PDA

View Full Version : ADM cho câu trả lời???

abckkmh1
18-09-2014, 04:54 PM
trong những ngày qua có rất nhiều tin đồn làm ae không còn tâm chí đâu chơi game nữa mình ở DV và nghĩ là chắc sv DV sẽ được chính ae tâm huyết quyết định qua bỏ phiếu và thấy 61% chọn phương án khác vậy sao lại có even đổi HCV?? mong ADM cho câu trả lời luôn ae còn biết??

QuangDuong94
18-09-2014, 04:57 PM
Upppppppppp

TanGamCau
18-09-2014, 04:58 PM
uppppppppppppppppppppp cho ae DV

QuangDuong94
18-09-2014, 05:03 PM
úp tiếp :))

QuangDuong94
18-09-2014, 05:04 PM
Buồn Hơn Cho AE Quyền Lực Chào Tạm Biệt MU :))

Sonlapro
18-09-2014, 05:07 PM
bỏ phiếu chỗ nào để tôi bỏ phiếu cái chủ sát nhập ăn mắm tôm à

abckkmh1
18-09-2014, 05:09 PM
cái thứ 2 ngay bh từ trên xuống :D mà hỗtrowjj RL RS cho.... đấy bấm vào ngay đầu mà ADM có nghe đau

vohoaison
18-09-2014, 05:09 PM
sao ko thấy tụi admin đưa ra lời giải thích nào nhỉ? đang hóng các lời thật lòng từ các thánh admin.

QuangDuong94
18-09-2014, 05:13 PM
úp úp úp úp =))

TanGamCau
18-09-2014, 05:14 PM
bùn cho ae 2 sv DV và QL
hẹn ngày ngày ko gặp lậy nhé !!
ta di đây..........:44;

QuangDuong94
18-09-2014, 05:20 PM
bùn cho ae 2 sv DV và QL
hẹn ngày ngày ko gặp lậy nhé !!
ta di đây..........:44;

Thế ai KS boss vàng vs t :))

haunecu
18-09-2014, 05:23 PM
câu trả lời là im lặng ăn event qua bên kia bán acc dc nhiêu thì nhiêu

abckkmh1
18-09-2014, 05:25 PM
1 câu trả lời không có??? chờ ADM trả lời như chờ mẹ đi chợ về !! Hay ADM gét ae DV rồi ?? ứ chịu đâu >.<
ahbdsasunbcaysjbhj:D

MotLongViMUHN
18-09-2014, 05:25 PM
Mấy hôm nay cũng có đọc hết những tâm tư cũng như nguyện vọng của anh em toàn thể MU-HaNoi, Riêng em thì em nghĩ rằng sát nhập cũng tốt vì:
Thứ 1: Anh em được giao lưu học hỏi nhiều hơn
Thứ 2: Có nhiều anh em nói rằng Sát Nhập vào thì sever QL và ĐV sẽ lỗ, xin thưa với các bạn rằng mình cũng chơi 2 sever đó, Cũng cày cuốc cũng như ai, nhưng các anh em nói như vậy là sai bởi vì sao: bởi vì anh em Huyền Thoại cũng mất 5 năm để có được những bộ đồ đó,các bạn qua Huyền Thoại có thể mua lại đồ đạc với giá rất rẻ,a e mình sẽ công bằng hơn. Admin đã tạo điều kiện hết mức cho anh em đc reliffe+event anh em còn muốn sao nữa
Thứ 3: 1 số anh em trong sever DV và QL nói rằng: thôi bỏ MU, thôi Delete acc, Thôi bán item,.....V...v.vvv. Các bạn làm vậy để được gì? Admin làm vậy vì thấy rằng sever quá ít muôn cho anh em có cơ hội đc gần nhau hơn,đc lập bang hội nhiều hơn để anh em có thể vui chơi chung vui vẻ, các bạn làm vậy thì chỉ thiệt các bạn, Nhân gian có câu tre già măng mọc, các bạn cứ xoá, các bạn cứ dell, các bạn cứ vứt hết đồ......v.vv. nhưng những lớp người mới chơi MU-HN thì càng tăng lên, các bạn làm vậy chỉ thiệt cho mình,còn Admin đã thấy sever HT quá ít người,Sever DV và QL cũng vậy. Nên BQT mới cho ra thông báo Sát Nhập, chỉ tốt cho mấy bạn thôi!
Các bạn làm gì thì tôi không cần biết, Nhưng các bạn cứ nói mình sẽ 1 lòng vì MU-HN cùng nhau xây dựng chia sẻ 1 cách hoà bình và nêu ý kiến văn hoá, nhưn mình thấy mấy bạn đang đi ngược lại với những lời nói đó
SEVER dù thế nào đi nữa thì mình vẫn cứ chơi vẫn muốn đóng góp 1 chút tâm trí vào nó,vẫn muốn cùng các anh BQT và Admin xây dựng cho MU-HN càng giàu mạnh hơn
Thân!

hotbox
18-09-2014, 05:40 PM
Mấy hôm nay cũng có đọc hết những tâm tư cũng như nguyện vọng của anh em toàn thể MU-HaNoi, Riêng em thì em nghĩ rằng sát nhập cũng tốt vì:
Thứ 2: Có nhiều anh em nói rằng Sát Nhập vào thì sever QL và ĐV sẽ lỗ, xin thưa với các bạn rằng mình cũng chơi 2 sever đó, Cũng cày cuốc cũng như ai, nhưng các anh em nói như vậy là sai bởi vì sao: bởi vì anh em Huyền Thoại cũng mất 5 năm để có được những bộ đồ đó,các bạn qua Huyền Thoại có thể mua lại đồ đạc với giá rất rẻ,a e mình sẽ công bằng hơn. Admin đã tạo điều kiện hết mức cho anh em đc reliffe+event anh em còn muốn sao nữa
Thứ 3: 1 số anh em trong sever DV và QL nói rằng: thôi bỏ MU, thôi Delete acc, Thôi bán item,.....V...v.vvv. Các bạn làm vậy để được gì? Admin làm vậy vì thấy rằng sever quá ít muôn cho anh em có cơ hội đc gần nhau hơn,đc lập bang hội nhiều hơn để anh em có thể vui chơi chung vui vẻ, các bạn làm vậy thì chỉ thiệt các bạn, Nhân gian có câu tre già măng mọc, các bạn cứ xoá, các bạn cứ dell, các bạn cứ vứt hết đồ......v.vv. nhưng những lớp người mới chơi MU-HN thì càng tăng lên, các bạn làm vậy chỉ thiệt cho mình,còn Admin đã thấy sever HT quá ít người,Sever DV và QL cũng vậy. Nên BQT mới cho ra thông báo Sát Nhập, chỉ tốt cho mấy bạn thôi!
Các bạn làm gì thì tôi không cần biết, Nhưng các bạn cứ nói mình sẽ 1 lòng vì MU-HN cùng nhau xây dựng chia sẻ 1 cách hoà bình và nêu ý kiến văn hoá, nhưn mình thấy mấy bạn đang đi ngược lại với những lời nói đó
SEVER dù thế nào đi nữa thì mình vẫn cứ chơi vẫn muốn đóng góp 1 chút tâm trí vào nó,vẫn muốn cùng các anh BQT và Admin xây dựng cho MU-HN càng giàu mạnh hơn
Thân!

tao thấy mày nín cái lồn mịa mày jum tao cái nhé..wa đấy thà tao bỏ tiền chơi con mẹ mày sướng hơn

vohoaison
18-09-2014, 05:41 PM
Thân!

Đây là fan cuồng mu hà nội, hoặc thằng admin nào thuê mướn để nói đỡ cho tụi nó. Vãi con nhắng này. :76;

QuangDuong94
18-09-2014, 05:44 PM
Kệ thôi ae ĐV có sang cũng ko mua bán j là đc OK AE ĐV :))

MotLongViMUHN
18-09-2014, 06:02 PM
các bạn nói chuyênnj thật thiếu văn minh lịch sự! các bạn nghỉ MU đi cho MU nó sạch đẹp nhé
Thân !

Hero Leo
18-09-2014, 06:05 PM
up cho DV & QL về với SM nhé :))

Zennice
18-09-2014, 06:16 PM
các bạn nói chuyênnj thật thiếu văn minh lịch sự! các bạn nghỉ MU đi cho MU nó sạch đẹp nhé
Thân !

Thân Cái Tông môn nhà mày

Lun Ti Te
18-09-2014, 07:00 PM
câu trả lời là im lặng ăn event qua bên kia bán acc dc nhiêu thì nhiêu

=)) do may wa do theo tao nghi chac dc 3 4xi do hau =))

anhnam234
18-09-2014, 07:05 PM
Thân!
:)) adm trả m bao nhiêu để có 1 cmt tuyệt vời thế này

vungoctu
18-09-2014, 07:13 PM
như thế nào trả lời nhanh và luôn đi chứ ADM?
mà xưa giơ rồi tư quyết chứ ae co tiếng nói gì đâu
chưa có câu trả lời nhưng đã cho ăn HCV như tbao,nghĩa là cứ theo như ADM lam thôi chứ ae thảo luận cũng chả ra ngô ra khoai gì đâu:)

abckkmh1
18-09-2014, 07:27 PM
Thà ADM cứ bảo 1 câu có hoạc không ai chơi tiếp vẫn chơi ai nghỉ vẫn nghỉ chứ nói 1 kiểu nhưng thể hiện ra 1 kiểu khác ae thắc mắc không có 1 câu trả lời nào thật sự buồn cho bao nhiêu công sức tin tưởng như kiểu chêu đùa như thế này không chỉ sv DV QL mà các sv khác thấy đen tối cho tương lai của mình!! (biết cũng chả có người cầm quyền nào quan tâm đọc) ĐẮNG L!!!

vungoctu
18-09-2014, 07:51 PM
:)vẫn như thông báo kìa ae ơi,vào HT ai qua thì ăn hành ai ko thích ăn hành thì vĩnh biệt Mu-HaNoi.net:)

Châu Bá Thông
18-09-2014, 08:22 PM
trong những ngày qua có rất nhiều tin đồn làm ae không còn tâm chí đâu chơi game nữa mình ở DV và nghĩ là chắc sv DV sẽ được chính ae tâm huyết quyết định qua bỏ phiếu và thấy 61% chọn phương án khác vậy sao lại có even đổi HCV?? mong ADM cho câu trả lời luôn ae còn biết??

Các bạn cứ tham gia Event để kiếm thêm 1 số point dự trữ.
Hiện tại 61% kết quả khác nhưng vẫn tiếp tục bình chọn. Kết quả ra sao thì BQT sẽ xem xét lại!
Các bạn chỉ nên tập trung vào topic thảo luận. Đừng lập topic khác khiến cho việc quản lý về ý kiến sát nhập các server khó khăn hơn cho BQT.
Đã trả lời câu hỏi của chủ topic.
Đóng topic tại đây nhé!