PDA

View Full Version : Admin và mod vào đây xem nè

Thành Trần
17-08-2014, 02:24 PM
admin ra event cho cố mà h thì game oải laggg +dis thì sao chơi vkl lúc ko ra event thì ko sao h ra event thì nó laggg vkl ko lagg web thì lagg game vậy cái này cho hỏi là mu lậu hả hay sao mà đường truyền vkl thế admin và mod

anhxauzdai
17-08-2014, 02:28 PM
s mình ko bị lag ta ?

Pisces
17-08-2014, 03:11 PM
Tôi test vẫn thấy trang tài khoản và Game hoạt động bình thường nhé !

vaodicu12
17-08-2014, 03:18 PM
lag nòi mắt ra kêu bt :))

Thành Trần
17-08-2014, 03:26 PM
lag nòi mắt ra kêu bt :))

uppppppppppppppppp chán ghê admin làm ăn toàn test bằng mắt tại sao ko coi mạng chính của mình có ổn định ko

NhimSuper
17-08-2014, 03:28 PM
lag lắm ADM tối Qua QUay VCN mà doi 2P moi ra Vế Sáng nay đi BC trả Vật phẩm thì 1 Phút mới thấy Hộp Vàng Rơi Sáng nay Thay đổi nhân vật dứng Hình liên Tục Có out ra vào lại cảm thấy khó chịu

rOtk
17-08-2014, 03:34 PM
Săn boss thì box 20 s mới rơi ra

SongViAE
17-08-2014, 03:34 PM
uppp laggg quá cần fix gấp

Thành Trần
17-08-2014, 03:37 PM
admin và mod có thấy ae người ta góp ý ko mà nói ko laggg vkl ko có lý do nào mà để làm cái topic đâu admin và mod à tại bức xúc quá đi :D

ThanhTranOcCho
17-08-2014, 03:47 PM
Trước hết cho hỏi chủ pic bao nhiêu tuổi ?

Theo tôi nghỉ đó là trẻ trâu :D

Chỉ có Mu FPT mới có bản quyền thôi

Có vẻ thằng chủ pic là 1 thành phân tre trâu nên còn bao là mu nay Mu lậu hay sao mà lag thế

Có vẻ chơi game mà để nảo cho ông bà già ăn rồi hay sao ấy

1 câu thôi cho thằng chủ pic ngu nghe nhé

Mu hà nội là mu lậu thì cũng phai lag do 1 vài trục trặc nhé

Có vẻ thằng chủ pic là 1 thành ph

Thành Trần
17-08-2014, 03:57 PM
Trước hết cho hỏi chủ pic bao nhiêu tuổi ?

Theo tôi nghỉ đó là trẻ trâu :D

Chỉ có Mu FPT mới có bản quyền thôi

Có vẻ thằng chủ pic là 1 thành phân tre trâu nên còn bao là mu nay Mu lậu hay sao mà lag thế

Có vẻ chơi game mà để nảo cho ông bà già ăn rồi hay sao ấy

1 câu thôi cho thằng chủ pic ngu nghe nhé

Mu hà nội là mu lậu thì cũng phai lag do 1 vài trục trặc nhé

Có vẻ thằng chủ pic là 1 thành ph

ôi đây là acc clonet của guild AeHaNội đây à like tao chơi game mà có người cay cú phải đặt nick clone chửi tao kaka đúng là cái llũ tụi HaNoi như tụi bây chỉ có thế thôi à chơi sau lưng à sao ko phải là bản thân mình ta nhục thế :D

ThanhTranOcCho
17-08-2014, 05:33 PM
ôi đây là acc clonet của guild AeHaNội đây à like tao chơi game mà có người cay cú phải đặt nick clone chửi tao kaka đúng là cái llũ tụi HaNoi như tụi bây chỉ có thế thôi à chơi sau lưng à sao ko phải là bản thân mình ta nhục thế :D

Xin lỗi tôi chả phai guil AeHaNoi gì cả tại thấy bạn ngu quá nên vào nói cho bạn hiểu là MU HN là mu lậu chứ cậu cứ bào MU hà Nội là Mu có bản quyền , tôi nghỉ bạn sinh năm 1999>20001

Chơi Mu HN mà kêu mu có bản quyền thì chắc bố mẹ bạn ăn nảo bạn rồi

nghe xong câu nói mà thấy nản cho trẻ trâu

Mu hà nội mà có bản quyền thì fpt là mu lậu quá

Ôi thằng trẻ trâu này chắc tự hào vì mình đang chơi mu Có bản quyền từ trước tới giờ lắm nhỉ haha

ThanhTranOcCho
17-08-2014, 05:36 PM
trích " vậy cái này cho hỏi là mu lậu hả hay sao mà đường truyền vkl thế admin và mod ''

Chắc bọn trẻ trâu có mấy đồng bạc lẻ tự hào từ trước tới giờ mình đang chơi Mu Hà nội có bản quyền

Chơi Mu lậu mà ko có nảo suy nghỉ cứ tự hào đag chơi mu fpt

ôi trẻ trâu