PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Ae Killer xem sét có nên chia thành 2 thế lực DD

Ngay_trove
05-09-2014, 10:45 PM
như tiêu đề mình thấy hiện nay liên minh Killer quá mạnh ,trong khi đó liên minh đối địch lại quá yếu( WL Bemap ko còn mặn mà ,AeHanoi tan rã bỏ game chỉ còn những xác bỏ trong G...) thử hỏi bây giờ còn ai chống lại đc killer.bây giờ mình thấy cả ngày chẳng có 1 trận WAR G nÀO.ae killer liên minh ko thấy chán à, mình thì thấy rất chán.Các member nghỉ game cũng một phần vì lí do đi đâu cũng bị đôi địch PK mà PK thì ko lại vì quá đông.CTC tưởng là vui mà thành chán vì biết rõ kết cục........................mình nói đến đây thôi ae đừng gạch đá nhé ,đây là ý kiến riêng của mình ko lquan gì tới ae.

zl0v3g4m3z
05-09-2014, 10:50 PM
rảnh sang sv 9 chơi với HuynhDe nhé !

bọn tớ 0L ít nhưng khi 0L thì cũng rất hay pk

DragGon
05-09-2014, 11:05 PM
rảnh sang sv 9 chơi với HuynhDe nhé !

bọn tớ 0L ít nhưng khi 0L thì cũng rất hay pk

pk nhu bọn ông mà cũng gọi là pk àk. co giám pk đoàng hoàng ko. nếu đủ bản lĩng thi guil ông solo vs guil FairPlay tôi nếu thắng thì hãy ru LM KL sang pk.

Ngay_trove
06-09-2014, 01:17 AM
uppppppppppppp

ThikLaGiet
06-09-2014, 11:38 AM
het CN bo? lm WL :))..tim G nho? dd cho Kiler choi 1 minh thoi anh em ta choi voi bọn khác
chúng nó chán ngay
mu giờ chắc còn mỗi G mình máu pk
dc mỗi cái k làm j dc lm Kiler vì háck và đông vãi

bengls
06-09-2014, 12:05 PM
toàn những thế lực DK máu pk quay kiếm :))

Thành Trần
06-09-2014, 12:07 PM
như tiêu đề mình thấy hiện nay liên minh Killer quá mạnh ,trong khi đó liên minh đối địch lại quá yếu( WL Bemap ko còn mặn mà ,AeHanoi tan rã bỏ game chỉ còn những xác bỏ trong G...) thử hỏi bây giờ còn ai chống lại đc killer.bây giờ mình thấy cả ngày chẳng có 1 trận WAR G nÀO.ae killer liên minh ko thấy chán à, mình thì thấy rất chán.Các member nghỉ game cũng một phần vì lí do đi đâu cũng bị đôi địch PK mà PK thì ko lại vì quá đông.CTC tưởng là vui mà thành chán vì biết rõ kết cục........................mình nói đến đây thôi ae đừng gạch đá nhé ,đây là ý kiến riêng của mình ko lquan gì tới ae.

cái guild WL thì nói dc chứ cái guild AeHaNoi thì có cái gì để nhắc đến :D chẳng qua dc cái động và xl theo đàn thôi :D

Người Yêu Cũ
06-09-2014, 12:17 PM
thằng điên nào viết cái bài này đấy đéo bao giờ có chuyện đó nhé

Người Yêu Cũ
06-09-2014, 12:18 PM
het CN bo? lm WL :))..tim G nho? dd cho Kiler choi 1 minh thoi anh em ta choi voi bọn khác
chúng nó chán ngay
mu giờ chắc còn mỗi G mình máu pk
dc mỗi cái k làm j dc lm Kiler vì háck và đông vãi

thế bọn m có hack k mà ẳng ngu lại còn lắm mồm bày đặt afk àk con đĩ

VanDamMeQ8
06-09-2014, 12:33 PM
Dẹp ngay cái tp này nhé .

HieuNhocii
06-09-2014, 01:37 PM

thằng dỡ hơi nào mà lắm mồm thế !!!

zl0v3g4m3z
06-09-2014, 04:35 PM
pk nhu bọn ông mà cũng gọi là pk àk. co giám pk đoàng hoàng ko. nếu đủ bản lĩng thi guil ông solo vs guil FairPlay tôi nếu thắng thì hãy ru LM KL sang pk.

Như nào là không đoàng hoàng vậy ?

hotbox
06-09-2014, 04:48 PM

a thằng lồn huynh milano óc chó sv QN đây mà..sao giờ thái dương sát nhập về HT nên nản wa SM hả con chó dại :))

MR bin
06-09-2014, 07:35 PM
cái guild WL thì nói dc chứ cái guild AeHaNoi thì có cái gì để nhắc đến :D chẳng qua dc cái động và xl theo đàn thôi :D
Nói cho mày biết thế này nhé
Đàn cái dcmm an nói han hoi k an ai
chứ như cái loại trẻ ranh đéo bao gio tính tiền nhé

zindo6789
06-09-2014, 08:15 PM
a thằng lồn huynh milano óc chó sv QN đây mà..sao giờ thái dương sát nhập về HT nên nản wa SM hả con chó dại :))

Like. Nó sang bêm SM ang hổ báo lắm nè. Chuyên đổi nv+sv để đớp vào đít =)). Đúng là có tiến từ sv trc rồi mà :))

Thành Trần
06-09-2014, 08:47 PM
Nói cho mày biết thế này nhé
Đàn cái dcmm an nói han hoi k an ai
chứ như cái loại trẻ ranh đéo bao gio tính tiền nhé

:D đéo biết ai thằng nào trẻ ranh kể cả thằng thịnh đầu bò a cùa tụi bây đó là trẻ ranh à DKM lớn tuổi hơn ai mở miệng ra là trẻ ranh kaka :D nc với đám HN như tụi bây chán lắm :D còn muốn thix cái gì vào nam mà kiếm tao nè :D lúc nào cũng dc ăn ở ko ở nhà chán lắm thix thì bơi vào đây kiếm tao kaka :D

vuduykhoa
06-09-2014, 08:49 PM

thứ 1 : pk thì đừng có chuyển nhân vật,đừng có chuyển sv
thứ 2 pk thì đừng có núp núp,rồi chạy đi chạy lại,nếu các bạn mạnh,các bạn khỏe thì đàng hoàng mà oánh,k4 đất chật thì xuống lot 0,pk với các bạn chán bỏ xừ,chả đàn ông tẹo nào,cứ đàng hoàng mà phang,ko phang được thì thôi,chứ có ai nói gì đâu,chứ cứ cái kiểu chuyển nhân vật chuyển sv,rồi móc lốp ngta,bọn nào nó chả ghét
Như thế gọi là đang hoàng đấy bạn,yếu nhưng mà đàng hoàng mà đánh thì ngta sẽ coi trọng hơn

banyboon
06-09-2014, 09:44 PM
thứ 1 : pk thì đừng có chuyển nhân vật,đừng có chuyển sv
thứ 2 pk thì đừng có núp núp,rồi chạy đi chạy lại,nếu các bạn mạnh,các bạn khỏe thì đàng hoàng mà oánh,k4 đất chật thì xuống lot 0,pk với các bạn chán bỏ xừ,chả đàn ông tẹo nào,cứ đàng hoàng mà phang,ko phang được thì thôi,chứ có ai nói gì đâu,chứ cứ cái kiểu chuyển nhân vật chuyển sv,rồi móc lốp ngta,bọn nào nó chả ghét
Như thế gọi là đang hoàng đấy bạn,yếu nhưng mà đàng hoàng mà đánh thì ngta sẽ coi trọng hơn

1 - Point it mà cầm RF thủ yếu khi pk đứng 1 chổ cho người ta dame à >> Bạn phải giàu để buf máu shop or đéo bít pk = RF.
2- PK thì pk tẹt chứ sợ éo zì phải move sv. >> Cứ sv 9 mà phang này.

DragGon
06-09-2014, 10:11 PM

muốn biét thi hôm nào tổ chức 1 trân 2 guil solo đi