PDA

View Full Version : Cấp độ đồ bị thay đổi, mong AD giúp đỡ.

hihihaha763
17-08-2014, 07:22 PM
Tên nhân vật: DarkGhost
Server: Đế Vương
Sau khi bảo trì thì áo Rave của mình bị giảm về 12 off + 9 (ban đầu là 28 off + 11), nắm đấm Horus 20 off +9 (ban đầu là 28 off + 13).
Mong được AD giúp đỡ, thank!!!

Giám Đốc Điều Hành
17-08-2014, 07:29 PM
Vì bạn là thành viên tâm huyết chơi ở Server ĐV nên tôi chỉ cảnh cáo bạn, nếu lần sau bạn khai báo gian dối như này nữa thì tôi sẽ không cảnh cáo như này nữa đâu nhé.

hihihaha763
17-08-2014, 07:32 PM
Từ đâu mà AD lại kêu mình khai báo gian dối vậy?
ACC mình mua từ lâu rồi, đồ đạc như thế nào nó vẫn nguyên như thế, set items +11 nó có vòng xoáy dưới chân nhìn là biết, nay vào không thấy mình mới kiếm tra lại những món khác thì mới thấy bị tụt cấp như vậy, báo lên thì bị bảo là gian dối, thật cũng chẳng hiểu như thế nào nữa.

Giám Đốc Điều Hành
17-08-2014, 07:40 PM
Từ đâu mà AD lại kêu mình khai báo gian dối vậy?
ACC mình mua từ lâu rồi, đồ đạc như thế nào nó vẫn nguyên như thế, set items +11 nó có vòng xoáy dưới chân nhìn là biết, nay vào không thấy mình mới kiếm tra lại những món khác thì mới thấy bị tụt cấp như vậy, báo lên thì bị bảo là gian dối, thật cũng chẳng hiểu như thế nào nữa.
Vớ vẩn, đồ đạc như nào vẫn giữ nguyên. Thậm chí tôi kiểm tra mấy ngày trước đồ vẫn y nguyên và chả có thay đổi gì như bạn báo. Bạn định Troll cả Admin à?

hihihaha763
17-08-2014, 07:46 PM
Nếu như vậy AD có thể kiểm tra giúp 2 món đồ này xa hơn về trước giùm mình. Vì sét này là mặc PK, còn sét train là sét QL, nên ít khi dùng đến. Mình chỉ nghĩ là có ai đó đổi 2 món này, nhưng mình hỏi những người biết ID của mình thì không có ai đổi gì trong acc mình cả, cũng nghĩ đến do keylog, nhưng nếu keylog thì nó lấy hết đồ rồi chứ đâu có đổi 2 món đồ làm gì. Mong AD giúp đỡ.

Giám Đốc Điều Hành
17-08-2014, 07:49 PM
Nếu như vậy AD có thể kiểm tra giúp 2 món đồ này xa hơn về trước giùm mình. Vì sét này là mặc PK, còn sét train là sét QL, nên ít khi dùng đến. Mình chỉ nghĩ là có ai đó đổi 2 món này, nhưng mình hỏi những người biết ID của mình thì không có ai đổi gì trong acc mình cả, cũng nghĩ đến do keylog, nhưng nếu keylog thì nó lấy hết đồ rồi chứ đâu có đổi 2 món đồ làm gì. Mong AD giúp đỡ.

Tôi đã kiểm tra các ngày, chưa bao giờ 2 món bạn khai báo lên được +13 cả.

Tôi không thích những người lợi dụng chúng tôi có update gì là lại giở trò. Ngay ngày hôm 15/08 nhân vật DarkGhost đã mặc Set thần đi train rồi, sao lúc đấy không báo là đến bây giờ mới báo?

hihihaha763
17-08-2014, 07:53 PM
Tôi không thích những người lợi dụng chúng tôi có update gì là lại giở trò. Ngay ngày hôm 15/08 nhân vật DarkGhost đã mặc Set thần đi train rồi, sao lúc đấy không báo là đến bây giờ mới báo?
Thành thật với AD là mình cũng không để ý tới đồ đạc nhiều cho lắm, hôm nay update có chức năng post thông tin món đồ lên, nên mới lấy ND Horus xuống post thử thì mới thấy nó +9, thấy vậy mình mới kiểm tra lại thì mới thấy cái áo Rave cũng bị như vậy, chứ mình xài patch antilag + giảm đồ họa trong game xuống tối đa vì máy yếu nên rất ít khi nhìn vào mấy món đồ đó.
Chân thành mong AD giúp đỡ :(

hihihaha763
17-08-2014, 07:55 PM
Tôi đã kiểm tra các ngày, chưa bao giờ 2 món bạn khai báo lên được +13 cả.

Chỉ có ND Horus là + 13 28 off thôi AD, còn áo Rave là 28 off +11.
AD có thể nhìn 2 món Rave kia của mình, cũng đều là 28 off +11 hết luôn đó.
Đâu có ai mà có 1 sét +11 mà chừa lại 1 món +9 đâu AD :(

hihihaha763
17-08-2014, 08:39 PM
Nếu AD không tin thì giúp mình kiểm tra lịch sử giao dịch của khoảng 3-4 tuần trở lại đây xem có giao dịch nào có 2 items trên không là được rồi. Tại mình nghĩ khả năng cao là ai đó đổi đồ của mình thôi, chứ keylog thì không phải rồi.
Với lại 2 items trên đối với server Đế Vương cũng chẳng đáng bao nhiêu hết, nếu mình đã có gan đi lừa gạt thì đã gạt hẳn sét +15 rồi.
Thank AD!

hihihaha763
18-08-2014, 08:43 PM
Mong AD tra giùm mình lịch sử giao dịch khoảng 3-4 tuần trở lại đây, mình đã hỏi kĩ bạn bè rồi, không có ai vào acc để đổi đồ hết.
Giờ chỉ còn cách nhờ AD thôi :(