu đỏ trên đầu thì mới có quyền hạn trong game hơn người chơi khác, còn nhân vật MoKinhVan chắc biết 1 bug nào đó làm cho nhân vật mình chữ xanh làm cho các bạn hiểu nhầm. Hiện tại chúng tôi đã block để điều tra.

Sonlapro
09-10-2014, 05:23 PM
kiểm tra di sem nếu là Mod đập chết con mẹ nó đê láo tuét

xDkChienx
09-10-2014, 05:27 PM
đập chết mẹ thằng nào giả mod đi

LinhhoncuaTeam
09-10-2014, 05:29 PM
upppppppp. ADM check xem trùng với NV chính nào. TB AE 1tiếng để đề phòng

Giám Đốc Điều Hành
09-10-2014, 05:30 PM
upppppppp. ADM check xem trùng với NV chính nào. TB AE 1tiếng để đề phòng
1 số nhân vật trùng với IP MoKinhVan là DrakuTrym, TieuPhung, 8xPro, Chivas

LinhhoncuaTeam
09-10-2014, 05:35 PM
thanks ADM nhiều nhiều. AE đã rõ tấm chân tình

9Life
09-10-2014, 05:39 PM
Mod tên chữ xanh nhưng có quả cầu đỏ trên đầu không chủ topic !

vungoctu
tên nv thấy quen quen:) chia buồn chủ tp

HelloZGirl
Hiện tại nhân vật MoKinhVan đã bị Block. Chúng tôi đang tiến hành kiểm tra và sẽ có kết quả đến cho bạn sớm nhất.
Tks A TCT.

Chỉ khi nào nhân vật có quả cầu đỏ trên đầu thì mới có quyền hạn trong game hơn người chơi khác, còn nhân vật MoKinhVan chắc biết 1 bug nào đó làm cho nhân vật mình chữ xanh làm cho các bạn hiểu nhầm. Hiện tại chúng tôi đã block để điều tra.

Tks GDDH.
Chắc sau sự việc Ae chưa hiểu biết sẽ rút kinh nghiệm.

Mr.Uranus
09-10-2014, 05:49 PM

vâng Mong GĐĐH Giúp đỡ mình với ạ! quả thật lần đầu tiên bị gặp trường hợp như thế này. mong ADM BQT game giúp lấy lại đồ với.
vào tâm 2h40 phút chiều đến 3h mình có gd với nhân vật đó . ADM kiêm tra lại nhân vật RF: ToilaRF xem lịch sử giao dịch rồi lấy lại đồ giúp mình. Xin chân thành cảm ơn BQT!

Thành Trần
09-10-2014, 05:54 PM
chủ topic quá ngu :D

Mr.Uranus
09-10-2014, 06:25 PM
chủ topic quá ngu :D

vãi ngu gì? như nhân vật thường thì mình chẳng bao giờ bị lừa. mình là thanh viên chuyên phát hiện các hiện tượng lừa đảo và cảnh báo đến anh em trong game. vụ giả dạng NPC nói chuyện mình cũng cảnh báo mà. nhưng đây là nhân vật chữ xanh chỉ có Mod mới sở hữu mình ko ngờ là có thể Bug được. nên mới bị lừa thôi.chứ còn nhân vật thường thì không nói làm gì cả :(

MaiYeu_Em
09-10-2014, 06:37 PM
vãi ngu gì? như nhân vật thường thì mình chẳng bao giờ bị lừa. mình là thanh viên chuyên phát hiện các hiện tượng lừa đảo và cảnh báo đến anh em trong game. vụ giả dạng NPC nói chuyện mình cũng cảnh báo mà. nhưng đây là nhân vật chữ xanh chỉ có Mod mới sở hữu mình ko ngờ là có thể Bug được. nên mới bị lừa thôi.chứ còn nhân vật thường thì không nói làm gì cả :(
Nó đánh đúng tâm lí.., nào là Gc này, thêm Op kia thì chả.....................! =))

haixeom
09-10-2014, 07:10 PM
vãi cả đạn.hick chia buon cung ban roai.the jo co vc mua cap zing 4op va pen 3op cua mjh voi ja 400 vc nua k^^

vungoctu
09-10-2014, 07:10 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp:)

Nó đánh đúng tâm lí.., nào là Gc này, thêm Op kia thì chả.....................! =))

Mr.Uranus
09-10-2014, 07:12 PM
Upppppppppppppppppppppppppp. BQT, ADM, Mod làm ơn giúp mình lấy lại đồ với ạ. Sự việc lừa đảo như trên cũng mong BQT MU tìm lỗi và sửa ko cho Bug đc tên nhân vật như vậy được. nếu không hiệu quả sẽ khó lường được với các SV khác... đặc biệt là SV Mới.

KoTen113
09-10-2014, 07:15 PM
khôn 3 năm dại 1H. rút KN lần sau

HelloZGirl
09-10-2014, 07:20 PM

Làm gì đến 1h có 15p' thôi ah^_^

Mr.Uranus
09-10-2014, 07:22 PM

cũng dại thật. vì thỉnh thoảng thấy Mod hay vào thăm SV nc với ae. lần này mình cũng tưởng là Mod vào thăm anh em đâu ngờ là lừa đảo "công nghệ cao" như vậy. vì trước giờ làm gì có mod nào lừa đảo đâu =.= .... Ae ai cũng tin tưởng Mod và BQT Mu mà. họ có quyền lực tối thượng với Game Mu mà họ đang phát hành !

ÔngTrùmTỷPhú
09-10-2014, 07:26 PM
Only C .......................!

KoTen113
09-10-2014, 07:30 PM
cũng dại thật. vì thỉnh thoảng thấy Mod hay vào thăm SV nc với ae. lần này mình cũng tưởng là Mod vào thăm anh em đâu ngờ là lừa đảo "công nghệ cao" như vậy. vì trước giờ làm gì có mod nào lừa đảo đâu =.= .... Ae ai cũng tin tưởng Mod và BQT Mu mà. họ có quyền lực tối thượng với Game Mu mà họ đang phát hành !
cũng mong adm thương tình giúp bạn lấy lại đồ

Mãnh Long
09-10-2014, 07:36 PM
dõ ghi trên là có chuyện ko tốt mà vẫn giao đồ cho nó. phải tự ngẫm lại bản thân đi. chơi mu bao lâu rồi mà còn non vậy

Mr.Uranus
09-10-2014, 07:43 PM
dõ ghi trên là có chuyện ko tốt mà vẫn giao đồ cho nó. phải tự ngẫm lại bản thân đi. chơi mu bao lâu rồi mà còn non vậy

Là Bạn chắc bạn cũng bị lừa thôi mà. Nó Bug chữ tên nhân vật màu Xanh như Mod luôn. lại còn max 4 cột point nữa. Nó còn PK giết DK ChipNhoql mặc set Tittan +15 vip nhất Sv Đế Vương toàn 1 hít chết. Theo bạn ai có năng Lực như vậy? nếu bạn ko biết nó Hack Bug màu chữ thì chỉ co thể xác định là Mod mới Khủng như vậy được :)

Mr.Uranus
09-10-2014, 08:08 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppp

Mr.Uranus
09-10-2014, 08:28 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pp

Mr.Uranus
09-10-2014, 08:40 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

LinhhoncuaTeam
09-10-2014, 08:55 PM
đợi tao lên thaykai ông TCT hiện giờ tao cho mỗi thằng 1 sét Bão Táp4op 5 soc+15 khảm LV5 Gc0.CBK 3op 5 sock +15 ss8luck 5557+15. ring pen full. đỡ fai lừa nhau. ^_^:24;:24;:24;

--- Mako ---
09-10-2014, 09:12 PM
nó lừa đảo mà ko biết ah, đơt bên SM có ng bị và post bài lên Forum rồi mà ko chịu đọc mà tránh
bên SM nó lấy con MG ở cửa Bar Lorencia SV1 để lừa trung gian mua bán ACC, tôi tý dính đòn đây,
chia buồn cùng chủ topic

QuangDuong94
09-10-2014, 09:40 PM
Bọn LĐ Càng Ngày Càng Tinh Vi :))

Mr.Uranus
09-10-2014, 09:41 PM
nó lừa đảo mà ko biết ah, đơt bên SM có ng bị và post bài lên Forum rồi mà ko chịu đọc mà tránh
bên SM nó lấy con MG ở cửa Bar Lorencia SV1 để lừa trung gian mua bán ACC, tôi tý dính đòn đây,
chia buồn cùng chủ topic

đấy là giả làm Bottrade ở loren thôi. còn đây là Bug màu chữ tên nhân vật màu Xanh như GM ấy ông ạ.

khanhnam21
09-10-2014, 09:42 PM
chúng rát tỉnh và rát đập choai. dánh chũng lòng tham con người

MagicOfWar
09-10-2014, 10:00 PM
up cho đứa em dại thật là buồn vì lòng tham của con người ngày càng nhỏ bé. món đồ ảo cũng tham. TCT ol giải quyết cho em nó

Mr.Uranus
09-10-2014, 10:20 PM
up cho đứa em dại thật là buồn vì lòng tham của con người ngày càng nhỏ bé. món đồ ảo cũng tham. TCT ol giải quyết cho em nó

Uppppppppppppppppppppppppppp xin cảm ơn ạ

Mr.Uranus
09-10-2014, 10:38 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp p

hoangducthai
09-10-2014, 11:12 PM

đây chẳng toàn tên nhân vật của thằng chủ guid dk trym ak

ĐOIWADEN
10-10-2014, 03:01 AM
thành thật xl lỗi cậu,cauutxitin,tôi là chủ acc TieuPhung,trong acc tôi có con rf MoKinhVan,nhưng k phải mod miếc gì cả,chỉ là để trang trí acc,tôi k hiểu vì lý do gì,mà cậu lại nói MoKinhVan là mod,và đưa đồ cho nó,(thằng e vào chơi)dk tôi UToffline chăc nó vào rf,nhưng dù có thế nào thì chắc cậu nc với nó trước,mod miếc j đó,tôi k biết,nhưng acc MoKinhVan chỉ là nc vs cậu,chứ k gd nhận đồ,(hỏi ADM tại sao lại bị khóa acc MoKinhVan)còn acc nào gd vs cậu GM sẽ tìm đồ và trả lại cho cậu,khóa VV luôn đi,trong acc tôi có 2cẳi +11 57 vs +13 L 57,sét titan 11 3op 4510 4sk khảm ngon,cv 15 L2hp,DQN 13 L 2 KBT 13 L 10 2 và rất nhiều đồ khác giá trị nữa,tôi k đến nỗi phải đi lừa cái DQN 15 k L 2 đó đâu,nhưng dù sao cũng thay mặt thằng e xin lỗi cậu,tôi có hỏi qua nó,nó nói:tại cậu pm nó đòi gc cai DQN VS cv,chứ k phải nó tự tìm đến cậu để lừa đảo,vì thế mong ADM mở khóa acc TieuPhung,còn acc rf gd vs CAUUTXITIN xin hay khoa VV,đồ nó vẫn để ở trong acc đó,k mất đc đâu,mong ADM LƯƠNG TAY,CÒN TÔI SẼ RÚT KINH NGHIỆM VỀ SAU,XIN CHÂN THÀNH CAM ƠN

ĐOIWADEN
10-10-2014, 03:40 AM
vì acc TieuPhung tôi mới mua dc 2 ngày,đồ tôi mua của OneLove cả xac và đồ,Chivas+TieuPhung la mới mua,ai chơi qua Bá Vương k biết Tuấn NguoiDepVN chứ(qua sv Đế Vương thành 8xpro đó),tôi chưa bh biết xin hay lừa đảo(cũng già rồi)chơi vs ae cho trẻ thôi,vì thế 1 lần nữa mong ADM xem xét và mở khóa cho acc TieuPhung,để tôi vẫn còn đc chưi vs ae tôi(những ng trẻ tuổi chưa từng gặp mặt,nhưng vui)kính mong ADM giúp đỡ xin cảm ơn,mong tin cua ADM sớm nhất,thaks nhiều

thiendodevuong
10-10-2014, 08:01 AM
Block hết tụi lừa đảo, phòng ngừa đây lại là chiêu trò, càng già càng cay, lừa xong rồi nói mới mua acc chiêu này quá cũ. Admin quất mạnh tay vào xử hết đi, block tất cả tụi liên quan đến đường dây lừa đảo công nghệ cao này để a e đỡ khổ.

Mr.Uranus
10-10-2014, 11:03 AM
thành thật xl lỗi cậu,cauutxitin,tôi là chủ acc TieuPhung,trong acc tôi có con rf MoKinhVan,nhưng k phải mod miếc gì cả,chỉ là để trang trí acc,tôi k hiểu vì lý do gì,mà cậu lại nói MoKinhVan là mod,và đưa đồ cho nó,(thằng e vào chơi)dk tôi UToffline chăc nó vào rf,nhưng dù có thế nào thì chắc cậu nc với nó trước,mod miếc j đó,tôi k biết,nhưng acc MoKinhVan chỉ là nc vs cậu,chứ k gd nhận đồ,(hỏi ADM tại sao lại bị khóa acc MoKinhVan)còn acc nào gd vs cậu GM sẽ tìm đồ và trả lại cho cậu,khóa VV luôn đi,trong acc tôi có 2cẳi +11 57 vs +13 L 57,sét titan 11 3op 4510 4sk khảm ngon,cv 15 L2hp,DQN 13 L 2 KBT 13 L 10 2 và rất nhiều đồ khác giá trị nữa,tôi k đến nỗi phải đi lừa cái DQN 15 k L 2 đó đâu,nhưng dù sao cũng thay mặt thằng e xin lỗi cậu,tôi có hỏi qua nó,nó nói:tại cậu pm nó đòi gc cai DQN VS cv,chứ k phải nó tự tìm đến cậu để lừa đảo,vì thế mong ADM mở khóa acc TieuPhung,còn acc rf gd vs CAUUTXITIN xin hay khoa VV,đồ nó vẫn để ở trong acc đó,k mất đc đâu,mong ADM LƯƠNG TAY,CÒN TÔI SẼ RÚT KINH NGHIỆM VỀ SAU,XIN CHÂN THÀNH CAM ƠN

Cậu nói nghe dễ bỏ qua cho cậu? nào thì là mới mua acc này lọ toàn những lý do cũ trối bỏ trách nhiệm thế?theo tôi biết truớc giờ acc cậu có 1 nguời chơi hay ko? nhưng cậu dám Bug màu chữ tên nhân vật màu Xanh như của Mod rồi vào game nói chuyện như Mod... nào thì là Vào Game dạo quanh thăm anh em train như thế nào? rồi lại còn nói test thử xem tăng thêm point cho sv ĐV như thế nào để chuẩn bị sát nhập? :)) bạn nói chuyện như 1 Mod. và khi qua K4 sv3 Bạn PK DK ChipNhoql toàn 1 đấm chết DK Vip nhất sv. trong khi bạn dùng RF không dùng Wing gì?chỉ mặc sét Rave's hay Horus's gì đó. ChipNhoql có bảo cậu hack v... cậu nói Hack gì? và trối bỏ ko nhận là Hack mà nhận tư Cách Mod. bạn còn khoe là Biết Sức Mạnh của Max 4 cột Point như thế nào chưa với ChipNhoql cơ mà???? nếu bạn ko Hack max point thì chỉ có thể là 1trong các Mod và BQT MU Hà Nội vào Game làm đuợc
nhé! hơn nữa là bạn còn Bug màu Tên nhân vật màu Xanh như Mod >> bạn quá To gan Vuợt Mặt ADM & BQT & Mod để lộng hành?
Hơn nữa Nhân vật RF tên MoKinhVan kia còn ko có tên trong Bảng Xếp hạng mà sao bạn lấy đâu ra nhiều point thê?Mình còn PT RF MoKinhVan Gồng Máu cho thì thấy lên 677k máu cơ mà với mức Máu này thì bạn Tăng 65k3 vít mới có được nhé? Mình chuyên chơi Class RF nên Mình biết mà :)
Và ADM và BQT MU cũng đã kiểm tra IP của những nhân vật trên có liên quan rồi thì cũng đã hiểu?
Mong ADM Vào xem kiêm trả luôn IP post comment của bạn này xem có trùng luôn IP mấy Acc nhân vật có liên quan kia không ạ!

Kính Thưa ADM, BQT MU Trường hợp này Phải Block vĩnh viễn Mạnh tay trừng phạt, Dell toàn bộ nhân vật liên Quan trên vì đã Bug màu Chữ hình Ảnh Mod làm xấu Hình Tuợng của BQT MU, lạm dụng sơ hở của game thủ để lừa đảo chiếm đọat Tài sản Items In Game !
Mong BQT MU Giúp đỡ lấy lại đồ dùm Mình ạ. Nhân vật: CauUtXiTin Class: DK SV: Đế Vương
Thân ! Game Thủ Tâm Huyết Của MU Hà Nội

Mr.Uranus
10-10-2014, 11:23 AM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
ADM và BQT MU Vào xem Giúp mình lấy lại đồ với ạ. hôm nay ngày thứ 2 mất rồi. theo quy định của BQT thì mất đồ không quá 3 ngày tình từ khi Báo với BQT ... mong ADM và BQT MU sớm lấy lại đồ giúp mình nhanh nhất có thể. không là qua mất ngày quy định xử lý mất :((

Mr.Uranus
10-10-2014, 12:34 PM

Mr.Uranus
10-10-2014, 12:55 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppp

Mr.Uranus
10-10-2014, 02:25 PM

Simba
10-10-2014, 02:28 PM
bạn doiwaden hãy trả lại đồ cho chủ topic đi nhé :)

Mr.Uranus
10-10-2014, 02:37 PM
bạn doiwaden hãy trả lại đồ cho chủ topic đi nhé :)

thấy bạn ý bảo là Chưa được mở khoá acc RF đang cầm đồ nên chưa trả được? không biết có phải không hả Mod Sumba ơi?

Mr.Uranus
10-10-2014, 03:00 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Mr.Uranus
10-10-2014, 03:31 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp p

Mr.Uranus
10-10-2014, 07:03 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

ĐOIWADEN
11-10-2014, 02:25 AM
ADM mở gium acc rf ToiLà để lấy đồ trả ng ta ,để ngưởi ta nghi ngờ tôi,mod Simba mở giùm acc đi