PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Đây Là Bản Tin Thời Sự Của Kênh TV Đế Vường về việc SN DV>>HT

rogerthat
17-09-2014, 06:52 PM
:65; Sức nóng của ae hiện đang cự ngụ tại sv Đế Vướng,sức nóng có thể lên đến mức tột đĩnh,mọi lúc và mọi nơi mọi thời điểm luôn nghe về vấn đề SN và SN người thì dell ac người thì phi sop hết đồ người thì vĩnh viển không chơi MU nào nữa. Xin hỏi v BQT,GDDH,và các ADM,Mod nghĩ sao về vấn đề này và đã có nhưng chính sách nào để giãi quyết chưa :) Thân!!!

QuangDuong94
17-09-2014, 06:54 PM
ÚP Cho Quách :))

Lun Ti Te
17-09-2014, 06:55 PM
uppppppppppppppppppppp

chim2hon
17-09-2014, 06:59 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nguyenan89
17-09-2014, 07:00 PM
upppppppppppppp

HieuNhocii
17-09-2014, 07:02 PM
làm việc k có trach nhiệm, tiền tài cũa cãi n.ta bõ vào 1 cái SV ADM là ng làm ra MU, thì ông đứng xún cái khương vị là 1 người game thũ, nếu đồ đạc đem so sanh các sv thì nó như thế nào, Sat nhập đễ làm gì, ra thêm sv mới à, làm như thế có ai chơi,

anhnam234
17-09-2014, 07:21 PM
ta đã đoán trước được tềnh hình này mà ta vẫn mua acc 200k thẻ.:(( ai chả cho ta đây

Simba
17-09-2014, 08:07 PM
thông báo thì cũng sẽ thay đổi theo chiều hướng của đa số gamer nên các bạn cứ thảo luận bình tỉnh nhé
chúng tôi vẫn lắng nghe và tiêp thu y kiến của số đông người mà

rogerthat
17-09-2014, 08:17 PM
thông báo thì cũng sẽ thay đổi theo chiều hướng của đa số gamer nên các bạn cứ thảo luận bình tỉnh nhé

:D hì tôi xin típ thu ý kiến của MOD và sẽ trực típ phát sống lại cho ae đc nắm rõ Thân!!!

KoTen113
17-09-2014, 08:19 PM
có cả phóng viên cơ à. coi chừng đạn lạc nhé ;))

haunecu
17-09-2014, 08:23 PM
mới mua sét TT 3op 3sk rồi w3 5% củng tốn 1 mớ tiền bên DV rồi bây h đem qua HT thì set đồ này còn có giá trị j ko mới đi qua HT dạo 1 vòng toàn đồ sk 5sk 4op +15 khãm lv 5 còn bên DV dc mấy sét khảm full lv 5 và dc mấy sét +15 cho tính luôn đồ exl bình thường chắc chưa tời 2 set ^^ sát nhập 90% ae ko đồng ý rồi ^^

rogerthat
17-09-2014, 08:42 PM

tất tất cả vì toàn thể ae DV thôi bủm tý ấy thế mà lại hây đấy chứ :))

rogerthat
17-09-2014, 08:58 PM

Tất tất cả là vì ae DV thôi đôi khi cần phãi nhập vai haha ấy thế mà lại hây đây :))

vohoaison
17-09-2014, 09:46 PM
BQT cho anh em biết kết quả họp kín để còn biết nên chơi tiếp hay dừng nào. Đợi chờ giờ ko hạnh phúc rồi.

Châu Bá Thông
17-09-2014, 09:54 PM
Chỉ khuyên các bạn 1 câu: "Đừng cầm đèn chạy trước ô tô"

botchien
17-09-2014, 09:57 PM
up...............:55;

ChiVayThoi
17-09-2014, 10:02 PM
Ko hiểu câu nói của GM lắm,nhg nếu ae ko cầm đèn trước thế này mà cứ để GM nghĩ gì làm luôn thì chắc ae cũng sẽ chết dưới gầm oto của BQT MU mất thôi.Thân!

TanGamCau
17-09-2014, 10:39 PM

đây la câu nói cua 1 GM đấy sao
mang đầy tính chất hâm dọ
BQT làm sao cho game thủ có hứng thú chơi.
mà nói dc như zậy AE Dv vs QL cung hiểu rùi
1 GM even ăn nói nhu zậy co dc hok ?

Châu Bá Thông
17-09-2014, 10:51 PM
đây la câu nói cua 1 GM đấy sao
mang đầy tính chất hâm dọ
BQT làm sao cho game thủ có hứng thú chơi.
mà nói dc như zậy AE Dv vs QL cung hiểu rùi
1 GM even ăn nói nhu zậy co dc hok ?
Bạn mới tham gia forum thôi.
Trong khi chưa biết diễn biến việc sát nhập như thế nào thì lại đồng loạt dell account game. Người ta bảo "dục tốc bất đạt", các bạn làm thế thì chả thành công gì nhưng lại bị thiệt thòi. Như thế há chẳng phải cầm đèn chạy trước ô tô sao???

TanGamCau
17-09-2014, 10:58 PM
Bạn mới tham gia forum thôi.
Trong khi chưa biết diễn biến việc sát nhập như thế nào thì lại đồng loạt dell account game. Người ta bảo "dục tốc bất đạt", các bạn làm thế thì chả thành công gì nhưng lại bị thiệt thòi. Như thế há chẳng phải cầm đèn chạy trước ô tô sao???

tuy tôi moi tham gia forum nhưng tôi cống hiến cho cáy MU hơn 2 năm tôi hiểu nhưng gi anh em cần
nếu sát nhập qua HT thi củng hàng loat dell account nghỉ game bt. tôi dám ca voi Gm la tới 90% sẻ nghỉ
qua đó phải bo thêm tiền đầu tư vào lần 2 nghỉ mà nản nghi game là phải. hỏi ông mới sắm đồ ben đây gần 2m
giờ qua đó ko dc 200k ộng làm gì. máy GM có chiệu bù đắp cho ko/ hay la khiến thick đầu tư thêm 1 lẩn?

0978xxxx
17-09-2014, 11:53 PM
tuy tôi moi tham gia forum nhưng tôi cống hiến cho cáy MU hơn 2 năm tôi hiểu nhưng gi anh em cần
nếu sát nhập qua HT thi củng hàng loat dell account nghỉ game bt. tôi dám ca voi Gm la tới 90% sẻ nghỉ
qua đó phải bo thêm tiền đầu tư vào lần 2 nghỉ mà nản nghi game là phải. hỏi ông mới sắm đồ ben đây gần 2m
giờ qua đó ko dc 200k ộng làm gì. máy GM có chiệu bù đắp cho ko/ hay la khiến thick đầu tư thêm 1 lẩn?
bạn bỏ 1m bên dv mà mua đc sét 3op 4sk +15 là quá ngon hơn nhiều bọn t 5sk +15 và khảm lv3 nhé bạn đừng nghĩ rằng HT là có đồ sk là khỏe t đây giờ vẫn còn đang mặc QN 445 +11 đây vẫn pk tít đó sao vui là chính chứ k phải nghĩ cái tiêu cực là về đó k pk đc k ăn đc ai quay ra chán nản dell acc

Hero Leo
18-09-2014, 12:02 AM
mới mua sét TT 3op 3sk rồi w3 5% củng tốn 1 mớ tiền bên DV rồi bây h đem qua HT thì set đồ này còn có giá trị j ko mới đi qua HT dạo 1 vòng toàn đồ sk 5sk 4op +15 khãm lv 5 còn bên DV dc mấy sét khảm full lv 5 và dc mấy sét +15 cho tính luôn đồ exl bình thường chắc chưa tời 2 set ^^ sát nhập 90% ae ko đồng ý rồi ^^

Bạn mới chỉ dc nhìn bề ngoài chứ dc coi rõ set đó như nào chưa nhỉ?
Cả sv HT may ra dc 1 or 2 set 4of 5sk khảm lv5 nhé.Còn lại toàn 1,2 of khảm lv3 là may mắn lắm rùi đấy
Sv HT ko vip như các bạn nghĩ đâu :))

0978xxxx
18-09-2014, 12:13 AM
chờ đợi a bờm về với ngôi nhà của những HT a còn sét QN 445 k hàng đó sang oánh sướng đấy

SGaLaXyS
18-09-2014, 02:48 AM

xill hỏi câu. coi của nhưng ai nhiều xét như vậy ta minh choi sv ht loi~ đít ma chưa thấy nhiu xet như vậy ^^^ >> thần fet" ^^

truonghd
18-09-2014, 07:26 AM
sao ai cũng nghĩ qua SV HT là 1 việc bất công với 1 SV yếu hơn.các bạn hãy thử chải nghiệm SV HT coi NTN .trước đây mình cũng vậy quạ SV HT >>poin ít+đồ cùi nhưng có sao đâu ''vẫn train +pk '' bình thường >>>>>lên mình nghĩ các bạn thử 1 lần trải nghiệm ở SV HT hơi già .......<<<<<<<<<<cặp bồ mãi 1 em cũng chán ....phải tìm em khác chứ ^^^^^^^

vohoaison
18-09-2014, 07:31 AM
sao ai cũng nghĩ qua SV HT là 1 việc bất công với 1 SV yếu hơn.các bạn hãy thử chải nghiệm SV HT coi NTN .trước đây mình cũng vậy quạ SV HT >>poin ít+đồ cùi nhưng có sao đâu ''vẫn train +pk '' bình thường >>>>>lên mình nghĩ các bạn thử 1 lần trải nghiệm ở SV HT hơi già .......<<<<<<<<<<cặp bồ mãi 1 em cũng chán ....phải tìm em khác chứ ^^^^^^^

Mày thích thì cứ ở Huyền THoại mà tự sướng đừng lôi tụi tao vào. Nói như ngu cặc cũng mở mồm.

TanGamCau
18-09-2014, 07:43 AM

nói như bạn nghe ngứa cáy lổ tai vl. train+pk = ai bên đó mà bt
khà tui này Fa chứ éo thèm qua bên đó

NightQueen
18-09-2014, 07:55 AM
Từ trước đến giờ lúc bảo sát nhập sever nào cũng tình trạng thế này thôi. Thế rồi sát nhập song vẫn đâu vào đấy thậm trí ae sever mới sang dần dần còn đè cả ae sever HT cũ

9718153
18-09-2014, 08:00 AM
neu dat minh vao vi tri cua nguoi choi thi` admin phai xem lai roi
su chenh lenh qua lon
do dac roi rs rl
ma hau het nguoi ta muon tu choi chu ko can thuong rs rl lam gi ca

truonghd
18-09-2014, 08:41 AM
Mày thích thì cứ ở Huyền THoại mà tự sướng đừng lôi tụi tao vào. Nói như ngu cặc cũng mở mồm.
mày là thằng vô văn hóa .ăn nói ngu như vậy nếu sát nhập tốt nhất dell acc đi

botchien
18-09-2014, 09:08 AM
Xuc' 1 ban hack.....wa sv HT.....pk ba' chay' bo` chet' luon......chi ban do` SHOP pk tet. ga........Only C ^^........:55;

vohoaison
18-09-2014, 09:32 AM
mày là thằng vô văn hóa .ăn nói ngu như vậy nếu sát nhập tốt nhất dell acc đi

Con mẹ mày, chỉ nghĩ cái bản thân mày phát biểu đếch cần biết cảm xúc của người khác, teo có dell acc cũng là để phản đối lũ admin khốn nạn chứ đéo liên quan đến mặt mày.

truonghd
18-09-2014, 09:54 AM
Con mẹ mày, chỉ nghĩ cái bản thân mày phát biểu đếch cần biết cảm xúc của người khác, teo có dell acc cũng là để phản đối lũ admin khốn nạn chứ đéo liên quan đến mặt mày.

đúng là thằng vô văn hóa ......mày chửi cả ADM .mang dang bi ball nic DD

vohoaison
18-09-2014, 10:42 AM
đúng là thằng vô văn hóa ......mày chửi cả ADM .mang dang bi ball nic DD

Admin cũng là người chứ có phải thánh nào mà tao ko dám, tao bỏ tiền ra chơi cái Mu này tụi nó thu được lợi nhuận, đôi bên cùng có lợi, tao là khách hàng, chúng nó đối xử với khách hàng như chó ghẻ, không quan tâm đến suy nghĩ tình cảm tao ra sao, tao bỏ tiền chơi mà tao phải chịu nhục chịu ức tao chửi, móa ban thì ban nich. Sát nhập tao cũng xác định đéo chơi cái Mu này nữa.

truonghd
18-09-2014, 11:43 AM
Admin cũng là người chứ có phải thánh nào mà tao ko dám, tao bỏ tiền ra chơi cái Mu này tụi nó thu được lợi nhuận, đôi bên cùng có lợi, tao là khách hàng, chúng nó đối xử với khách hàng như chó ghẻ, không quan tâm đến suy nghĩ tình cảm tao ra sao, tao bỏ tiền chơi mà tao phải chịu nhục chịu ức tao chửi, móa ban thì ban nich. Sát nhập tao cũng xác định đéo chơi cái Mu này nữa.
biến.........................................nga y

TanGamCau
18-09-2014, 11:48 AM
biến.........................................nga y

người phải bien là mày topic này ko liên quang gì tới mày
chổ ae Dv thảo luận. mày bên Ht thi té cmm về lẹ

KoTen113
18-09-2014, 11:52 AM
sv DV vẫn còn muốn cày cuốc. chứ ko muốn về bãi rác rồi ra 3h ngắm trăng như HT ( bánh xe bò ).cho cái Thông báo chính thức để ae còn biết đường nào

Lun Ti Te
18-09-2014, 12:20 PM
máy thàng chó đói HT thì biến ra chỗ khác . Đây là topci của a e DV thảo luận tùi mày vào đây kiếm cức an hả . Ko có cức đâu mà an đi chỗ khác đi cái đồ '' Chó Đẻ '' =))

ShayneWard
18-09-2014, 12:21 PM
thằng nào 4opt 5sk lv5 +15 hết vậy bạn?

Lun Ti Te
18-09-2014, 12:31 PM
ko 4op thì cung 2op 5sk +15 . Đồ tụi tao +13 còn dang xài Rồng Đỏ mà sao tùi mày ngu wa mà vào nói hoài vậy hả

KoTen113
18-09-2014, 12:34 PM
SN thì ra mẹ cái thông báo cho xong chuyện. chờ + đợi hoài chán

ShayneWard
18-09-2014, 12:35 PM
ko 4op thì cung 2op 5sk +15 . Đồ tụi tao +13 còn dang xài Rồng Đỏ mà sao tùi mày ngu wa mà vào nói hoài vậy hả
mày bại não ah địt con mẹ mày mõm mày sủa là đồ bọn tao 4opt 5sk lv5 +15 hết mà giờ mày còn ngụy biện hả?

ShayneWard
18-09-2014, 12:36 PM
bọn tao cũng mất tiền đầu tư vào mới có đồ ngon chứ địt con mẹ mày lòi ra đồ ngon hả?

ChotKhoc
18-09-2014, 12:40 PM
Việc sát nhâpl la cần thiết vì 3 sv đc lèo tèo vài ng oline ( ADMđể nv thì chán lắm ) . Vấn đề bgio là khi sát nhập sẽ xem sét va hỗ trợ cho cac game thủ ntn cho hợp lý AE mu đỡ thiệt thòi và gắn bó vs MUHN lâu dài....

hotbox
18-09-2014, 12:41 PM
bọn tao cũng mất tiền đầu tư vào mới có đồ ngon chứ địt con mẹ mày lòi ra đồ ngon hả?

tao định ko nói rồi thấy câu này nghe ngứa đít vãi..cha mày ví dụ nhé con:
set DK 2-3op 5sock bên DV ít nhất cũng từ 5-6m trở lên sang bên HT tụi mày mua đc bn hả con..tao nói thật cái lũ HT chúng mày toàn mua acc lại rồi cày lên thôi nên cứ ít sủa giùm cái nha..nhìn cái avarta thấy ngứa cả hòn dái..mày next cmm đi..chó tao đã đuổi còn quay lại cắn nữa là bố làm thịt luôn nhé đừng trách...

Simba
18-09-2014, 12:45 PM
sát nhập vào HT cần thiết hay không thì phụ thuộc vào đa số ý kiến tất cả
chúng tôi luôn lắng nghe và làm theo ý kiến của đa số gamer và chính sự kéo dài của topic này là để thể hiện điều đó
các bạn thảo luận nhưng sau cmt này thấy ai còn chửi nhau thì ban nick cảnh cáo nhé

ShayneWard
18-09-2014, 12:45 PM
tao định ko nói rồi thấy câu này nghe ngứa đít vãi..cha mày ví dụ nhé con:
set DK 2-3op 5sock bên DV ít nhất cũng từ 5-6m trở lên sang bên HT tụi mày mua đc bn hả con..tao nói thật cái lũ HT chúng mày toàn mua acc lại rồi cày lên thôi nên cứ ít sủa giùm cái nha..nhìn cái avarta thấy ngứa cả hòn dái..mày next cmm đi..chó tao đã đuổi còn quay lại cắn nữa là bố làm thịt luôn nhé đừng trách...
oh vậy khi sv HT có set 2-3opt 5sk đầu tiên thì 100k/1 set hả con dog ghẻ này.mày sủa thì cũng nên nghĩ là sủa ở đâu và sủa chỗ nào chứ.tao thấy mày đang cắn càng thì đúng hơn =))

ShayneWard
18-09-2014, 12:48 PM
sát nhập vào HT cần thiết hay không thì phụ thuộc vào đa số ý kiến tất cả
chúng tôi luôn lắng nghe và làm theo ý kiến của đa số gamer và chính sự kéo dài của topic này là để thể hiện điều đó
các bạn thảo luận nhưng sau cmt này thấy ai còn chửi nhau thì ban nick cảnh cáo nhé
xin lỗi ông chứ bọn nó lập Pic nhằm mục đích chửi HT chứ thảo luận cái gì ở đây có pic đáng thảo luận sao ko vào mà tạo cái pic này làm gì?

hotbox
18-09-2014, 12:50 PM
oh vậy khi sv HT có set 2-3opt 5sk đầu tiên thì 100k/1 set hả con dog ghẻ này.mày sủa thì cũng nên nghĩ là sủa ở đâu và sủa chỗ nào chứ.tao thấy mày đang cắn càng thì đúng hơn =))

cái loịa mày đã ngu ko thấy người ta nói cho lộ cái ngu ra rồi còn ko chịu..thôi thì tao đơn giản cho mày 1 câu nhé con bò:
giờ cho 1 set Titan luck 4 5 +5sock bên cái HT của tụi mày mua đc bao nhiêu và bên DV có giá bao nhiêu..tỉ giá chênh lệch đó mày bù cho người ta nổi ko..đó là chưa tính tới ring pen 4op của tui mày..bên này ring 2op 45 là đã thấy ngon rồi..NÓI THẾ HIỂU CHƯA CON ĐẦU BÒ ÓC CHÓ..hiểu rồi thì im mẹ cái mõm thúi lại nhé..còn chưa hiểu thì cứ sủa tiếp lên đây bố mày giải thích cho..ok ;))

vohoaison
18-09-2014, 12:56 PM
Đế Vương hiện tại đồ đạc + vc vẫn còn giá trị so với bên HT, gộp vào HT phát đống đồ đang có trên người bỗng chốc mất hết giá trị, vc từng nạp biết bao card vô hoặc đánh đổi bao nhiêu cái khác để có ở ĐV tỷ lệ 1:5 qua HT tỷ le 1:14, hỏi thằng nào chịu được nỗi uất ức này. Cái vụ mất giờ trị này admin có bù đắp được chăng.

haunecu
18-09-2014, 01:05 PM
tụi nó có bị thiệt j đâu nên tui có cần đéo j nghỉ cho bọn mình cái w3 5% phhthp bên DV 2m vnd là giá chót bên nó w3 2op luck+15 bán có 500k vnd . sao tụi HT đéo nghỉ dùm cho ae DV bọn tao . sét đồ sk bên DV khảm full dc mấy sét chắc toàn lv 5 ko ah còn bên mày
bên đây bọn tao còn fai mặc đồ exl 2op đi pk thằng nào pro thì dc sét 3op +13
làm ơn vạch cái óc tụi mày ra mà nghỉ cho tui tao với đặt mình trong tình cảnh tui tao thì tui mày nghỉ sao hả

0978xxxx
18-09-2014, 01:25 PM
tụi nó có bị thiệt j đâu nên tui có cần đéo j nghỉ cho bọn mình cái w3 5% phhthp bên DV 2m vnd là giá chót bên nó w3 2op luck+15 bán có 500k vnd . sao tụi HT đéo nghỉ dùm cho ae DV bọn tao . sét đồ sk bên DV khảm full dc mấy sét chắc toàn lv 5 ko ah còn bên mày
bên đây bọn tao còn fai mặc đồ exl 2op đi pk thằng nào pro thì dc sét 3op +13
làm ơn vạch cái óc tụi mày ra mà nghỉ cho tui tao với đặt mình trong tình cảnh tui tao thì tui mày nghỉ sao hả

sao m ngu thế hả m xem cái sv m đã tồn tại đc bao lâu và cái sv HT tồn tại đuợc bao lâu mà đi so sánh bọn t trc kia cũng như chúng m nhưng sv t đồng nhất sát nhập chứ đéo kêu ca về vài cái món đồ hơn nhau

vohoaison
18-09-2014, 01:40 PM
Đang nói ở đây là cái trượt giá trị đồ và vc khi sát nhập từ ĐV, QL vào HT,
đống đồ + VC đang ở ĐV, QL giá 5m VND chẳng hạn qua HT có khi cho còn đéo lấy thì hỏi ai không ức chế. CÒn chuyện HT chúng mày cày lâu có đồ là chuyện của chúng mày, bọn tao đang nói đến cái trượt giá trị tất cả đồ đạc + VC khi sát nhập, cái này admin không thể bù đắp được.

ShayneWard
18-09-2014, 01:41 PM
cái loịa mày đã ngu ko thấy người ta nói cho lộ cái ngu ra rồi còn ko chịu..thôi thì tao đơn giản cho mày 1 câu nhé con bò:
giờ cho 1 set Titan luck 4 5 +5sock bên cái HT của tụi mày mua đc bao nhiêu và bên DV có giá bao nhiêu..tỉ giá chênh lệch đó mày bù cho người ta nổi ko..đó là chưa tính tới ring pen 4op của tui mày..bên này ring 2op 45 là đã thấy ngon rồi..NÓI THẾ HIỂU CHƯA CON ĐẦU BÒ ÓC CHÓ..hiểu rồi thì im mẹ cái mõm thúi lại nhé..còn chưa hiểu thì cứ sủa tiếp lên đây bố mày giải thích cho..ok ;))
óc = quả nho hay sao mà nghĩ ngắn vậy?
3 sv số lượng nạp thẻ quá thấp ko đủ kinh phí để duy trì sv bắt buộc adm phải sử dụng hình thức sát nhập.
Bọn mày có bù tiền cho người ta được ko mà sủa bậy hoài vậy?

vohoaison
18-09-2014, 01:46 PM
3 sv số lượng nạp thẻ quá thấp ko đủ kinh phí để duy trì sv bắt buộc adm phải sử dụng hình thức sát nhập.

Vậy thì admin nó ra cái tuyên bố chính thức là do số lượng anh em chơi ít quá, nên phải sát nhập và từ giờ trở đi cứ số người chơi ít là chúng tôi dùng biện pháp này, để tụi tao biết, stop mẹ cái MU ha nội này, sau khi hút máu đã đời xong giờ sát nhập để người chơi nản, rồi mở server mới ra mời chào vô hút máu tiếp. Đĩ mẹ mày giàu mày theo được tui tao nghèo không theo nổi.

vohoaison
18-09-2014, 01:47 PM

Óc teo đéo có ngắn, chỉ là ngu si nên giờ phải nuốt cục ức vào người.

Sonlapro
18-09-2014, 02:05 PM
thế sao bọn HT chúng mày ngu thế so sánh cái gì tao kô cần biết mà đồ tao kô đáng giá = nhưng tao mua đồ 1m VND giờ sang đấy nó chỉ đáng giá có mấy nghìn thậm chí còn đéo ai mua đến mức phải phi sop thì ức chế chứ toàn bọn óc chó

rogerthat
18-09-2014, 02:06 PM

:D GM nói vậy tôi đây cũng hiễu và GM,ADM,BQT,GDDH,MOD cũng đã nhìn thấy rõ 10% ae DV không đồng ý về việc SN DV>HT đây là tôi nói thẵng vào vấn đề thế nên GM,ADM,BQT,GDDH,MOD cũng và hãy cho aeDV chúng tôi 1 câu tl chính xác để ae đc an tâm mà cày cuốc chứ mấy ngày qua chính tôi đã thấy từng ae 1 đều hiện lên 1 sự ễu oãi và mệt mỏi chán nãn về nghe tin tB SN mong có TB kết quả 1 ngày gần nhất Thân!!!

rogerthat
18-09-2014, 02:06 PM
xl cái 10% tôi nhầm đến 90% lận :D

TanGamCau
18-09-2014, 02:09 PM
xl cái 10% tôi nhầm đến 90% lận :D

xin lổi bạn ko phải 90% mà 99% =))

rogerthat
18-09-2014, 02:12 PM
xin lổi bạn ko phải 90% mà 99% =))
vkl mầy tân ml =))

TanGamCau
18-09-2014, 02:13 PM
vkl mầy tân ml =))

thắng tró nào đấy báo danh tính a nghe xem :D

rogerthat
18-09-2014, 02:35 PM
thắng tró nào đấy báo danh tính a nghe xem :D

đù thế vào toppic sem nữa đoạn zưới thôi à không sem đoạn trên sao mà hỏi em,vãi thằng em tui khờ thật hihi =))

vohoaison
18-09-2014, 03:05 PM
Admin vô chốt hạ vụ SN đi dù sao hôm nay cũng 18 rồi, cho anh em lời cuối để biết có nên tiếp tục hay chia tay cuộc tình này. Chứ đợi chờ giờ không còn là hạnh phúc, nếu vẫn quyết sát nhập thì chúng ta chia tay bớt đau khổ.

TanGamCau
18-09-2014, 03:50 PM
đù thế vào toppic sem nữa đoạn zưới thôi à không sem đoạn trên sao mà hỏi em,vãi thằng em tui khờ thật hihi =))

dmm t Tró :))

vohoaison
18-09-2014, 04:19 PM
Đã có kết quả vậy là vụ Sát Nhập này sẽ vẫn diễn ra, cám ơn và xin tạm biệt tất cả anh em. (Mới check thấy tại Mục Event có cho đổi 1000 cái HCV)

truonghd
18-09-2014, 04:21 PM
thế sao bọn HT chúng mày ngu thế so sánh cái gì tao kô cần biết mà đồ tao kô đáng giá = nhưng tao mua đồ 1m VND giờ sang đấy nó chỉ đáng giá có mấy nghìn thậm chí còn đéo ai mua đến mức phải phi sop thì ức chế chứ toàn bọn óc chó

chết con mẹ mày đi thằng óc chó....................có 1m vnđ cũng khoe ra

TanGamCau
18-09-2014, 04:27 PM
zậy cung bảo hỏi ý kiến ADm lam ăn sống nhân

hotbox
18-09-2014, 04:51 PM

thế cái dis me mày co bù tiền cho gamer đc k..làm thế là toàn nghĩ cho tui mày hết ah..đụ chó đẻ ở đâu mà khôn thế hả con