PDA

View Full Version : [Bang Hội] Ngôi nhà mang tên ( Tình Yêu )

aloanh
25-09-2014, 07:14 PM
Đúng như các cụ nói Nhất tăm sông nhì ỉa đồng
bạn có quyền lựa chọn mọi thứ trong cuộc đời bạn không ai ép buộc được bạn làm những điều bạn không muốn
cũng như bây giờ đã khá nhiều những người thân người tôi quen khi tôi bập bõm biết đến mu-hanoi.net cách đây hơn 3 năm đã giúp tôi rất nhiều thứ .....
trong thế giới ảo này tôi không nghĩ sẽ lại tìm đc nhiều thứ mà ngay cả ngoài đời thật tôi nghĩ tôi không tìm đc
* Tình bạn * Tình anh em * nó không ảo như tôi và bao nhiêu người nghĩ khi bước vào thế giới ảo thì mọi thứ đều là ảo không có gì là thật cả
nhưng tôi và 1 số người đã sai không phải cứ ảo là tất cả cái gì cũng ảo
khi tôi đã sống và bước theo niềm đam mê của tôi qua những chặng đường cùng mu-hanoi.net qua nhiều sv tôi nhận ra rằng mu-hanoi.net nó không chỉ là 1 game ảo mà nó lại là 1 xã hội thu nhỏ để chúng tôi chải nghiệm niềm đam mê của mình mà trong đó tôi đã thu hái đc không phải là những phần thưởng đồ đạc vật phẩm trị giá mà cái tôi thu đc lại là tình người tình bạn
qua bao nhiêu năm tháng qua bao nhiêu sv , buồn có vui có , những trận căng não mỗi khi đi ctc sky k7 hồi hộp chờ đời nhí nhéo đt gọi nhau
những lần offline ae tay bắt mặt mừng khi gặp nhau hò reo cụm cốc
facebook mỗi khi onl đều phải ngó vào Group chém gió hoặc đọc những cmt của m-n
-
nay có nhiều anh em đã nghĩ ngơi hoặc đang lang thang với niềm đam mê của mình ở 1 game nào khác
nghỉ game vì gia đình vì công việc bộn bề vì mưu sinh cuộc sống nó làm gò bó hạn chế thời gian làm cho niêm đam mê bị gác sang một bên
tôi cũng như bao người gd cv .... làm cho thời gian chơi game bị hạn chế đi nhưng tôi vẫn cứ chơi vì sở thích của mình và tôi tự biết cách sắp xếp thời gian và cv gd sao cho hợp lý để vẫn có thời gian chơi game mà mình thích
Trẻ không chơi già mù tịt
--
hơn 1 năm trước khi mọi thư đang thăng hoa phồn thịnh thì có rất nhiều người và Guild tôi biết đã ra đi không quay lại
UB _ HS _ LD _ ... và mấy G đồng hành cùng mu-hanoi.net qua các sv mới tôi giờ k nhớ tên lắm
ôi chao sao mà vui quá trời dù đối địch pk ầm ầm nhưng lại chẳng bao giờ chửi nhau . pk song việc ai người đó làm
những trận đua tóp 3 ngày ban căng dây đàn
sắp tới đây là SV Tình Yêu mong là các bạn giờ đang ở đâu đang làm gì hay đang chơi gì thì hãy quay lại đây để anh em tái diễn lại những năm thang đã qua
---
Hiện tại G AeHaNoi và Warlord đang lang thang ở đâu hay những ai đang nghỉ game thì mau mau quay về với ( Tình Yêu ) 1 sv mới tinh có nhiều thứ đang chông chờ các bạn
những cuộc offline về sau sẽ không có 2 G off riêng nữa mà sẽ là cùng nhau tụ họp 1 ngày
sẽ có Facebook của LM AEHN va WL nơi để m-n nc dễ hơn và hiểu nhau hơn
mong sẽ nhận đc tin vui của anh em sắp tới ở -- Tinh Yêu ---

lestion
25-09-2014, 07:36 PM
lên là lên là lên là lên :d
_Poons_

Đẹp Trai Nhất Xóm
25-09-2014, 07:36 PM
lại cầy cục nữa à a =))

CậuSáng
25-09-2014, 07:37 PM
cuộc sống có lúc dòng người có khúc. Ta chia tay sẽ đẹp hơn =))
E hát thôi nhé =)) thứ 7 of tính tiếp

Đẹp Trai Nhất Xóm
25-09-2014, 07:39 PM
cuộc sống có lúc dòng người có khúc. Ta chia tay sẽ đẹp hơn =))
E hát thôi nhé =)) thứ 7 of tính tiếp

cho e xuất xe ôm a ei

Còi Đua Đòi Muzik
- Ae Hà Nội Đâu Điểm Danh cái nào :D

CậuSáng
cho e xuất xe ôm a ei

á căng :D
vãi

misadu01
25-09-2014, 07:50 PM
cho e xuất xe ôm a ei

Nhất tăm sông nhì ỉa đồng ......thế ô định đi xe ôm ra đồng à
:)) hẹn ae sv mới nhé. cũng làm 1 acc bơi lội tiếp

Còi Đua Đòi Muzik
25-09-2014, 08:04 PM
- Up !
- https://www.facebook.com/groups/GuildsAeHaNoi/

Extracting
25-09-2014, 08:23 PM
:))~

Đọc và cảm thấy buồn :(

Nhưng quá khó vs tình trạng ntn để quay lại

BQT hãy lên tiếng để AE và các gamer hiểu hơn và thông cảm hơn :D

Cảm ơn anh đã có những bài viết ý nghĩa ntn để AE đọc..

herotuyen2
25-09-2014, 09:06 PM
còn đâu phút giây đầu tiên.
những lúc anh hết tiền. giờ còn đâu thẻ gate , những khi em ngồi em cắn =)))))))))))))))))))
LD + UB chắc khó mà tham gia vs tình trạng thế này a Thịnh à. m.n đều lo chuyện tình cởm hết roài. a để đại ka Trym to dần nhà em còn lấy vk chứ =))
cả super Man Emmyly nữa :P

–HuyVn™
25-09-2014, 09:15 PM
A Thịnh ơi. Tầm 5 > 6 Triệu mua máy có cắm dc 15 ac k a :)

mackenzy
25-09-2014, 09:17 PM
g em chắc nghỉ hết anh ạ có mấy thằng đua top 3 ngày thôi chúng nó chỉ chờ mugamthu ra sv mới thôi đọc bài viết nhớ lại kỷ niệm xưa ghê=)) bồi hồi xao xuyến ^^

misadu01
25-09-2014, 09:17 PM
2 acc còn khó đừng nói 15 acc :))

–HuyVn™
25-09-2014, 09:25 PM
2 acc còn khó đừng nói 15 acc :))

Đưa 3m đây bán cho cái key cắm dc 3 acc :))

misadu01
25-09-2014, 09:31 PM
mua kêy à. tưởng mua cả 1 dàn máy chớ :)) 7m2 mua key FPT Elend mới nhất dc 7>10 acc tùy vào nâng cấp ram bạn à.

–HuyVn™
25-09-2014, 09:43 PM
mua kêy à. tưởng mua cả 1 dàn máy chớ :)) 7m2 mua key FPT Elend mới nhất dc 7>10 acc tùy vào nâng cấp ram bạn à.

Her. key k thôi mà. 7m2 thì cố chơi lên Core i5 cho căng :))

BeChutChit
25-09-2014, 09:55 PM
lại cầy cục nữa à a =))

Bán ac BoThachDay lau chưa,seve mới chơi lại nhá.

topkul1234
25-09-2014, 11:01 PM
sv mới ai cho e chơi chung acc đi đi học rồi h chỉ cày đc tối đêm @@

XeDapOi
25-09-2014, 11:47 PM
nếu có sv mới nhất định sẽ quay lại :3, nhớ ae wl và aehn quá :D

zZzXjnhzZz
26-09-2014, 12:14 AM
Trụ Cột WL đi hết sang MUgamethu rồi a ơi .cái tên WL sv mới chắc chỉ còn vài ae và member mới :(

bạn có quyền lựa chọn mọi thứ trong cuộc đời bạn không ai ép buộc được bạn làm những điều bạn không muốn
cũng như bây giờ đã khá nhiều những người thân người tôi quen khi tôi bập bõm biết đến mu-hanoi.net cách đây hơn 3 năm đã giúp tôi rất nhiều thứ .....
trong thế giới ảo này tôi không nghĩ sẽ lại tìm đc nhiều thứ mà ngay cả ngoài đời thật tôi nghĩ tôi không tìm đc
* Tình bạn * Tình anh em * nó không ảo như tôi và bao nhiêu người nghĩ khi bước vào thế giới ảo thì mọi thứ đều là ảo không có gì là thật cả
khi tôi đã sống và bước theo niềm đam mê của tôi qua những chặng đường cùng mu-hanoi.net qua nhiều sv tôi nhận ra rằng mu-hanoi.net nó không chỉ là 1 game ảo mà nó lại là 1 xã hội thu nhỏ để chúng tôi chải nghiệm niềm đam mê của mình mà trong đó tôi đã thu hái đc không phải là những phần thưởng đồ đạc vật phẩm trị giá mà cái tôi thu đc lại là tình người tình bạn
qua bao nhiêu năm tháng qua bao nhiêu sv , buồn có vui có , những trận căng não mỗi khi đi ctc sky k7 hồi hộp chờ đời nhí nhéo đt gọi nhau
-
nay có nhiều anh em đã nghĩ ngơi hoặc đang lang thang với niềm đam mê của mình ở 1 game nào khác
nghỉ game vì gia đình vì công việc bộn bề vì mưu sinh cuộc sống nó làm gò bó hạn chế thời gian làm cho niêm đam mê bị gác sang một bên
tôi cũng như bao người gd cv .... làm cho thời gian chơi game bị hạn chế đi nhưng tôi vẫn cứ chơi vì sở thích của mình và tôi tự biết cách sắp xếp thời gian và cv gd sao cho hợp lý để vẫn có thời gian chơi game mà mình thích
--
hơn 1 năm trước khi mọi thư đang thăng hoa phồn thịnh thì có rất nhiều người và Guild tôi biết đã ra đi không quay lại
UB _ HS _ LD _ ... và mấy G đồng hành cùng mu-hanoi.net qua các sv mới tôi giờ k nhớ tên lắm
ôi chao sao mà vui quá trời dù đối địch pk ầm ầm nhưng lại chẳng bao giờ chửi nhau . pk song việc ai người đó làm
sắp tới đây là SV Tình Yêu mong là các bạn giờ đang ở đâu đang làm gì hay đang chơi gì thì hãy quay lại đây để anh em tái diễn lại những năm thang đã qua
---
Hiện tại G AeHaNoi và Warlord đang lang thang ở đâu hay những ai đang nghỉ game thì mau mau quay về với ( Tình Yêu ) 1 sv mới tinh có nhiều thứ đang chông chờ các bạn
những cuộc offline về sau sẽ không có 2 G off riêng nữa mà sẽ là cùng nhau tụ họp 1 ngày

Người Đến Từ HongKong
26-09-2014, 12:18 AM
non rs thì bem ngay và luôn thôi =))

1n0jbu0n
26-09-2014, 12:23 AM
1 sờ lót:)

Nguyễn Bờm
26-09-2014, 12:24 AM
-
--
---
chào anh.
bài viết của anh thật quá xuất sắc đấy nhỉ.
anh viết hay, cảm động, xúc tích đây.
nhưng tiếc quá........

MoiTapChoi
26-09-2014, 12:50 AM
Game chỉ dành cho đam mê và giải trí.mấy bạn lên đây nói xúc tích như ae ruột thịt ấy nhờ ;))
Ko có ý dạy khôn nhưng lớn rồi,dành thời gian cho gia đình và sự thành đạt của mình nhiều hơn cho mấy trò ảo đi mấy bạn trẻ :D

aloanh
26-09-2014, 02:22 AM
chẳng ai hiểu ý tôi nó gì cả
tôi viết nên đây nhưng tâm tư thật từ đái lòng minh . chỉ muốn mọi người hiểu là hãy cũ bùng cháy hết mình khi còn trai trẻ còn sức khỏe
vui chơi không quên nhiệm vụ là ok
game ảo chưa chắc tất cả là ảo

CậuSáng
26-09-2014, 03:35 AM
Game chỉ dành cho đam mê và giải trí.mấy bạn lên đây nói xúc tích như ae ruột thịt ấy nhờ ;))
Ko có ý dạy khôn nhưng lớn rồi,dành thời gian cho gia đình và sự thành đạt của mình nhiều hơn cho mấy trò ảo đi mấy bạn trẻ :D
ko ruột thịt cũng là Ae 4 5 năm rồi bạn à. luôn có những cuộc vui đều đặn. Gia đình bạn bè đều tâm sự vs nhau như ae trong nhà.
đéo biết bao tuổi mà kêu ng khác bạn trẻ. lớn vl. lo bản thân mình đi đã. rồi hãy đi nói nhé :v

Đinh Hiển
26-09-2014, 07:20 AM
chẳng hiểu nổi. AeHN - WL bất mãn cách làm việc của ADM . sau đó các mem chủ chốt rủ nhau qua Mu này , Mu kia ...bỏ bê các mem khác lang thang . Giờ nge tin sv mới thì lại quay về kêu gọi :)). Riêng tôi thì tôi thấy ngán ngẩm cho cái Mu này quá rồi , sv mới mở thì BQT sốt sắng , chu đáo từ a-z, sv được vài tháng , BQT quay mặt 180 độ , mất đồ ko xử lí, hack hiết thì lơ là (nói chung là kệ cha chúng em tụi anh lo cho sv mới cá đã ) ;)). sv mới lại tốn vài củ , lại vui được vài tháng và cuối cùng là lại gặp nhau tại sv cũ...kaka :)). chúc AeHn - WL sv mới vui vẻ nhé :)

MR bin
26-09-2014, 08:28 AM
A Yêu ơi A k sag bắt gà à
E chờ A mải E dạo này bận suốt k ol đc có gì a sang nháy e cái e ra đón nhé a :D
E LOng

misadu01
26-09-2014, 08:55 AM
http://cuti.vn/video/uong-gan-2-lit-ruou-mot-luc_1201.html hnao đi off cho em gửi thằng đệ này các a chăm sóc dùm em nhé

aloanh
27-09-2014, 12:15 AM
A Yêu ơi A k sag bắt gà à
E chờ A mải E dạo này bận suốt k ol đc có gì a sang nháy e cái e ra đón nhé a :D
E LOng

khi nào ở nhà gọi anh a qua
mai off đó có qua k qua thì cầm gà theo cho anh đi

MoiTapChoi
27-09-2014, 01:47 AM
ko ruột thịt cũng là Ae 4 5 năm rồi bạn à. luôn có những cuộc vui đều đặn. Gia đình bạn bè đều tâm sự vs nhau như ae trong nhà.
đéo biết bao tuổi mà kêu ng khác bạn trẻ. lớn vl. lo bản thân mình đi đã. rồi hãy đi nói nhé :v

Bạn ơi.sao lại đéo đắt thế.mất quan điểm quá :)
Mình năm nay 42t rồi,không biết có thể coi bạn là trẻ không? hay phải gọi là mấy ông bạn già
và bạn đừng có hiểu nhầm sức trẻ,nhiệt huyết thành trẻ con nhé.Thân
MU cũng là niềm đam mê của mình đấy.nhưng bạn cũng đừng nghĩ ngoài gia đình ra thì khi bạn gặp nạn ae bên bạn đâu.nên xây gia đình vững rồi hãy nói lên từ Ae bạn ạ...mình dám cược với bạn khi bạn ngã ra sẽ chỉ có những lời hỏi thăm của bạn bè thôi.còn bên cạnh chăm sóc bạn thử hỏi là ai???
Mình chỉ muốn nói là " giới trẻ hiện nay mất quá nhiều thời gian cho những chuyện chẳng đi đến đâu,chẳng đem lại lợi ích cá nhân thực sự gì ".bạn đừng nói là đua top mà bạn có thời gian để làm các cviek ngoài xã hội và cho bản thân nhé

misadu01
27-09-2014, 03:51 AM
lắm mồm. 4 bài viết thì đừng có già với non. đam mê với không mê đam

aloanh
27-09-2014, 09:03 AM
đam mê , đam mê theo anh chỉ chơi thôi chẳng cần quan tâm người đang bên cạnh mình là ai hay họ sống với mình như nào ah
vậy tại sao anh lại không dành thời gian cho gia đình mà vào chơi mu ngồi đọc bài viết này rồi rảnh rỗi cmt ở 2pic này vậy anh 2

Bạn ơi.sao lại đéo đắt thế.mất quan điểm quá :)
Mình năm nay 42t rồi,không biết có thể coi bạn là trẻ không? hay phải gọi là mấy ông bạn già
và bạn đừng có hiểu nhầm sức trẻ,nhiệt huyết thành trẻ con nhé.Thân
MU cũng là niềm đam mê của mình đấy.nhưng bạn cũng đừng nghĩ ngoài gia đình ra thì khi bạn gặp nạn ae bên bạn đâu.nên xây gia đình vững rồi hãy nói lên từ Ae bạn ạ...mình dám cược với bạn khi bạn ngã ra sẽ chỉ có những lời hỏi thăm của bạn bè thôi.còn bên cạnh chăm sóc bạn thử hỏi là ai???
Mình chỉ muốn nói là " giới trẻ hiện nay mất quá nhiều thời gian cho những chuyện chẳng đi đến đâu,chẳng đem lại lợi ích cá nhân thực sự gì ".bạn đừng nói là đua top mà bạn có thời gian để làm các cviek ngoài xã hội và cho bản thân nhé
khi còn gia đình thì tất nhiên gia đình sẽ ở bên động viên chắm sóc mình là chính
bạn bè chỉ có thể đến chơi và động viên thôi
nếu không có người thân trong gd nếu có 1 tình bạn thật thụ sẽ có người bạn sẽ ở bện cạnh mình những lúc mình cần
anh 42 t có gd có cv vẫn chơi mu đó thôi . sao anh k dành thơi gian chơi game này dành vào việc có ick hơn nữa vậy ?
giới trẻ hay giới già ai cũng đều có cách suy nghĩ và cách hành sử khác nhau
chưa phải trẻ là như không phải già là tốt

MoiTapChoi
27-09-2014, 11:37 AM
đam mê , đam mê theo anh chỉ chơi thôi chẳng cần quan tâm người đang bên cạnh mình là ai hay họ sống với mình như nào ah
vậy tại sao anh lại không dành thời gian cho gia đình mà vào chơi mu ngồi đọc bài viết này rồi rảnh rỗi cmt ở 2pic này vậy anh 2

khi còn gia đình thì tất nhiên gia đình sẽ ở bên động viên chắm sóc mình là chính
bạn bè chỉ có thể đến chơi và động viên thôi
nếu không có người thân trong gd nếu có 1 tình bạn thật thụ sẽ có người bạn sẽ ở bện cạnh mình những lúc mình cần
anh 42 t có gd có cv vẫn chơi mu đó thôi . sao anh k dành thơi gian chơi game này dành vào việc có ick hơn nữa vậy ?
giới trẻ hay giới già ai cũng đều có cách suy nghĩ và cách hành sử khác nhau
chưa phải trẻ là như không phải già là tốt
:) mình đã hoàn thành xong những gì đề ra rồi bạn à.cũng cbi về hưu nên giải trí thôi chứ cũng đã chơi đâu.chỉ là ko thích lối văn xúc tích và tình cảm kiểu như thân ai người ấy lo nên góp ý thôi :)

TrangTayMC
27-09-2014, 12:27 PM
Tôi là con chó ngu thích chạy theo Bố Thịnh để bú dái bố Thịnh

Zennice
27-09-2014, 01:40 PM
A thịnh Qua topic này phát nhé

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1199730-l%C3%A0m-c%C3%A1ch-n%C3%A0o-%C4%91%E1%BB%83-hu%E1%BB%B7-teen-G-%E1%BB%9F-4rum&p=1191475#post1191475

mackenzy
27-09-2014, 02:46 PM
:) mình đã hoàn thành xong những gì đề ra rồi bạn à.cũng cbi về hưu nên giải trí thôi chứ cũng đã chơi đâu.chỉ là ko thích lối văn xúc tích và tình cảm kiểu như thân ai người ấy lo nên góp ý thôi :)

tự cho mình cái quyền dạy bảo và đánh giá người khác là hành động của 1 thằng ngu rôi thấy ông không xứng đáng để được gọi là 1 thằng già mà chỉ là 1 thằng trẻ con sống lâu năm thôi a e tôi vẫn có cv và gia đình và vẫn chơi game 4 5 năm có sao đâu chăc zi ông ko chơi game mà lo cho gia đình cv tốt hơn a e tôi còn a e tôi gắn bó với nhau 4 5 năm rồi ông chẳng là cái zi để đánh giá hay góp ý chúng tôi vì ong chẳng thể nào hiểu được những zi mà chủ pic viết hay nói cắch khác những lời ông nói cũng chẳng ai quan tâm hay để ý hay cũng chẳng ai thèm để ý ông là thằng đéo nào ở đâu bao nhiêu tuổi hay vợ ông đã từng cắm lên đầu ông bao nhiêu cái sừng cả tốt nhất là cút khỏi topic của người khác đy topic này là để WL +AEHN tập trung cho sv mới ko có cứt cho chó la liếm đâu tự làm 1 topic khuyên nhũng người trẻ tuổi nghỉ game chăm lo cho cv gia đinh đy đảm bảo topic của mày chúng nó ném cứt vào nhiều lắm đấy lúc đó tha hồ mà la liếm

botchien
27-09-2014, 02:53 PM
Only C.............:53;

MoiTapChoi
27-09-2014, 06:44 PM
tự cho mình cái quyền dạy bảo và đánh giá người khác là hành động của 1 thằng ngu rôi thấy ông không xứng đáng để được gọi là 1 thằng già mà chỉ là 1 thằng trẻ con sống lâu năm thôi a e tôi vẫn có cv và gia đình và vẫn chơi game 4 5 năm có sao đâu chăc zi ông ko chơi game mà lo cho gia đình cv tốt hơn a e tôi còn a e tôi gắn bó với nhau 4 5 năm rồi ông chẳng là cái zi để đánh giá hay góp ý chúng tôi vì ong chẳng thể nào hiểu được những zi mà chủ pic viết hay nói cắch khác những lời ông nói cũng chẳng ai quan tâm hay để ý hay cũng chẳng ai thèm để ý ông là thằng đéo nào ở đâu bao nhiêu tuổi hay vợ ông đã từng cắm lên đầu ông bao nhiêu cái sừng cả tốt nhất là cút khỏi topic của người khác đy topic này là để WL +AEHN tập trung cho sv mới ko có cứt cho chó la liếm đâu tự làm 1 topic khuyên nhũng người trẻ tuổi nghỉ game chăm lo cho cv gia đinh đy đảm bảo topic của mày chúng nó ném cứt vào nhiều lắm đấy lúc đó tha hồ mà la liếm

Trẩu ghê ;)) hay quen cái thói ăn cứt và được đáp cứt vào mặt nó quen rồi nên nghĩ ai cũng như mình trẩu ;))
next đi thằng trẩu
p/s: a tìm mãi ko có avar cục cứt cho chú.hầy.Thội nghiệp...A Di Đà Phật

aloanh
27-09-2014, 10:10 PM
Trẩu ghê ;)) hay quen cái thói ăn cứt và được đáp cứt vào mặt nó quen rồi nên nghĩ ai cũng như mình trẩu ;))
next đi thằng trẩu
p/s: a tìm mãi ko có avar cục cứt cho chú.hầy.Thội nghiệp...A Di Đà Phật
thôi em xin anh chẳng biết anh chém gió hay gì 42 hay ... nhiu tuổi
em đây xin phép là viết tâm tư lên đây dành cho những người em yêu quý
anh trâu già thì viêc của anh . xin anh đừng cmt ở đây nữa
bọn em trâu trẻ k suy nghĩ việc của bọn em
ok nhé anh và đối địch có vào đọc k hài lòng xin đừng cmt để nguyện bọn em nc

MoiTapChoi
27-09-2014, 10:12 PM
thôi em xin anh chẳng biết anh chém gió hay gì 42 hay ... nhiu tuổi
em đây xin phép là viết tâm tư lên đây dành cho những người em yêu quý
anh trâu già thì viêc của anh . xin anh đừng cmt ở đây nữa
bọn em trâu trẻ k suy nghĩ việc của bọn em
ok nhé anh và đối địch có vào đọc k hài lòng xin đừng cmt để nguyện bọn em nc
Vậy TP sao xôm.mình war tí cho vui ấy mà ;))

aloanh
27-09-2014, 10:15 PM
Vậy TP sao xôm.mình war tí cho vui ấy mà ;))

vâng thôi em xin anh dừng mọi cmt ở đây nhé
em nói gì anh đọc k hài lòng xin anh đừng cmt ở đây anh chỉ biết là đc
còn viêc em nói k đúng hay như nào viêc của em và anh em đc không anh
dừng lại nhé

misadu01
28-09-2014, 04:35 AM
đứt con mẹ cuống họng. 1 đonạ văn ko có dấu chấm phẩy. ô tra tấn đọc giả dã man quá

mackenzy
29-09-2014, 02:18 AM
đứt con mẹ cuống họng. 1 đonạ văn ko có dấu chấm phẩy. ô tra tấn đọc giả dã man quá

=)) tại nhìn thấy cmnt của thằng trẻ con sống lâu năm này tỏ ra nguy hiểm quá nó chẳng hiểu j về wl +aehn mà lên cái mặt dạy đời

vairua6688
29-09-2014, 11:11 AM
trở lại để ăn hại hơn xưa à :))

bambo
29-09-2014, 11:25 AM
-
--
---

Ko ngờ em mình văn hay thế:)))

TrangTayMC
29-09-2014, 12:10 PM
Con là thằng mặt lồn tâm hồn chó dại bại hoại gia phong chạy long tong khắp đất quang ninh
biệt danh của con là mồm lồn răng cá mập
xin đc chạy theo các bố anh em hà nội để ngậm đầu dái các bố

Tôi là con chó ngu thích chạy theo Bố Thịnh để bú dái bố Thịnh

broli
30-09-2014, 07:12 PM
-
--
---

Hồi đó chơi MU cũng gà gà thôi ^^! chỉ biết cày cấp và cày cấp nên tới thời gian cũng nãn dần...Tới khi tình cờ chơi lại và vào G anhemhpv ...thì quen đc những người a những người bạn tuy ko gần gũi bên tui nhưng cho tui niềm vui và niềm tin..những buỗi oánh nhau (==') thức trắng đêm cùng nhau làm nhiệm vụ..mình bắt đầu thấy ko phải chơi mu đễ chứng tỏ ta đây hay đại lạoi mà cái chính là tình ae ^^...hôm nay vào đọc cmt cũa mọi người thấy cũng hứng khỡi , đam mê vẫn còn..vẫn sẽ thức trắng đêm cày cuốc :)) ...
mong BQT đừng làm mọi người thất vọng... thành viên G anhemhpv :)))

ThykSock
30-09-2014, 07:40 PM
uppppppp cho a thịnh gà ý quên a thịnh già :))

MoiTapChoi
02-10-2014, 11:17 AM
=)) tại nhìn thấy cmnt của thằng trẻ con sống lâu năm này tỏ ra nguy hiểm quá nó chẳng hiểu j về wl +aehn mà lên cái mặt dạy đời

vl tre con song lau.war chut ma cang thang vl ;)) chak minh vua dong den mie'ng com manh ao cua? bạn rồi ;))

Còi Đua Đòi Muzik
02-10-2014, 06:01 PM
vl tre con song lau.war chut ma cang thang vl ;)) chak minh vua dong den mie'ng com manh ao cua? bạn rồi ;))

- 42t mà nc như thằng 4,2 tuổi :))
- chắc bạn = tuổi cháu mình ^^!

SockMan
04-10-2014, 05:46 PM
Chúc a em lại bá đạo , hè hè

BattleKing
04-10-2014, 11:55 PM
Sv tình yêu này sẽ lâu dài đây :41;
Và đua top 3 ngày sẽ căng và sôi động lên rất là nhiều :))
Up cho chủ thớt.

Tinhban
05-10-2014, 04:33 PM
[1Tinhban] Xuyên Sever như....Thế...mà không thấy nhắc tới nhỉ :))
hô hô...

Chim Sẻ Đi Nắng
07-10-2014, 08:29 AM
Cho e vào Guild với :)

ajingon
15-11-2014, 02:49 PM
:109;:109;:109;:109;