PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] de nghi admin mo lai tai khoan thaoxomgo6 cua nhan vat zZMrBeenZz

bonbonbonn
25-09-2014, 10:00 AM
Đã phục hồi nv : zZMrBeenZz.
Nhưng Block acc chứa nv này.
Chỉ phục hồi nv . các item liên quan không giải quyết vì các bạn tự ý mua bán giao dịch nên tôi sẽ không giải quyết.
Nếu các bạn lừa đảo nhau, Bên nào có đủ bằng chứng Up lên tôi sẽ xem và trả lời có giải quyết được hay không tại 1 topic khác.
Closed topic này.

acc này là của em mấy thằng kia bị quay video hack chúng nó tức cú trọc ngoáy chứ có gì đau mà lừa đảo nhau admin cần những bằng chứng như thế nào để chứng minh nêu cụ thể xem em xẽ cung cấp tất cả những gì để chứng minh đấy là acc của em, đề nghị admin xem xét kiểm tra và sớm mở lại id: thaoxomgo6.

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 10:03 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1199676-AnhThoong-v%C3%A0-anh-Meohoang-v%C3%A0o-x%C3%A1c-nh%E1%BA%ADn-h%E1%BB%99-em-c%C3%A1i&p=1190660#post1190660
Vào Forum này mà gào thét này thằng Bé, nên nhớ Mèo xem được đoạn hội thoại 2 đứa nói chuyện đấy, hok hiểu sao E lại lôi Con E vào Game, Bó tay E =))

Ôi_Quê_Tôi
25-09-2014, 10:11 AM
Chỉ phục hồi nv . các item liên quan không giải quyết vì các bạn tự ý mua bán giao dịch nên tôi sẽ không giải quyết.
Nếu các bạn lừa đảo nhau, Bên nào có đủ bằng chứng Up lên tôi sẽ xem và trả lời có giải quyết được hay không tại 1 topic khác.
Closed topic này.
acc này là của em mấy thằng kia bị quay video hack chúng nó tức cú trọc ngoáy chứ có gì đau mà lừa đảo nhau admin cần những bằng chứng như thế nào để chứng minh nêu cụ thể xem em xẽ cung cấp tất cả những gì để chứng minh đấy là acc của em, đề nghị admin xem xét kiểm tra và sớm mở lại id: thaoxomgo6.
bạn dùng đồ gì để có thể chịu được những người hack kia dame thấy ớn luôn nghen.
cái tầm như bạn đi lừa cái acc có 750k vipoi thì hỏng có chuyện mua được những món đồ cỡ như vậy đâu.http://youtu.be/ZQHFaOLLHcA

Ôi_Quê_Tôi
25-09-2014, 10:15 AM
Closed topic này.

ban cang` noi' nguoi` ta cang` thay' ban kem' coi? lam'.ban dam' noi la chinh' ban quay video vay ban up cho minh` 1video nua~ nao`.khong up duoc thi` bao minh` up ho cho nhe' vi` minh` con` nhieu` video lam' khong le~ acc cua ban ma minh` lai vao` bo? do` cua minh` vao` roi` quay video nghe buon` cuoi` wa' ha ...

sanhackGHD
25-09-2014, 10:16 AM
Closed topic này.

ông trời có mắt....................!

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 10:17 AM
ban cang` noi' nguoi` ta cang` thay' ban kem' coi? lam'.ban dam' noi la chinh' ban quay video vay ban up cho minh` 1video nua~ nao`.khong up duoc thi` bao minh` up ho cho nhe' vi` minh` con` nhieu` video lam' khong le~ acc cua ban ma minh` lai vao` bo? do` cua minh` vao` roi` quay video nghe buon` cuoi` wa' ha ...

Chịu khó viết Vietkey đi C ơi, cho A Mèo dễ đọc mới giải quyết được.............!

halong
25-09-2014, 10:18 AM
Ko phải cầm Đèn chạy trước Ô Tô
Nhưng , Tôi nói thẳng :
ADM thừa sức xác định dc IP kẻ gian
Từ ID 4Rum đến ID trong Game

Sống bẩn , sống Chuột thì
ko thể để chúng hưởng lợi dc
Mặc dù Người bán có cả tin nên vậy !

Cigarettes_nq
25-09-2014, 10:21 AM
Closed topic này.

Mèo kiểm tra IP của 2 chủ topic xem ai hay online nhân vật zZMrBeenZz là bik chủ acc rồi.
acc Bantaythep còn 90k point làm sao để hack pk đc . lừa kiếm cái acc chơi mà hem đc. thôi bỏ 200k Gcnet đó mua cái acc khác đi ku ^^

lonelystar
25-09-2014, 10:26 AM
sao lại lôi AnhThoong hay BTT vào dây nhỉ acc ta vẫn cắm ở loren suốt và không có mua bán hay giao dịch gì với nhân vật Been hết giải thích nhiều mệt, mà thằng MON có vẻ quan tâm đến ta thế hay là yêu ta rồi ^_^

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 10:28 AM
Thằng Bé gà kinh..............! Vào Acc Forum lonelystar thì Acc Forum bonbonbonn lại Off ( và ngược lại ) làm 2 cái IP vào hok lộ đấy E..............! =))

halong
25-09-2014, 10:33 AM
bạn dùng đồ gì để có thể chịu được những người hack kia dame thấy ớn luôn nghen.
cái tầm như bạn đi lừa cái acc có 750k vipoi thì hỏng có chuyện mua được những món đồ cỡ như vậy đâu.http://youtu.be/ZQHFaOLLHcA

Cậu qua Ai để có Set Đồ + VK như đã dùng
thì nhờ Người đó tác động...
Ko thẻ để bị Cướp trắng trợn như thế dc

Ôi_Quê_Tôi
25-09-2014, 10:51 AM
sao lại lôi AnhThoong hay BTT vào dây nhỉ acc ta vẫn cắm ở loren suốt và không có mua bán hay giao dịch gì với nhân vật Been hết giải thích nhiều mệt, mà thằng MON có vẻ quan tâm đến ta thế hay là yêu ta rồi ^_^
bạn bán cho mình 750k đi mình đỡ mất công nạp để mở acc Bantaythep bị blog là câu nói của RF Anh2Tayz với mình trước khi mình đưa ra quyết định bán acc Been cho bạn ấy nghen.

Ôi_Quê_Tôi
25-09-2014, 10:53 AM
ngoài ra còn có thư của AnhThoong gửi qua acc Been của mình nữa nghen. hình như là trả giá 700k vipoi

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 10:56 AM
Xoá Acc là xong thằng chủ Pic ăn cám can tội lừa đảo la liếm các kiểu............?

Ôi_Quê_Tôi
kết luận cuối cùng của mình là 3acc Bantaythep AnhThoong và RF Anh2Tayz đều là 1 người không những thế bạn ấy còn có 3ID forrum là lonlystar Bé Nhiều Chuyện và bonbonbonn.

bonbonbonn
Nhưng Block acc chứa nv này. admin phục hồi nhưng block thì phục hồi làm gì. điều quan trọng bây giờ là ko cần biết ai lừa đảo ai mua bán như thế nào, ai là chủ thật ai là chủ giả, cái quan trọng nhất bây giờ là ai thực sự là chủ acc admin cứ mở tài khoản ra ai là chủ acc người đó sẽ vào chơi là biết ngày, cãi nhau nhiều, lắm ý kiến, chửi nhau, trọc ngoáy nhau làm gì

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 10:59 AM
Nhưng Block acc chứa nv này. admin phục hồi nhưng block thì phục hồi làm gì. điều quan trọng bây giờ là ko cần biết ai lừa đảo ai mua bán như thế nào, ai là chủ thật ai là chủ giả, cái quan trọng nhất bây giờ là ai thực sự là chủ acc admin cứ mở tài khoản ra ai là chủ acc người đó sẽ vào chơi là biết ngày, cãi nhau nhiều, lắm ý kiến, chửi nhau, trọc ngoáy nhau làm gì

Khôn ra Cám...................! =))

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 11:28 AM
A Mèo vào xem chứng minh AnhThoong ném 50K ra để Acc khác nhặt rồi Forum hỏi trùng ID Forum chủ Topic " bonbonbonn " chứng tỏ nhân vật AnhThoong có tham gia vụ lừa đảo này...........!
Và đây là Forum chủ Topic ném 50K rồi hỏi ADM.............!

MeoHoang1102
25-09-2014, 11:28 AM
kết luận cuối cùng của mình là 3acc Bantaythep AnhThoong và RF Anh2Tayz đều là 1 người không những thế bạn ấy còn có 3ID forrum là lonlystar Bé Nhiều Chuyện và bonbonbonn.

Bạn cần cung cấp bằng chứng chính xác để tôi kiểm tra nhé !
Nếu không có bằng chứng chính xác acc kia sẽ được mở sau 24h .

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 11:29 AM
A Mèo vào xem chứng minh AnhThoong ném 50K ra để Acc khác nhặt rồi Forum hỏi trùng ID Forum chủ Topic " bonbonbonn " chứng tỏ nhân vật AnhThoong có tham gia vụ lừa đảo này...........!
Và đây là Forum chủ Topic ném 50K rồi hỏi ADM.............!
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1199647-pha-san-vi-nem-cuc-50k-ra-dat-bi-mat-mong-admin-giup-do

Ôi_Quê_Tôi
25-09-2014, 11:30 AM
bạn nói 1 câu thế này thôi không ai nói gì nữa luôn nhé : (nếu acc tôi mua là không đàng hoàng và toppic báo bị con trai delete mất nhân vật mà không đúng sự thật thì cả nhà tôi chết)
anh em công nhận không?
còn nếu không nói được như vậy thì cho dù adm có thả acc cho bạn ấy chơi thì trong mắt mọi người bạn ấy chỉ là 1 kẻ lừa đảo trắng trợn.

Ôi_Quê_Tôi
25-09-2014, 11:35 AM
Bạn cần cung cấp bằng chứng chính xác để tôi kiểm tra nhé !
Nếu không có bằng chứng chính xác acc kia sẽ được mở sau 24h .
ok anh mở cho bạn ấy chơi đi.hết cái nói rồi đấy còn cây ngay không sợ chết đứng. chủ pic đi lừa đảo thì mới không dám nói ra câu này : nếu acc tôi mua là không đàng hoàng và toppic báo bị con trai delete mất nhân vật mà không đúng sự thật thì cả nhà tôi chết.nếu bạn ấy không đi lừa đảo thì sao lại không dám nói ra câu này.mình bố thí acc cho bạn nhé Bantaythep AnhThoong và Anh2Tayz.

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 11:38 AM
ok anh mở cho bạn ấy chơi đi.hết cái nói rồi đấy còn cây ngay không sợ chết đứng. chủ pic đi lừa đảo thì mới không dám nói ra câu này : nếu acc tôi mua là không đàng hoàng và toppic báo bị con trai delete mất nhân vật mà không đúng sự thật thì cả nhà tôi chết.nếu bạn ấy không đi lừa đảo thì sao lại không dám nói ra câu này.mình bố thí acc cho bạn nhé Bantaythep AnhThoong và Anh2Tayz.

Bố thí cho E nó cũng được C à, khi nó vào được Acc đồ Shop cùi Bantaythep chuyển sang Acc AnhThoong trước khi đi Tù ( HAck lần 2 ) thì ắt nó sẽ mặc cho ZzMrBeenzZ vì cả nhà nó chỉ có mỗi sét đó thôi...............! =))

MCtuan
25-09-2014, 11:43 AM

thăng chó con của bố ko bết viêt tiếng việt có dấu à mày cho bố ra đảo xem nào
mày có đủ tuổi cho ra đảo nữa hả con chó mày sủa lên cho bố xem sao phải bán
acc đi làm gì dkm thằng rr phải bán acc à cần bố cho 1m vc mà chơi
sao phải bán acc lấy 750k vc

Ôi_Quê_Tôi
25-09-2014, 11:44 AM
Bố thí cho E nó cũng được C à, khi nó vào được Acc đồ Shop cùi Bantaythep chuyển sang Acc AnhThoong trước khi đi Tù ( HAck lần 2 ) thì ắt nó sẽ mặc cho ZzMrBeenzZ vì cả nhà nó chỉ có mỗi sét đó thôi...............! =))
0916 922 774 không dám nghe máy đây là số mà mình đổi từ số mình sang số này sau 15 phút thay đổi toàn bộ thông tin thì tắt cả máy luôn.giờ gọi được cũng không dám nghe.hihi gọi để hỏi xem cần đồ vip thì mình cho luôn mà lấy để chịu dame mà quay video không có mặc đồ cùi như LoveYou nói thì sống làm sao được.mà không dám nghe chán wa'.

MCtuan
25-09-2014, 11:45 AM

mày cũng RR ko kém người ta đâu cây ngay ko sọe chết đứng mà lại đi bán acc à
sau vụ đưa tao ra đảo nghỉ mát 3 ngày mày bán acc luôn
đấy người ta gọi cây ngay ko sợ chết đứng à tao sợ chết
khô con mẹ nó rồi :))

Ôi_Quê_Tôi
25-09-2014, 11:46 AM
thăng chó con của bố ko bết viêt tiếng việt có dấu à mày cho bố ra đảo xem nào
mày có đủ tuổi cho ra đảo nữa hả con chó mày sủa lên cho bố xem sao phải bán
acc đi làm gì dkm thằng rr phải bán acc à cần bố cho 1m vc mà chơi
sao phải bán acc lấy 750k vc
bạn ơi mình bắt hack thôi chứ mình không đi lừa đảo ai cả nghen.nếu adm vào nói việc bắt hack là sai quy định của game thì mình xin lỗi bạn luôn.

halong
Đúng là loại ăn Cướp trắng trợn !
Kiên Đầu Đất Óc Chó tự cho là :
Toàn AE Nhà nó có công ăn việc làm + Công chức Nhà Nước
mà AE Nhà mày làm ăn thế này à ??

Quá nhục khi chơi 1 cái game ảo !

MCtuan
0916 922 774 không dám nghe máy đây là số mà mình đổi từ số mình sang số này sau 15 phút thay đổi toàn bộ thông tin thì tắt cả máy luôn.giờ gọi được cũng không dám nghe.hihi gọi để hỏi xem cần đồ vip thì mình cho luôn mà lấy để chịu dame mà quay video không có mặc đồ cùi như LoveYou nói thì sống làm sao được.mà không dám nghe chán wa'.

mày vào đây cho tao ra đảo lần 2 như mày đã nói đi con chó
mày nghĩ mày là bố đời ỏ MU này à :)) vào mà chotao ra kia tao
về 2 ngày rồi đấy

MCtuan
25-09-2014, 11:48 AM
bạn ơi mình bắt hack thôi chứ mình không đi lừa đảo ai cả nghen.nếu adm vào nói việc bắt hack là sai quy định của game thì mình xin lỗi bạn luôn.

bạn bè cái lồn con HQ thì ko sao nhưng con dk tao dkm bảo teess thủ sét thôi chứ tao có bao giò hack DK
bị mày cho ăn quả lừa quá ngoại ngục dkm vào mà cho nó ra đảo lân 2 tao xem nào
rr ko kém gì nguời ta đâu sống nó có nhân quả cả đáy con chó

botchien
25-09-2014, 11:49 AM
tai em chu' tai ai......bi kiep' nen zau' choi tuyet chieu cuoi' cung`.....bi nho`m ngo'........rut' kinh nguyet...y' nha`m Rut' Kinh nghiem.......Only C..........:10;

MCtuan
25-09-2014, 11:50 AM
tai em chu' tai ai......bi kiep' nen zau' choi tuyet chieu cuoi' cung`.....bi nho`m ngo'........rut' kinh nguyet...y' nha`m Rut' Kinh nghiem.......Only C..........:10;

em biết đâu nghĩ ae HT ai cũng chơi pk vui vẻ hack có việc gì đâu tự dưng suất hiện 1 con chó dại
mới xổng chuồng vãi đái

LoveYou_LoveMe
25-09-2014, 11:51 AM
Đúng là loại ăn Cướp trắng trợn !
Kiên Đầu Đất Óc Chó tự cho là :
Toàn AE Nhà nó có công ăn việc làm + Công chức Nhà Nước
mà AE Nhà mày làm ăn thế này à ??

Quá nhục khi chơi 1 cái game ảo !

Cháu thấy sợ nhất là hok biết thằng chủ Pic có Vợ Con chưa, mà thằng Bố chơi Game lừa đảo đùn đẩy cho đứa Con mình là Delete Acc....................! Quá sợ luôn...............!

botchien
25-09-2014, 11:57 AM
hem biet' van~ co' toi.........luat VN la` the'...............:((

sanhackGHD
25-09-2014, 03:27 PM
de nghi admin mo lai tai khoan thaoxomgo6 cua nhan vat zZMrBeenZz ten tiêu đề topic.
ra lệnh a'.

MaiYeu_Em
25-09-2014, 04:20 PM
Thằng Bé lừa được Acc, mang đứa Con vô tội ra đổi cho nó ( Thằng Con delete mới VL` ) , VL` thằng chủ Topic ( Bantaythep ) .....................! =))

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1199647-pha-san-vi-nem-cuc-50k-ra-dat-bi-mat-mong-admin-giup-do

Liếm được Acc thằng Bé ném xu 50K ra ăn mừng................! =)) =)) =))

MaiYeu_Em
25-09-2014, 04:25 PM
Thằng Bé lừa được Acc, mang đứa Con vô tội ra đổi cho nó ( Thằng Con delete mới VL` ) , VL` thằng chủ Topic ( Bantaythep ) .....................! =))

Liếm được Acc thằng Bé ném xu 50K ra ăn mừng................! =)) =)) =))

Báo Sự Thật
25-09-2014, 06:06 PM
Cháu thấy sợ nhất là hok biết thằng chủ Pic có Vợ Con chưa, mà thằng Bố chơi Game lừa đảo đùn đẩy cho đứa Con mình là Delete Acc....................! Quá sợ luôn...............!

Có ăn dc 1 miếng thì cũng nhục suốt Đời

lonelystar
25-09-2014, 07:31 PM
Thằng Bé lừa được Acc, mang đứa Con vô tội ra đổi cho nó ( Thằng Con delete mới VL` ) , VL` thằng chủ Topic ( Bantaythep ) .....................!

thằng mon này cay kú hận tao quá nên đau đầu vì táo mất rồi, sao cái gì nó cũng lôi mình vào nhỉ, tuc qua nen cai gi do het cho BTT ah mon ^^

lonelystar
25-09-2014, 07:37 PM
đề nghị admin mở tài khoản nhé, id: thaoxomgo6 ko hack không ăn trộm ăn cắp, không hack đồ của ai tại sao lại bị khóa như vậy là không đúng nhé, mong admon som vao xem set và sớm mở lại tai khoản

MaiYeu_Em
25-09-2014, 08:51 PM
Thằng Bé lừa được Acc, mang đứa Con vô tội ra đổi cho nó ( Thằng Con delete mới VL` ) , VL` thằng chủ Topic ( Bantaythep ) .....................!

thằng mon này cay kú hận tao quá nên đau đầu vì táo mất rồi, sao cái gì nó cũng lôi mình vào nhỉ, tuc qua nen cai gi do het cho BTT ah mon ^^

A khuyên E một điều, Game chửi nhau là chuyện thường, thập chí lôi người thân ra, nhưng E đừng có lôi người thân trong Gia đình ra gánh chịu cho mình E à, E lừa liếm được cái Acc, bao nhiêu cớ E hok lôi ( Ví dụ Bạn E nó Delete chả hạn ) đây E lại lôi Con E ra.................! A thật sự sợ E lắm rồi............!

Báo Sự Thật
25-09-2014, 09:20 PM
đề nghị admin mở tài khoản nhé, id: thaoxomgo6 ko hack không ăn trộm ăn cắp, không hack đồ của ai tại sao lại bị khóa như vậy là không đúng nhé, mong admon som vao xem set và sớm mở lại tai khoản

Lộ ra như thế này mà
Sao bảo ko liên quan đến BTT

lonelystar
26-09-2014, 07:45 AM
Lộ ra như thế này mà
thấy bất bình nên vào ủng hộ thôi, ko làm gì có tội mà khoa acc là không đúng

MaiYeu_Em
26-09-2014, 07:57 AM
Lộ ra như thế này mà
thấy bất bình nên vào ủng hộ thôi, ko làm gì có tội mà khoa acc là không đúng

Bất bình mới kinh...............! Acc có 750K thôi mà cũng liếm.................! Log Acc Forum tự sướng.............! =))

MeoHoang1102
26-09-2014, 08:06 AM
Mở acc : zZMrBeenZz .
Vấn đề này tôi sẽ không giải quyết nữa.
CLosed topic !