PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ADmin cho hỏi sao khóa TK DL ThanDarus??????

Trang : [1] 2

hthuan2007
14-08-2014, 10:30 PM
2h sáng có phản anh clip ZinDo hack mà admin lại khóa acc DL ThanDarus xin hỏi có giải quyết nhầm hay ko?
Bài post đây: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197949-ZinDo-hack-trong-th%C3%A0nh-Mong-BQT-xem-x%C3%A9t
Clip up ZinDo hack đây: http://youtu.be/vj7gznyOk3Q
Lí do gì khóa acc ThanDarus, xin cho bik sớm????

hoathi1996
14-08-2014, 10:33 PM
dcm mày zindo có hack dau ma to cao nó. khóa acc mày là đung roi. pon re rach

BoTrangMC
14-08-2014, 10:34 PM
thằng Thịnh chó hack giờ đi quay hack , mày rảnh vkl nhỉ thịnh chó

Free Sex For All
14-08-2014, 10:36 PM
thằng Thịnh chó hack giờ đi quay hack , mày rảnh vkl nhỉ thịnh chó

cái địt cả nhà mày a thịnh k chơi acc ThanDarus và cũng đéo bh hack đâu nhé con zai ! chửi phải chửi đúng vào cái địt cả nhà mày

vuduykhoa
14-08-2014, 10:40 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197949-ZinDo-hack-trong-th%C3%A0nh-Mong-BQT-xem-x%C3%A9t/page3
đọc đi các bạn aehanoi thần tượng quá nhỉ,nhìn lại đi,không ngờ hack còn bày đặt thanh cao

BoTrangMC
14-08-2014, 10:43 PM
1. về nhân vật Zindo: ở 0p27s có biến mất, nhưng do DL chạy sau và chỉ xuất hiện 1 lần nên không thể kết luận là hack. còn các hiện tượng đánh trong thành, là hiện tượng lag ở đầu map thường thấy. đây không phải là hack.
2. về nhân vật DL ThanDarus: Block 3 ngày trừ 5% tổng số lần reset và phạt 50k Gcent nhân vật ThanDarus xử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game. Sau khi hết hạn đăng nhập trang tài khoản reset để lấy lại point.

vâng đây Là con Chó 4 Chân ThanRarus chủ G AeHaNoi , loại Phế vật ko = ai lên phải hack , chủ G AeHaNoi đúng Thật Là Xúc Sinh

BoTrangMC
14-08-2014, 10:45 PM
bố mày ỉa vào mõm cái Loại Chủ G rẻ rách chúng mày đấy , Chủ G AeHaNoi là 1 con chó , là loại Xúc Vật của MU ha noi ,
cái địt cả nhà mày a thịnh k chơi acc ThanDarus và cũng đéo bh hack đâu nhé con zai ! chửi phải chửi đúng vào cái địt cả nhà mày

Free Sex For All
14-08-2014, 10:48 PM
bố mày ỉa vào mõm cái Loại Chủ G rẻ rách chúng mày đấy , Chủ G AeHaNoi là 1 con chó , là loại Xúc Vật của MU ha noi ,

cút về bán than

Free Sex For All
14-08-2014, 10:49 PM
There are currently 5 users browsing this thread. (5 members and 0 guests)
Free Sex For All, BoTrangMC, anhnamoi, adminOneTime, chila69

Admin OneTime đang đọc topic thì cho ae xin cái lời giải thích !

Simba
14-08-2014, 10:49 PM
cảnh cáo ai còn chửi nhau thì ra đảo 1 ngày cho dịu đầu óc nhé

BoTrangMC
14-08-2014, 10:50 PM
vâng thưa quá vị và các Bạn , Con CHó ThanRarus đã Bị xích vào chuồng chó , đi cắn người bị đạp vào mõm và bjo ThanRarus đã bị nhốt vào chuồng chó ,

Free Sex For All
14-08-2014, 10:51 PM
vâng thưa quá vị và các Bạn , Con CHó ThanRarus đã Bị xích vào chuồng chó , đi cắn người bị đạp vào mõm và bjo ThanRarus đã bị nhốt vào chuồng chó ,

óc toàn than thì biết cl gì :)) cút

Capricorn
14-08-2014, 10:51 PM
mọi nhân vật khi đi từ đầu map ra cổng k4 đều mất 8s tính theo số giây trên clip. nhân vật DL ThanDarus đi mất có 5s. bạn có thể giải thích sao về điều này?

BoTrangMC
14-08-2014, 10:52 PM
vẫn đang bán than để lò rèn xản suất chuồng chó nhốt con CHó Đầu Đàn G AeHaNoi vào chuồng , quá vui hahahaha
cút về bán than

aloanh
14-08-2014, 10:52 PM
Tôi cần 1 câu trả lời chính thức từ phía admin cấp cao . acc DL tôi k chơi vì nhiều cv đã đưa cho đứa em chơi
và giờ em nó cầm acc đi quay fim báo hack và lại bị block ngược lại vì coi là hack
nếu đúng là em nó hack tôi xin delete acc và toàn bộ đồ nhân vật ThanDarus Chủ G AeHaNoi đi vì đã sử dụng hack làm ảnh hưởng đến mọi người

BoTrangMC
14-08-2014, 10:53 PM
, sexsy lây đê , hê hê hê , đang làm lồng nhốt chó ThanRarus vào chuồng chó đây
óc toàn than thì biết cl gì :)) cút

BoTrangMC
14-08-2014, 10:54 PM
đừng cố ngụy biện làm gì , mày làm gì thì mày tự biết , còn cái loại mày , tao nhổ bãi nuóc bọt vào mặt
Tôi cần 1 câu trả lời chính thức từ phía admin cấp cao . acc DL tôi k chơi vì nhiều cv đã đưa cho đứa em chơi
và giờ em nó cầm acc đi quay fim báo hack và lại bị block ngược lại vì coi là hack
nếu đúng là em nó hack tôi xin delete acc và toàn bộ đồ nhân vật ThanDarus Chủ G AeHaNoi đi vì đã sử dụng hack làm ảnh hưởng đến mọi người

aloanh
14-08-2014, 10:55 PM
mọi nhân vật khi đi từ đầu map ra cổng k4 đều mất 8s tính theo số giây trên clip. nhân vật DL ThanDarus đi mất có 5s. bạn có thể giải thích sao về điều này?

GM xem set kỹ lại vụ việc giúp mình
nếu đúng là hack mình xin bị block và sau thời gian hết block mình xin tự delete acc và đổ xin rút lui khỏi mu-hanoi.net
còn nếu không phải nhân vật DL hack minh xin admin vào đây nói cho 1 câu công tâm để ae trong G tôi biết là chuyện k phải như vậy

Simba
14-08-2014, 10:55 PM
đừng cố ngụy biện làm gì , mày làm gì thì mày tự biết , còn cái loại mày , tao nhổ bãi nuóc bọt vào mặt

cảnh cáo mà vẫn thích vào gây sự
ra đảo 1 ngày nhé

KoTen113
14-08-2014, 10:56 PM
, sexsy lây đê , hê hê hê , đang làm lồng nhốt chó ThanRarus vào chuồng chó đây
sao cứ mở cái nắp cống ra gọi người # là chó, vậy cho hỏi bạn là loài gì ....?

aloanh
14-08-2014, 10:58 PM
anh em nào trong G AeHaNoi vào đây xem và có vô tình đọc đc những từ ngữ đang làm bẩn mắt mình thì hãy kệ và bỏ qua đi nhé
không lên tiếp chuyện những thành phần đó mất hết chất con người

ThanGioMU
14-08-2014, 10:59 PM
tưởng như nào hóa ra là vậy .............................................

Free Sex For All
14-08-2014, 10:59 PM

cái trương trình recoder của nv ThanDarus để chế độ quay mặc định clip khi save nó sẽ nhanh hơn admin để í kĩ 2 nv di chuyển sẽ biết ! còn chả ai ngu đi bật hack rồi tự quay mình để bị block đâu ! t2: là clip full màn hình ! mod cho hỏi luôn là trương trình can thiệp vào game mod nói là trương trình gì trong clip trên thế ?

topkul1234
14-08-2014, 11:00 PM
Mod ơi nếu bọn mình chứng minh được là do phần mềm quay cam chứ không phải hack thì Mod sẽ bồi thường danh dự lại cho anh em chúng tôi những cái gì nào ?

topkul1234
14-08-2014, 11:01 PM
Chẳng lẽ có con người nào ngu đến nỗi quay hack người ta xong mình tự bật hack hả mod . Bọn tôi chứng mình được là bọn tôi không hack thì sao ? Nãy giờ có mấy bạn trong G đối địch vào chửi không ra gì rồi ?

mongcai102
14-08-2014, 11:02 PM
ADM ơi cho em hỏi HENXUI ra đảo chưa ạ , em không có bằng chứng đâu nhưng noi chung cũng nhiều người biết :))

cauut.thichhutvina
14-08-2014, 11:02 PM
chó lại cắn người à

coolb0y264
14-08-2014, 11:07 PM
mod nảo sử hack vụ này tốt nhát làm topic xin nghỉ việc đi =)) làm ăn vớ va vớ vẩn do phần mềm nó sử lý tốc độ lên cao hơn nên quay nhanh hơn giảm lượng thời gian của video lại kiểu bật tua speed 2,0 khi xem ở các phần mềm xem video ý có thế thôi ko hiểu gì xử người ta hạck thì làm mod làm gì =)) ko biết thì phải hỏi làm vớ vẩn người ta chửi cho =))

aloanh
14-08-2014, 11:09 PM
điện mất thôi
chơi thế này là chơi kiểu gì đây
admin nào cho xin 1 lời nói chuận đi khỏi cần test tay hay test mắt làm gì
còn đúng hack xin phép sau 3 ngay bị block sẽ delete và xin lỗi toàn ae mu vì đã hack gây mất vệ sinh mu-hanoi.net

Free Sex For All
14-08-2014, 11:09 PM
mod nảo sử hack vụ này tốt nhát làm topic xin nghỉ việc đi =)) làm ăn vớ va vớ vẩn do phần mềm nó sử lý tốc độ lên cao hơn nên quay nhanh hơn giảm lượng thời gian của video lại kiểu bật tua speed 2,0 khi xem ở các phần mềm xem video ý có thế thôi ko hiểu gì xử người ta hạck thì làm mod làm gì =)) ko biết thì phải hỏi làm vớ vẩn người ta chửi cho =))

đây đúng là í em muốn nói này ! mod nào block acc ThanDarus thì vào đây đọc rồi bồi thường cho ae tôi ! làm mất time quá rồi đấy

coolb0y264
14-08-2014, 11:12 PM
=)) từ từ sẽ có lời xin lỗi thôi làm ăn vớ vẩn mất khách quá
đây đúng là í em muốn nói này ! mod nào block acc ThanDarus thì vào đây đọc rồi bồi thường cho ae tôi ! làm mất time quá rồi đấy

BloodFeud
14-08-2014, 11:13 PM
[QUOTE=BoTrangMC;1171235]vâng thưa quá vị và các Bạn , Con CHó ThanRarus đã Bị xích vào chuồng chó , đi cắn người bị đạp vào mõm và bjo ThanRarus đã bị nhốt vào chuồng chó ,[/QUO
Đọc những lời từ mõm phát ra cũng đã khẳng định thằng này trẻ trâu vkl. Không biết cái rẻ nó đang cắn có bị rách ko. Nếu rách thỳ lại thêm cái rẻ rách nữa :))

Free Sex For All
14-08-2014, 11:13 PM
=)) từ từ sẽ có lời xin lỗi thôi làm ăn vớ vẩn mất khách quá

toàn ông chả có chuyên môn nghiệp vụ tí nào xử lý vớ vẩn làm mng mất lòng quá :))

coolb0y264
14-08-2014, 11:15 PM
chắc phải để a xin lên làm mode giải quyết thì mới công tâm đc :))
toàn ông chả có chuyên môn nghiệp vụ tí nào xử lý vớ vẩn làm mng mất lòng quá :))

aloanh
14-08-2014, 11:20 PM
mệt mỏi quá
ngoài đã đủ thứ chuyện rồi
vào game chỉ biết chơi cùng ae chém gió cho vui , thì chẳng hiểu ăn chộm ăn cắp gì của mấy thằng đối địch nó gặp đâu cũng chửi và diễn đàn rồi nó cũng k tha
chán cái cuộc đời con người có phải con chó đâu sao động tí địt mẹ địt cha . dù biết là game ảo anh hùng bàn phím nhưng nhiều lúc cũng bực bội
quả thực ngoài đời những câu nói này chỉ cần nói đc trước mặt thì đúng là không hiểu thế giới này không ai yêu em = anh
đã đưa cho đứa em acc vị bận công việc 1 phần cũng chán k muốn vào game đi train hay vào diễn đàn xem những ngôn từ thiếu văn hóa
vậy mà giờ lại găp cái chuyện acc DL đi quay fim người ta hack rồi bị block ngược lại . tố cáo là hack
quả thực chán luôn
nếu đúng là DL hack thì minh xin delete acc và xin lỗi các bạn đối địch là mình đã hack và delete acc
còn không mong mấy bạn có chút tư thu gì trong game vì 1 tứ đối địch mà đi đâu cũng buông ra những câu thiêu văn hóa ra
không nhất thiết cứ đối địch là phải chửi là phải ghét nhau
game ảo thôi mà làm gì phải ban căng như ngoài đời vậy :(

ThanGioMU
14-08-2014, 11:25 PM
phải như thế nào thì người khác mới nói thịnh à , hãy tự suy nghĩ , không có cái gì là tự nhiên mà có
mệt mỏi quá
ngoài đã đủ thứ chuyện rồi
vào game chỉ biết chơi cùng ae chém gió cho vui , thì chẳng hiểu ăn chộm ăn cắp gì của mấy thằng đối địch nó gặp đâu cũng chửi và diễn đàn rồi nó cũng k tha
chán cái cuộc đời con người có phải con chó đâu sao động tí địt mẹ địt cha . dù biết là game ảo anh hùng bàn phím nhưng nhiều lúc cũng bực bội
quả thực ngoài đời những câu nói này chỉ cần nói đc trước mặt thì đúng là không hiểu thế giới này không ai yêu em = anh
đã đưa cho đứa em acc vị bận công việc 1 phần cũng chán k muốn vào game đi train hay vào diễn đàn xem những ngôn từ thiếu văn hóa
vậy mà giờ lại găp cái chuyện acc DL đi quay fim người ta hack rồi bị block ngược lại . tố cáo là hack
quả thực chán luôn
nếu đúng là DL hack thì minh xin delete acc và xin lỗi các bạn đối địch là mình đã hack và delete acc
còn không mong mấy bạn có chút tư thu gì trong game vì 1 tứ đối địch mà đi đâu cũng buông ra những câu thiêu văn hóa ra
không nhất thiết cứ đối địch là phải chửi là phải ghét nhau
game ảo thôi mà làm gì phải ban căng như ngoài đời vậy :(

Capricorn
14-08-2014, 11:27 PM
chủ acc pm yh mình: hanoi_capricorn. sử dụng teamview và cả 2 cùng quay clip. nếu clip của bạn đúng như những gì bạn nói, acc của bạn sẽ được mở block

zindo6789
14-08-2014, 11:28 PM
Tạo sao Tại sao Tại sao em ra đảo chẳng 1 lý do =))=))=))

hthuan2007
14-08-2014, 11:29 PM
nếu bạn rảnh thì cho cái hẹn bất kì lúc nào mình cũng chứng minh dc tại nơi cho bạn xem, ko hack 100% ngay tại máy vá dùng đúng phần mềm quay như trên clip, đã nói dl có thể chứng minh ko hack nhé

cauut.thichhutvina
14-08-2014, 11:33 PM
nếu bạn rảnh thì cho cái hẹn bất kì lúc nào mình cũng chứng minh dc tại nơi cho bạn xem, ko hack 100% ngay tại máy vá dùng đúng phần mềm quay như trên clip, đã nói dl có thể chứng minh ko hack nhé

a ơi .bọn này làm ăn vớ vẩn lắm . có gan blog nhưng éo có gan chịu ...

KoTen113
14-08-2014, 11:35 PM
nghỉ cho khoẻ đi thịt bò

banvc
14-08-2014, 11:37 PM
ng quay thiếu kinh nghiệm
người xử ko có trình độ chuyên môn , để ý kĩ tí là thấy điều không ổn trong clip .
đúng là chuyện trên trời rơi xuống , tào lao !

hthuan2007
14-08-2014, 11:38 PM
chủ acc pm yh mình: hanoi_capricorn. sử dụng teamview và cả 2 cùng quay clip. nếu clip của bạn đúng như những gì bạn nói, acc của bạn sẽ được mở block
chứng minh dc chỉ mở block thôi ah? tôi đánh bạn xong xoa dầu cho bạn đc ko? đây là nơi anh em chúng tôi bỏ tiền ra giải trí mà sao nhọc trí quá vậy nè? nói thật ko có gì 100% là hoàn hảo nhưng nếu xử lí kiểu này thật ko chấp nhận dc

Free Sex For All
14-08-2014, 11:40 PM

nếu quay clip đúng là k hack thì mình xin mời mod tự nghỉ việc đừng để ae trên diễn đàn chửi mất mặt lắm

cauut.thichhutvina
14-08-2014, 11:41 PM
chứng minh đc mode phải viết bài lên 4 room xl vì bloggg :8; ( chuẩn cơm mẹ nấu )

topkul1234
14-08-2014, 11:44 PM
Bây giờ đạp một cái vào giữa mõm rồi kêu xin lỗi k biết mod chịu nổi k =)) . Block người ta vớ vẩn rồi h chứng mình được chỉ nhẹ nhàng vậy thôi à =)) .

aloanh
14-08-2014, 11:46 PM
phải như thế nào thì người khác mới nói thịnh à , hãy tự suy nghĩ , không có cái gì là tự nhiên mà có

tôi không biết người ta cầm acc tôi pk làm gì bạn
tôi chỉ biết là cái mu này tôi cũng đã gắn bó với nó 1 thời gian khá dài rồi
chơi cũng k để ảnh hưởng đến ai và chưa biết lừa đảo hay làm gì ảnh hưởng đến ai cả
người quen cũ khá nhiều đối địch có không đối địch cũng có
nhưng chẳng bao giờ tôi cầm acc đi pk chửi hay làm gì cả
còn cậu phải xem lại cách nói chuyện của mình đi đã rồi nói người khác

quawan
14-08-2014, 11:46 PM
- chắc Bác MOD này lại thù oán cá nhân à =))))))
- Ngu chi tự quay mình hack
- Đúng là " chậc chậc " làm việc thì pải có suy nghĩ chứ MOD , làm có tiền có lương thì nên cẩn thận 1 chút , lớn rồi cứ như trẻ con ;))

cauut.thichhutvina
14-08-2014, 11:47 PM
Bây giờ đạp một cái vào giữa mõm rồi kêu xin lỗi k biết mod chịu nổi k =)) . Block người ta vớ vẩn rồi h chứng mình được chỉ nhẹ nhàng vậy thôi à =)) .

em ơi . cầy đê . mode có trả lời éo đâu . cmt mỏi tay

Còi Đua Đòi Muzik
14-08-2014, 11:49 PM
- cho hỏi GM nào block acc ThanDarus
- nghi vấn trên desktop biểu tượng nào là hack

quawan
14-08-2014, 11:52 PM
bác MOD này chắc là dân mù công nghệ =))))))))
được đà thấy di chuyển nhanh nhanh là blog ngay k cần xem sét =))))))))
đến chán :3

celanodau
14-08-2014, 11:53 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp

Free Sex For All
14-08-2014, 11:55 PM
bác MOD này chắc là dân mù công nghệ =))))))))
được đà thấy di chuyển nhanh nhanh là blog ngay k cần xem sét =))))))))
đến chán :3

cmnr =)) mù công nghệ =))

Thắng ™
14-08-2014, 11:55 PM
- Mấy ông ADM HN này vẫn thế nhỉ.:)) :52;:52;:52;:52;:52;

Còi Đua Đòi Muzik
14-08-2014, 11:56 PM
- cho hỏi GM nào block acc ThanDarus
- nghi vấn trên desktop biểu tượng nào là hack

Đỗ Thanh Nhàn
14-08-2014, 11:56 PM
bó tay rồi . tôi người quài cuộc mà thấy mod sử lý vậy là ko công = cho lắm . hay là zindo là bạn hay em trai gì của mod hay là mod luôn cũng ko chừng ko biết dc .

Còi Đua Đòi Muzik
14-08-2014, 11:57 PM
- Ban ti căng r`

nhepzo
15-08-2014, 12:10 AM
- Ban ti căng r`

sao phải ngại em nhỉ? mình làm đúng mà!

aloanh
15-08-2014, 12:11 AM
không tài nào ngủ đc

nhepzo
15-08-2014, 12:13 AM
2h sáng có phản anh clip ZinDo hack mà admin lại khóa acc DL ThanDarus xin hỏi có giải quyết nhầm hay ko?
Bài post đây: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197949-ZinDo-hack-trong-th%C3%A0nh-Mong-BQT-xem-x%C3%A9t

đề nghị admin xem lại clip !

DepZaiCut
15-08-2014, 12:14 AM
quả này có ma up đến sáng =))

Free Sex For All
15-08-2014, 12:15 AM
thế đcm các ông bh có mở block nick cho anh tôi hay không thì nói 1 câu xem nào ?

aloanh
15-08-2014, 12:16 AM
người hack thì không bị block
người quay hack thì block
5s ra khỏi nhà hay 8s ra khỏi nhà
xem lại giúp cái xem đúng hack chưa

https://www.youtube.com/watch?v=vj7gznyOk3Q&feature=youtu.be

hthuan2007
15-08-2014, 12:17 AM
Đây là clip quay có mode dùng team viewer vào kiểm chứng: anh em xem hack chỗ nào và cho cái tên sòt thứ 3 như đã nói, xin lỗi nha cute screen recorder mà là sòft hack ah?????
anh em vào xem hack chỗ nào, team đang chạy cho caprion xem trực tiếp http://youtu.be/T2RVMW1js3o

ThanGioMU
15-08-2014, 12:17 AM
Như nào nào tự tự mình tìm hiểu là biết , với những thành phần ........... nói chuyện như thế là chuyện bt
chơi cũng k để ảnh hưởng đến ai và chưa biết lừa đảo hay làm gì ảnh hưởng đến ai cả

ThanGioMU
15-08-2014, 12:18 AM
thằng này vô học chắc bố mẹ nó chết yểu sớm
thế đcm các ông bh có mở block nick cho anh tôi hay không thì nói 1 câu xem nào ?

tinasparke
15-08-2014, 12:20 AM
Mình Là Thành Viên G killers , Tên NV ( LinhCanh ): tuy rằng mình ghét chủ G aehn thật nhưng chỉ là pk trong game vui vẻ thôi
ADM xem sét lại và mo bock cho anh em chơi , dù gì người ta cũng là chủ của 1 G lớn

hthuan2007
15-08-2014, 12:20 AM
http://youtu.be/T2RVMW1js3o, có mod vào máy xem luôn hack chỗ nào anh thịnh vào comment chó chúng nó mở mắt ra, mình ko chấp trẻ trâu chúng nó chỉ đc cái chửi bậy thôi. Ai cần chứng minh mình cũng đã có chứng minhva2 bgio thì nói hack chỗ nào?????

aloanh
15-08-2014, 12:21 AM
https://www.youtube.com/watch?v=T2RVMW1js3o&feature=youtu.be

lxcard
15-08-2014, 12:21 AM
chố của mày sủa ah câm va cút

nhepzo
15-08-2014, 12:22 AM
Đây là clip quay có mode dùng team viewer vào kiểm chứng: anh em xem hack chỗ nào và cho cái tên sòt thứ 3 như đã nói, xin lỗi nha cute screen recorder mà là sòft hack ah?????
anh em vào xem hack chỗ nào, team đang chạy cho caprion xem trực tiếp http://youtu.be/T2RVMW1js3o

admin xem lại đi cái này do phần mềm quay phim cute screnn crecorder! lúc up nó có chế độ tốc độ

hthuan2007
15-08-2014, 12:23 AM
xin lỗi nha, nói 1 câu anh em đừng buồn: acc DL thanDarus mà hack tao xin tự dell acc, coi clip xong có mod dùng team kiểm chứng nói hack chỗ nào???

tinasparke
hình như MR Thịnh chơi acc RfGay hay sao ý , acc này ko chơi nữa thì phải

topkul1234
đề nghị capricorn là người block nick vào xem đi cái . đừng có gây mê rồi bỏ trốn

Free Sex For All
15-08-2014, 12:26 AM

mày chắc có học quá nhỉ ? loại nông dân suốt ngày bán than thì học hành chắc cao óc toàn than ! cút

hthuan2007
15-08-2014, 12:26 AM
hình như MR Thịnh chơi acc RfGay hay sao ý , acc này ko chơi nữa thì phải

xin nói rõ mình ko cần bik ai chơi nhưng mod nói hack thì hack chỗ nào? ai rảnh đâu tự bố cáo thiên hạ mình hack khi tung clip, chuyện ko thể chuối hơn như thế này đâu nhá

aloanh
15-08-2014, 12:27 AM

lxcard
15-08-2014, 12:27 AM
thằng bố con mẹ may chết rồi ah mà hok day dc mày :D

SuHuynh01
15-08-2014, 12:32 AM
vẫn cứ là người đông có lợi :) theo như phân tíc của thành viên ae HaNoi . thi aeHaNoi ko bao h hack nhé các bạn

topkul1234
15-08-2014, 12:33 AM
vẫn cứ là người đông có lợi :) theo như phân tíc của thành viên ae HaNoi . thi aeHaNoi ko bao h hack nhé các bạn

Lại là cái loại sống bẩn vào comment à . Bố mẹ bạn sinh ra cho bạn đôi mắt thì vào mà nhìn . AeHaNoi hack ở đâu . Dùng phần mềm nào ? Cute Screen Recorder à ? Ếch ngồi đáy giếng . Đũa mốc chòi mâm son .

hthuan2007
15-08-2014, 12:34 AM

đừng có spam trong đây nhé, còn nói kiểu bầy đàn thì cút dùm đi, coi clip xem ahck chỗ nào, chỉ đc chỗ nào hack tao cho mày tha hồ nói

hthuan2007
15-08-2014, 12:38 AM
Giờ bôi nhọ danh dự xong rồi xin lỗi cũng chả đc gì, nhìn clip nói hac 5s-8s gì phải công nhận rất chuối, giờ muốn sao nói luôn đi chứ im như thóc thế ah caprion? đừng nghĩ có quyền hành muốn bóp miệng hay làm gì thì làm nhé, nghĩ chiều ngược lại xem có nóng ko? tao đề nghị dell mod caprion và bồi thường danh dự cho chủ guild AEHN xứng đáng

nhepzo
15-08-2014, 12:40 AM

clip chứng minh đây! do phần mềm quay phim nhé!

hthuan2007
15-08-2014, 12:44 AM
1 ngàn lời nói hay ko bằng 1 câu văng tục, chửi và bôi nhọ danh dự xong thì vào lãnh trách nhiệm mau cái bác nào xử lí block acc DL thandarus?

nhepzo
15-08-2014, 12:46 AM

Vụ này không giải quyết thì khó ngủ đêm nay ^_^

topkul1234
15-08-2014, 12:49 AM
Mình thấy là Capricorn đang xem bọn mình comment nhưng không dám comment vào à bạn ?

hthuan2007
15-08-2014, 12:50 AM
Tài khoản của bạn bị khóa tới 22:53 15-08-2014. nhìn cái câu thông báo này là máu sôi lên rồi, thời đại này còn người xử lí hack hay và tài như thế cơ chứ, mình nghĩ 3t nó còn bik phân biệt trái phải mà ko bik người xử lí acc dl kêu hack là hack chỗ nào? nhìn RF bảo ko hack thì quá là hay cho đội bạn, với 33k máu nó đấm cùng lăn ra chết vì phản dame và sau nó dùng hack thì 3-5 mạng nó mới chết, bay nhảy trong thành 4 lần mà kêu ko hack, giờ clip quay có team xem trực tiếp còn ko mau xử lí zindo cho mau

aloanh
15-08-2014, 12:51 AM
người sốt đến 39 40 độ vẫn phải ngồi ôm cái máy tính để đợi kết quả

bắt đầu thấy mệt mỏi về cách làm việc của admin rồi

hthuan2007
15-08-2014, 12:53 AM
nhìn chung qua cái sự việc lần này admin mu nên họp và cho ra đảo 1 số mod ko làm tròn trách nhiệm, nếu ko sẽ chả còn ai tin vào cái sân chơi này của BQT, đừng tưởng có tí quyền hành và phán như thánh nhé

Free Sex For All
Free Sex For All, hthuan2007, Cần Sa, skycrusher, aloanh, QuangNgaiCiTy, kazan_a11, lxcard, Anh 7 bán thuốc ĩa chảy, vinhtuyen, peiumilu, gmCapricorn, thaiseo11, quawan, DoreMonNguyenHuu, banvc, vuduykhoa, adminTổng Cục Trưởng, HieuNhocii, Sức MẠnh, HenGapLai, adminOneTime, chila69

3 GM đang theo dõi topic này

skycrusher
bạn thông cảm. Đây là sever ko chính thức. Mod chưa đc đào tạo cơ bản cũng như trình độ IT chưa cao. Mong mod có thể xin lỗi và thả acc và đền bù số RS trong ngày xứng đáng cho chủ G AeHaNoi. Sai thì nhận và sửa. Không nên im lặng như thế

hthuan2007
15-08-2014, 12:54 AM

Anh cứ chửi vào mặt thằng nào block tk DL, ko làm gì đc để em ra hanoi chuyến này tìm đến nơi hỏi thăm sức khỏe nó tí, ngu học làm ăn thì tệ mà toàn phán

KoTen113
15-08-2014, 12:57 AM
Anh cứ chửi vào mặt thằng nào block tk DL, ko làm gì đc để em ra hanoi chuyến này tìm đến nơi hỏi thăm sức khỏe nó tí, ngu học làm ăn thì tệ mà toàn phán
con người cũng có lúc này lúc nọ. mong bạn dừng có nói như thế

Còi Đua Đòi Muzik
15-08-2014, 12:58 AM
- giải quyết và đền bù thiệt hại nào

Còi Đua Đòi Muzik
15-08-2014, 01:00 AM
- Up !

Còi Đua Đòi Muzik
15-08-2014, 01:06 AM
- còn ai k

hthuan2007
15-08-2014, 01:11 AM
xử lí thì yếu kém mà làm xong ko bik giải quyết hậu quả. giờ sao không mạnh miệng vào đây trước xin lỗi chủ acc DL thandarus (MR.Thinh), sau là cái hiệu quả mà mod đã block phỉa người tố hack, ko lẽ chúng tôi bỏ tiền của, công sức vào đê cho các bạn bôi nhọ danh dự xong sory cho qua ah? trong khi zindo hack lè lè ra đó đi block dl thandarus coi chúng tôi mù hết ah? bạn ko làm cho ra mà dell bài viết thì nhục lắm nhá

topkul1234
15-08-2014, 01:12 AM
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP . Làm ra nhẽ chuyện này . Mod làm ăn kiểu gì đây vào nói 1 câu đi xem nào ?

aloanh
15-08-2014, 01:15 AM
muốn nghe 1 câu nói 1 nhận đc 1 lời giải thích

hthuan2007
15-08-2014, 01:15 AM
1. về nhân vật Zindo: ở 0p27s có biến mất, nhưng do DL chạy sau và chỉ xuất hiện 1 lần nên không thể kết luận là hack. còn các hiện tượng đánh trong thành, là hiện tượng lag ở đầu map thường thấy. đây không phải là hack.
2. về nhân vật DL ThanDarus: Block 3 ngày trừ 5% tổng số lần reset và phạt 50k Gcent nhân vật ThanDarus xử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game. Sau khi hết hạn đăng nhập trang tài khoản reset để lấy lại point. (Caprion đã phán như thế)
Nghĩ đêm khuya mà máu nóng lên giờ nhìn lại bao công sức bỏ vào đây đc cái nhục nhã hack speed ah?
Tư cách mod xử lí kém giờ ko ra phán đc câu nào nữa ah? xin mời ADMIN meohoang vào đây xử lí cái vụ này và làm sao coi cho dc nha, xuề xòa là ko yên đâu

thongtri
15-08-2014, 01:19 AM
acc DL này là t Đạt (Free Sex Fo ALL) cầm...thằng đạt nó tiền sử dùng công nghệ từ các sv khác rồi.ko biết lần này có hack ko mà ra nhanh quá :D đat ơi sao em dại thế :102;

hthuan2007
hỏi tất cả mọi người cái sòt quay desktp cute screen recoder là soft hack mu ah hack spped dc thì cứ nói rõ như thế đi, quay déktop = phần mềm thứ 3 can thiệp cho là hack hài quá anh em ah.
PM mỏi cả tay mà cứ im như ngậm bồ hòn thế là cách làm việc đây sao? đừng nói ko ai nhìn thấy nha?

topkul1234
đây là kiểu gì đây . Capricorn ơi đàn ông dám làm k dám chịu à . vào đây comment nghe đi

hthuan2007
15-08-2014, 01:22 AM
acc DL này là t Đạt (Free Sex Fo ALL) cầm...thằng đạt nó tiền sử dùng công nghệ từ các sv khác rồi.ko biết lần này có hack ko mà ra nhanh quá :D đat ơi sao em dại thế :102;

mày nói chuyện ngu thì đừng vào đây comment, thế mày có bị đui mù hay ko hay mày bị não toàn cứt khi xem clip tố cáo hack? mày hack mày quay rồi tung lên ah? thứ này cút khỏi bài của tao đi, bố đang nóng chọc mồm vào thối ko chịu đc

anhhai
15-08-2014, 01:23 AM

Ôm vợ đi cho hết sốt cái MU củ chuối này quan tâm làm gì nhiều,rỗi thì vào nghịch tý cho vui ăn thua đéo gì với mấy thằng Mod đểu đấy.Lương tháng nó cũng chỉ có vậy hết giờ về, muốn trình độ cao thì mày phải bổ xung thêm tý thì doping vào:))

hthuan2007
15-08-2014, 01:25 AM
There are currently 34 users browsing this thread. (26 members and 8 guests)
hthuan2007, anhhai, Cần Sa, aloanh, nhepzo, topkul1234, thongtri, QuangNgaiCiTy, vinhtuyen, namcete, KoTen113, Còi Đua Đòi Muzik, lxcard, Anh 7 bán thuốc ĩa chảy, peiumilu, gmCapricorn, thaiseo11, quawan, banvc, vuduykhoa, adminTổng Cục Trưởng, HieuNhocii, Sức MẠnh, HenGapLai, adminOneTime, chila69
nhiêu đây người nhìn chắc mỏi mắt quá rồi ah? kết quả ra sao rồi còn bik chia tay sớm bớt đau khổ?

Free Sex For All
15-08-2014, 01:25 AM

mày ngáo à trĩ :)) ăn hành thì vào pm BoMayThich tao bán cho nhé :))

thongtri
15-08-2014, 01:26 AM
cái địt cmm t chó sủa dại này..bố m chỉ góp ý.vào nc với thằng đạt..còn m cầm và cút nhé..đừng sửa linh tinh..đúng t mới góp ý.còn t chừa bgio vào diễn dàn hay gì chửi bậy..nói nhăng..
mày nói chuyện ngu thì đừng vào đây comment, thế mày có bị đui mù hay ko hay mày bị não toàn cứt khi xem clip tố cáo hack? mày hack mày quay rồi tung lên ah? thứ này cút khỏi bài của tao đi, bố đang nóng chọc mồm vào thối ko chịu đc

thongtri
15-08-2014, 01:27 AM
mày ngáo à trĩ :)) ăn hành thì vào pm BoMayThich tao bán cho nhé :))

t tưởng m cầm ác đó Đạt :D

anhnamoi
15-08-2014, 01:35 AM
Vụ này căng nhỉ,đến giờ admin vẫn chưa nói gì

anhhai
15-08-2014, 01:35 AM
Hack 5s thì hack làm chó gì,anh mày chạy ra mất có 1s thích tao quay clip cho mà xem:)). hack mà để con RF củ hành thế à.MU nay Guild đéo nào chả hack,ko hack đi pk thì có mà quỳ suốt cho nên có ức chế thì mua hack mà dùng còn ko hack tốt nhất ngậm cái mồm lại mà chơi.Còn cứ chửi G thằng này thằng kia hack tốt nhất gọi thằng chủ G mình ra mà chửi.

GUESS888
15-08-2014, 01:41 AM
mấy cái thằng mod ở cái MU này. có ngày ăn nguyên cái bàn phím vào mõm rồi chúng nó mới sợ cơ, chưa thấy quan tài chúng nó chưa đổ lệ đâu =))

aloanh
15-08-2014, 01:41 AM
Hack 5s thì hack làm chó gì,anh mày chạy ra mất có 1s thích tao quay clip cho mà xem:)). hack mà để con RF củ hành thế à.MU nay Guild đéo nào chả hack,ko hack đi pk thì có mà quỳ suốt cho nên có ức chế thì mua hack mà dùng còn ko hack tốt nhất ngậm cái mồm lại mà chơi.Còn cứ chửi G thằng này thằng kia hack tốt nhất gọi thằng chủ G mình ra mà chửi.

anh không ngủ đi giờ này còn thức làm gì

Free Sex For All
15-08-2014, 01:43 AM
mấy cái thằng mod ở cái MU này. có ngày ăn nguyên cái bàn phím vào mõm rồi chúng nó mới sợ cơ, chưa thấy quan tài chúng nó chưa đổ lệ đâu =))

thanh niên cứng vl :)) khi nào off toàn mu thì tôi với ông 1 team vác bàn phím nc với admin nhé =))

hthuan2007
15-08-2014, 01:48 AM
nực cười chưa bâo giờ gặp tình huống tố cáo hack bị mod làm quả chuối vào mặt thế này anh em ai coi ra gì nữa, mang tiếng chủ guild đứng top 1 sv sucmanh bị block acc vì hack, xin lỗi chịu bái phục cách làm việc của các chú luôn rồi, ai cần tiền bồi dưỡng lớp tin học từ a-z liên hệ mr thuận cầm acc dl thandarus quay zindo hack lúc 2g sáng ngày 14/08.
3 yêu cầu nho nhỏ đến BQT mu xin làm giùm:
1. thông báo toàn server 1 lời cáo lỗi chân thành đến sự xỉ nhục quá to lớn khi block acc DL ThanDarus vì dùng soft thứ 3
2. cho thôi việc người đã xử lí thiếu trách nhiệm ( nói thẳng ra là quá ngu) khi trình độ non kém
3. XỬ LÍ GẤP ZINDO (theo tôi bik đến giờ này chủ cũ ZINDO sợ tội bán acc lúc chiều qua).
Những chứng minh cần thiết khi caprion yêu cầu tôi đã làm, còn ai cần thì cứ cho cái địa chỉ tôi mang laptop ra tận nơi cho toàn quyền kiểm tra hack, vé bay và chi phí ADmin chi trả nếu như kết quả mình ko hack, như vậy là quá rõ rồi nhé, ko nói nhiều nữa mệt quá rồi

anhhai
15-08-2014, 01:50 AM
anh không ngủ đi giờ này còn thức làm gì
Vừa ngoài bãi về nghịch tý lúc nào buồn thì ngủ,dạo này toàn bị bọn trẻ con chửi nên khó ngủ à:)).Kệ con bà cn,mình có ăn cùng mâm ngủ cùng giường với cn đâu mà phải buồn,cứ phải giết thật lực mới vui:))

aloanh
15-08-2014, 01:51 AM
nực cười chưa bâo giờ gặp tình huống tố cáo hack bị mod làm quả chuối vào mặt thế này anh em ai coi ra gì nữa, mang tiếng chủ guild đứng top 1 sv sucmanh bị block acc vì hack, xin lỗi chịu bái phục cách làm việc của các chú luôn rồi, ai cần tiền bồi dưỡng lớp tin học từ a-z liên hệ mr thuận cầm acc dl thandarus quay zindo hack lúc 2g sáng ngày 14/08.
1. thông báo toàn server 1 lời cáo lỗi chân thành đến sự xỉ nhục quá to lớn khi block acc DL ThanDarus vì dùng soft thứ 3
2. cho thôi việc người đã xử lí thiếu trách nhiệm ( nói thẳng ra là quá ngu) khi trình độ non kém
3. XỬ LÍ GẤP ZINDO (theo tôi bik đến giờ này chủ cũ ZINDO sợ tội bán acc lúc chiều qua).
Những chứng minh cần thiết khi caprion yêu cầu tôi đã làm, còn ai cần thì cứ cho cái địa chỉ tôi mang laptop ra tận nơi cho toàn quyền kiểm tra hack, vé bay và chi phí ADmin chi trả nếu như kết quả mình ko hack, như vậy là quá rõ rồi nhé, ko nói nhiều nữa mệt quá rồi

ngủ đi mai mà đi chợ thôi cơm

GUESS888
15-08-2014, 01:53 AM
thanh niên cứng vl :)) khi nào off toàn mu thì tôi với ông 1 team vác bàn phím nc với admin nhé =))

ok luôn. mà quay cái bàn phím nên 13 luôn để đánh cho dame nó to nhé. mà GC luôn vào nhé :))

anhhai
15-08-2014, 01:55 AM
ngủ đi mai mà đi chợ thôi cơm
Yên tâm mai thằng Hoà cho con mày lên tốp 1 cho mày ăn cả uỷ thác.có vài acc rf rs 100 lần đưa đây hack hiếc cho nó con tên tuổi ở sv SM tý:))

Free Sex For All
15-08-2014, 01:58 AM
ok luôn. mà quay cái bàn phím nên 13 luôn để đánh cho dame nó to nhé. mà GC luôn vào nhé :))

yên tâm đi bàn phỉm sẽ GC LBSD vã thì dame to phải biết =))

aloanh
15-08-2014, 02:02 AM
Yên tâm mai thằng Hoà cho con mày lên tốp 1 cho mày ăn cả uỷ thác.có vài acc rf rs 100 lần đưa đây hack hiếc cho nó con tên tuổi ở sv SM tý:))

top tép em chẳng ham mấy cái đó
muốn chơi cùng ae cho nó vui chém gió chứ chẳng quan tâm 3 cái chuyện này
có con eff RFGay và Dw MuReal RL1 rs 4xx đó anh chơi em đưa cho a vào anh chơi làm gì thì làm
em chắc sau nghỉ không chơi nữa
3 hôm nữa thả acc em xin phép ae hn delete acc chủ G và 2 acc kia nghỉ

hthuan2007
15-08-2014, 02:07 AM
có con eff RFGay và Dw MuReal RL1 rs 4xx đó anh chơi em đưa cho a vào anh chơi làm gì thì làm
uhm thấy mất sức với cái sân chơi kém quá, chắc ko nên tốn thời gian và tiền bạc và rước bực mình vào người, mai cầm acc kendukute đi săn hack làm quả nữa cho block y vậy cho vui, xem trình độ có cải thiện ko

topkul1234
15-08-2014, 02:16 AM
Sân chơi quá thiếu chuyên nghiệp =)))

aloanh
15-08-2014, 02:18 AM
uhm thấy mất sức với cái sân chơi kém quá, chắc ko nên tốn thời gian và tiền bạc và rước bực mình vào người, mai cầm acc kendukute đi săn hack làm quả nữa cho block y vậy cho vui, xem trình độ có cải thiện ko

thôi đi ngủ thôi em

Free Sex For All
15-08-2014, 02:22 AM

cháu ạ chú :))

hthuan2007
15-08-2014, 02:27 AM
thôi đi ngủ thôi em

đáng lẽ ngủ từ 11h rồi, gặp thứ âm binh làm nóng cả người, uythac dí cái vào báo tk bi block, sau khi tìm hiểu và chứng minh xong thì chờ kết quả ko có, nghĩ sao DL đi hack và lại quay clip bắt zindo hack thành ra mình đc vào bảng vàng hack mới hay, quá là ko thể tin vào mắt mình lúc này

prohanoi88
15-08-2014, 02:34 AM
ng quay thiếu kinh nghiệm
người xử ko có trình độ chuyên môn , để ý kĩ tí là thấy điều không ổn trong clip .
đúng là chuyện trên trời rơi xuống , tào lao !
chuẩn ý em là ntn

GinPkChym
15-08-2014, 02:36 AM

E vừa về mới biết chuyện này. Nhưng theo e nghĩ. A đừng del acc. Như thế là tự nhận mình sai.
Thứ 1 : Nếu mình sai thì mình chịu trách nhiệm. Del acc thì tất cả Ae đều phải nhận. Nếu GM vẫn quyết định là a hack thì e sẽ del acc cùng a. Vì ae mình đã nói là 1 gđ. Đã chơi thì phải chơi cùng nhau. Còn k thì tất cả cùng nghỉ với nhau.
Thứ 2 : Nếu ADM k thể trả lời và chứng minh a hack đc thì A và mọi người ở G sẽ cần 1 lời xin lỗi từ Mod Block acc a và BQT về chuyện này. Đồng thời lấy lại danh dự và bồi thường cho tất cả Ae G AeHaNoi.

misadu01
15-08-2014, 02:38 AM
em ma hack chi co 2s la tu trong thanh bay veo cai ra bai 1. 2s nua ra bai cuoi :)).thoi ngu di cac a oi. mai day choi tiep.đời là bề khổ. thoát khỏi bề khổ là thoát khỏi thế gian. a di đà phật

Đỗ Thanh Nhàn
15-08-2014, 02:45 AM
vụ này chắc chỉ có mèohoang1102 là xử lý dc . còn mấy ông mod với gm toàn trình độ mẩu giáo ko làm sao giải quyết dc.

ThanGioMU
15-08-2014, 02:51 AM
Loại Mày chắc bố mẹ mày chết hết rồi phải ko
chố của mày sủa ah câm va cút

SuHuynh01
15-08-2014, 02:53 AM
đúng rồi . mình là người ngoài . mình cũng ko hiểu biết lám nhưng mình ủng hộ quyết định của thịnh ..thinh ma dele ac moi người trong G aehanoi . sẽ giất buồn .. khi mất đi người lãnh đạo .và sẽ như c hó chạy giông .và ko có ai lãnh đạo và dẫn đường cho đàn c hó .. hic ko biết số phận đàn c hó sẽ đi đến đâu..mình khuyên bạn hãy ở lại . và dẫn dát đàn c hó ..ko thì no di cán bậy mất

Free Sex For All
15-08-2014, 02:53 AM
Loại Mày chắc bố mẹ mày chết hết rồi phải ko

cút về bán than :)) lên diễn đàn bẩn hết cả diễn đàn ra :))

prohanoi88
15-08-2014, 02:55 AM
theo e nghĩ là bác Mod này quá vội vàng khí chưa xem xét kĩ đã đưa ra kết luận mà ko nghĩ rằng nó có ảnh hưởng lớn đến Uy Tín và danh dự của 1 G .... Đến bây giờ bình tĩnh xem xét và sũy nghĩ lại là để mai họp bàn với BQT... xem giải quyết hậu quả ntn... thực sự là G Ae HaNoi cũng cần MOD và BQT đưa ra 1 lời giải thích xứng đáng cho vụ việc này.... vì nó là Danh Dự của ae chúng tôi..... nếu chúng tôi không chứng minh được thử ? vào game còn phải chịu bao lời cay đắng hơn mà trong khi chủ G tôi không làm..... tôi có vài lời theo suy nghĩ của riêng cá nhân tôi về sự việc này.... mong ADm và BQT sớm có câu trả lời thỏa đáng cho AE chúng tôi

misadu01
15-08-2014, 02:56 AM
cút về bán than :)) lên diễn đàn bẩn hết cả diễn đàn ra :))

thằng ý mày cứ phải vạch dái ra đút thẳng cần vào mõm nó thì nó mới im / cái bọn ăn than ý nói lắm vl

GinPkChym
15-08-2014, 02:57 AM
đúng rồi . mình là người ngoài . mình cũng ko hiểu biết lám nhưng mình ủng hộ quyết định của thịnh ..thinh ma dele ac moi người trong G aehanoi . sẽ giất buồn .. khi mất đi người lãnh đạo .và sẽ như c hó chạy giông .và ko có ai lãnh đạo và dẫn đường cho đàn c hó .. hic ko biết số phận đàn c hó sẽ đi đến đâu..mình khuyên bạn hãy ở lại . và dẫn dát đàn c hó ..ko thì no di cán bậy mất

Đúng là chó đéo bao giờ nói đc tiếng người. Toàn sủa chẳng ai hiểu đc. Bày đặt vl

ThanGioMU
15-08-2014, 02:57 AM
hổ báo nhỉ , ra quảng ninh bố mày gặp riêng mày đc ko con , tóc mẹ mày ngu đéo = ai lên phải hack à

anhnamoi
15-08-2014, 03:06 AM
thằng ý mày cứ phải vạch dái ra đút thẳng cần vào mõm nó thì nó mới im / cái bọn ăn than ý nói lắm vl

Lại muốn ăn cứt cả đống rồi :)),cứ phải dân Quảng Ninh mới bản Thân à,bản than có ảnh hưởng đến nồi cơm của nhà bạn ko vậy.Bạn tưởng ban Than đc là để a,nếu bạn đc thì 1 ngày bạn Than= bố mẹ bạn làm cả tháng đấy

anhnamoi
15-08-2014, 03:14 AM
Lại muốn ăn cứt cả đống rồi :)),cứ phải dân Quảng Ninh mới bản Thân à,bản than có ảnh hưởng đến nồi cơm của nhà bạn ko vậy.Bạn tưởng ban Than đc là để a,nếu bạn đc thì 1 ngày bạn Than= bố mẹ bạn làm cả tháng đấy
Đêm hôm rồi chửi nhau làm gj,tôi cũng chỉ muốn nói với bạn 1 câu thôi:
Kiến thức của bạn còn kém lắm,nếu ko có Than các bạn có sống được đến ngày hôm nay ko,ko có Than cung cấp cho toàn cả nước và Thế Giới chắc gj giờ này các bạn ngồi chơi được game,muốn chê bai một cái gì đó phải nghĩ và xem mjnh đã nói đúng hay chưa nhé.

misadu01
15-08-2014, 03:21 AM

địt bà mày nhìn cái mõm bằm bặp ở avata của mày muốn đút dái vào quá. :))/ bao nhiêu để được chú thổi kền. chú cứ ra giá. bnhiu a cũng chơi.

TrangTayMC
15-08-2014, 03:24 AM
ADM Và MoD cho hỏi Thăng Xúc Vật này Xúc Phạm BQT và ADM thì sao nhỉ

Free Sex For All
15-08-2014, 03:25 AM
địt bà mày nhìn cái mõm bằm bặp ở avata của mày muốn đút dái vào quá. :))/ bao nhiêu để được chú thổi kền. chú cứ ra giá. bnhiu a cũng chơi.

nhìn mặt nó khác lồn gì cái cứt ỉa dở đâu thối lắm tránh xa ra nehs =))

Free Sex For All
15-08-2014, 03:26 AM
ADM Và MoD cho hỏi Thăng Xúc Vật này Xúc Phạm BQT và ADM thì sao nhỉ

anh em với BQT có khác vừa block id 4rum cái đc thả ngay đc :v cút về bán than :))

TrangTayMC
15-08-2014, 03:27 AM
thằng xúc vật này mở mõm ra toàn cứt với đái , chắc hà nội nhà mày toàn ăn uống thứ đấy hả

anhnamoi
15-08-2014, 03:29 AM

Đã học ngu còn thích chửi bậy,loại người như bạn chỉ đc cái trong game chửi người ta qua cái màn hình
Bước ra xã hội đứng trước mặt 1 người có dám chửi ko,hổ báo wá,về xin tiền bố mẹ cho đi học lại kiến thức đi,nói chuyện với bạn thà tôi nói chuyện với con cho nó còn dễ hiểu hơn đấy

anhnamoi
15-08-2014, 03:35 AM

:))Nhìn lại mjnh đi tuổi đời của máy bước ra xã hội đối với tao chỉ là cái móng chân thôi,chúng mày chỉ giỏi chửi nhau qua màn hình+bàn phím,dùng tỏ ra cái Ngu trong người chúng mày nữa

xucchetcho
15-08-2014, 03:41 AM
Đã học ngu còn thích chửi bậy,loại người như bạn chỉ đc cái trong game chửi người ta qua cái màn hình
Bước ra xã hội đứng trước mặt 1 người có dám chửi ko,hổ báo wá,về xin tiền bố mẹ cho đi học lại kiến thức đi,nói chuyện với bạn thà tôi nói chuyện với con cho nó còn dễ hiểu hơn đấy

Ngủ đi ông ơi,nói với 2 con chó ngu này làm gj mệt người,chúng nó là động vật ko hiểu tiếng người đâu,uổng công bố mẹ nó sinh ra nuôi nấng ăn học.Cái tốt cái đẹp ko học,mà học toàn cái thứ mất dạy của bọn đầu đường xó chợ.Học thì đã rất ngu thích hổ báo

SuHuynh01
15-08-2014, 03:42 AM

sac .. mjnh ko cố ý nhé .chủ G hiểu dc cả tiếng động vật ak ..

anhnamoi
15-08-2014, 03:44 AM
sac .. mjnh ko cố ý nhé .chủ G hiểu dc cả tiếng động vật ak ..

Cùng là con người đấy ông ạ,nhưng nó có hiểu biết gì đâu động tí là chửi người ta mà nhìn lại mjnh đã làm đc gj chưa hay ăn bám xã hội,cái đấy chỉ là ý tôi muốn ví dụ thôi.

anhnamoi
15-08-2014, 03:45 AM
Ngủ đi ông ơi,nói với 2 con chó ngu này làm gj mệt người,chúng nó là động vật ko hiểu tiếng người đâu,uổng công bố mẹ nó sinh ra nuôi nấng ăn học.Cái tốt cái đẹp ko học,mà học toàn cái thứ mất dạy của bọn đầu đường xó chợ.Học thì đã rất ngu thích hổ báo

Uh tôi cũng ngủ đây,Topic người ta mà Cmt nãy giờ
Xin lỗi chủ Topic nhé!

misadu01
15-08-2014, 04:00 AM
Uh tôi cũng ngủ đây,Topic người ta mà Cmt nãy giờ
Xin lỗi chủ Topic nhé!

cút con mẹ mày đê. topic nào cũng vào ẳng vài câu. thèm dái vào mõm à con

HenGapLai
15-08-2014, 06:06 AM
Ủa nhưng mà DL hack thì hack nhẫm ngựa để pk à :)). Ngon :)).

misadu01
15-08-2014, 06:57 AM
E vừa về mới biết chuyện này. Nhưng theo e nghĩ. A đừng del acc. Như thế là tự nhận mình sai.
Thứ 1 : Nếu mình sai thì mình chịu trách nhiệm. Del acc thì tất cả Ae đều phải nhận. Nếu GM vẫn quyết định là a hack thì e sẽ del acc cùng a. Vì ae mình đã nói là 1 gđ. Đã chơi thì phải chơi cùng nhau. Còn k thì tất cả cùng nghỉ với nhau.
Thứ 2 : Nếu ADM k thể trả lời và chứng minh a hack đc thì A và mọi người ở G sẽ cần 1 lời xin lỗi từ Mod Block acc a và BQT về chuyện này. Đồng thời lấy lại danh dự và bồi thường cho tất cả Ae G AeHaNoi.
1like.
ngủ dậy thấy block nv bắt hack trong khi destop đéo có phần mềm hack nào. thưa với ông mod xử hack. làm hack từ khi đăng nhập vào game mà destop đéo có phần mềm chạy hack thì chỉ có thánh game. nhưng chỉnh phần mềm quay clip cho hình ảnh nhanh hơn để lưu lượng MB nhẹ hơn thì ai cũng có thể làm được.
ông đéo thả acc chủ gui ae tôi ra là đéo được. làm ăn như cái đầu buồi. teamwier chán chưa. mở acc nhanh đi. ev rồi CTC đéo có ai dẫn dắt ae tôi à.

CậuSáng
15-08-2014, 07:18 AM
Đi làm về đọc quả tốp pic hót nhất hiện nay. Và phải công nhận thằng nào block ngu vkl . Nhấn mạnh là. ĐM MÀY BLOCK MÀ ĐÉO BIẾT ĐỂ Ý À NGU VKL . Còn tốp bích này để cho GM vào giải quyết, Những thành phần chó đái bờ rào ko phận sự cấm sủa ở đây.
Tao biết chúng mày đep chúng mày giỏi rồi.

xDkChienx
15-08-2014, 07:30 AM

thằng DL chạy như 1 thằng điên quên ko tắt hack lại còn sủa làm sao bị khoá giả ngu ko biết gì ak

SuHuynh01
15-08-2014, 07:38 AM
Đi làm về đọc quả tốp pic hót nhất hiện nay. Và phải công nhận thằng nào block ngu vkl . Nhấn mạnh là. ĐM MÀY BLOCK MÀ ĐÉO BIẾT ĐỂ Ý À NGU VKL . Còn tốp bích này để cho GM vào giải quyết, Những thành phần chó đái bờ rào ko phận sự cấm sủa ở đây.

sỉ nhục lang mạ chủi .. adm vậy mà . cang thât . chán đởi muốn đi theo chủ đây mà

xDkChienx
15-08-2014, 07:43 AM
xúc phạm admin này bọn này coi thường admin quá nhỉ

SuHuynh01
15-08-2014, 07:50 AM

ko coi admin ra gì hết quá súc phạm rồi ko thể nương tay :) .. cho chúng nó nghỉ hết MU đê đỡ toàn rác

Free Sex For All
15-08-2014, 07:56 AM

ngu thì phải chửi :)) thằng nào dám block id CậuSáng :))

CậuSáng
15-08-2014, 07:59 AM
ko coi admin ra gì hết quá súc phạm rồi ko thể nương tay :) .. cho chúng nó nghỉ hết MU đê đỡ toàn rác

mày thì là lành rẻ rách đòi bày đặt phong cách. Bố mày chỉ nói lên sự thật/. Chứ đéo phải mod là block ai thì block .
Còn bố đã nói cấm chó ẳng ở đây rồi. mây thằng động vật vào làm gì

CậuSáng
15-08-2014, 08:00 AM

xúc con cặc. Đéo phải thằng nào thích block là block được. Bố mày block acc mày xem có ức k con.
Mà ĐM thằng đối địch nào vào chửi tao. Đêm 30 Bố mẹ nó địt nhau trong nhà tắm
DM thằng nào động vật nó mới chửi tao =))

zindo6789
15-08-2014, 08:01 AM
Tài khoản của bạn bị khóa tới 22:53 15-08-2014. nhìn cái câu thông báo này là máu sôi lên rồi, thời đại này còn người xử lí hack hay và tài như thế cơ chứ, mình nghĩ 3t nó còn bik phân biệt trái phải mà ko bik người xử lí acc dl kêu hack là hack chỗ nào? nhìn RF bảo ko hack thì quá là hay cho đội bạn, với 33k máu nó đấm cùng lăn ra chết vì phản dame và sau nó dùng hack thì 3-5 mạng nó mới chết, bay nhảy trong thành 4 lần mà kêu ko hack, giờ clip quay có team xem trực tiếp còn ko mau xử lí zindo cho mau
Vâng chào thanh niên. Lúc đầu t chết vì t vó 1k hp(train nên k + vào hp) sao pk thấy yếu thế về ghp nên đã cộng thêm hp lên dc hơn 6k. như lúc đó t đánh m nếu t k nhanh tay bơm HP thi t chết chắc. Lý giải cho những pha tự chết là vì ;úc đầu chủ quan k bơm Đên lần t chết là vì m dc DK GM nên t bơm cũng gần như vô ích. Còn hiện tượng đấnh đầu thành xảy ra quá nhièu rồi đơn giả là lag. Còn Thằng HENXUI G mày đó xem lại coi nó mới là hack chính hãng và có thương hiệu t nói đúng hay sai chúng m là người hiểu rõ nhất. cãi = chó =))
Còn m nói NV DL k hack ờ thế clip kia chứng minh dc j? T vẫn thấy chạy nhanh như gió chúng m kêu do phần mềm quay nhanh. Thế m nói xem phần mềm j và m chỉnh luôn trên video cái phần mềm đó cho nv đi nhanh sau đó chỉnh lại đi chậm coi sao chứ cứp up clip lên rồi cho nó chậy ầm ầm thế kia k nói len dc điều j đâu

Free Sex For All
15-08-2014, 08:07 AM
Vụ này làm đéo tử tế hẳn hoi cho ra ngô ra khoai, để anh tao mà điên lên del acc thì cũng đéo xong với t đâu

zindo6789
15-08-2014, 08:15 AM
Vãi thánh. XL bạn nhận dc cáo thông tin t bán ác ở đâu vậy lại làm chó săn bên LM hay G t hả? XL m t chơi k bao giờ bán ac + đồ oke. còn chúng m AEhanoi quá tai tiếngingame về vấn đề hack rồi giờ thanh minh t thấy buồn cười lắm =))
Còn cái Game này t mới biết chơi chỉ tầm hơn 3 tháng đến đi HL hay các sk của game t còn chưa biết vì chỉ thích train + UT k dảnh. Đùng nói là hack hay j j t chịu k quen ai và cũng k cần hack hay đổi nv đổi sv như 1 số thằng k đánh dc thì nghỉ :111;
Chúng mành trình bầy vừa thôi suc phạm tới mod nhiều quá càng khó giải quyết thôi. :))

hoangducthai
15-08-2014, 08:19 AM
100% ông GM này vừa lên chức muốn tạo scadal để dc nổi tiếng

xucchetcho
15-08-2014, 08:48 AM
cút con mẹ mày đê. topic nào cũng vào ẳng vài câu. thèm dái vào mõm à con

Con chó này người ta đã chửi chưa,đkm hay loại chó vô học như mày chửi người ta,dkm nói lí đéo được xong sua như bố chết
sao cái loại mày đi đâu cũng bị để người ta khinh thế nhỉ,mày ko có lòng tự trọng à

xucchetcho
15-08-2014, 08:50 AM
Vụ này làm đéo tử tế hẳn hoi cho ra ngô ra khoai, để anh tao mà điên lên del acc thì cũng đéo xong với t đâu

Ko xong mày làm gj,ăn thịt người ta à

misadu01
15-08-2014, 08:51 AM
sao cái loại mày đi đâu cũng bị để người ta khinh thế nhỉ,mày ko có lòng tự trọng à

mày bớt cắn dái tao đi được không. cứ chạy theo sau cắn ăn bòi à. thích thì đưa nv game đây. cứ cắn theo kiểu ném đá dấu tay ý làm cc gi fnhir

DepZaiCut
15-08-2014, 09:02 AM
hok hiểu mày óc chó hay oc heo
Con chó này người ta đã chửi chưa,đkm hay loại chó vô học như mày chửi người ta,dkm nói lí đéo được xong sua như bố chết

xucchetcho
15-08-2014, 09:04 AM
mày bớt cắn dái tao đi được không. cứ chạy theo sau cắn ăn bòi à. thích thì đưa nv game đây. cứ cắn theo kiểu ném đá dấu tay ý làm cc gi fnhir

Mày xem lại nhân cách đối xử của mày đi,người ta nói chuyện tử tế bình thường còn may gặp ai mày cũng chửi,bố mẹ mày nuôi mày ăn học để mày đi chửi người ta à

Sexy Night
15-08-2014, 09:04 AM
Toàn mấy bố làm như ghê lắm .

Không ra ngô ra khoai thì làm gì admin =)) . Ăn thịt à ???

Thịt người thơm và dễ ăn thế sao =))))))

misadu01
15-08-2014, 09:07 AM
Mày xem lại nhân cách đối xử của mày đi,người ta nói chuyện tử tế bình thường còn may gặp ai mày cũng chửi,bố mẹ mày nuôi mày ăn học để mày đi chửi người ta à

nói chuyện tử tế/ mày muốn tử tế hả. cái địt con bà nội mày luôn. tử tế chưa,. cái loại cắn dái tao thì tử tế là thế đó

SuHuynh01
15-08-2014, 09:09 AM

dele .. đê .. ta ủng hộ . thanh lý đồ thì mail SuHuynh nhé :) .

misadu01
15-08-2014, 09:10 AM
dele .. đê .. ta ủng hộ . thanh lý đồ thì mail SuHuynh nhé :) .

rẻ rách hiện rõ trên cmt

xucchetcho
15-08-2014, 09:12 AM
nói chuyện tử tế/ mày muốn tử tế hả. cái địt con bà nội mày luôn. tử tế chưa,. cái loại cắn dái tao thì tử tế là thế đó

Bố mẹ mày chết à mà mày chửi bới kinh thế,tao thấy nhục nhã cho bố mẹ mày khi đẻ ra 1 thằng con như mày đấy

misadu01
15-08-2014, 09:14 AM
[QUOTE=xucchetcho;1171620]Bố mẹ mày chết à mà mày chửi bới kinh thế,tao thấy nhục nhã cho bố mẹ mày khi đẻ ra 1 thằng con như mày đấy[/QUOTE
ai mướn mày nhục hộ. còn cái loại đi cắn dái người khác thì nó liên quan đến dòng máu con mẹ mày rồi. chắc cả họ nhà mày toàn thằng đi cắn dái người khác. chỉ biết sủa lên chứ đéo biết hành động hả. njk clone đéo có max gui thì tao cũng thua mày rồi :))

DepZaiCut
15-08-2014, 09:15 AM
chắc mẹ mày bị chó tây tạ no thút lên đẹ za cái thằng óc chó như mày :D
Bố mẹ mày chết à mà mày chửi bới kinh thế,tao thấy nhục nhã cho bố mẹ mày khi đẻ ra 1 thằng con như mày đấy

xucchetcho
15-08-2014, 09:16 AM
[QUOTE=xucchetcho;1171620]Bố mẹ mày chết à mà mày chửi bới kinh thế,tao thấy nhục nhã cho bố mẹ mày khi đẻ ra 1 thằng con như mày đấy[/QUOTE
ai mướn mày nhục hộ. còn cái loại đi cắn dái người khác thì nó liên quan đến dòng máu con mẹ mày rồi. chắc cả họ nhà mày toàn thằng đi cắn dái người khác. chỉ biết sủa lên chứ đéo biết hành động hả. njk clone đéo có max gui thì tao cũng thua mày rồi :))
Tao thấy ních mày cũng clone day,mày sủa nhiều quá nên viết bài hơn tao đc có 200 lần
còn tao viết jt nhưng cũng có like hơn mày

SuHuynh01
15-08-2014, 09:17 AM
mày thì là lành rẻ rách đòi bày đặt phong cách. Bố mày chỉ nói lên sự thật/. Chứ đéo phải mod là block ai thì block .
Còn bố đã nói cấm chó ẳng ở đây rồi. mây thằng động vật vào làm gì

thôi chó . thôi chó . im . tao nói mày im ko . thàng nào síc nó lại phát . .nó mà điên lên nó cán càn bây h . bòn này kin lắm .. dc cái thần kinh . + đông + hay cán + tỏ ra nguy hiểm + ngu . :) .

xucchetcho
15-08-2014, 09:18 AM
chắc mẹ mày bị chó tây tạ no thút lên đẹ za cái thằng óc chó như mày :D

Lại vừa lập ních để sua lần thứ 2 cho nó sướng tay a,trùng IP vậy

misadu01
15-08-2014, 09:19 AM
[QUOTE=misadu01;1171621]
Tao thấy ních mày cũng clone day,mày sủa nhiều quá nên viết bài hơn tao đc có 200 lần
còn tao viết jt nhưng cũng có like hơn mày

96 bài viết thì 95 lần cắn tao. mày có tự hào khi được như vậy :))

MR bin
15-08-2014, 09:20 AM
A oi e gio moi SG Bay ra thấy vụ này
chiều qua e tìm a suốt k thấy
thế a nghi? e choi làm gì nua e cung nghi luôn
lúc nào nghi? bao? e voi nhé
tuy e moi vào G nhung e se tâm huyết voi G a à

misadu01
15-08-2014, 09:23 AM
A oi e gio moi SG Bay ra thấy vụ này
chiều qua e tìm a suốt k thấy
thế a nghi? e choi làm gì nua e cung nghi luôn
lúc nào nghi? bao? e voi nhé
tuy e moi vào G nhung e se tâm huyết voi G a à
không lên manh động nhé

xDkChienx
15-08-2014, 09:25 AM
Hack thì Bị BLook đó là chuyện tất nhiên lại còn doạ cả admin là dell acc nữa kìa

nó doạ admin dell acc để đc thả hay sao mà nói Dell acc

bộ mặt 1 chủ G đi hack thì biết rồi anh e nhé

chủ G hack cả cái Guil nó hack hết chứ thằng nào mà ko hack

còn lập cả topic hack chơi đẹp giờ đó hack chơi đẹp đi

DepZaiCut
15-08-2014, 09:30 AM
lải 1 con chó tậy tạng vào la liếm :D
Hack thì Bị BLook đó là chuyện tất nhiên lại còn doạ cả admin là dell acc nữa kìa

MR bin
15-08-2014, 09:31 AM

Tôi ? thật có Liên quan đến ông k mà cu vào đây nói lang linh tinh thế

Free Sex For All

k tiếp chó ! cút

xDkChienx

nó doạ admin dell acc này kinh thật lại lấy tư cách của 1 thằng chủ G hack ra doạ admin này

misadu01
15-08-2014, 09:33 AM
nó doạ admin dell acc này kinh thật lại lấy tư cách của 1 thằng chủ G hack ra doạ admin này
êu. cút nhanh ko bố ném củ giềng vào mõm lại kêu ăng ẳng giờ

MR bin
15-08-2014, 09:44 AM
ADM k giai? quyết à

xDkChienx
15-08-2014, 09:45 AM
ADM k giai? quyết à

ko tự nhiên mà admin BLook nhé

giải quyết là chúng mày dell hết acc đi để admin thả acc ra ak

doạ cả admin dell acc để đc thả acc hả

mấy cái bài này cũ rồi

hack thì nhận mẹ nó đi lại còn thể hiện quay hack quay chính bản thân mình

Simba
15-08-2014, 09:47 AM

xúc con cặc. Đéo phải thằng nào thích block là block được. Bố mày block acc mày xem có ức k con.
Mà ĐM thằng đối địch nào vào chửi tao. Đêm 30 Bố mẹ nó địt nhau trong nhà tắm
DM thằng nào động vật nó mới chửi tao =))

mời 2 bác ra đảo cãi nhau tiếp nhé
tôi nhắc lại một lần nữa các bạn hiềm khích gì thì xin yahoo mà chửi nhau nhé
để topic này cho chúng tôi còn theo dõi và xử lý cho dễ dàng

MR bin
15-08-2014, 09:48 AM
ko tự nhiên mà admin BLook nhé

giải quyết là chúng mày dell hết acc đi để admin thả acc ra ak

mấy cái bài này cũ rồi

hack thì nhận mẹ nó đi lại còn thể hiện quay hack quay chính bản thân mình
Lon cA? rồi bạn à đung có vào chui? nhé
còn nếu thích chui? làm cái bài khác
còn bọn tôi nghi? hay k liên quan đéo đến bạn
chán đéo ngui? dc.

MR bin
15-08-2014, 09:49 AM
mời 2 bác ra đảo cãi nhau tiếp nhé
tôi nhắc lại một lần nữa các bạn hiềm khích gì thì xin yahoo mà chửi nhau nhé
để topic này cho chúng tôi còn theo dõi và xử lý cho dễ dàng
bạn chi? bao? ng # ra dao? thôi a
sao các bạn k vào giai? quyết đi

xucchetcho
15-08-2014, 09:50 AM
Bọn vô văn hóa khó có học nó thế đấy

MR bin
15-08-2014, 09:51 AM
thế tôi ? mod tôi vào quấy nhieu toppic ng # su? lý thế nào

vuduykhoa
15-08-2014, 09:51 AM
Bác hoà vào giải quyết cho ae kìa,haizz vào 4fum mà cứ thấy mấy bài này,bài mua đồ của em chả biết trôi đi đâu rồi nữa

Simba
15-08-2014, 09:53 AM
nc nhẹ nhàng thì kệ người ta thôii:) ai chửi nhau thì chúng tôi xử lý
còn topic này đang có người tiếp nhận xử lý rồi nên cứ an tâm sẽ đc giải quyết nhé

xDkChienx
15-08-2014, 09:54 AM
thế tôi ? mod tôi vào quấy nhieu toppic ng # su? lý thế nào

đây là topic chúng mày cãi chày cối bọn tao thấy sao thì nói thế

cũng ko chửi ai cả chỉ thấy doạ dell acc này kia thôi

Free Sex For All
15-08-2014, 09:55 AM

chuyện của chúng mày à ? bố thích dọa thì dọa làm gì đc thì làm đi ? cút

coolb0y264
15-08-2014, 09:55 AM
không xử mà xong à mod nào xử lý cho là hack thì cho nghỉ đi là đúng ròi

misadu02
15-08-2014, 10:02 AM
nc nhẹ nhàng thì kệ người ta thôii:) ai chửi nhau thì chúng tôi xử lý
còn topic này đang có người tiếp nhận xử lý rồi nên cứ an tâm sẽ đc giải quyết nhé

đéo nhầm thì thằng mod này cũng là quân gui killers . đây là topic ae hn hỏi sao block. bọn dd vào gây sự. chửi nó là bị band. thật là vl

xDkChienx
15-08-2014, 10:06 AM
chuyện của chúng mày à ? bố thích dọa thì dọa làm gì đc thì làm đi ? cút

doạ admin này lại còn thách thức admin bố thích doạ thì sao kinh nhờ có gậy i nox đỡ sau nưng ak =))

misadu02
15-08-2014, 10:07 AM
doạ admin này lại còn thách thức admin bố thích doạ thì sao kinh nhờ có gậy i nox đỡ sau nưng ak =))

thầy dùi cmnr . ăng ẳng ăng ẳng chán đéo buồn chửi mấy thằng chó này

xDkChienx
15-08-2014, 10:08 AM
đéo nhầm thì thằng mod này cũng là quân gui killers . đây là topic ae hn hỏi sao block. bọn dd vào gây sự. chửi nó là bị band. thật là vl

killers từ bao giờ mà nhiều mod thế nhỉ =))

thằng này giờ cũng bại lão rồi

MR bin
15-08-2014, 10:08 AM

Thôi bạn cung Next đi dc rồi đấy

xDkChienx
15-08-2014, 10:11 AM
Thôi bạn cung Next đi dc rồi đấy

thì mình chỉ thấy các bạn doạ admin dell acc lên mình thấy nó ngứa mắt thôi

doạ cả admin dell acc để đc thả BLook đến hài

Free Sex For All
15-08-2014, 10:13 AM

cút về chuồng đéo hiểu tiếng ng đúng là động vật ! đéo có sĩ diện chửi mãi mà vẫn trơ trơ ra vl

misadu02
15-08-2014, 10:14 AM
cút về chuồng đéo hiểu tiếng ng đúng là động vật ! đéo có sĩ diện chửi mãi mà vẫn trơ trơ ra vl

nhét cứt vào mõm nó rồi mà nó cứ ăng ẳng. tao thua nó .

xDkChienx
15-08-2014, 10:15 AM

nhét cứt vào mõm nó rồi mà nó cứ ăng ẳng. tao thua nó .

mod ơi mình nói chuyện BT mà các bạn ấy chửi túc này mời mod nghé qua xem các bạn chửi láo này

Free Sex For All
15-08-2014, 10:17 AM
mod ơi mình nói chuyện BT mà các bạn ấy chửi túc này mời mod nghé qua xem các bạn chửi láo này

gọi cả thằng bố con mẹ ông bà ông vải tổ tông 3 đời nhà mày vào đây bố ỉa thêm cho mà đớp này ! ăn bh no thì thôi

MR bin
15-08-2014, 10:17 AM

Tôi nói bạn thế này nhé
t1 k ai doạ ADM cA? ( dell acc chi? vì a Thịnh Buc Xúc cách làm Việc cua? ADM thôi )
t2 bọn tôi ai thích nghi? k anh? huong gì đến bạn nhé
t3 bạn k lên vào đây mà nói
t4 ban hay Về KL mà nói nhé bạn k có phận su o? đây nhé

misadu02
15-08-2014, 10:18 AM

bố mày còn chửi địt con bà mày nữa ý chứ ko phải nói tục đâu

xDkChienx
15-08-2014, 10:19 AM
mod kìa nó chửi bậy kìa mod ơi ko bank nó làm gương nólaijc cứ tưởng mình ko sợ ai kìa

aloanh
15-08-2014, 10:19 AM
modd nào đi qua đóng 2pic lại giúp cái

nhận hack và block 3 ngày trừ 5% lần rs chịu phis 50K Gcen

ok xong không nói nhiều nữa mệt mỏi

2 thằng thôi k cmt kệ bọn nó muốn nói gì thì nói

để modd vào đóng 2 pic lại

xDkChienx
15-08-2014, 10:21 AM

cứ phải nhận lỗi như này chứ
làm là phải nhận thôi

anh hùng đấy =))

Capricorn
15-08-2014, 10:22 AM
sự việc trên mình đã chuyển cho anh OneTime từ tối hôm qua, là người trực tiếp xử lý vụ này. Hiện tại do có chút việc riêng nên anh chưa thể onl đc. sự việc này sẽ giải quyết ngay khi anh OneTime onl. Rất xin lỗi tất cả các bạn về sự bất tiện này

talent
15-08-2014, 10:24 AM
sự việc trên mình đã chuyển cho anh OneTime từ tối hôm qua, là người trực tiếp xử lý vụ này. Hiện tại do có chút việc riêng nên anh chưa thể onl đc. sự việc này sẽ giải quyết ngay khi anh OneTime onl. Rất xin lỗi tất cả các bạn về sự bất tiện này

chưa giải quyết đc thì ông mở block cho a tôi cầy rs với đi event ! sau khi xử xong k hack thì ông nghỉ việc đi + bồi thường ut + rs cho anh tôi

Mãnh Long
15-08-2014, 10:28 AM
sống để cho đời nó nể. ADM vs GM của 1 mu mà mấy thánh chửi rủa như thế thì còn quy luật cái gì

MR bin
15-08-2014, 10:30 AM

Việc gì a fai? thế fai? làm cho ra ngô ra khoai chu
a đi bo? lại bọn e à

talent
15-08-2014, 10:31 AM
sống để cho đời nó nể. ADM vs GM của 1 mu mà mấy thánh chửi rủa như thế thì còn quy luật cái gì

làm ăn đéo ra gì + vô trách nhiệm thì phải chửi ! ức chế phải chửi

MR bin
15-08-2014, 10:32 AM
các bạn Xin Loi là song à
thế các bạn có đọc các dòng DD cua? AEHaNoi chui? A Thịnh k
các bạn làm an thế nói thế mà nghe đc. à

hthuan2007
15-08-2014, 10:39 AM
modd nào đi qua đóng hộ tôi bài này lại cái
đi quay hack lại bị block 1 nghịch lý không thể nào diên tả đc
thứ nhất người ta đi báo hack thì các ông phải xem clip người hack đầu tiên
nhưng các ông lại đi soi người quay bắt hack đang làm cho mu ngày càng xanh sạch đẹp lên thì tôi thua các ông rồi
nếu có hack thì cũng không ngu đến mức đi hack lại quay bắt hack để rồi bị block theo thằng kia
hack sp mà 5s mới đi ra đc khỏi cổng k4 thì hỏi xem có thằng hack nào nó dùng hack để làm gì cho tốn tiền lại bị block có thằng ngu mới bỏ 150k vnd ra mua thêm 3s đó
khi ông xem clip nghi vấn người quay hack phải test thủ cảm thấy không hợp lý thì yêu cầu người ta vào giải thích và teamviewer với họ xem có đúng hack hay không rồi mới đi đến quyết định block acc người đó
đằng này chưa có 1 câu nói gì các ông vào block người ta như đúng rồi
các ông đòi xem qua teamvie giờ cũng đã làm cho các ông thấy là đi ra khỏi thành mất 5s . nhưng thực tế nó là 8s chứ k phải 5s các ông cũng xem rồi
nhưng các ông k chịu nhận sai . vẫn chỉ là câu nói chờ đợi chờ đợi . chơ cái gì ở đây thôi next đi cho nó đc việc
còn đây là lời nói của GM sử lý vụ này

2. về nhân vật DL ThanDarus: Block 3 ngày trừ 5% tổng số lần reset và phạt 50k Gcent nhân vật ThanDarus xử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game. Sau khi hết hạn đăng nhập trang tài khoản reset để lấy lại point.

đóng bài này lại và chịu block 3 ngày ok song

Còi Đua Đòi Muzik
15-08-2014, 10:43 AM
- thật là vl

xDkChienx
15-08-2014, 11:06 AM
nhưng các ông lại đi soi người quay bắt hack đang làm cho mu ngày càng xanh sạch đẹp lên thì tôi thua các ông rồi
nếu có hack thì cũng không ngu đến mức đi hack lại quay bắt hack để rồi bị block theo thằng kia
hack sp mà 5s mới đi ra đc khỏi cổng k4 thì hỏi xem có thằng hack nào nó dùng hack để làm gì cho tốn tiền lại bị block có thằng ngu mới bỏ 150k vnd ra mua thêm 3s đó
khi ông xem clip nghi vấn người quay hack phải test thủ cảm thấy không hợp lý thì yêu cầu người ta vào giải thích và teamviewer với họ xem có đúng hack hay không rồi mới đi đến quyết định block acc người đó
các ông đòi xem qua teamvie giờ cũng đã làm cho các ông thấy là đi ra khỏi thành mất 5s . nhưng thực tế nó là 8s chứ k phải 5s các ông cũng xem rồi
nhưng các ông k chịu nhận sai . vẫn chỉ là câu nói chờ đợi chờ đợi . chơ cái gì ở đây thôi next đi cho nó đc việc

cứ phải nhân lỗi như anh hùng thế này chứ =))

hack rõ rồi thì mình ko lên chày cối bản nhỉ

DL chạy vù vù như siêu nhân quên ko tắt mu đi vì cái hack nó bật 1 lần mà in luôn lên ko có thanh công cụ hack nào oỏi lên mặt =))

MR bin
15-08-2014, 11:08 AM
cứ phải nhân lỗi như anh hùng thế này chứ =))

hack rõ rồi thì mình ko lên chày cối bản nhỉ

DL chạy vù vù như siêu nhân quên ko tắt mu đi vì cái hack nó bật 1 lần mà in luôn lên ko có thanh công cụ hack nào oỏi lên mặt =))
Phai? nói là hết loi đéo buồn nói

Gia Hân
15-08-2014, 11:09 AM
úp cho ADM vào giải quyết....Mu đã vắng đã nhàm còn thêm mấy vụ này...

ThanGioMU
15-08-2014, 11:50 AM
Con súc vật bố mày đạp 1 dạp vào mõm mày chắc mày chết cm mày luôn đấy hổ báo cáo chồm về chửi thăng bố mày ở nhà kìa , còn cái loại mày ở đây chỉ là xúc vật ko nói lên điều gì

ThanGioMU
15-08-2014, 11:52 AM
thằng ngu đi quay hack nhưng quên tắt hack , 1 điều quá đơn giản

topkul1234
15-08-2014, 12:01 PM
Con súc vật bố mày đạp 1 dạp vào mõm mày chắc mày chết cm mày luôn đấy hổ báo cáo chồm về chửi thăng bố mày ở nhà kìa , còn cái loại mày ở đây chỉ là xúc vật ko nói lên điều gì

ê . một khi chuyện đã xong rồi . người ta nhận lỗi rồi đừng vào tỏ ra mình vô học nghe chưa . đừng có thấy guild người ta có cái gì là vào comment chửi . nhục lắm . TruongVoKy nói chuyện tử tế sao bạn cũng QN như người ta mà bạn nc vô học thế ?

cauut.thichhutvina
15-08-2014, 12:01 PM

cái địt mẹ thằng mồm lồn răng cá mập . chả biết cái lồn zì cũng ẳng

Thành Trần
15-08-2014, 12:02 PM

ồ thế thôi kaka mắc cười quá đi kaka :D

Ý Mày Như Nào
15-08-2014, 12:11 PM
DM bố mày hách đấy giỏi vào mà block. Đm thằng nào thích block ra ngoài mà block này .
Mà ĐM bọn Đối địch . Toàn chó cắn người Đã nói như thế rồi mà vẫn vào cắn được.
ĐM chúng mày đấy. đêm 30 bố mẹ chúng mày địt nhau trong bụi rậm
Bố địt mẹ tổ tông ông bành tổ 7 đời 8 họ cụ kị nội ngoài. Họ hàng gần xa bà con cuối xóm của chúng mày đấy
Block thì làm con cặc gì . Dọa ai. Ngày mai bố lại mở. Địt nhau mút dái

DepZaiCut
15-08-2014, 12:14 PM
nhìn mặt con chó này thốn vl =))
chắc mẹ no bị chó tậy tạng hiep lên nó moi óc chó như thế

Thành Trần
15-08-2014, 12:14 PM

ko cằm acc thì đừng có đưa cho những thằng âm binh cằm acc của mình rồi đi pk chửi rủa um sùm để làm mất thanh danh của mình còn đưa cho những thằng âm binh thì ông là chủ acc ông phải chịu ko đổi thừa dc đâu :D

DepZaiCut
15-08-2014, 12:17 PM
Rùa ah con di chỗ khác chơi đệ cho các bố làm việc
ko cằm acc thì đừng có đưa cho những thằng âm binh cằm acc của mình rồi đi pk chửi rủa um sùm để làm mất thanh danh của mình còn đưa cho những thằng âm binh thì ông là chủ acc ông phải chịu ko đổi thừa dc đâu :D

MR bin
15-08-2014, 12:21 PM
Em thật su thấy chán a Thịnh quá a à
Su việc moi có thế mà a đa buông xuôi
E k nghi a nt đâu A làm gì phai? nt
A thích nghi? thì để mọi chuyện ro rang da chu
A đung để Bọn chó nó cuoi a ạ
đc. đà nó lên nc

Thành Trần
15-08-2014, 12:25 PM
Rùa ah con di chỗ khác chơi đệ cho các bố làm việc

ơ Thằng con cún này ở đâu xuất hiện vậy té đi cún ơi :D

ThanGioMU
15-08-2014, 12:26 PM
mày nhìn lại mày đi , thanh cao lắm nhỉ ,
ê . một khi chuyện đã xong rồi . người ta nhận lỗi rồi đừng vào tỏ ra mình vô học nghe chưa . đừng có thấy guild người ta có cái gì là vào comment chửi . nhục lắm . TruongVoKy nói chuyện tử tế sao bạn cũng QN như người ta mà bạn nc vô học thế ?

DepZaiCut
15-08-2014, 12:26 PM
ơ đù má thằng Con Rùa này bố mày cũng hok nhận za ah náo wa =))
ơ Thằng con cún này ở đâu xuất hiện vậy té đi cún ơi :D

DepZaiCut
15-08-2014, 12:29 PM
đề nghi ai là chụ nhân con chó này thì xick nó vào cái :D
cứ đệ nó sủa thế =))

topkul1234
15-08-2014, 12:34 PM

Xin lỗi . Còn Thanh Cao chán so với bạn =))))))))))).

hoangducthai
15-08-2014, 12:34 PM
=)) =)) con số bị band đang tăng lên rất nhanh và đang nghiêng về AEHN =)).AEHN dính quả này thì phải ngậm đắng nuốt cay nghe chúng nó công kích rôif =))

aloanh
15-08-2014, 12:38 PM
Em thật su thấy chán a Thịnh quá a à
Su việc moi có thế mà a đa buông xuôi
E k nghi a nt đâu A làm gì phai? nt
A thích nghi? thì để mọi chuyện ro rang da chu
A đung để Bọn chó nó cuoi a ạ
đc. đà nó lên nc

em ah anh cũng xin lỗi em và mọi người trong G
em mới vào G và 1 số ae vào G em xem a chơi và sống với ae thế nào ?
a cũng gắn bó với mu-hanoi.net này 3 năm rồi cũng ít gì đâu
nhưng thực sự là thằng thuận nó không hack , và ngay cả bản thân anh khi đã cầm acc thì k biết cái hack nó như nào
giờ block acc anh không có 1 lời giải thích . thích là block vậy thử hỏi chơi tiếp làm gì
nếu mà ai cầm acc anh có hack hay như nào thì bị block phải chấp nhận , 3 ngày thôi mà có gì đâu
nhưng đằng này k hack mà bị block nó mới nghiệt ngã cái số phận này
thử hỏi bao nhiêu game thủ hay chính bản thân admin nếu như chơi 1 game gì đó hay làm k làm gì sai mà lại bị tước đi cái quyền công dân thích đối sử sao với mình thì làm , vậy thử hỏi ai đồng ý để bị như vậy không
ảnh bảo sáng là viết 1 bài tổ trức 1 buổi off G lần cuối rồi . có gì hôm đó em đến nhé
còn anh có hack hay thằng thuận nó có hack hay không thì m-n xem clip đều biết ae biết thế thôi
giờ phút này quả thực không còn mặn mà gì nữa rồi
chứt xíu a sẽ delete 2 acc efff va dw đi . đợi dl mở a delete nốt
còn ae tiếp tục chơi hay không quyền ae và hiểu anh thế nào cũng đc Long ah !

Thành Trần
15-08-2014, 12:40 PM
ơ đù má thằng Con Rùa này bố mày cũng hok nhận za ah náo wa =))

là ai ai mà pít

Thành Trần
15-08-2014, 12:43 PM
nhưng thực sự là thằng thuận nó không hack , và ngay cả bản thân anh khi đã cầm acc thì k biết cái hack nó như nào
giờ block acc anh không có 1 lời giải thích . thích là block vậy thử hỏi chơi tiếp làm gì
nếu mà ai cầm acc anh có hack hay như nào thì bị block phải chấp nhận , 3 ngày thôi mà có gì đâu
thử hỏi bao nhiêu game thủ hay chính bản thân admin nếu như chơi 1 game gì đó hay làm k làm gì sai mà lại bị tước đi cái quyền công dân thích đối sử sao với mình thì làm , vậy thử hỏi ai đồng ý để bị như vậy không
ảnh bảo sáng là viết 1 bài tổ trức 1 buổi off G lần cuối rồi . có gì hôm đó em đến nhé
còn anh có hack hay thằng thuận nó có hack hay không thì m-n xem clip đều biết ae biết thế thôi

có dám detele ko hay là chỉ nói xuông detele nhớ quay clip cho ae thấy nha :D chứ nói detele thì pít detele acc nào :D

MR bin
15-08-2014, 12:44 PM
A o? lại voi e cho vui
chu G e wen moi a gio a đi rồi e nc voi ai
bọn thang Sáng thì thinh thoang? e moi nc
A k hack A thuận k hack thi việc gì fai? làm nt
hôm wa e o? SG thay bọn thang sáng giao bán acc e đa fai? chạy ra wan xem thế nào
e gọi a trên G k dc.
gio sáng nay bay ra hn su việc lại ntn :((:(( e chang? biết làm ntn

MR bin
15-08-2014, 12:45 PM
có dám detele ko hay là chỉ nói xuông detele nhớ quay clip cho ae thấy nha :D chứ nói detele thì pít detele acc nào :D

đéo phận su đến mày đâu nhé
DKM đa lịch su cung đéo yên

topkul1234
15-08-2014, 12:46 PM

Ê . Té đi . Cười trên nỗi buồn của người khác ý có biết là thất đức k . Đừng vào đây comment vớ vẩn .

tohongquan
15-08-2014, 12:46 PM
đúng là nghiệt ngã cho toàn thể AEHN.người ngay lại gặp xui xẻo