PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Tương Lai của sv mới nhất hiện nay . sv sức mạnh. nghĩ đến mà buồn

misadu01
17-09-2014, 07:43 AM
vâng. adm có những ý kiến táo bạo đưa ra là DV và QL sẽ về sv HT 1 sv gọi là cũ của cụ các sv. với những nv già làng nhất từ trước đến nay. cả sv không 1 dk nào là ko có sét sk full+15. ai cũng max 4 cột có người còn thừa cả 100k poin chẳng để làm gì.
vậy hiển nhiên đến 1 thời gian nào đó Sức mạnh chỉ còn vài chục người chơi tâm huyết cũng sẽ bị sát nhập về HT ư. và những sv mới sắp tới như 1 chu kì cũng sẽ về sv HT khi mà ae tâm huyết chỉ còn vài chục người chơi /3 4 sv ư. tôi không giám nghĩ đến điều này vì 1 iteam khủng của sv mới như w3 dw trắng có giá 3t vnd> sau 4 5 tháng nó còn 100vc với tỉ lệ 1:15 nếu về HT. thế iteam cực hiếm của sv mới giá trị như các ông adm nói thì giá trị thật tôi xin phép ae game thủ cười vào mặt cái thằng adm nói ra cái câu này để quảng cáo sv mới
tiếp theo. khi sát nhập sv. điều hiên nhiên các ông sẽ tặng poin = ăn ev.+ ăn điểm ut để lên poin 1 cách nhanh chóng/ xin lỗi các ông nhé. nếu sn thì sang mẹ sv cũ mua cái xác còn ngon hơn ngàn lần cũng đéo = cái tiền ăn poin ev và ăn điểm ut các ông tặng./ thực tế nó thế.
còn đồ giữa sv bị sát nhâp với sv được sát nhập nói 1 ít ở trên rồi đéo nói nữa. giờ ae đồng ý với câu nói tất cả những sv mới cũ đều về HT thì nghỉ mu này đê cho lành. thì like cho tôi cái. 30 LIke cho cái topic này tôi sẽ có clip detlet cái acc ở sv SM mà tôi bỏ ra gần 5m đến thời điểm này. và vĩnh biệt cái mu được gọi là mu lợi dụng. nói con mẹ thẳng baned thì baned mẹ luôn bh cũng đéo cần gì hết. chán lại càng chán. lỗi thì càng lỗi. mà nát thì tan nát

KoTen113
17-09-2014, 07:45 AM
hãy lấy DV+QL làm tấm gương

Mẹ Cô Hàng Xóm
17-09-2014, 07:46 AM
Uppppp Cho 1 Bài Viết hAY

misadu01
17-09-2014, 07:48 AM
hãy lấy DV+QL làm tấm gương

chính sách mới. không đua top tháng lấy iteam ở sv mới để sau này sát nhập sv cũ lây tiền đua top ý mà mua lại iteam của sv cũ :)) xin lỗi ae nhé. đệt mẹ cái chính sách đầu khấc

phuonganh96
17-09-2014, 07:53 AM
a nói đúng lam'..e rs cũng thấp nhưg k thix về sv khác

vohoaison
17-09-2014, 07:57 AM
Chuẩn vãi 1 Like

TanGamCau
17-09-2014, 08:00 AM
up 1 vì MU tươi cmn sáng :))

LoveYou_LoveMe
17-09-2014, 08:09 AM
upppppppppppppppppppppppppp

--- Mako ---
17-09-2014, 08:19 AM
cứ tàn SV cũ lại mở SV mới hút máu tiếp, rồi cũng sẽ đến 1ngày mu-hanoi.net sẽ chỉ như 1 đống rác ko hơn ko kém
Đang mất uy tín 1 cách nặng nề, ng chơi ngày càng bức xúc và chán nản nhiều hơn.
có lẽ mình sẽ là ng tiếp theo vĩnh biệt Mu-hanoi.net

abckkmh1
17-09-2014, 08:28 AM
Like Mạnh!! ADM quân tâm *** j đâu SN là SN luông Vĩa ***.

ShayneWard
17-09-2014, 09:34 AM
các bạn buồn cười nhỉ không có đòn bẩy kinh tế thì sao mà tồn tại sv được vì vậy mà phải sát nhập.
2 sv trên số lượng nạp thẻ quá thấp không đủ kinh phí để người ta duy trì sv vì vậy phải sát nhập là đúng.
sát nhập sv từ trước tới giờ là 1 điều ko thể tránh khỏi và các ban cũng đã quen rồi vì vậy chỉ cần bàn luận về phương thức sát nhập thôi.

bengls
17-09-2014, 11:07 AM
đkm hi vọng cái sv nó tồn tại lâu. Exp Drop thấp đồ đắt vcc đùng 1 cái 6 cái event ng chơi ngỉ hơn nửa hack+lag+dis như cơm bữa bán acc liên khúc dkm CHÁN

Thành Trần
17-09-2014, 11:36 AM
uppppppppppppppppp admin thì vkl quá hack thì 3 ngày sao vào giải quyết nói là ko thu hồi dc số iteam bạn và chỉ thu hồi dc số vp người ta đã mua vậy sao ko thu hồi lại iteam của tôi và trả cho người ta vp mà người ta đã mua đi admin nc giống con nít vkl còn trian thì lagggggggggggggg + dissssssssssssssss mình nói thì cứ nghĩ mình nói thì xạo lồn tao đã nói rồi nếu có 1 sv mới thì sẽ đéo còn 1 ae nào luyến tiếc nữa đâu thì mu-hanoi.net bây h vkl ra admin thì 2 3 ngày sao mới vào giải quyết rồi ko thu hồi dc ôi trời ơi

misadu01
17-09-2014, 11:42 AM
các bạn buồn cười nhỉ không có đòn bẩy kinh tế thì sao mà tồn tại sv được vì vậy mà phải sát nhập.
2 sv trên số lượng nạp thẻ quá thấp không đủ kinh phí để người ta duy trì sv vì vậy phải sát nhập là đúng.
sát nhập sv từ trước tới giờ là 1 điều ko thể tránh khỏi và các ban cũng đã quen rồi vì vậy chỉ cần bàn luận về phương thức sát nhập thôi.
dù biết mu này 4rom không cho quảng bá mu nhưng tao vẫn nói cho mày biết. mỗi mu mở ra đều được gọi = cái từ kinh doanh game online. nhưng cách mà người ta kinh doanh sao cho hợp lý. những khách hàng được gọi là thân quen phải giữ lấy họ chứ địt có chuyện dồn họ vào 1 cái bãi rác và mong họ bỏ tiền ra Như sv HT nhé. oke
Kinh doanh làm sao cho ae bỏ tiền ra được những phút giây gọi là đáng đồng tiền bát gạo. chứ đéo phải cứ 6 tháng là mở 1 cái chợ mới để thu hút thẻ. có nhiêu mu họ đâu có dùng cách sn sv chủ này với sv chủ khác. họ vẫn tồn tại. mà ngược lại là dm làm ăn phát triển 1 cách khó hiểu như gamethu qua đó xem nó làm thế nào rồi quay lại đây mà cmt nhé. lỡ đầu tư vào mu này rồi. bh thấy thế phải chịu/. vcl

k3nshjn
17-09-2014, 11:42 AM
bạn ơi mu hanoi.net từ trc đến giờ cứ 3 tháng lại có 1 sv mới . vì thế đừng lên đầu tư quá nhiều vào làm gì.
vâng. adm có những ý kiến táo bạo đưa ra là DV và QL sẽ về sv HT 1 sv gọi là cũ của cụ các sv. với những nv già làng nhất từ trước đến nay. cả sv không 1 dk nào là ko có sét sk full+15. ai cũng max 4 cột có người còn thừa cả 100k poin chẳng để làm gì.
vậy hiển nhiên đến 1 thời gian nào đó Sức mạnh chỉ còn vài chục người chơi tâm huyết cũng sẽ bị sát nhập về HT ư. và những sv mới sắp tới như 1 chu kì cũng sẽ về sv HT khi mà ae tâm huyết chỉ còn vài chục người chơi /3 4 sv ư. tôi không giám nghĩ đến điều này vì 1 iteam khủng của sv mới như w3 dw trắng có giá 3t vnd> sau 4 5 tháng nó còn 100vc với tỉ lệ 1:15 nếu về HT. thế iteam cực hiếm của sv mới giá trị như các ông adm nói thì giá trị thật tôi xin phép ae game thủ cười vào mặt cái thằng adm nói ra cái câu này để quảng cáo sv mới
tiếp theo. khi sát nhập sv. điều hiên nhiên các ông sẽ tặng poin = ăn ev.+ ăn điểm ut để lên poin 1 cách nhanh chóng/ xin lỗi các ông nhé. nếu sn thì sang mẹ sv cũ mua cái xác còn ngon hơn ngàn lần cũng đéo = cái tiền ăn poin ev và ăn điểm ut các ông tặng./ thực tế nó thế.
còn đồ giữa sv bị sát nhâp với sv được sát nhập nói 1 ít ở trên rồi đéo nói nữa. giờ ae đồng ý với câu nói tất cả những sv mới cũ đều về HT thì nghỉ mu này đê cho lành. thì like cho tôi cái. 30 LIke cho cái topic này tôi sẽ có clip detlet cái acc ở sv SM mà tôi bỏ ra gần 5m đến thời điểm này. và vĩnh biệt cái mu được gọi là mu lợi dụng. nói con mẹ thẳng baned thì baned mẹ luôn bh cũng đéo cần gì hết. chán lại càng chán. lỗi thì càng lỗi. mà nát thì tan nát

abckkmh1
17-09-2014, 11:47 AM
kíck động??? ư phải học hỏi ban quản trị nhiều!!! ít ra cũng cho ae bỏ phiếu đùng 1 cái SN 2` V~

KoTen113
17-09-2014, 11:51 AM
sv HT to như bánh xe bò vậy

BuiDoi
17-09-2014, 11:54 AM
các bạn phải biết là MU cần phải có kinh phí để duy trì chứ , các bạn k thấy MU FPT hồi trước ak, ra sv mới liên tục mới thu hút mem vào để 1 sv cũ wai ai mà dám vào chơi chỉ biết lợi cho mình mà k nghỉ đến ng khác ak

LinhhoncuaTeam
17-09-2014, 11:59 AM
ADM đã thíc như thế thì ý kiến của ae gamt thủ còn đc quan tâm k nhỉ. hay thíc là làm thôi. MU ha nội dần mất uy tín quá.thế này chắc 1 tg nữa chỉ có ADM+CÁC mod chơi thôi ^^

17111990
17-09-2014, 12:01 PM
Rất cảm ơn chủ thớt vì một bài viết "bựa" nhưng rất hay, rất đúng, rất trúng những gì nhiều game thủ đang nghĩ. Tôi thấy rằng, sv SM đang rất ổn định, đùng một cái có event ăn point ngày 2/9 đã làm game thủ bỏ rất nhiều. Cái loại event này không có tí chất xám nào, nhiều tiền thì mạnh, những người không có tiền thì cày rs lồi mồm ra, hơn cả vài trăm rs vẫn thua thiệt rất nhiều về point. Event cục cứt ấy chẳng khác gì đuổi game thủ đi vì họ có cày thế, cày nữa cũng vẫn không bằng ai. Nói hơi dài tí nhưng tóm lại là vì tiền nên TẦM NHÌN TỪ NHÀ XUỐNG BẾP, ĐÉO CÓ CHẤT XÁM

--- Mako ---
17-09-2014, 12:01 PM
đkm hi vọng cái sv nó tồn tại lâu. Exp Drop thấp đồ đắt vcc đùng 1 cái 6 cái event ng chơi ngỉ hơn nửa hack+lag+dis như cơm bữa bán acc liên khúc dkm CHÁN
Ra event hút máu cho nó nhanh còn mở SV mới chứ
Chúng nó chỉ tìm cách hút máu ng thôi, quan tâm đéo gì đâu, làm Dyt gì có định hướng để SV tồn tại lâu dài
Ra Sv mới mới hút đc nhiều máu

misadu01
17-09-2014, 12:20 PM
các bạn phải biết là MU cần phải có kinh phí để duy trì chứ , các bạn k thấy MU FPT hồi trước ak, ra sv mới liên tục mới thu hút mem vào để 1 sv cũ wai ai mà dám vào chơi chỉ biết lợi cho mình mà k nghỉ đến ng khác ak
xin lỗi bạn đuê. mu FPT dưới sự chỉ đạo của BQT cũ những sv TY AH bạn có biết doanht hu của họ những sv đâu với khoảng 5nghìn member chơi 1 sv non rs nó là bao nhiêu không. chỉ khi có thằng trưởng phòng não phẳng khác lên cho toàn những ev óc chó thì từ đó mu fpt chỉ còn là mu của những team đua top lấy phần thưởng thôi.

Lexus_cp
17-09-2014, 12:50 PM
bức xúc VCL ... baned mẹ hết acc đi đệch chơi nữa :12;:12;:12;:12;:12;:12;
hết yêu Mu-hanoi.net rồi chào

zinlu
17-09-2014, 12:55 PM
Các bạn qua Mu khác mà chơi đi, bây giờ Mu FPT dẹp rồi, Mu lậu giờ ra cả đống, nhiều Mu cũng tồn tại 3-4 năm, qua đó chơi còn hơn chơi ở cái Mu ngu si này? nghĩ sao DV cho sát nhập với HT, đầu ADM toàn là rơm rạ=))

--- Mako ---
17-09-2014, 02:24 PM
upppppppppppppppppppppppp

Extracting
17-09-2014, 04:14 PM
MU-HN quanh đi quẩn lại vẫn thế thôi :))~

sv mới đua top event và lại sát nhập về HT

Nói cho cái chung là sv HT vẫn là cái nôi cũ để quay về..

Cũng có rất nhiều ý kiến hay về HT nhưng hầu hết các ADM đều quan tâm đến sv mới :))

Bỏ qua rất nhiều yếu tố về sv HT... Hỏi xem có bh HT lại hot như sv mới ko =))

Với cái chính sách có mới nới cũ như thế này

anhnam234
17-09-2014, 07:28 PM
ae lịke cho thằng chủ topic del acc đê. :))

anhnam234
17-09-2014, 07:29 PM
MU-HN quanh đi quẩn lại vẫn thế thôi :))~

sv mới đua top event và lại sát nhập về HT

Nói cho cái chung là sv HT vẫn là cái bãi rác của mu ha noi rồi. 1 cái bãi rác toàn hack

Cũng có rất nhiều ý kiến hay về HT nhưng hầu hết các ADM đều quan tâm đến sv mới :))

Bỏ qua rất nhiều yếu tố về sv HT... Hỏi xem có bh HT lại hot như sv mới ko =))

Với cái chính sách có mới nới cũ như thế này
sửa lại tí nhé :))

Hero Leo
17-09-2014, 07:57 PM

Chủ pic hơi ngu 1 tí nhé.Cả sv HT giờ chắc ko có dc 3 set sket full đâu mà chém căng quá :))
Đã chơi sv HT chưa mà biết cả sv ko 1 dk nào là ko có set sk full.Mày nghĩ đồ full dễ có thế cơ á

nhocio101
17-09-2014, 08:02 PM

Like mạnh...nói thực ra thì adm bây giờ làm ăn quá nản...hack thì lộng hành ầm ầm mà cũng ko thấy nói đc tiếng nào

anhnam234
17-09-2014, 08:34 PM
Chủ pic hơi ngu 1 tí nhé.Cả sv HT giờ chắc ko có dc 3 set sket full đâu mà chém căng quá :))
Đã chơi sv HT chưa mà biết cả sv ko 1 dk nào là ko có set sk full.Mày nghĩ đồ full dễ có thế cơ á

đi dạo 1 vòng toàn đồ +15 vậy không phải ful thì +20 hay 30 mới là ful hả thằng đầu chó

haunecu
17-09-2014, 08:52 PM

mày qua DV + QL xem đồ chưa mà nói về HT cho tui mày kiếm chút cháo hả quên đi nều về HT tụi tao nghỉ game hết

Lun Ti Te
17-09-2014, 09:05 PM
uppppppp 1 like cho ong anh bai viet wa hay

Lun Ti Te
17-09-2014, 09:09 PM

thàng ngu như con chó này . À mà ko tao nói mày ngu như chó là xúc phạm con chó rồi , mày phai ngu hơn chó mới đúng . may coi ben sv HT có thằng nào ko mặc sét 15 ko . sét 15 ko full ko lẻ set' 16 full hả mày . Về mà đút mặc vào lồn con vơ mày đễ cho khôn 1 tý nha

Hero Leo
17-09-2014, 10:12 PM
DM sao có những thằng người ngu hơn cả dog nhỉ?
Bố hỏi các con ntn gọi là đồ full hả con?
Đồ sk 15 2 of 45 thì gọi là đồ full à?hay 444510 mới dc gọi là full hả các con.
Đã ngu thì đừng có sủa

Hero Leo
17-09-2014, 10:13 PM
đi dạo 1 vòng toàn đồ +15 vậy không phải ful thì +20 hay 30 mới là ful hả thằng đầu chó

+15 thì là đồ full à con Chó săn thải hồi :))
Đồ 444510 mới dc gọi là full con nhé.Còn loại 44510 vẫn chưa dc là full đâu con zai.
Ngu thì đi học lại đi

Hero Leo
17-09-2014, 10:15 PM
thàng ngu như con chó này . À mà ko tao nói mày ngu như chó là xúc phạm con chó rồi , mày phai ngu hơn chó mới đúng . may coi ben sv HT có thằng nào ko mặc sét 15 ko . sét 15 ko full ko lẻ set' 16 full hả mày . Về mà đút mặc vào lồn con vơ mày đễ cho khôn 1 tý nha

Lại 1 con chó sv DV óc cứt rùi.Cứ set 15 thì gọi là đồ full à con.
Mày qua HT xem còn bao nhiêu set 15 shop,bao nhiêu set 15 1 of,2,of.......

anhnam234
17-09-2014, 10:33 PM
xl ae cho tôi đc địt bà thằng hero leo 1 nghìn phát cho cả họ nó khôn ra nhé. đồ 4 op ex dc coi là ful vầy 2 op ex + 5 op sk là bao nhiêu op hả con chó ngu đần. + 15 dc gọi là full +. cũng như + 28op dc coi là full op. thằng não chó

anhnam234
17-09-2014, 10:36 PM
bố m nói thẳng chỉ cần set tt 5% 3 sk +15. bố m khẳng định rằng bố lu cả cái sv ql phẳng như san lấp mặt băng luôn

Hero Leo
17-09-2014, 10:38 PM
xl ae cho tôi đc địt bà thằng hero leo 1 nghìn phát cho cả họ nó khôn ra nhé. đồ 4 op ex dc coi là ful vầy 2 op ex + 5 op sk là bao nhiêu op hả con chó ngu đần. + 15 dc gọi là full +. cũng như + 28op dc coi là full op. thằng não chó

Con mới chơi hay là cố tình nói ngu thế Nam Chó Săn thải hồi :))
Đồ full là full nhé.Đừng có dc gọi là full.444510 là full hay 44510 là full thế nam chó săn
Bố nói cho con nghe nhé.Đồ sk 2,3,4 of vẫn chỉ là thường thôi con.Chưa dc gọi là full đâu con zai Chó Săn thải hồi :))
Con đi tất cả các sv hỏi hộ bố xem 44510 là full hay 444510 mới là full hả con

Hero Leo
17-09-2014, 10:40 PM
bố m nói thẳng chỉ cần set tt 5% 3 sk +15. bố m khẳng định rằng bố lu cả cái sv ql phẳng như san lấp mặt băng luôn
Bố đang hỏi con như nào gọi là đồ full kìa.Thằng óc chó săn thải hồi Namdz

KoTen113
17-09-2014, 10:41 PM
còn thiếu 30% nữa nhé

Hero Leo
17-09-2014, 10:44 PM
Bố còn viết thiếu of 30% zen nữa nhé con zai Nam chó săn thải hồi.Đồ full thì of sẽ phải là 44451030 nhé con :24;:24;:24;:24;

anhnam234
17-09-2014, 10:44 PM
cả họ mày giống dại hả hero leo may ko hiểu tiếng nguời hay cố tình ngu như xúc sinh. ful ful cái mả bà mày. topic nói cái zi. ban luan ve đồ ful à. dm thằng não chó

Hero Leo
17-09-2014, 10:47 PM
cả họ mày giống dại hả hero leo may ko hiểu tiếng nguời hay cố tình ngu như xúc sinh. ful ful cái mả bà mày. topic nói cái zi. ban luan ve đồ ful à. dm thằng não chó

Thế sao con to mõm gọi đồ +15 là full thế.Đã ngu lại còn tỏ vẽ hiểu biết.
Chó săn thải hồi đến là nhục con nhỉ :))

anhnam234
17-09-2014, 10:47 PM
sv ht chơi dk max poin dùng 30% zen để lấy zen về tế bố mày à thằng óc chó. :)) hình như m là thằng não chó bị bắt hack 4 lan thì phải

anhnam234
17-09-2014, 10:49 PM
:)) nge cái từ xa thải sao mà tao muốn dí dái vào mồm con bà mày để cái dòng họ m bớt ngậm cặc sủa bậy thế ko biết :))

Hero Leo
17-09-2014, 10:50 PM
sv ht chơi dk max poin dùng 30% zen để lấy zen về tế bố mày à thằng óc chó. :)) hình như m là thằng não chó bị bắt hack 4 lan thì phải

Con kêu gào đồ 15 thì gọi là full lên bố nói cho con hiểu thôi Chó săn :))
of đủ của 1 món đồ dc gọi là full phải là 44451030 con nhé
Còn of vũ khí dc gọi là full thì phải 10.2.20.7.8
Lần sau trước khi sủa nhớ lên google tìm hiểu con nhé

anhnam234
17-09-2014, 10:51 PM
m có cần bố mày gui cái topic tự nghỉ sbh để m mang về làm di tự để lên bàn thờ tổ nhà m để cái dòng tộc mày qùy xuống thờ không :D

Hero Leo
17-09-2014, 10:52 PM
:)) nge cái từ xa thải sao mà tao muốn dí dái vào mồm con bà mày để cái dòng họ m bớt ngậm cặc sủa bậy thế ko biết :))

Cầm set 5% mà lu cả sv DV này con zai.Gặp bố mày AnZu nhé
Loại chó thải hồi ko biết nhục lại còn la liếm sủa
ADM nó khinh cái loại chó phản chủ như mày con ơi :))

anhnam234
17-09-2014, 10:53 PM
địt bà cái thằng não chó này óc chó vcl. thằng chủ topic nói full +15 . thế + 15 ko ful thì + thêm con bà m nữa à. nó nói đến op ex k. địt cụ kị m óc chó cũng phải hiểu tí ngôn ngữ hoạt động của loài nguời chứ

Hero Leo
17-09-2014, 10:54 PM
m có cần bố mày gui cái topic tự nghỉ sbh để m mang về làm di tự để lên bàn thờ tổ nhà m để cái dòng tộc mày qùy xuống thờ không :D

Ôi tự nghỉ :)) nói ko nhục à
Tự nghỉ hay bị thải hồi.Đã là chó săn thì chủ nó dùng lúc nào biết lúc đó thôi con .
Chó săn khi đã ăn cứt nhiều ===>>ngu đi thì ko chủ nào dùng nữa đâu=))

Hero Leo
17-09-2014, 10:56 PM
địt bà cái thằng não chó này óc chó vcl. thằng chủ topic nói full +15 . thế + 15 ko ful thì + thêm con bà m nữa à. nó nói đến op ex k. địt cụ kị m óc chó cũng phải hiểu tí ngôn ngữ hoạt động của loài nguời chứ

Ngu thì trước khi sủa phải đọc kĩ nội dung con nhé =))
Chó săn thải hồi óc toàn cứt có khác.Ngu thật..........................

anhnam234
17-09-2014, 10:56 PM
á đù tưởng thằng óc chó nào hóa ra đệ bờm à :)). ngu như chó lại còn cắn y hệt như bờm . chia nửa đoạn đường .kaka

Hero Leo
17-09-2014, 10:57 PM
á đù tưởng thằng óc chó nào hóa ra đệ bờm à :)). ngu như chó lại còn cắn y hệt như bờm . chia nửa đoạn đường .kaka

Đầu của 1 con chó săn quả thật là ngu.Đồ +15 là full :))
Quá khổ cho 1 con chó thải hồi :))

anhnam234
17-09-2014, 11:00 PM
chắc thằng azu óc chó này biết cách up đồ lên + 20 đếm 30 :))

anhnam234
17-09-2014, 11:02 PM
toàn dân xé vé với đánh giầy mơ về 1 ngày đồ ful +là 16 hay 17. :)) não chó bờm nào chó lấy. bờm đấy chó a zu đây :))

anhnam234
17-09-2014, 11:04 PM
đồ + 15 chưa ful thì up 2 cái vú của con mẹ mày vào đi cho nó ful. nếu còn chưa ful thì + hưởng lol mẹ mày vào luôn cho ful :))

Hero Leo
17-09-2014, 11:05 PM
chắc thằng azu óc chó này biết cách up đồ lên + 20 đếm 30 :))

Đồ 15 chắc 1 con chó săn cũng chưa bao giờ dc nhìn nhỉ?
Mu giờ lại có thêm đồ 16,17 nữa hả con
Càng nói con càng ngu thêm đấy Chó Săn namdz :))

topkul1234
17-09-2014, 11:05 PM
Nói chung là mầy thằng HT định rình SN để kiếm chút cháo đó mà . đề nghị QL với DV mà về HT thì ae nên nghỉ hết ko bọn HT đc lợi đó

KoTen113
17-09-2014, 11:06 PM
mày làm thầy bói dc rồi đó nam Chó dại à. về nhà bói xem ông bà mày khi nào lên bàn ngồi nhé :)

Hero Leo
17-09-2014, 11:06 PM
đồ + 15 chưa ful thì up 2 cái vú của con mẹ mày vào đi cho nó ful. nếu còn chưa ful thì + hưởng lol mẹ mày vào luôn cho ful :))

Đi làm Chó Săn chắc dc ADM cho lên full +16 con zai nhỉ :))

anhnam234
17-09-2014, 11:09 PM
2 thằng não chó đéo nói lại quay ra cắn kìa. nhục nhã cả dòng họ chúng mày chưa . hê hê.

anhnam234
17-09-2014, 11:10 PM
tao mà làm thầy bói tao sẽ bói con mẹ m chịu dc bao nhiêu phát địt của tao koten à :))

Hero Leo
17-09-2014, 11:10 PM
2 thằng não chó đéo nói lại quay ra cắn kìa. nhục nhã cả dòng họ chúng mày chưa . hê hê.

Đi làm Chó săn cho adm xỉ nhục chắc dc up đồ lên +16 full con nhỉ Nam=))

KoTen113
17-09-2014, 11:11 PM
mày làm thầy bói dc rồi đó nam Chó dại à. về nhà bói xem ông bà mày khi nào lên bàn ngồi nhé :)
up cho con chó dại thấy. để về ẳng cho ông bà già nói đi theo tổ tiên khỏi mất tiền tàu xe.chúc GD đi thong thả

Hero Leo
17-09-2014, 11:12 PM
tao mà làm thầy bói tao sẽ bói con mẹ m chịu dc bao nhiêu phát địt của tao koten à :))

Thầy bảo là anhnam234 chịu khó van xin quỳ nạy ADM lần nữa để dc làm Chó Săn tiếp thì sẽ khôn hơn bây giờ 1 chút.
Nếu van xin adm cho làm Chó săn thì sẽ dc up đồ lên +16 +17 full :))

anhnam234
17-09-2014, 11:12 PM
:)) hero leo . 1 thằng não chó vừa từ châu phi trở về ko hiểu tiếng kinh của ng việt. óc bò . óc chó nó = óc mày

anhnam234
17-09-2014, 11:14 PM
đồ 15 còn cứ cắn là chưa full. vậy up thêm 2 cái vú của con mẹ mày vào. nhớ đặt bkhc vào ko mất vú. ô già m lại mút vú chó hero leo à :)

Hero Leo
17-09-2014, 11:15 PM
:)) hero leo . 1 thằng não chó vừa từ châu phi trở về ko hiểu tiếng kinh của ng việt. óc bò . óc chó nó = óc mày

Thôi đừng tự sướng nữa con ơi.Van xin ADM cho làm Chó Săn tiếp đi.
Thải hồi ko biết nhục mà còn sủa =))

anhnam234
17-09-2014, 11:16 PM
quên up luôn cả cái lol mẹ mày vào mà dùng cho ful :)). dòng họ m loạn luân đẻ ra m hero leo à

Hero Leo
17-09-2014, 11:17 PM
đồ 15 còn cứ cắn là chưa full. vậy up thêm 2 cái vú của con mẹ mày vào. nhớ đặt bkhc vào ko mất vú. ô già m lại mút vú chó hero leo à :)

Thế cứ 15 là full à con.Bố phải khẳng định thêm là con quá ngu.
1 thời làm Chó Săn thuê cho ADM.Lại còn khẳng định mình là thành viên BQT mà ko hiểu đồ full thì of nó như nào :))

anhnam234
17-09-2014, 11:18 PM
:)) loại óc chó. :)) cái id hero leo này chắc dí mõm vào bãi cứt mà thở. loại óc chó.:)). 15 chưa full thì ốp luôn cả con bà cô tổ nhà m vào cho full. kaka

anhnam234
17-09-2014, 11:19 PM
15 chưa ful thì ốp cả con bà nội m vào cho ful :)). quên. ốp luôn cả bà ngoại m vào cho full :))

Hero Leo
17-09-2014, 11:19 PM
:)) loại óc chó. :)) cái id hero leo này chắc dí mõm vào bãi cứt mà thở. loại óc chó.:)). 15 chưa full thì ốp luôn cả con bà cô tổ nhà m vào cho full. kaka

ADM dạy Chó Săn là đồ 15 là full à :))
Từ ngày bị thải hồi có vẻ ức chế quá con nhỉ namdz Chó Săn thải hồi

anhnam234
17-09-2014, 11:21 PM
up luôn cả tổ họ m vào cho full. :)) 15 chưa ful chắc phải up 15 đời bà cô tổ nhà m vào mới full :))

Hero Leo
17-09-2014, 11:21 PM
up luôn cả tổ họ m vào cho full. :)) 15 chưa ful chắc phải up 15 đời bà cô tổ nhà m vào mới full :))

Chó săn thải hồi có vẻ ức chế nhỉ =))

anhnam234
17-09-2014, 11:22 PM
chưa ful nữa thì để tao dí cặc vào mồm mẹ mày + 15. chật nick luôn. ful chưa :))

anhnam234
17-09-2014, 11:24 PM
:)) cả dòng họ 5 đời nhà m vào r. full chưa. :)). adm dạy up cả con bà m vào đầu khấc tao là full kaka

Hero Leo
17-09-2014, 11:26 PM
:)) cả dòng họ 5 đời nhà m vào r. full chưa. :)). adm dạy up cả con bà m vào đầu khấc tao là full kaka

Có vẻ ức chế quá nhỉ Chó Săn thải hồi :))
Tưởng đi làm chó săn thành viên BQT là oai.Nhưng ngỡ đâu nhục đến khổ :))

0978xxxx
17-09-2014, 11:48 PM
các bạn giờ mới nhận ra điều đó ak =)) t cũng biết mu này từ sv hoàng kim đến HT nhưng k chơi mãi đến PH và QN chơi cũng đủ để hiểu cái quy luật này rồi chỉ 4tháng là có 1 sv mới các bạn nghĩ giờ các bạn chơi k muốn ra sv mới k muốn sát nhập thế định full bao nhiêu sv đồ bọn tớ sn với huyền thoại cũng thua xa nhé chứ đừng tường là có đồ ngon chơi luôn biết tin sn cái ae HT vc đang 1x10 xuống còn 1x3 mà bọn t vẫn phải mua để rs ut cho bằng poit còn pk adm cũng phải làm ăn giờ trông chờ gì khi đồ các bạn có đủ rồi poit cũng đủ có khi cả sv đc vài người may ra là nạp đc cái thẻ vào để mua quà đb pk cho sướng nên đừng kêu ca làm gì cả -_-

TruongVoKy
18-09-2014, 01:13 AM
các bạn giờ mới nhận ra điều đó ak =)) t cũng biết mu này từ sv hoàng kim đến HT nhưng k chơi mãi đến PH và QN chơi cũng đủ để hiểu cái quy luật này rồi chỉ 4tháng là có 1 sv mới các bạn nghĩ giờ các bạn chơi k muốn ra sv mới k muốn sát nhập thế định full bao nhiêu sv đồ bọn tớ sn với huyền thoại cũng thua xa nhé chứ đừng tường là có đồ ngon chơi luôn biết tin sn cái ae HT vc đang 1x10 xuống còn 1x3 mà bọn t vẫn phải mua để rs ut cho bằng poit còn pk adm cũng phải làm ăn giờ trông chờ gì khi đồ các bạn có đủ rồi poit cũng đủ có khi cả sv đc vài người may ra là nạp đc cái thẻ vào để mua quà đb pk cho sướng nên đừng kêu ca làm gì cả -_-
Chung chí hướng với tôi đấy.
Tuy nhiên HT Tôi vẫn có acc để PK Chơi chơi
SV Mới thì vẫn chơi 2 tháng bùa hết phim.Đâu tư làm gì khí sau vài tháng lại về với HT
_____Qua nửa đời phiêu dạt Ta lại về úp mặt vào sông quê________

misadu01
19-09-2014, 08:52 PM

sao bọn m ngu thế. vc x10 thì chơi làm lồn gì cho mệt người. như sv QL chúng nó cầy với mức exp khi mới open là 150 hay 200 giờ sang HT 300 đến 400.riêng cái này đã làm mất đi khả năng nhiệt huyết của người chơi rồi. còn xin lỗi mày thằng member rr của HT nhé. chúng mày bỏ ra 10 thì ảe QL cũng bỏ ra 10. đéo kém 1 xu nào đâu. cái quan trọng của chúng mày là gắn bó với sv rác 3 4 năm đúng ko. còn QL thì chỉ có vài tháng .
tao giám cược với mày cả cái sv QL địt thằng nào qua HT trụ được 1 tháng .:)) chúng m có muốn QL DV sang Ht thì chỉ đông member lên vài ngày rồi từ từ ng ta bỏ game nghỉ sạch. SV HT lại trâu đánh với chó. toàn gương mặt thân quen mà thôi lên đưng la liếm các topic thảo luận như này

haixeom
19-09-2014, 09:23 PM
SN SN lien tung tuc Mu ha noi truyen thong roi ae oi.Cứ cái đà như thế nào éo đứa nào giám chơi Mu hà nội nữa .Cũng là hồi chuông cảnh báo cho sv SM .hay nên suy nghĩ thật kỹ nhé đừng để rồi lại giống QL & DV như lúc này.Nói ví von 1 chút thằng học sinh cấp 1 lớp 5 chạy điểm 1 phát đc lên cấp 3 lớp 10 học (ko cần phải học qua cấp 2 làm chị đỡ tốn kém).^^thick quá phải ko ae

rocket1h
19-09-2014, 11:30 PM
bác này nói thấy cũng có lý của mình , nói cũng rất hay xác với thực tế !tôi lâu rồi k chơi nữa , thỉnh thoảng dạo qua DD xem AE thế nào thôi ,chứ tui nghĩ từ lúc xuất hiện hack nhan nhản trong game mà ADM làm ngơ kia kìa ! đã vậy tôi k biết thế nào la hack zị mà thằng MOD nó chỉ dựa vào 1 clip của thằng quay tôi đi lag PK đã vu khống tôi hack rồi khóa nick tôi . qua đó là tôi đã thấy lực lượng MOD va ADM tầm cỡ này còn quá non nớt ! chậc... chậc.... chưa biết là ngươi ta tung hack phá hoại game hay là chính họ tự tung ra để kiếm tiền từ những người mua hack để rồi làm ngơ k chừng . bó tay.com.canh ! Noi gì đến việc kinh doanh game mà k suy nghĩ đến tâm tư của AE game thủ chứ , AE nói là nói ở đây cho nhau nghe , chứ chắc j đã có thằng nào ngó tới mà lắng nghe cho AE mình đâu chứ .....

Free Sex For All
20-09-2014, 03:10 AM
úi zời ơi 17 like rồi cố lên ae ơi sắp đủ 30 like =))

misadu01
20-09-2014, 07:00 AM
úi zời ơi 17 like rồi cố lên ae ơi sắp đủ 30 like =))

mày thấy có bao giờ 1 bài viết của member được quá 20Like chưa ở cái mu hà nhội này chưa. nhìn lên và cảm nhận đê :))

HeRoSad
20-09-2014, 07:25 AM
Vâng có lẽ theo cách làm ăn của mấy ông ADM lên tôi đã nghỉ MU này từ rất lâu. Tiết kiệm được một khoản kinh phí nho nhỏ để làm vào việc có ích hơn. Có thêm thời gian để ngủ nghỉ cho khỏe :)). Chứ chơi cái MU này tiền mất mang ức vào người, tổn hại sức khỏe hehe. Có vài lời đóng góp cho vui mong các bác đừng ném gạch em nhé ^^

Chúa Ơi Con Sướng
20-09-2014, 08:04 AM
đã đc 20 like. t like cái nữa còn 9 like là có clip xem. cố lên ae like mạnh đê :))

Mr.Uranus
20-09-2014, 08:13 AM
mình like con sồ 22 rồi 8 người nữa nào

nam
20-09-2014, 09:24 AM
đã like thứ 24 ủng hộ bạn :))

Se7en
20-09-2014, 09:34 AM
mình là 25 chỉ hóng xem delete cái acc 5m vnd nó thế nào
ái like cho minh 10 like delete acc 2m

misadu01
20-09-2014, 09:40 AM
26 like rồi. 30Like nhanh nào. :))

botchien
20-09-2014, 09:49 AM
Ai nghi~ co' vp...cho xin nhe'....Only C..........:53;

ThanGioMU
20-09-2014, 10:31 AM
sát con mẹ mày nhập à , SV mới thì đồ cùi , kiếm đc cái W3 DK 5% phhthp là vip rồi , sát Nhập về HT thì bố mày ỉa vào 100 cái w3 như thế, đồ thì + 13 4% 5% cấp 7 là víp vkl luôn về HT bố mày ỉa vào 1000 sét như thế , nói nhanh cho vuông 1 câu MUhn số 1 Game online cái con củ cặc

botchien
20-09-2014, 10:38 AM
ThanGioMU.....nong' wa' em ve` HT cho di ban' HTG nhu xua em hi`hi`..........:53;

herotuyen2
20-09-2014, 10:46 AM
dù biết mu này 4rom không cho quảng bá mu nhưng tao vẫn nói cho mày biết. mỗi mu mở ra đều được gọi = cái từ kinh doanh game online. nhưng cách mà người ta kinh doanh sao cho hợp lý. những khách hàng được gọi là thân quen phải giữ lấy họ chứ địt có chuyện dồn họ vào 1 cái bãi rác và mong họ bỏ tiền ra Như sv HT nhé. oke
Kinh doanh làm sao cho ae bỏ tiền ra được những phút giây gọi là đáng đồng tiền bát gạo. chứ đéo phải cứ 6 tháng là mở 1 cái chợ mới để thu hút thẻ. có nhiêu mu họ đâu có dùng cách sn sv chủ này với sv chủ khác. họ vẫn tồn tại. mà ngược lại là dm làm ăn phát triển 1 cách khó hiểu như gamethu qua đó xem nó làm thế nào rồi quay lại đây mà cmt nhé. lỡ đầu tư vào mu này rồi. bh thấy thế phải chịu/. vcl

qua game thủ chưa. bác mà đầu tư bên đấy 5m thì giờ cũng chùm 1 sever rồi đấy pap pap :))

anhnam234
20-09-2014, 10:53 AM
28 like. 1 bài viết câu like kinh khủng khiếp từ trước tới giờ :))

herotuyen2
20-09-2014, 10:54 AM
28 like. 1 bài viết câu like kinh khủng khiếp từ trước tới giờ :))

thằng óc lợn. qua k2 sever 9 KS tao đê :)) bãi Kim Cương nhé =)) ko biết cu Nam mặt mẹt giờ cày được bao nhiêu thẻ bên đấy rồi nhỷ =))

hiepxusctn
20-09-2014, 10:56 AM
ké Like thứ 29 cho bài viết xuất sắc còn 1 Like nữa ai click nốt nào =))

misadu01
20-09-2014, 10:56 AM
thằng óc lợn. qua k2 sever 9 KS tao đê :)) bãi Kim Cương nhé =)) ko biết cu Nam mặt mẹt giờ cày được bao nhiêu thẻ bên đấy rồi nhỷ =))

ý chú là thế nào :)) a đang bế quan Lien minh huyền thoại nhé. về game thủ chơi cũng chẳng ra gì. cái gì cũng oánh thuế :))

herotuyen2
20-09-2014, 11:00 AM
ý chú là thế nào :)) a đang bế quan Lien minh huyền thoại nhé. về game thủ chơi cũng chẳng ra gì. cái gì cũng oánh thuế :))

tưởng bảo Admin bên này học gamethuvn :))
game thủ có cái hay của nó. 1 ngày đánh 1 lần thôi =)) nhẹ người hơn. có những thằng chỉ cày tiền chơi lằng nhằng cắm máy tinh tinh. tiền đt hàng tháng + tiền mạng free :))

ShayneWard
20-09-2014, 11:18 AM
Bạn biết cái ĐB gì mà dám bảo cả sv ko 1 con DK nào là ko có set sk full+15.ngồi trong chễnh gạo mà đòi biết chuyện TG,may ra thì bạn biết được chuyện lúa mất mùa hay được mùa thôi :)) vì chỗ bạn ngồi biểu hiện rõ nét nhất =))
Trước giờ vấn đề sát nhập là chuyện bình thường vì ít người chơi thì ko thể duy trì sv được do ko đủ kinh phí và trước khi phát ngôn ra nên nghĩ lại là ngôn từ của mình là đúng hay nổ đừng có hơi 1 tí là HT thế này thế nọ nghen.hãy yên vị với chỗ ngồi của mình thì tốt hơn chứ đừng đụng 1 tí là lên đây vẽ chuyện.
ADM làm vậy là hợp lý bởi đơn giản là mở sv mới thì lượng người chơi tập trung ở sv mới hết và sát nhập những sv còn ít người chơi lại với nhau thì các bạn vẫn phải chơi.

sanhackGHD
20-09-2014, 11:23 AM

like nhiệt tình cho nó up clip dell ác với đồ trị giá 5m.hay chỉ được cái mồm

Bùi Như Lạc
20-09-2014, 11:31 AM
chia chân thôi em đi trước rồi các bác vẫn chưa đi à :)) nhìn sv sm nản vcl mình đập sét 11 mất ko biết bn tiền ngọc bán đc 300kvc :)))))))))))))))))))))))

misadu01
20-09-2014, 11:44 AM
Bạn biết cái ĐB gì mà dám bảo cả sv ko 1 con DK nào là ko có set sk full+15.ngồi trong chễnh gạo mà đòi biết chuyện TG,may ra thì bạn biết được chuyện lúa mất mùa hay được mùa thôi :)) vì chỗ bạn ngồi biểu hiện rõ nét nhất =))
Trước giờ vấn đề sát nhập là chuyện bình thường vì ít người chơi thì ko thể duy trì sv được do ko đủ kinh phí và trước khi phát ngôn ra nên nghĩ lại là ngôn từ của mình là đúng hay nổ đừng có hơi 1 tí là HT thế này thế nọ nghen.hãy yên vị với chỗ ngồi của mình thì tốt hơn chứ đừng đụng 1 tí là lên đây vẽ chuyện.
ADM làm vậy là hợp lý bởi đơn giản là mở sv mới thì lượng người chơi tập trung ở sv mới hết và sát nhập những sv còn ít người chơi lại với nhau thì các bạn vẫn phải chơi.

cái địt bà thằng óc chó này ngu như bò. mày kiếm hộ tao sét+15 sk ở sv QL cái địt cả họ mày

misadu01
20-09-2014, 11:45 AM
vcl vọt xà 32Like rồi. del acc thôi

ShayneWard
20-09-2014, 11:51 AM
cái địt bà thằng óc chó này ngu như bò. mày kiếm hộ tao sét+15 sk ở sv QL cái địt cả họ mày
tự mày chửi mày hả thèn bại não :)) đọc lại cái toppic của mày đi rồi hãy hành động như sau :
1>del cái acc chó ghẻ của mày mà mày sủa là gần 5m
2>đọc lại comment của tao xem có nói về cái lồn +15 sk của mẹ mày ở sv QL ko nhé :))

ShayneWard
20-09-2014, 11:54 AM

cái này là mày nói về sv QL ah :)) cho cái clip đi ko có mọi người ỉa vào mặt mày đấy =))

misadu01
20-09-2014, 12:19 PM
.
thế cái này con zai nói sv nào. :))

misadu01
20-09-2014, 12:21 PM
cái này là mày nói về sv QL ah :)) cho cái clip đi ko có mọi người ỉa vào mặt mày đấy =))

mày có nhìn thấy 2 chữ QL không con. :)) hay mày bị mù màu. tao nói del chứ tao ko nói có clip nhé. muốn có clip ko gọi tao = bố dượng đi

misadu01
20-09-2014, 12:25 PM
mày có nhìn thấy 2 chữ QL không con. :)) hay mày bị mù màu. tao nói del chứ tao ko nói có clip nhé. muốn có clip ko gọi tao = bố dượng đi

ô. có clip à. :)) vậy chờ xíu bố quay clip cho :)) nhầm hàng hhe

ShayneWard
20-09-2014, 12:32 PM
tao đang trả lời mày vì đọc thấy chuối quá là mày biết cái đầu buồi gì mà dám bảo sv HT ko 1 con DK nào là ko có set sk full +15 :)) bố tổ thằng bại não hèn gì máu lên não chậm quá =))

ShayneWard
20-09-2014, 12:33 PM
30 LIke cho cái topic này tôi sẽ có clip detlet cái acc ở sv SM mà tôi bỏ ra gần 5m đến thời điểm này. và vĩnh biệt cái mu được gọi là mu lợi dụng. nói con mẹ thẳng baned thì baned mẹ luôn bh cũng đéo cần gì hết. chán lại càng chán. lỗi thì càng lỗi. mà nát thì tan nát
Vãi con dog ghẻ sủa mồm :))

misadu01
20-09-2014, 12:36 PM
Vãi con dog ghẻ sủa mồm :))

còn mày thì đang cắn đít người mà mày gọi là con dog ghẻ đó. cắn buồi luôn ko này

Thói_Đời
20-09-2014, 12:43 PM
còn mày thì đang cắn đít người mà mày gọi là con dog ghẻ đó. cắn buồi luôn ko này
quay clip đi ku ơi cắn bậy mà ko xấu hổ sao???

misadu01
20-09-2014, 12:44 PM
quay clip đi ku ơi cắn bậy mà ko xấu hổ sao???

để xem trong 32 cái like có bao nhiêu ID clone như mày :))

Free Sex For All
20-09-2014, 03:02 PM
32 like rồi kìa del acc đê nam béo :))

0978xxxx
20-09-2014, 05:07 PM

m nhìn lại cái sv QL của m đi xem cả ngày có ma nào nc k hagy toàn vào cắm ut với train linh tinh đm nói mà đéo biết nghĩ ak ngủ học m sang sv HT đi xem ae bọn t nc ntn nhé đéo biết thỳ dựa cột mà nghe lồn mẹ cái bọn ae hà nội chó cậy gần nhà

misadu01
20-09-2014, 07:45 PM
m nhìn lại cái sv QL của m đi xem cả ngày có ma nào nc k hagy toàn vào cắm ut với train linh tinh đm nói mà đéo biết nghĩ ak ngủ học m sang sv HT đi xem ae bọn t nc ntn nhé đéo biết thỳ dựa cột mà nghe lồn mẹ cái bọn ae hà nội chó cậy gần nhà

??? topic nói về sv Sức mạnh. liên quan gì đến QL.
4rom nói chuyện game liên quan gì đến ae hà nội.
tao xin phép tất cả ae sv SỨc Mạnh . 32 người like ở topic này nói riêng và toàn thể ae hà nội nói chung. địt vào mồm con mẹ mày 3 vạn phát

misadu01
20-09-2014, 07:46 PM
32 like rồi kìa del acc đê nam béo :))

từ từ. cho ảe ít đồ rồi del. :)) kể phải câu 50 like mới đúng 30 lịke nhanh vl :)). đối địch với mình nhiều thế. 4rom 32 thằng còn ingame đéo đếm được :))