PDA

View Full Version : Càn gặp mèo hoang vào nói chuyện

tinasparke
08-09-2014, 12:36 PM
Thân gửi anh em BQT MU
Nói Đúng Ra Nhân Vật DoiLaBeKho mỗi lần rs lùi về nhân vật cấp 1 và làm lại master thì sẽ đc 240 poi
nên tôi mới nạp tiền vào để ăn cái mà anh em gọi là hack poi ý và nếu rs sẽ mất toàn bộ số poi đã ăn
tức là 20k thẻ = 240 poi
cho hỏi đây là do lỗi của anh em BQT hay lỗi của người chơi , nếu ko có cái lỗi như vậy thì người chơi đâu có mất tiền ngu mà làm kiểu đó rồi bị xóa điểm và mất tiền , nếu ko có lỗi đó thì bh tôi cũng rs = bạn = bè sao mà phải để cho nó ở dưới tốp như vậy
còn bh nếu các bạn muốn xóa poi thì yêu cầu các bạn trả lại toàn bộ số GC mà tôi đã nạp vào để làm như vậy
và nếu có lỗi thì đâu phải mình tôi có lỗi , và cái lỗi sơ hở chính lại là ở các bạn nên tôi với làm vậy thôi
các bạn là ADM nên các bạn có quyền muốn làm gì cũng đc ( ngược lại thì làm thế nào cho nó vui vẻ cả 2 bên chứ đừng theo ý riêng của các bạn )
tôi cần 1 lời giải thích rõ rang từ phía BQT
ko tiếp thành phần vô học vào cào bàn phím lung tung nhé !
anh em đi qua úp dùm , miễn Bình luận !

MR bin
08-09-2014, 12:53 PM
Up cho A E Long

misadu01
08-09-2014, 01:14 PM
lỗi này là do web à. game thủ phát hiện ra lên sài/ nếu adm fix thì đồng thời cũng phải trả ng ta cái tiền ng ta mua poin rác ở web chứ

zl0v3g4m3z
08-09-2014, 01:15 PM
up cho bạn

KoTen113
08-09-2014, 01:22 PM
7upppppppppppppppp

Giám Đốc Điều Hành
08-09-2014, 02:12 PM
Thân gửi anh em BQT MU
Nói Đúng Ra Nhân Vật DoiLaBeKho mỗi lần rs lùi về nhân vật cấp 1 và làm lại master thì sẽ đc 240 poi
nên tôi mới nạp tiền vào để ăn cái mà anh em gọi là hack poi ý và nếu rs sẽ mất toàn bộ số poi đã ăn
tức là 20k thẻ = 240 poi
cho hỏi đây là do lỗi của anh em BQT hay lỗi của người chơi , nếu ko có cái lỗi như vậy thì người chơi đâu có mất tiền ngu mà làm kiểu đó rồi bị xóa điểm và mất tiền , nếu ko có lỗi đó thì bh tôi cũng rs = bạn = bè sao mà phải để cho nó ở dưới tốp như vậy
còn bh nếu các bạn muốn xóa poi thì yêu cầu các bạn trả lại toàn bộ số GC mà tôi đã nạp vào để làm như vậy
và nếu có lỗi thì đâu phải mình tôi có lỗi , và cái lỗi sơ hở chính lại là ở các bạn nên tôi với làm vậy thôi
các bạn là ADM nên các bạn có quyền muốn làm gì cũng đc ( ngược lại thì làm thế nào cho nó vui vẻ cả 2 bên chứ đừng theo ý riêng của các bạn )

Bạn rõ ràng là biết bug mà vẫn cố tình làm, nếu không ai phát hiện thì bạn vẫn thực hiện những trò gian lận như này. Chúng tôi đã xử lý nhẹ nhất là trừ Point của bạn và không truy cứu tiếp nữa rồi nhé.

Thành Trần
08-09-2014, 02:16 PM
Bạn rõ ràng là biết bug mà vẫn cố tình làm, nếu không ai phát hiện thì bạn vẫn thực hiện những trò gian lận như này. Chúng tôi đã xử lý nhẹ nhất là trừ Point của bạn và không truy cứu tiếp nữa rồi nhé.

upppppppppppppppppppppppppp kaka hay lắm a ơi thằng đó là thằng xl nhất guild killer mà a :D

160892
08-09-2014, 03:49 PM
ăn poin kiễu này nhanh nhễ cần gì ăn event do ADM tạo ra =))

DontAsk_HT
08-09-2014, 06:06 PM
nói rất có lý
Thân gửi anh em BQT MU
tức là 20k thẻ = 240 poi

tinasparke
08-09-2014, 07:56 PM
close toplic dc roi BQT à !

topkul1234
09-09-2014, 03:14 AM
Bqt làm ăn chả ra gì .

boycoide1
09-09-2014, 03:41 AM

là người tạo ra Mu này thi BQT phải chịu 1 phần trách nhiệm chứ ... sao có thể để mỗi mình mem đó chịu được ... thật vô lí

teotranUK
12-09-2014, 04:22 PM
là người tạo ra Mu này thi BQT phải chịu 1 phần trách nhiệm chứ ... sao có thể để mỗi mình mem đó chịu được ... thật vô lí

Thánh chỉ đả được ban. các khanh cứ việc thi hành.
ai kháng chỉ đi đày ở đảo 3 ngày. Khâm Thử