PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] trận chiến của xứ oz: TieuNgao vs Bemap

Anh 7 bán thuốc ĩa chảy
21-08-2014, 09:18 PM
http://youtu.be/YEeMYqCcm_U

Thành Trần
21-08-2014, 09:22 PM
https://www.youtube.com/watch?v=YEeMYqCcm_U&feature=youtu.be

Anh 7 bán thuốc ĩa chảy
21-08-2014, 09:29 PM
sao nó mờ câm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

MaTocDo
21-08-2014, 09:29 PM
BeMap dùng máu loren thì ăn sao được ............................

HieuNhocii
21-08-2014, 09:30 PM
pk thay ghe wa' :))

Anh 7 bán thuốc ĩa chảy
21-08-2014, 09:37 PM
dành cho ADM có yh: hanoi_thesun: vì clip dài quá ko gừi yh dc (mậc dù đã nén lại mà nó vẫn 174mb), nên ADM hướng dẫn làm sao gửi yh dc nhé
thân!!

VanDamMeQ8
21-08-2014, 10:09 PM
dành cho ADM có yh: hanoi_thesun: vì clip dài quá ko gừi yh dc (mậc dù đã nén lại mà nó vẫn 174mb), nên ADM hướng dẫn làm sao gửi yh dc nhé
thân!!

Clip cua tôi củng vậy . DIs cmn gì mà 4 GP . h óe biết phải lam sao lun :(

BoGiaNa
21-08-2014, 11:03 PM
Bemap sao không Pk nổi nhỉ? Máu loren à?

mackenzy
21-08-2014, 11:37 PM
tôi vừa on gọi cho bemap ko nge dt bemap đy có việc ko cầm dt theo nên tôi vào acc mà cũng ko biết là đánh even j ấn vào xshop thỳ ko có wcoi mà gấp wa ko kịp nạp car nên chơi máu loren =)) mà nói thật nếu win cũng ko biết way clip để up đánh thỳ cứ đánh vậy thôi^^ mà mình không am hiểu zi vể dk cả @@ máu ngon chắc chắn cũng thua thôi

duy.lethanh
22-08-2014, 12:01 AM
win tuyệt đối lun , ghê ta :43;

zindo6789
22-08-2014, 07:52 AM
Bemap . Bất lực =))

Pass85
22-08-2014, 08:04 AM
bemap thì chỉ có cày cày và uỷ thác uỷ thác thôi. có đi PK đâu mà giỏi được :))

coolb0y264
22-08-2014, 01:54 PM
máu loren thì sao e ko tăng dk máu hả em ơi =)) xong hòa thì cởi đồ ra đánh máu shop =))

Thành Trần
22-08-2014, 02:08 PM
máu loren thì sao e ko tăng dk máu hả em ơi =)) xong hòa thì cởi đồ ra đánh máu shop =))

vậy mày về nhà chơi với mẹ mày đi nc ngu vkl vào đấu trường dk với dk mà chơi dk máu sợ thua à :D

coolb0y264
22-08-2014, 02:14 PM
tao ỉa vào bát cơm nhà mày à mà nhẩy cẫng lên thế hay động vào ông bà ông vải nhà mày ở nhà thảo luận chung bố mày thích nói thế nào thì bố mày nói :)) chơi game thích chơi kiểu gì thì chơi vui là đc đấy là bố mày thích kiểu thế có sao ko
vậy mày về nhà chơi với mẹ mày đi nc ngu vkl vào đấu trường dk với dk mà chơi dk máu sợ thua à :D

Thành Trần
22-08-2014, 02:27 PM
tao ỉa vào bát cơm nhà mày à mà nhẩy cẫng lên thế hay động vào ông bà ông vải nhà mày ở nhà thảo luận chung bố mày thích nói thế nào thì bố mày nói :)) chơi game thích chơi kiểu gì thì chơi vui là đc đấy là bố mày thích kiểu thế có sao ko
thì mày chơi với ông bà già mày đó đừng có ra ngoài đường chơi nha con chó vào thảo luận mà ngu như con bò chơi mà sợ chết thì đăng ký làm con cặc gì nếu như vậy thì mày đừng có đăng ký hiểu ko óc chó chỉ có óc chó như mày mới suy nghĩ ra dc thôi còn nếu mày thix thì mày chơi 1 mình mày đi vào thảo luận ngu như con bò

Sting Dâu
22-08-2014, 04:13 PM
tôi vừa on gọi cho bemap ko nge dt bemap đy có việc ko cầm dt theo nên tôi vào acc mà cũng ko biết là đánh even j ấn vào xshop thỳ ko có wcoi mà gấp wa ko kịp nạp car nên chơi máu loren =)) mà nói thật nếu win cũng ko biết way clip để up đánh thỳ cứ đánh vậy thôi^^ mà mình không am hiểu zi vể dk cả @@ máu ngon chắc chắn cũng thua thôi

biết ngay ko phải a Quân mập cầm acc :))

Thành Trần
22-08-2014, 04:25 PM

thua thì nói ko phải chủ acc vkl nhĩ :D sợ mang tiếng thua à :D nếu chủ acc có công chuyện thì thôi khỏi phải tham gia khỏi ai nói còn đằng này vào pk thua rồi kêu ko phải chủ acc vkl nhĩ nói thế ai tin :D lỡ nếu win thì sao mọi chuyện chắc khác nữa quá

HenGapLai
22-08-2014, 04:47 PM
thua thì nói ko phải chủ acc vkl nhĩ :D sợ mang tiếng thua à :D nếu chủ acc có công chuyện thì thôi khỏi phải tham gia khỏi ai nói còn đằng này vào pk thua rồi kêu ko phải chủ acc vkl nhĩ nói thế ai tin :D lỡ nếu win thì sao mọi chuyện chắc khác nữa quá
Đi qua nghe chú này nói buồn cười quá. Nếu như pk dù có tnào thì ít ra cũng phải ăn đc tới 5 trận trong C đấu. đằng này nthế thì quá chênh lệch đủ hiểu là người cầm dk chưa biết chơi. Nếu k có máu xshop thì người ta đành phải tăng dk máu thôi. Nếu như mà người kia thích thì tăng dk máu đánh lại.
Nói nhiều làm tổn não quá đấy chú ạ

hoangducthai
22-08-2014, 05:04 PM

thành trần này thấy ai cũng chửi.ghê thật.

misadu01
22-08-2014, 05:15 PM

thua không nản. thắng không kiêu. là người.
thua nản lòng. thắngđeo dọ mõm sủa là chó

Thành Trần
22-08-2014, 05:21 PM
thua không nản. thắng không kiêu. là người.
thua nản lòng. thắngđeo dọ mõm sủa là chó

mày nói cái đéo gì đúng là thằng bệnh :D

banyboon
22-08-2014, 05:22 PM
mày nói cái đéo gì đúng là thằng bệnh :D

xem mấy topic thím nói chuyện mang đâm chất phong cách của nam đụ zịt.

Thành Trần
22-08-2014, 05:24 PM

vậy à thì đừng có nghe những gì tôi nói tôi chỉ nói cho những thằng xl nghe thế thôi

misadu01
22-08-2014, 05:38 PM

có vẻ như thằng này thích mút dái của phong cách của nam đụ zịt.
:))

Thành Trần
22-08-2014, 06:14 PM
có vẻ như thằng này thích mút dái của phong cách của nam đụ zịt.
:))

mày đã mút zái nó rồi hả mà cười khoái chí quá vậy tao nghĩ mặt mày bú zái nó mà quay dc chứ cái mặt của mày tíu tíu lắm ha :D

misadu01
22-08-2014, 06:28 PM
mày đã mút zái nó rồi hả mà cười khoái chí quá vậy tao nghĩ mặt mày bú zái nó mà quay dc chứ cái mặt của mày tíu tíu lắm ha :D

ơ thằng lồn. bố động đến cửa nhà mày chưa mà mày cắn bố. ném củ giềng 5 nghìn tan mõm con chó giờ.

Thành Trần
22-08-2014, 06:33 PM
ơ thằng lồn. bố động đến cửa nhà mày chưa mà mày cắn bố. ném củ giềng 5 nghìn tan mõm con chó giờ.

mày coi lại mày động với tao chưa tao đéo có bậy đâu

anhnam234
22-08-2014, 06:47 PM
thang babybo0n mày ngứa mõm hả con chó. địt cả họ mày cắn dái bố mày đi. muốn im lặng mà chó cứ lôi ra cắn.

anhnam234
22-08-2014, 06:50 PM
gửi lời yêu thương này đến cả dòng họ thằng babybo0n. địt con mẹ mày. đừng có lôi bố mày ra mà cắn xé.
p/s. bố dí cặc vào họng con mẹ thằng babybo0n nói riêng và dí buồi vào mặt cả dòng họ may

coolb0y264
22-08-2014, 08:28 PM
thì mày chơi với ông bà già mày đó đừng có ra ngoài đường chơi nha con chó vào thảo luận mà ngu như con bò chơi mà sợ chết thì đăng ký làm con cặc gì nếu như vậy thì mày đừng có đăng ký hiểu ko óc chó chỉ có óc chó như mày mới suy nghĩ ra dc thôi còn nếu mày thix thì mày chơi 1 mình mày đi vào thảo luận ngu như con bò bố mày ko đăng kí thằng súc vật ạ a quân mập đăng kí chắc anh ý bận nên ko đánh đc để thằng em tham gia cho vui mà cái loại súc vật học như mày thắng xong lên sướng quá nhảy cẫng lên đi cắn người khác à bố mẹ mày cho mày ăn cơm hay ăn cứt mà mày thở ra toàn câu thối như cứt thế hay ông bà già mày chết sớm nên không đc đi học đầy đủ bị vứt đầu đường xó chợ ăn cứt thay cơm nên h hận đời vào đây để thể hiện . Còn ông bà già mày còn sống thì tao thấy buồn thay ông bà già mày vì không may đẻ ra phải thằng súc vật chỉ biết lên đây thở toàn ra cứt xong để người ta ghét chửi cả nhà mày lên

banyboon
22-08-2014, 08:52 PM
thang babybo0n mày ngứa mõm hả con chó. địt cả họ mày cắn dái bố mày đi. muốn im lặng mà chó cứ lôi ra cắn.

gửi lời yêu thương này đến cả dòng họ thằng babybo0n. địt con mẹ mày. đừng có lôi bố mày ra mà cắn xé.
p/s. bố dí cặc vào họng con mẹ thằng babybo0n nói riêng và dí buồi vào mặt cả dòng họ may

Vâng đây là phong cách của em ấy,rất riêng và đặt biệt.

hoangducthai
22-08-2014, 08:54 PM
thành trần éo biết thuộc liên minh nào mà ghê vậy

Thành Trần
22-08-2014, 09:08 PM
bố mày ko đăng kí thằng súc vật ạ a quân mập đăng kí chắc anh ý bận nên ko đánh đc để thằng em tham gia cho vui mà cái loại súc vật học như mày thắng xong lên sướng quá nhảy cẫng lên đi cắn người khác à bố mẹ mày cho mày ăn cơm hay ăn cứt mà mày thở ra toàn câu thối như cứt thế hay ông bà già mày chết sớm nên không đc đi học đầy đủ bị vứt đầu đường xó chợ ăn cứt thay cơm nên h hận đời vào đây để thể hiện . Còn ông bà già mày còn sống thì tao thấy buồn thay ông bà già mày vì không may đẻ ra phải thằng súc vật chỉ biết lên đây thở toàn ra cứt xong để người ta ghét chửi cả nhà mày lên

mày cũng chịu ẳng ơi mày ko đăng ký thì mày im cái mỏ lồn mày lại nghe chưa còn mày thảo luận hay chửi con chó muốn chửi ra lập topic khác chửi nghe ko con chó vào cắn bậy vkl định ăn cứt tao à nếu muốn thể hiện sao ko đăng ký đi hay ko có thời gian hình như admin cho mấy ngày đăng ký đó ko dám chơi thì đừng có sủa đã thua thì đừng có thanh minh thanh nga thua thì thôi chứ đừng có đổi thừa lớn rồi hiểu ko óc chó mày thanh minh thanh nga thì đã hiểu con người óc chó của mày như thế nào rồi còn mày ức à ức bú đít tao trừ nè con chó

HieuNhocii
22-08-2014, 09:12 PM
topic úp ãnh cũa n.ta mà mấy chú vào làm văn à :))

misadu01
22-08-2014, 09:22 PM

=)) chửi thâm vl chỉ có thể làm trẩu tre. nhưng tao nghĩ nó chửi đúng. tự nhiên mày lôi dái nó ra để cắn làm cc gì .để rồi nó cho :địt cả họ mày cắn dái bố mày đi. muốn im lặng mà chó cứ lôi ra cắn.:))

misadu01
22-08-2014, 09:28 PM
thành trần éo biết thuộc liên minh nào mà ghê vậy

the one :)) kệ nói đi. :)) thi thoảng có cái mõm sủa cho rộn 4rom cũng hay :))

coolb0y264
22-08-2014, 09:29 PM
mày cũng chịu ẳng ơi mày ko đăng ký thì mày im cái mỏ lồn mày lại nghe chưa còn mày thảo luận hay chửi con chó muốn chửi ra lập topic khác chửi nghe ko con chó vào cắn bậy vkl định ăn cứt tao à nếu muốn thể hiện sao ko đăng ký đi hay ko có thời gian hình như admin cho mấy ngày đăng ký đó ko dám chơi thì đừng có sủa đã thua thì đừng có thanh minh thanh nga thua thì thôi chứ đừng có đổi thừa lớn rồi hiểu ko óc chó mày thanh minh thanh nga thì đã hiểu con người óc chó của mày như thế nào rồi còn mày ức à ức bú đít tao trừ nè con chó tự dưng có thằng súc vật nhảy vào cắn đít người khác ăn cứt tao hỏi lại thế mày thèm cắt của tao ah mà tự dưng tao đang nói vui vẻ với thằng em tao cầm acc bemap mày nhảy vào để cắn đít tao mong tao ỉa cứt cho mà ăn à thèm cứt thế thì đây bố mày tặng https://encrypted-tbn3.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcSVFT3CyRBuuKeXw6ytWxtAsCuvTdHUB hK9ZmaMA6aP3vCsAeUpEUarLeM2q=tbn:ANd9GcSVFT3CyRBuu KeXw6ytWxtAsCuvTdHUBhK9ZmaMA6aP3vCsAeUpEUarLeM2[/IMG]
ăn hết đi xong im mồm lại nghe chưa thằng súc vật người ko thích lại thích làm chó ăn cứt

hoangducthai
22-08-2014, 10:08 PM
the one :)) kệ nói đi. :)) thi thoảng có cái mõm sủa cho rộn 4rom cũng hay :))

the one ko phai lm với killer à sao vẫn thấy nó đi cắn tụi killer mà

mackenzy
23-08-2014, 11:22 PM

tao nói thật 1 câu nhé đéo biết ngoài đời mày là con người bẩn thỉu cặn bã đến mức nào nữa topic nào của người ta trên frum mày cũng vào sủa cho dù nhiều cái đéo liên wan tới mày thắng thua ở trong cái game này nó thể hiện được cái zi tao cầm acc vì cả g đều ut đéo có ai đánh không tin mày hỏi chủ guil mày xem mà tin hay không là việc của mày tao cũng đéo wan tâm tới mày và việc mày tin hay không chơi game để anh em cùng niềm đam mê chém gió vui vẻ xả tres sau những giờ học hay những giờ làm việc căng thẳng còn chuyện pk có thắng có thua thắng thua cũng chỉ là vui vẻ chứ thắng thỳ được cái zi thua thỳ đã sao thắng vẻ vang lám ak hay thua thỳ mang đến sự nhục nhã hay đại gia hay vip zi ở cái game ảo tính giá trị vài triệu đồng là vip có lẽ mày nên đy khám thần kinh đy suốt ngày spam la liếm mày xem hoangkaka xem pk rất hay mà người ta có cần vỗ ngực ra oai hay khinh thường đối thủ đã thua mình không còn mày thik thể hiện thỳ làm kèo với bemap way cả video hình bemap luôn ok tặng mày 2 chữ Thằng Đần=)) mày nên mặc váy có lẽ hợp hơn và tự đọc lại những cmt của mày đy sẽ hiểu vì sao tao khuyên mày đy khám thần kinh

mackenzy
23-08-2014, 11:25 PM
thua với thắng thỳ có cái lồn j để ức chế với tự hào đơn giản là 1 chút vui 1 chút buồn sau những trận pk hay ctc trong game mà thôi

mackenzy
23-08-2014, 11:26 PM
tao nói thật 1 câu nhé đéo biết ngoài đời mày là con người bẩn thỉu cặn bã đến mức nào nữa topic nào của người ta trên frum mày cũng vào sủa cho dù nhiều cái đéo liên wan tới mày thắng thua ở trong cái game này nó thể hiện được cái zi tao cầm acc vì cả g đều ut đéo có ai đánh không tin mày hỏi chủ guil mày xem mà tin hay không là việc của mày tao cũng đéo wan tâm tới mày và việc mày tin hay không chơi game để anh em cùng niềm đam mê chém gió vui vẻ xả tres sau những giờ học hay những giờ làm việc căng thẳng còn chuyện pk có thắng có thua thắng thua cũng chỉ là vui vẻ chứ thắng thỳ được cái zi thua thỳ đã sao thắng vẻ vang lám ak hay thua thỳ mang đến sự nhục nhã hay đại gia hay vip zi ở cái game ảo tính giá trị vài triệu đồng là vip có lẽ mày nên đy khám thần kinh đy suốt ngày spam la liếm mày xem hoangkaka xem pk rất hay mà người ta có cần vỗ ngực ra oai hay khinh thường đối thủ đã thua mình không còn mày thik thể hiện thỳ làm kèo với bemap way cả video hình bemap luôn ok tặng mày 2 chữ Thằng Đần=)) mày nên mặc váy có lẽ hợp hơn và tự đọc lại những cmt của mày đy sẽ hiểu vì sao tao khuyên mày đy khám thần kinh

=)) @@@@@@

hoangkaka
24-08-2014, 12:03 AM
mày coi lại mày động với tao chưa tao đéo có bậy đâu

im lặng đi rùa :)
Chú nghe hay ko thì tùy nhé.

Extracting
24-08-2014, 08:11 AM
:))~
Nghe Thành Trần nói có vẻ tự đắc vồn =))~

Ở đời phải biết ta biết người.. Đừng ngồi dưới đáy giếng thế :))

Thành Trần
24-08-2014, 08:47 AM
Cà guild WL và LM vào đây rồii kìa chúng mày úc lắm hả hehe ức thì kệ mẹ tụi bây tao thix nói sao tao nói còn tụi mày ức thì kệ mẹ tụi bây tao đéo quan tâm đâu hehe đồ cái guild WL xl ko à :D

anhnam234
24-08-2014, 09:09 AM

tao còn đút cả đầu khấc vào mõm thằng bố mày ý chứ phong cách như thế đã là cái gì :))

anhnam234
24-08-2014, 09:12 AM
Cà guild theone chửi lãnh tụ vào có mỗi thằng chó này lắm mõm nhất: mày úc lắm hả hehe ức thì kệ mẹ tụi bây tao thix nói sao tao nói còn tụi mày ức thì kệ mẹ tụi bây tao đéo quan tâm đâu hehe đồ cái guild WL xl ko à :D

:)) chính xác chưa nhỉ

Thành Trần
24-08-2014, 09:14 AM
:)) chính xác chưa nhỉ

tao chưa đụng chạm với mày nha thằng xúc vật :D

anhnam234
24-08-2014, 09:15 AM
tao chưa đụng chạm với mày nha thằng xúc vật :D

:)) nghe nói dạo này chú lên cơ mõm ác lắm hả. chửi tùm lum cả 4rom luôn. thắng được trận mà oai cái mõm ghê nhỉ.thằng thất học xúc phạm lãnh tụ :))

Thành Trần
24-08-2014, 09:19 AM
:)) nghe nói dạo này chú lên cơ mõm ác lắm hả. chửi tùm lum cả 4rom luôn. thắng được trận mà oai cái mõm ghê nhỉ.thằng thất học xúc phạm lãnh tụ :))

tao chỉ chửi những thằng xl còn mày thằng baby gì kiếm chuyện với mày thì mày chơi với nó còn tao thì đéo có chữi lãnh tụ thì mày đừng có nói spam

CristianoRonaldo
24-08-2014, 09:32 AM
Cà guild WL và LM vào đây rồii kìa chúng mày úc lắm hả hehe ức thì kệ mẹ tụi bây tao thix nói sao tao nói còn tụi mày ức thì kệ mẹ tụi bây tao đéo quan tâm đâu hehe đồ cái guild WL xl ko à :D

mình xin phép mọi người địt 100 phát vào mõm con mẹ nó và 2 còn phò trong avar của thằng này! mấy con thèm chym này ko dậy bảo thằng con zai nó để nó đi sủa bậy cắn người vl

kidmaster
24-08-2014, 09:43 AM
mình xin phép mọi người địt 100 phát vào mõm con mẹ nó và 2 còn phò trong avar của thằng này! mấy con thèm chym này ko dậy bảo thằng con zai nó để nó đi sủa bậy cắn người vl

nói với nó làm gì ông ơi. 2 cón điếm rẻ tiền ấy chơi cho hỏng chim ah :))

Thành Trần
24-08-2014, 09:48 AM

kaka hôm nay là chủ nhật nên máy con chó vào topic sủa vkl nhĩ sủa nữa đi các con chó à :D sủa nhìu vào đi nhé :D

anhnam234
24-08-2014, 09:52 AM
tao chỉ chửi những thằng xl còn mày thằng baby gì kiếm chuyện với mày thì mày chơi với nó còn tao thì đéo có chữi lãnh tụ thì mày đừng có nói spam

thích cãi không bố nhét đầu con chim đen v ào mồm mày giờ. :)) thôi con zai cứ ẳng đi bố đi làm :))

anhnam234
24-08-2014, 09:54 AM

vãi cả nhồn thằng này chửi ac. thế. đang chuântr bị đi làm cũng phải quay lại like cho phát. nhớ đeo bao nhé. dịch bệnh đầy người đấy

anhnam234
24-08-2014, 09:59 AM

nhìn clip thì thằng chủ topic nay win roi. dk solo ai lại dùng xoay kiếm. chán

hoangducthai
24-08-2014, 10:21 AM
kaka hôm nay là chủ nhật nên máy con chó vào topic sủa vkl nhĩ sủa nữa đi các con chó à :D sủa nhìu vào đi nhé :D

em áo trắng gầy dơ xương còn em áo đen có vẻ vú + mông to doggy thích đấy

Free Sex For All
24-08-2014, 10:43 AM
thay mặt ae trên 4rum địt 1000 cái vào mõm con mẹ thằng Rùa :))

anhnam234
24-08-2014, 10:56 AM
200 phát rồi. tắt cuống họng rồi. ai thêm 200 phát nữa cho m nó phọt ra thằng rua con nào

anhnam234
24-08-2014, 10:56 AM
thay mặt ae trên 4rum địt 1000 cái vào mõm con mẹ thằng Rùa :))

nhầm 1k1 phát. thanwgf nay trâu vl

kidmaster
24-08-2014, 11:27 AM
nhầm 1k1 phát. thanwgf nay trâu vl

thanh niên ấy k nói lại đc rồi :))

Thành Trần
24-08-2014, 11:28 AM
mắc cười quá đi :D hôm nay có nhìu con chó vào ẳng nhìu quá ta sủa nữa đi nào các con trai từ guild WL+AEHN ai thix bơi vào sủa nữa đi nào 2 cái guild chuyên gia sủa + nc xạo lồn vkl ra bơi vào đây hết nào :D

kidmaster
24-08-2014, 11:29 AM
mắc cười quá đi :D hôm nay có nhìu con chó vào ẳng nhìu quá ta sủa nữa đi nào các con trai từ guild WL+AEHN ai thix bơi vào sủa nữa đi nào 2 cái guild chuyên gia sủa + nc xạo lồn vkl ra bơi vào đây hết nào :D

làm ng ntn thì mới bị ngta nói k thì cũng k rảnh =))

Thành Trần
24-08-2014, 11:35 AM
làm ng ntn thì mới bị ngta nói k thì cũng k rảnh =))

ko rãnh thì té cmmd :D

anhnam234
24-08-2014, 11:36 AM

trình độ này đã vọt xa mức tao tưởng :)). cao thu cao thủ. khâm phục phục hâm :))

kidmaster
24-08-2014, 11:41 AM
ko rãnh thì té cmmd :D

=)) làm ng thì khó làm chó thì đễ làm nhá Trần Thành

Thành Trần
24-08-2014, 11:42 AM
=)) làm ng thì khó làm chó thì đễ làm nhá Trần Thành

thì tao đang làm người nè còn mày làm chó mày mới vào đây sủa à :D

Thành Trần
24-08-2014, 11:43 AM
trình độ này đã vọt xa mức tao tưởng :)). cao thu cao thủ. khâm phục phục hâm :))

mày ko thấy bài viết của tao vượt lên à :D thằng nào thix là cứ bơi vào :D

kidmaster
24-08-2014, 11:51 AM
thì tao đang làm người nè còn mày làm chó mày mới vào đây sủa à :D

nói gì mà toàn bị ng ta chủi mà còn kêu là ng =))

Alexander
24-08-2014, 12:02 PM
dit con me G TheOne G thang Huy cung nhieu cho dai phet nhi. ma 2 con kave kia sạu the cho nen anh lam gi` . 2 con cave kia di nhay ko anh tra 50k VC/1 gio mau ko em/

Thành Trần
24-08-2014, 12:14 PM
nói gì mà toàn bị ng ta chủi mà còn kêu là ng =))

đéo pít ai chửi ai à :D

Thành Trần
24-08-2014, 12:15 PM
dit con me G TheOne G thang Huy cung nhieu cho dai phet nhi. ma 2 con kave kia sạu the cho nen anh lam gi` . 2 con cave kia di nhay ko anh tra 50k VC/1 gio mau ko em/

a đứa đó là bạn cùa già mày đó mày đụ ko để tao kêu 2 đứa đó kêu bà già mày cho mày đụ 10k/1h thôi hehe :D

anhnam234
24-08-2014, 12:22 PM
mày ko thấy bài viết của tao vượt lên à :D thằng nào thix là cứ bơi vào :D

tao không khâm phụcbai viết của mày lên. cũng chả khâm phục cái mõm chó của mày. mà tao khâm phục chúng nó địt vào mồm mẹ mày mà mày buồn cười thì tao vái mày cả nón luôn

bengls
24-08-2014, 12:49 PM
a đứa đó là bạn cùa già mày đó mày đụ ko để tao kêu 2 đứa đó kêu bà già mày cho mày đụ 10k/1h thôi hehe :D
về mà chơi với con trâu già trên avt của mày đi topic nào cũng thấy liếm mà toàn bị chửi vẫn già cái mồm

VanDamMeQ8
24-08-2014, 12:52 PM
um sùm vãi . Xích lại hết bây h .

mackenzy
24-08-2014, 12:54 PM

mày cho rằng mày đáng để anh em tao ức chế ak mày hơi đề cao mày đấy nói thật chẳng ai quan tâm tới loại cặn bã chuyên spam la liếm topic tỏ vẻ ta đây như mày đâu giỏi thì ko cần nói ai cũng biết còn loại mày nói lắm cũng chỉ để người ta khinh thường và coi rẻ thôi

CristianoRonaldo
24-08-2014, 01:01 PM
tao không khâm phụcbai viết của mày lên. cũng chả khâm phục cái mõm chó của mày. mà tao khâm phục chúng nó địt vào mồm mẹ mày mà mày buồn cười thì tao vái mày cả nón luôn

còn tao thì khâm phục con mẹ nó vl ! đúng là sức trâu sức chó để AE forum địt thoải mái vẫn tiếp dc hết :))

hoangducthai
24-08-2014, 01:07 PM
uppppppppppppppppp

Thành Trần
24-08-2014, 01:52 PM
mày cho rằng mày đáng để anh em tao ức chế ak mày hơi đề cao mày đấy nói thật chẳng ai quan tâm tới loại cặn bã chuyên spam la liếm topic tỏ vẻ ta đây như mày đâu giỏi thì ko cần nói ai cũng biết còn loại mày nói lắm cũng chỉ để người ta khinh thường và coi rẻ thôi

vậy chúng mày vào đây la lối um sùm chi vậy :D ko ức chế mà vào mày đúng là con chó sủa đéo dừng mà :D

Thành Trần
24-08-2014, 01:53 PM
về mà chơi với con trâu già trên avt của mày đi topic nào cũng thấy liếm mà toàn bị chửi vẫn già cái mồm

bê đê chó muốn bú ko cho bú hôm nay ko dc bú vào đây sủa à :D

Thành Trần
24-08-2014, 01:54 PM

mày nói cái đéo gì vậy :D mồm mẹ của ai mẹ của mày nó mày nói mà mày ko pít suy nghĩ à :D

TranQuangThai
24-08-2014, 03:08 PM
mày nói cái đéo gì vậy :D mồm mẹ của ai mẹ của mày nó mày nói mà mày ko pít suy nghĩ à :D

AE chấp làm cặc gì cái thằng trẻ con này