PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] xu ly hack di adm

Ôi_Quê_Tôi
20-09-2014, 10:11 PM
cac anh thong bao the nay` thi` em quay theo nhu vay thoi nhe :
Update thêm luật xử lí hack mới :

Thứ nhất : Khi quay video phải quay full màn hình và nhìn rõ ràng thanh star bar các trương trình đang chạy . Nếu ko quay clip full màn hình cho dù clip có bất cứ dấu hiệu hack nào chúng tôi sẽ có quyền từ chối không xử lý .
Thứ hai : Khi tố cáo các bạn nên ghi thêm thời gian nghi ngờ hack vào khoảng thời gian thứ bao nhiêu trong clip tố cáo , ghi rõ tên nhân vật nghi ngờ và thời gian quay clip , để chúng tôi tiện theo dõi và kiểm tra .
con` day la clip neu nhu cac anh thich : http://youtu.be/ZQHFaOLLHcA
neu' khong duoc nua thi` cu' noi' nhe'.

Capricorn
20-09-2014, 10:26 PM
phạt 50k gcent, block 3 ngày và trừ 5% tổng số lần reset nhân vật HuyetQuy sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp game. sau khi hết hạn block, vui lòng reset để lấy lại point.
cám ơn chủ topic đã thông báo, xin gửi bạn 10 điểm tích luỹ diễn đàn

Ôi_Quê_Tôi
20-09-2014, 10:31 PM
phạt 50k gcent, block 3 ngày và trừ 5% tổng số lần reset nhân vật HuyetQuy sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp game. sau khi hết hạn block, vui lòng reset để lấy lại point.
cám ơn chủ topic đã thông báo, xin gửi bạn 10 điểm tích luỹ diễn đàn
gio` nhung clip em khong chi? vao nhan vat nhung co ten nhan vat va thoi gian quay clip cu the thi` co test duoc ko???????

truonghd
20-09-2014, 10:45 PM
gio` nhung clip em khong chi? vao nhan vat nhung co ten nhan vat va thoi gian quay clip cu the thi` co test duoc ko???????

tes cai dmm thằng RR

Ôi_Quê_Tôi
20-09-2014, 10:54 PM
nhieu` loi` le~ tho tuc ban? thiu? qua' adm vao tra loi cau hoi cua em roi` close toppic cua em di cai nghe.