PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Sv sức mạnh đã đến lúc phân chia lại chủ quyền ???

lbee224
15-08-2014, 12:48 PM
Chắc ai cũng biết đến 2 sự kiện đc cho là hot nhất hiện tại ( k nói đến CTC nhé )
Đó là vụ Killer k đồng ý even nguyên liệu 2.5 và block acc ThanDarus chủ G AEHN
Vụ NL 2.5 thì đã lặng xuống mặc dù đã có vài thanh niên xoá acc + vô vàn thanh niên bán acc:43;:43;
Còn vụ Block acc ThanDarus, chuyện trong cuộc như nào chưa rõ, nhưng có vẻ chủ acc là A Thịnh có vẻ chán nản
vì vụ xùm beng này
SV Sức Mạnh có 3 G Lớn Killer - Warlord - AEHN:
+ Bé Mập thì thường xuyên UT chắc ai cũng biết (cổng 3h loren 24/24) gần đây mới thấy xuất hiện lại tuyển mem
+ MrHieuBeo+ G Killer thì chán nản chuyện even nl 2.5 => 1 số đã bán acc
+ ThanDarus thì lại bị block acc nghi vấn hack, đã chán nản và thấy 1 số comment liên quan đến dell acc+ huỷ G gì đấy...

Phải Chăng Bây Giờ Là Lúc SV Sức Mạnh Phân Chia Lại Chủ Quyền??? Liệu Đã Đến Lúc Vùng Lên Của Các G Nhỏ Và Vửa ???

p/s: Tôi chỉ là 1 người chơi bình thường, không có trong G lớn nào cả nhé :D

Thành Trần
15-08-2014, 12:51 PM
Chắc ai cũng biết đến 2 sự kiện đc cho là hot nhất hiện tại ( k nói đến CTC nhé )
Vụ NL 2.5 thì đã lặng xuống mặc dù đã có vài thanh niên xoá acc + vô vàn thanh niên bán acc:43;:43;
Còn vụ Block acc ThanDarus, chuyện trong cuộc như nào chưa rõ, nhưng có vẻ chủ acc là A Thịnh có vẻ chán nản
vì vụ xùm beng này
+ Bé Mập thì thường xuyên UT chắc ai cũng biết (cổng 3h loren 24/24) gần đây mới thấy xuất hiện lại tuyển mem
+ ThanDarus thì lại bị block acc nghi vấn hack, đã chán nản và thấy 1 số comment liên quan đến dell acc+ huỷ G gì đấy...

Phải Chăng Bây Giờ Là Lúc SV Sức Mạnh Phân Chia Lại Chủ Quyền??? Liệu Đã Đến Lúc Vùng Lên Của Các G Nhỏ Và Vửa ???

trời guild này mất thì sẽ có guild khác lên chẳng hẹn guild MiềnTrung guild Fixday13 đang từ từ nổi lên kìa ko thấy à nói thịt guild AeHaNoi hết thời rồi tại vì chủ guild ko pít quản lý ThànhViên thôi hehe giải tán guild AeHaNoi đi kaka

MR bin
15-08-2014, 12:53 PM
trời guild này mất thì sẽ có guild khác lên chẳng hẹn guild MiềnTrung guild Fixday13 đang từ từ nổi lên kìa ko thấy à nói thịt guild AeHaNoi hết thời rồi tại vì chủ guild ko pít quản lý ThànhViên thôi hehe giải tán guild AeHaNoi đi kaka

Giai? tán hay k đéo đến luot bạn nhé

Thành Trần
15-08-2014, 12:54 PM
Giai? tán hay k đéo đến luot bạn nhé

ơ ko cho tao có quyền nói à tao thix nói sao tao nói ko dc à mày cấm tao nói à vớ vẩn vkl

ThanGioMU
15-08-2014, 12:54 PM
vâng G HaKiet Với Các ông bầu đại G đang là thế lực Hùng mạnh của SV đấy

xucchetcho
15-08-2014, 12:55 PM

Du là Rùa sắp bị ăn dép đến nơi rồi đấy hiiiiiiiiiiiii

Thành Trần
15-08-2014, 12:56 PM
vâng G HaKiet Với Các ông bầu đại G đang là thế lực Hùng mạnh của SV đấy

đó thiếu cha gì làm như có 1 mình guild AeHaNoi ko chơi là người ta nghĩ hết vậy 2` vkl :D nói thịt guild đó ko bằng 1 góc của WL và killer chỉ dc đa số đông ngoài ra ko bằng ai :D

Thành Trần
15-08-2014, 12:56 PM
Du là Rùa sắp bị ăn dép đến nơi rồi đấy hiiiiiiiiiiiii

đang chuẩn bị mà ăn gạch đá máy bữa nay hôm nay gạch đá nữa cũng đâu có sao :D

coolb0y264
15-08-2014, 12:58 PM
WL đang âm thầm đợi công thành chiến nhé :)) cả guild mới có 3 set ngon với 3 cái wing 2,5 thôi =))

Thành Trần
15-08-2014, 01:00 PM
WL đang âm thầm đợi công thành chiến nhé :)) cả guild mới có 3 set ngon với 3 cái wing 2,5 thôi =))

cứ âm thầm mà chiến thua ko ai nói gì còn ra vẻ ta đây thua 1 cái ko pít chốn ở chổ nào :D

coolb0y264
15-08-2014, 01:04 PM
chơi vui là vào game thể hiện ko phải đứng nói mồm chửi rủa thì mệt đầu lắm mình chỉ thích im im mà đánh thôi =)) ko đánh đc thì thôi về sv 1 ut =))
cứ âm thầm mà chiến thua ko ai nói gì còn ra vẻ ta đây thua 1 cái ko pít chốn ở chổ nào :D

Đẹp Trai Nhất Xóm
15-08-2014, 02:47 PM
chào ae .. H G aehn k còn nữa ae ở lại v2 nhé

Thành Trần
15-08-2014, 02:50 PM
chơi vui là vào game thể hiện ko phải đứng nói mồm chửi rủa thì mệt đầu lắm mình chỉ thích im im mà đánh thôi =)) ko đánh đc thì thôi về sv 1 ut =))

sao nói hay vkl nhĩ nhưng cái tụi AeHaNoi nghĩ đồ nó ngon là bất tử nên đánh ko lại đứng chửi rủa quay clip nữa chứ :D từ đầu sv đến h quay clip killer mà có ai bị logg đâu toàn là bị người ta quay lại rồi logg đâm ra bị ức đi đâu cũng ra vẻ vkl :D

Đẹp Trai Nhất Xóm
15-08-2014, 02:51 PM
sao nói hay vkl nhĩ nhưng cái tụi AeHaNoi nghĩ đồ nó ngon là bất tử nên đánh ko lại đứng chửi rủa quay clip nữa chứ :D từ đầu sv đến h quay clip killer mà có ai bị logg đâu toàn là bị người ta quay lại rồi logg đâm ra bị ức đi đâu cũng ra vẻ vkl :D

sao bạn cứ đi cắn người ta thế ... nhìn mình đi rồi nói người khác nhé . oke 3by

hthuan2007
15-08-2014, 03:00 PM

Nhìn mem comment mà nghĩ cái thằng ngu xuẩn xử lí cho là DL thanDarus Hack, ko lẽ tao dịt vào mặt cho bớt cơn bực, làm ăn ko ra hồn để cho người khác có cớ soi mói, nghĩ thử lại coi hành động thiếu kinh nghiệm làm ra chuyện rồi trốn mất tăm, danh dự của AEHanoi bị lũ cặn bã non kinh nghiệm làm mất hết rồi. Ngàn lời xin lỗi cũng ko giải quyết đc vấn đề đang xảy ra đâu nhá, dmm thằng nào làm vụ block acc DL thandarus thỉ lết xác vào đây mà coi đi

Đẹp Trai Nhất Xóm
15-08-2014, 03:02 PM
Nhìn mem comment mà nghĩ cái thằng ngu xuẩn xử lí cho là DL thanDarus Hack, ko lẽ tao dịt vào mặt cho bớt cơn bực, làm ăn ko ra hồn để cho người khác có cớ soi mói, nghĩ thử lại coi hành động thiếu kinh nghiệm làm ra chuyện rồi trốn mất tăm, danh dự của AEHanoi bị lũ cặn bã non kinh nghiệm làm mất hết rồi. Ngàn lời xin lỗi cũng ko giải quyết đc vấn đề đang xảy ra đâu nhá, dmm thằng nào làm vụ block acc DL thandarus thỉ lết xác vào đây mà coi đi

bình tĩnh ăn band h .

Vui
15-08-2014, 03:03 PM

RÙA ơi sao mày cứ nhảy TOPIC người ta cắn thế
mày ngứa mồm quá à
A nghĩ mày là thằng trẻ ranh nhất cái MU này đấy

MR bin
15-08-2014, 03:24 PM
:)):)) KL thì Vai rồi

cr7_Ronaldo
15-08-2014, 03:27 PM

mày ngậm con mẹ mày cứt đi . sủa câu nào là bố muốn đút cặc vào miệng mày

GiaVy
15-08-2014, 03:35 PM
vì vụ xùm beng này

với tui chẳng G nào lớn
ngững mộ G TheOne với G AnhEmQN thôi
dù tôi đang là thành viên của FD13

HieuNhocii
15-08-2014, 04:06 PM
với tui chẳng G nào lớn

kết cái câu nói này nè :)

Thành Trần
15-08-2014, 04:08 PM
[QUOTE=cr7_Ronaldo;1172073]anh rùa cho e ngậm cặc a di con mẹ mày cứt đi /QUOTE]

qua sv 1 a1 a cho mày ngậm cặc nào lẹ đi

GiaVy
15-08-2014, 04:38 PM
kết cái câu nói này nè :)

thế mà ko like :(

Thành Trần
15-08-2014, 04:51 PM
H guild lớn chỉ có guild WL+killer thôi nhé và từ từ sẽ có guild lớn khác nhé còn guild AeHaNoi thì ae cũng đủ hiểu rồi đó :D chỉ dc cái bu đông địch thúi :D dám nói mà ko dám làm hoho đầu đàn sao thì cà guild nó cũng như vậy hoho

zindo6789
15-08-2014, 05:04 PM
Ờ Chủ G AEHaNoi néu là người lớn nói dc làm được thì xin hãy nhốt cờ HENXUI vài Thickhach vào đi. Bình thường thì nghe tên G AEHaNoi rất là phố xá cơ mà từ khi gặp 2 tml hack chuyên nghiệp + lộ liễu kia thi G AEHaNoi chả là j . Cái Này Chủ G ( Thịnh) nên xem xét lại để nói dc thì làm dc( gạch đá = chó). Chống hack =))

seven7ten
15-08-2014, 05:45 PM
Cứ ngoi lên nó hack cho lại chìm xuống haha
up phiên bản mới mà háck bét nhè luôn

Extracting
15-08-2014, 05:45 PM
Ko biết các bạn suy nghĩ ntn

Nhưng đối vs tôi Guil AeHaNoi vẫn là 1 trong các guil lớn nhất MU-HN

Còi Đua Đòi Muzik
15-08-2014, 08:33 PM
- ai nói gì thì nói nhưng đối với Tôi , G AeHaNoi vẫn là Gia Đình thứ 2 của tôi

talent
15-08-2014, 08:39 PM

tao hỏi mày thế nào là k biết quản lý thành viên ? mày thấy G nào ae đồng lòng như G HN tao chưa ?

talent
15-08-2014, 08:40 PM
Ờ Chủ G AEHaNoi néu là người lớn nói dc làm được thì xin hãy nhốt cờ HENXUI vài Thickhach vào đi. Bình thường thì nghe tên G AEHaNoi rất là phố xá cơ mà từ khi gặp 2 tml hack chuyên nghiệp + lộ liễu kia thi G AEHaNoi chả là j . Cái Này Chủ G ( Thịnh) nên xem xét lại để nói dc thì làm dc( gạch đá = chó). Chống hack =))

bạn mở 1 G làm sân chơi ae k tránh đc ng này người kia ! G nào cũng có ng hack ! ngta thích hack chả nhẽ đuổi khỏi G ??? cái chúng tôi cần k phải là game mà là ngoài đời !

SatDaiCa
15-08-2014, 08:53 PM
Những sv trước chỉ đến khi qua 2 đến 3 lần CTC thì mới xảy ra hiện tượng bán acc nghỉ game.Nhưng sv SM này thì .......................chắc là cũng tầm 1 tháng nữa thôi là lại có thông tin thêm 1 sv mới nữa rồi ( cái này chắc chắn như đinh bởi đây đã trở thành truyền thống của Mu mình rồi vì chỉ 3 hoặc 4 tháng là ra sv mới)Giờ là lúc các bạn "dưỡng sức" cho thật tốt để chuẩn bị đón chào sv mới.Hãy chuẩn bị "Súng đạn"đầy đủ để chuẩn bị chiến là vừa :4; Mình ko chơi sv SM nhưng nghe chừng sv này có vẻ ... ghê nhỉ.Chưa ăn evnet,chưa có CTC mà đã ..................................

lbee224
15-08-2014, 09:05 PM
Mình lập topic này để bàn về vấn đề vùng lên của các G khác, nhưng có vẻ hơi bị thù oán cá nhân nhiều :D
G AEHaNoi thì đã chính thức chia tay cuộc chơi, là 1 người chơi mu-hanoi, dù chưa có cơ hội được vào G AEHaNoi nhưng ít nhiều vẫn nghe đc tiếng tăm của G AEHaNoi, mình thật sự rất thích G này, và cũng nể 1 số người, như BoMayThich, Shinji,ThanDarus ... (nói công = nhé vì mình k thuộc AEHN hay KL or WL) Việc AEHaNoi ra đi cũng là 1 chuyện buồn của mu-hanoi. nhưng bữa tiệc nào cũng có lúc tàn, bây giờ chỉ còn lại Liên Minh Killer và Liên Minh Warlord là những tên tuổi lớn hiện tại. Có thể sẽ có G khác thay thế AEHN như 1TinhBan, MienTrung, HaoKiet, FD13.... cái này ae ta chỉ biết chờ đợi thôi, biết đâu những người còn lại của AEHN sẽ lập 1 G mới thì sao, chưa nói trước được gì đâu :)

Alexander
15-08-2014, 09:13 PM
dit con me 2 con cave o G TheOne ngon vkl . cho ae dit 1 kai dc ko anh tra 50k VC dong y thi mai nhe dkm 2 con cave xau the cung cho nen DD

CristianoRonaldo
15-08-2014, 09:19 PM
dit con me 2 con cave o G TheOne ngon vkl . cho ae dit 1 kai dc ko anh tra 50k VC dong y thi mai nhe dkm 2 con cave xau the cung cho nen DD

vcl thật =))

cr7_Ronaldo
15-08-2014, 09:51 PM

Bạn đang nói > ThanhTran G THeOne pải ko ạ ^!^

quawan
15-08-2014, 11:14 PM

chuẩn luôn bác ạ xấu vồn luôn ý =))))

1 con thì béo như con lợn xề ......... 1 còn thì LCD màn hình phẳng =))))))))))))))))))

chán vồn luôn ý ...

Mãnh Long
15-08-2014, 11:52 PM
vl mấy bác này nguy hiểm vcl

kidmaster
15-08-2014, 11:58 PM
:)) vkl máu thế

anhnamoi
16-08-2014, 12:18 AM
với tui chẳng G nào lớn

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến G mjnh,nhưng theo bạn ngưỡng mộ về nghĩa đen hay nghĩa bóng vậy hiii

GUESS888
16-08-2014, 01:48 AM
tất cả G ở SV sm tôi thấy đéo G nào = tập đoàn người đến từ ... dc :)) ( chém tí cho n mát mẻ ) =))

talent
16-08-2014, 01:52 AM
tất cả G ở SV sm tôi thấy đéo G nào = tập đoàn người đến từ ... dc :)) ( chém tí cho n mát mẻ ) =))

sv sau nhớ mở G TapDoan cho ae tham gia nhé =)))

mackenzy
16-08-2014, 02:34 PM

các hạ thật là vãi buồi=)) nhưng công nhân xấu thật mắt thẩm mĩ chú cũng tốt đấy^^

quawan
16-08-2014, 02:37 PM
- Thôi các chú nói thằng " RÙA ĐÀN BÀ " ýt thôi

- không nó lại vào ẳng xị nhặng như " ĐÀN BÀ " tiếp bh

=))))) n.y nó là con béo béo ý =))))) ... trêu nữa nó về nó bỏ n.y tội nghiệp n.y nó =))))

gaprono01
17-08-2014, 12:14 PM

F13 Lên Ngoi ^^!