PDA

View Full Version : BQT tính già hóa non .

VanDamMeQ8
17-09-2014, 12:35 PM
Theo ý kiến của tôi sẽ đưa ra vài quan điểm :

DV ---> HT ---> Hợp lý .

QL hiện tại có mổi set QN event --> HT thì :"> khỏi bàn cải .

BQT đả tính toán sai lầm khi đua ra phương án ko đua top iteam mà lại trao GC , Biết rằng muốn cân bằng iteam và giá trị iteam nhưng BQT đả tính tới bước sau này sát nhập chưa :D Liệu đồ đạc có đc cân bằng không ---> Tính quá hóa non .

Trong khi sv QL mổi set RX - TL - QN event và hiện tại là SM kiếm mổi set Rxanh Luck 5% củng không ra thì tầm 1-2 tháng nửa sát nhập nửa thì sẽ đi vào đâu đây .

Đua top toàn GC thì làm mất đi giá trị của GC --> Ko ai nạp thể bqt đói :D và GC chuyển dc thì mất đi trầm trọng giá trị của nó . Có thể trao = WC mà

+ Có thể chọn phức án là vẩn đua top iteam nhưng có thể top 1 thì set Luck 1op - Top 2 thì set 1op - Top 3 thì có thể set radom . Top 4--10 có thể là pcp . Như vậy iteam sẽ ko bị mất giá và sau này củng có thể sn vào sv đồ đạc ko xa xít cho lắm .

Nếu tính tới hiện tại vì dụ SM sáp nhập vào QL đi nửa thì đồ nó cân = đến đâu khi SM ko có dc 1 set rx Luck 5% :))

TÍnh toán của BQT kiểu này kô ổn cho lắm đấy .

Thành Trần
17-09-2014, 12:41 PM
Theo ý kiến của tôi sẽ đưa ra vài quan điểm :

DV ---> HT ---> Hợp lý .

QL hiện tại có mổi set QN event --> HT thì :"> khỏi bàn cải .

BQT đả tính toán sai lầm khi đua ra phương án ko đua top iteam mà lại trao GC , Biết rằng muốn cân bằng iteam và giá trị iteam nhưng BQT đả tính tới bước sau này sát nhập chưa :D Liệu đồ đạc có đc cân bằng không ---> Tính quá hóa non .

Trong khi sv QL mổi set RX - TL - QN event và hiện tại là SM kiếm mổi set Rxanh Luck 5% củng không ra thì tầm 1-2 tháng nửa sát nhập nửa thì sẽ đi vào đâu đây .

Đua top toàn GC thì làm mất đi giá trị của GC --> Ko ai nạp thể bqt đói :D và GC chuyển dc thì mất đi trầm trọng giá trị của nó . Có thể trao = WC mà

+ Có thể chọn phức án là vẩn đua top iteam nhưng có thể top 1 thì set Luck 1op - Top 2 thì set 1op - Top 3 thì có thể set radom . Top 4--10 có thể là pcp . Như vậy iteam sẽ ko bị mất giá và sau này củng có thể sn vào sv đồ đạc ko xa xít cho lắm .

Nếu tính tới hiện tại vì dụ SM sáp nhập vào QL đi nửa thì đồ nó cân = đến đâu khi SM ko có dc 1 set rx Luck 5% :))

TÍnh toán của BQT kiểu này kô ổn cho lắm đấy .

a ko hiểu a ý admin nghĩ là sẽ lấy cột mốc sv Sức Mạnh đến sát nhập với những sv Tiếp Theo như sv HT thôi :D lấy đó mà làm cột móc :D nếu ra sv mới thì cũng như vậy đua tóp bằng GC thì sao này nếu Sát Nhập thì Sức Mạnh sẽ Sát nhập với sv mới đơn giản thế mà a nghĩ ko ra ha a e chỉ chém gió cho vui thoi hehe :D

duythanh123456
17-09-2014, 12:41 PM
ko đóng cửa MU đi thôi

Còi Đua Đòi Muzik
17-09-2014, 12:43 PM
- đừng bắt QL chúng e phải chết như thế ADM ơi

HieuNhocii
17-09-2014, 12:44 PM
hứa với lòng ra sv sau từ giã mu-hanoi.nét next

duythanh123456
17-09-2014, 12:48 PM
ra 1 sv mới tên la Diêm Vương đi vkl BQT thế F10 enter ai prô Aoe đế chế Hànội rôm 18 phòng Bóng Ma nhé chấp chon Shang solo . 1-1

zindo6789
17-09-2014, 12:48 PM
a ko hiểu a ý admin nghĩ là sẽ lấy cột mốc sv Sức Mạnh đến sát nhập với những sv Tiếp Theo như sv HT thôi :D lấy đó mà làm cột móc :D nếu ra sv mới thì cũng như vậy đua tóp bằng GC thì sao này nếu Sát Nhập thì Sức Mạnh sẽ Sát nhập với sv mới đơn giản thế mà a nghĩ ko ra ha a e chỉ chém gió cho vui thoi hehe :D

Thằng e chỉ được cái nói đúng :))

duythanh123456
17-09-2014, 12:51 PM
sát nhập đéo cần biết mà tao đầu tư giờ đồ ai mua cho tao sang HT đồ ko dáng giá 10 ngìn

Thành Trần
17-09-2014, 12:51 PM
Thằng e chỉ được cái nói đúng :))

hehe thấy rùa nói chuẩn ko admin nghĩ gì làm gì suy nghĩ là sẽ ra 1 cái đáp án :D

HieuNhocii
17-09-2014, 12:53 PM
1 điều tốt nhất dành cho DQT , bon chen sat nhập làm gì, sv nào nấy chơi, chán thì bán acc nghĩ hết đi

zinlu
17-09-2014, 12:54 PM
Các bạn qua Mu khác mà chơi đi, bây giờ Mu FPT dẹp rồi, Mu lậu giờ ra cả đống, nhiều Mu cũng tồn tại 3-4 năm, qua đó chơi còn hơn chơi ở cái Mu ngu si này? nghĩ sao DV cho sát nhập với HT, đầu ADM toàn là rơm rạ

duythanh123456
17-09-2014, 12:56 PM
uk thế nge còn có lý tôi VD con cái của mấy ông BQT hay ADM mod gi đấy đang 15 tuổi bảo con mấy ông đánh nhau với thằng 20 tuổi sem có thắng được kô ngĩ sao sát nhập với HT bọn nó RL 14 lần đồ khủng vkl ra

Pisces
17-09-2014, 01:22 PM
Mọi ý kiến các bạn cứ thảo luận và chúng tôi sẽ tiếp thu và xem xét có thay đổi hay không theo chiều tốt nhất nhé !

mọi cmt kích động quần chúng sẽ ban nick không báo trước

zinlu
17-09-2014, 01:23 PM
Lại ban nick=))

--- Mako ---
17-09-2014, 02:22 PM
hứa với lòng ra sv sau từ giã mu-hanoi.nét next
Me too, Bỏ mẹ cái MU thiếu trách nhiêm này đi thôi.
dự là tg lai ko xa mu-hanoi.net sẽ biến mất vĩnh viễn

VanDamMeQ8
17-09-2014, 02:40 PM

Nói như em thì sẽ ko bao h hưởng thụ đc cái cảm giác socket là gì đâu :))

Thành Trần
17-09-2014, 02:48 PM
Nói như em thì sẽ ko bao h hưởng thụ đc cái cảm giác socket là gì đâu :))

e nói a nếu muốn hưởng thụ socket thì dễ lắm a thì mình hãy làm menber tâm huyết của sv đi thì sẽ có ngày niếm dc mùi vị socket thôi :D chứ chơi 1 2 3 tháng chán rồi bán acc nghĩ đơi sv mới ra :D thì thôi e ko chịu nhiệt nỗi e và ken đã nói rồi ở lại sv này chơi ko chuyển qua sv mới đâu :D

nnvpnt
17-09-2014, 03:13 PM
upppppppppppppppppppppppppp

VanDamMeQ8
17-09-2014, 06:05 PM
e nói a nếu muốn hưởng thụ socket thì dễ lắm a thì mình hãy làm menber tâm huyết của sv đi thì sẽ có ngày niếm dc mùi vị socket thôi :D chứ chơi 1 2 3 tháng chán rồi bán acc nghĩ đơi sv mới ra :D thì thôi e ko chịu nhiệt nỗi e và ken đã nói rồi ở lại sv này chơi ko chuyển qua sv mới đâu :D

Muhn thì 4 tháng 1sv chắc ai củng biết , còn mún tâm huyết thì về huyền thoại đi em :))

HieuNhocii
17-09-2014, 07:08 PM
ra sv mới thì k nói đi, MU nào cũng thế mà, z. sát nhập, cái thứ 1: ADM đã thão luận ý cũa ae game thu cã chưa, hay là mình là ADM, mình mún làm gì thì làm, buộc các gamethu phãi tuân ý nghe lệnh, cái nào ra cái đó chứ, nhất là dm mấy thằng sv QL, thich sát nhập, b.h nó sát nhập đó thì đừng có nói gì nữa cã nhé

VanDamMeQ8
18-09-2014, 08:53 AM
QL đả đi vào dĩ vãng =)) , h tranh thủ sang HT mua hàng dc rồi đấy , không mua đợi nó sn rồi thì ko ai bán cho mà mua đâu :))

ohlala
18-09-2014, 09:16 AM
tốt nhất ADM cho QL sát nhập sang DV thôi.
DV là SVHT2 rồi.
giờ cho sang SVHT 1 mấy SV khác anh sánh đc =))

botchien
18-09-2014, 10:34 AM
Thi` chia tay ko doi` wau`............:))