PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ý kiến nho nhỏ ADM cho HT đỏi rl= đồ ????

MCtuan
23-09-2014, 08:04 AM
tình hình là ă HT ai cung max 65000 65000 6500 65000
mình có ý kiến nho nhỏ với ADM cho ae đổi RL lấy đồ
để ae còn có hứng thú cày cuộc tý
nghe ADM nói lâu lắm rồi mà chưa thấy gì em chờ hơn 1 năm rồi
ai đi qua cung ý kiến úp phát nhé

MCtuan
23-09-2014, 08:18 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

ShayneWard
23-09-2014, 08:31 AM
tình hình là ă HT ai cung max 65000 65000 6500 65000
mình có ý kiến nho nhỏ với ADM cho ae đổi RL lấy đồ
để ae còn có hứng thú cày cuộc tý
nghe ADM nói lâu lắm rồi mà chưa thấy gì em chờ hơn 1 năm rồi
ai đi qua cung ý kiến úp phát nhé
Hôm nọ GM vào họp rồi mà Tuấn ơi.
Tất cả mọi người đều đã đưa ra ý kiến để GM xem xét rồi hem biết Tuấn đi đâu mà ko thấy vào :)

halong
23-09-2014, 08:37 AM
cần mua tất cả ac trong Top 10 ALL đây ^^!

MCtuan
23-09-2014, 08:52 AM
Hôm nọ GM vào họp rồi mà Tuấn ơi.
Tất cả mọi người đều đã đưa ra ý kiến để GM xem xét rồi hem biết Tuấn đi đâu mà ko thấy vào :)

acc sao tuấn ko biết nhỉ vậy sao lâu đỏi thế tình trang sv buồn quá chỉ còn vài ae mình chơi
mà acc chưa được ra tù kocos gì luyện võ công buồn quá

ShayneWard
23-09-2014, 08:55 AM
acc sao tuấn ko biết nhỉ vậy sao lâu đỏi thế tình trang sv buồn quá chỉ còn vài ae mình chơi
hôm GM Satthumoi vào ấy họp tại devias mỗi người 1 ý kiến chả biết làm sao nữa :(

MCtuan
23-09-2014, 08:58 AM
hôm GM Satthumoi vào ấy họp tại devias mỗi người 1 ý kiến chả biết làm sao nữa :(

uh giò RL 14 RỒI mà sv ko có ai chơi chỉ con lại đếm trên đầu ngón tay dỏi đi cho RL thấp
ae thây yếu hơn là lo cày sv lại đông như thường lại vui lại có những trận ks nhau đẻ gianh bãi pk k3 đẻ lấy bãi vui biêt mấy
ADM sớm cho đổi đi uppppppppppppppppppppp

halong
23-09-2014, 09:04 AM
uh giò RL 14 RỒI mà sv ko có ai chơi chỉ con lại đếm trên đầu ngón tay dỏi đi cho RL thấp
ae thây yếu hơn là lo cày sv lại đông như thường lại vui lại có những trận ks nhau đẻ gianh bãi pk k3 đẻ lấy bãi vui biêt mấy

ADM ko giải quyết thì bắt ADM giải quyết có gì khó đâu ??

Bật mí : Hack bị Block trừ 5% nhanh lắm ^__^

ShayneWard
23-09-2014, 09:37 AM
tớ thấy + tổng rs của từng nhân vật lại đổi thì hay hơn.ví dụ như :
Mốc 18.000rs = đồ A
Mốc 17.000rs = đồ B
Mốc 16.000rs = đồ C
....
Đến mốc thấp nhất sao cho người chơi có số RL/RS = với mốc mình cần giảm cho những người có RL/RS cao.
Ai ko đổi đồ vẫn bị - bình thường vì thường những người ko đổi là những người nghỉ rồi.Nếu những người đó vào game và có kiện cáo gì thì sẽ bù sau :)

truonghd
23-09-2014, 09:48 AM

làm nón tặng lúc đi tuần :Redbull: uống hết rồi làm non bia típ nhé :BiaHeineken: neu chua say thi lam chai chivas :Chivas12: hihi =))

MCtuan
23-09-2014, 10:30 AM
làm nón tặng lúc đi tuần :Redbull: uống hết rồi làm non bia típ nhé :BiaHeineken: neu chua say thi lam chai chivas :Chivas12: hihi =))

cao thủ say thế éo nào được trường ơi :))