PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ae vào xem 1 chút nhé

newstar148
15-09-2014, 02:59 PM
hiện tại sv có 1 nv là Cryvvolf đi lừa đảo . AE để ý nhé k đến lúc bị nó lùa r lại nhè đầu Crywolf mà chửi

Thành Trần
15-09-2014, 03:03 PM
hiện tại sv có 1 nv là Cryvvolf đi lừa đảo . AE để ý nhé k đến lúc bị nó lùa r lại nhè đầu Crywolf mà chửi

có khi nào chủ acc Crywofl thật rồi làm cái tến Cryvvolf giả để đi lừa đảo ko ta :D

newstar148
15-09-2014, 03:04 PM
có khi nào chủ acc Crywofl thật rồi làm cái tến Cryvvolf giả để đi lừa đảo ko ta :D

bảo ADM check IP đi bạn xem có trùng k là biết ngay ý mà

Thành Trần
15-09-2014, 03:13 PM
bảo ADM check IP đi bạn xem có trùng k là biết ngay ý mà

thì đó nếu muốn trong sạch thì chủ guild ra DD nhờ admin chek id là biết liền mọi người sẽ ko ai nghi ngở nữa thôi :D

160892
15-09-2014, 03:19 PM
đụ ngựa con chó này nhớ ạc Leopard chứ . hôm trước tính lừa đão cái ạc RF cũa tao
bão tao đưa thông tin trước ko cần giao dịch ADM.tao gọi ADM vào biến mất xác ko nói 1 câu.con nói là tao là
chũ gui mà đi lừa ak.sao lúc ADM vào giao dịch nhắm ko ăn dc.ngặm cức ak chó

newstar148
15-09-2014, 03:20 PM
đụ ngựa con chó này nhớ ạc Leopard chứ . hôm trước tính lừa đão cái ạc RF cũa tao
bão tao đưa thông tin trước ko cần giao dịch ADM.tao gọi ADM vào biến mất xác ko nói 1 câu.con nói là tao là

m ăn ns cho hẳn hoi nhé . cái loại ngu như m lại bị thag giả mạo lừa bh lên đây sủa bậy . cho xin cái ảnh chứng minh là t lừa m nào

daica31887
15-09-2014, 03:23 PM
cái loại chủ G rẻ rách
chấp làm gì?

VanDamMeQ8
15-09-2014, 03:39 PM

1 chút a sẽ lập 1 tp nhờ admin vào check IP cho ae yên tâm nhé .

CÒn NV Crywold thì ko thể lấy ra đùa dc đâu . Acc đấy của QUang bận đưa anh quản lý hộ . ANh thì vứt sang cho thằng lính ruột anh nó cày thỉnh thoảng có sự kiện a vào nghịch , nhưng a khẳng định 100% thằng lính anh ko thể làm đc trò đó đâu nhé .

VanDamMeQ8
15-09-2014, 03:41 PM

cái loại chủ G rẻ rách
chấp làm gì?

Chưa biết đầu đuôi mà sủa ghê quá thì nexxt . Thích gì lập tp nhờ admin kiểm tra ?

160892
15-09-2014, 03:42 PM
ko cần phãi xoắn thế đâu hay có tậc giật mình thế đâu.chó vẫn hoàn chó mà thôi
nói cho anh em đề phòng chứ loại như mày ko đũ tư cách NC với tao chó ak.chĩ thấy bạn noi 1 câu mình cãm thấy như cức thôi
< 1 chũ gui lớn mạnh có tiếng mà đi lừa> nghe bựa vl.

newstar148
15-09-2014, 03:54 PM
nói cho anh em đề phòng chứ loại như mày ko đũ tư cách NC với tao chó ak.chĩ thấy bạn noi 1 câu mình cãm thấy như cức thôi

t cũng chỉ có 1 câu để ns vs mày ( thăg ngu để thag giả mạo nó lừa ) thế thôi :))

VanDamMeQ8
15-09-2014, 04:00 PM

Thứ 1 : Hỏi xem bạn mày bame sinh ra có cặp mắt để đẹp khuôn mặt thôi ngoài ra ko biết nhìn và phân biệt ah` ?

Tại sao lúc gd ko chụp hình lại , Thằng đấy có mặt set rd exc +13 như t ko ? Có đeo cv và khiên +13 giống t ko ? Có mang W 2.5 phong cách như t k ? có biết phân biệt hàng thật và hàng xịn ko ?

Thứ 2 : Nếu mày xác nhận chính xác là acc tao lừa đảo . OK bảo bạn mày và mấy thằng bị thằng kia lừa lên đây lập tp nhờ meohoang check IP xem acc phụ của thằng nào ?

Nếu đúng là tao . Chấp nhận dell acc + đồ , Còn ko đúng là tao , thì mày bấm mẹ vả cút .

----- Ngu lâu dốt bền khó đào tạo-------

Se7en
15-09-2014, 05:13 PM
game chỉ là game ảo nhưng nó lại mang lại nhiều thứ không phải là ảo , tình bạn . danh dự con người và 1 tập thể trong xã hội ảo này , không ai tự kiếm tiền vất vả hàng chục năm trời tích góp xây đc cái nhà rồi lại cầm búa cầm .. hủy nó đi cả
và ngôi nhà đó nó có gd vậy không ai muốn tổn thương đến gia đình hay người thân đang sống với mình cả vì họ đang sống rất tốt
những người mới đến hoặc những kẻ ghen ăn tức ở thường ròm ngó đố kị rồi dùng những lời chấm điếm hoặc những hành động xấu làm cho người ta hiểu sai sự việc ngôi nhà này toàn 1 lũ cặn bã xã hội sống trong đó
còn những người thân quen đã biết hoặc đang sống trong ngôi nhà đó họ tự hiểu và tự biết ngôi nhà này và những người này sống ra sao
theo tôi hãy cứ để những thằng ngu chạy quanh phố phường chạy quanh thị trường cầm cái loa thật to hô khẩu hiểu killer lừa đảo đi
mình chỉ cần biết và những người thân mình biết ngôi nhà này và 1 tập thể đó không như vậy là được