PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Vấn đề event rất nhiều tốp pic được lập ra

CậuSáng
14-08-2014, 05:37 PM
Thay mặt AE G Anh Em Hà Nội và cơ số 1 G LM đang thảo luận về vấn đề Event này nhưng thật ra AE bảo ai cũng biết sẽ có Event rồi lên chẳng có gì điều ngạc nhiên cả.

Nói chung là lần này đỡ hơn mọi lần khác. Ko có Event thì làm gì có kinh phí để duy trì cho MU. Các bạn chơi game toàn mua đồ của nhau và mua vp của nhau. Chứ ADM mua bán được gì của các bạn nhỉ. Mọi thứ đều có cái giá của nó . Nhưng thật sự là mỗi khi ra Event thì k bao giờ tránh khỏi. Chẳng qua là cho tỉ lệ ra ít hay nhiều thôi. Các sv khác tôi toàn mua bùa 20 30K VND 1 cái. ra Event thì nghĩ gì nhỉ. Khi giá nó xuống còn 5 10K. Thế tôi cũng kêu như các bạn thế có phải nó là Ích kỉ hay ko. Các bạn đầu tư thì cũng biết là sẽ có event như vậy rồi. Còn tôi cũng là người chơi vs người bỏ tiền ra . Cũng vẫn phải vui vẻ vì ADM đã tạo ra cho chúng ta sân chơi vui vẻ .Nhưng ra event này thì cũng rất tốt cho 1 cơ số ae mới chơi. . Giờ giả sử 1 ai đó người ta lại thích kêu gọi ra lông 3 hoặc điểm ut nhiều hơn. Các bạn ko thích nhưng rất nhiều người chơi sau sẽ thích. Rồi ADM sửa cho người ta thì các bạn cảm thấy nghe được sao .
Vấn đề khi tham gia Event
Sự kiện nào cũng tạo ra 1 lợi ích riêng cho người chơi.
1: . Mừng Cách mạng tháng 8 – Quốc Khánh 2.9: Là sự kiện cho ae có thêm ít nguyên liệu BS để cải thiện cho những món đồ trang sức của mình đẹp hơn
2: Huy chương dâng Bác : Rất nhiều người chơi sau thua kém bạn về poidt và họ phải cố gắng ăn poidt để đuổi kịp các bạn chứ. Làm sao mà để chịu thua được. Và có phần ăn = Zen nhé chứ ko phải toàn bộ là về VND ( Ai ăn ai ko ăn ko ai ép được các bạn)
3. Tranh ngôi đoạt vị : Về vấn đề này thì chẳng cần ai phải nói thì đa số người nào đồ chơi đẹp đều khả năng win cao sao. May là lần này có thêm phần quay CLIP làm mình cảm thấy nó an tâm phần nào hơn là k quay CLIP. Để cho 1 số cá nhân sử dụng phần mềm can thiệp để có được kết quả cao ( EM YÊU BQT VỀ PHẦN NÀY ) Dầu ăn nhà e bán nhiều lắm. LÊn ko phải lo nghĩ đâu =)))
4. Tri ân game thủ : - Khi các bạn nạp thẻ sẽ nhận được số lần quay tương ứng với mệnh giá thẻ nạp
- Sử dụng lần quay để tham gia sự kiện nhận được nhiều phần thưởng hấp dẫn
Và chúng ta còn chần chờ gì nữa mà ko tham gia cùng AE bạn bè nhỉ =)) đâu phải cơ hội đến vs mọi người là nhiều đâu . Cơ hội chỉ đến vs những ai biết nắm giữ nó thật tốt
5. Ngôi sao may mắn: Khi tham gia các sự kiện BC8 và DV7 các bạn có cơ hội nhặt được những Ngôi Sao May Mắn.
Sử dụng những Đồng Zen và Ngôi Sao May Mắn rớt ra khi đánh quái, các bạn thu lượm chúng hoặc mua trên web quản lý tài khoản (1 Ngôi sao May Mắn= 100 Vcent) hãy thực hiện việc đổi phần thưởng trên trang web quản lý tài khoản
Hãy tích cực tham gia vào các sự kiện Huyết lâu, đấu trường quỷ để dành thật nhiều Ngôi Sao May Mắn nhé. Và Ko phải bỏ tiền ra để mua ở WEB NHÉ =))))))))))))))))))))))))))))))
Về Event này tăng cường thêm điểm UT cho các bạn để có thể đạt được thêm nhiều RS. Công việc của từng người đi làm cả ngày thì làm sao họ có thời gian để cầy rs như 1 số người rảnh dỗi được
6. Chìa khóa trao tay – nhận ngay vật phẩm : Ai cũng muốn sở hưu những món đồ, những item báu vật quý hiếm. Đó là niềm khao khát của mọi game thủ .Tại sao chúng ta ko biến giấc mơ của chúng ta thành hiện thực đi. Và bây giờ BQT đã tạo ra cho tao 1 giấc mơ mà hằng ngày chúng ta thường mơ mà thực hiện nó thành sư thật như mọi ngày chúng ta vẫn thường mơ đi

QuangNgaiCiTy
14-08-2014, 05:48 PM
dai qua ai doc cho het' .:D

CậuSáng
14-08-2014, 05:54 PM
dai qua ai doc cho het' .:D

đây đang là phân tích 1 cơ số Event .Ko AE chưa đọc qua chỉ nghe đơn giản để nó thành nỗi lo âu của 1 số game thủ đang chơi mà bị tâm lý ru ngủ như vậy

petinaslove
14-08-2014, 06:04 PM
thui cố đọc cho hết vậy :'(

aloanh
14-08-2014, 06:06 PM
đã là thằng có tiền rồi thì quan tâm Lồng gì đồ mất gia hay không mà quan tâm đồ mình đã víp nhất chưa
đại gia gì mà bỏ vài m vnd vào game đã khóc như mẹ mất
nào đồ tôi bỏ ra đống tiền các ông làm thế này thế nó . bỏ đống tiền đó ra admin có đc xù lồng nào trong đó đâu mà mang khoe chi
admin quan tâm là số luợng người chơi và nạp thẻ để họ có kinh phí duy trì sv và trả lưởng cho nv
còn không quan tâm ông bỏ bao nhiều vào việc mua đồ của các game thủ khác
nếu mu họ không quản lý và quan tâm chắm sóc tới khách hàng và có những bước thay đổi lớn thì sao lại đông người tìm đến chơi muhanoi.net sau 4 năm tồn tại và phát triển
đồ đạc lại giá trị đến hơn chục m vnd

đúng là xã hội đi lên . Co Voi rồi lại còn đòi 2 Bà Trưng

CậuSáng
14-08-2014, 06:10 PM
thui cố đọc cho hết vậy :'(

Đọc và xem sét vì event chẳng có gì to tác cả

DepZaiCut
14-08-2014, 06:17 PM
biết đâu ăn lải dc cai nl 2.5 dk ma quay za w5hp thi ôi rồi =))

KoTen113
14-08-2014, 06:26 PM
ăn mạnh vô. ngại gì vét bẩn ;))

LegendHeroes
14-08-2014, 06:50 PM
Hiện nay đang có tâm lý tát nước theo mưa doạ bán acc này nọ mà chưa thực sự tìm hiểu kỹ....Các bạn hãy bỏ một chút thời gian và IQ ra đọc lại toàn bộ event lần này và cảm nhận những gì mà BQT đưa đến cho các bạn 1 chút thay đổi để giải trí .Chơi game mà không có event thì thiết nghĩ trả còn nhiều thú vị .Cám ơn CậuSáng, aloanh đã đưa ra một ý kiến khách quan hơn !

misadu01
14-08-2014, 07:02 PM
bài viết thông não cho các thành phần không muốn tiến lên chỉ biết dậm chân tại chỗ. tao đóng topic bán acc rồi. ở lại ăn cùng ăn. ị cùng ị nó mới thú .bố khỉ

misadu01
14-08-2014, 07:09 PM
đã là thằng có tiền rồi thì quan tâm Lồng gì đồ mất gia hay không mà quan tâm đồ mình đã víp nhất chưa
đại gia gì mà bỏ vài m vnd vào game đã khóc như mẹ mất
nào đồ tôi bỏ ra đống tiền các ông làm thế này thế nó . bỏ đống tiền đó ra admin có đc xù lồng nào trong đó đâu mà mang khoe chi
admin quan tâm là số luợng người chơi và nạp thẻ để họ có kinh phí duy trì sv và trả lưởng cho nv
còn không quan tâm ông bỏ bao nhiều vào việc mua đồ của các game thủ khác
nếu mu họ không quản lý và quan tâm chắm sóc tới khách hàng và có những bước thay đổi lớn thì sao lại đông người tìm đến chơi muhanoi.net sau 4 năm tồn tại và phát triển
đồ đạc lại giá trị đến hơn chục m vnd

đúng là xã hội đi lên . Co Voi rồi lại còn đòi 2 Bà Trưng
e yêu a mất rồi. OL ko a cho em vào guild lại mới :)). lại uot gui để đi săn :p e mới mua được lít dầu ăn Paris . trơn lắm

KoTen113
14-08-2014, 07:23 PM
Even này mình thấy có 1 cái là ko hợp lí. phần ăn hộp vàng ra linh hồn condor. mong adm chỉnh cái # đi ;))

Còi Đua Đòi Muzik
14-08-2014, 07:29 PM
- mong sao adm cho rơi thật nhiều HCV sv QL vì máy nhà em chỉ chơi đc 1 acc , mà e ăn 2 3 con
- sv QL thì ít ng` chơi chắc ko ai rảnh đi nhặt HCV để bán

Còi Đua Đòi Muzik
14-08-2014, 07:30 PM
- mong sao adm cho rơi thật nhiều HCV sv QL vì máy nhà em chỉ chơi đc 1 acc , mà e ăn 2 3 con

- nhưng cái event như này là e lại thích :))
- là sao k có event up đồ 15 hay là đua top nạp thẻ để đc 1 set VIP nhỉ

prohanoi88
14-08-2014, 08:26 PM
Linh hồn condor rớt đày mà.. có phải Lông vũ codor đâu mà lo bạn ơi nhầm hàng à

KoTen113
14-08-2014, 09:47 PM
Linh hồn condor rớt đày mà.. có phải Lông vũ codor đâu mà lo bạn ơi nhầm hàng à
vậy mới nói bỏ cái đó đi thay vô cái #

coolb0y264
14-08-2014, 10:14 PM
ai chơi cứ chơi ai nghỉ cứ nghỉ cái chính là admin nên ra 1 cái lịch công thành chiến cho ae pk mới hợp lý

KoTen113
14-08-2014, 10:16 PM
ăn ít thôi coi chừng bội thực

CậuSáng
14-08-2014, 10:17 PM
ai chơi cứ chơi ai nghỉ cứ nghỉ cái chính là admin nên ra 1 cái lịch công thành chiến cho ae pk mới hợp lý

tao thích cái CTC Ae được vui vẻ + thêm of ẹp cho AE ban căng nhỉ

gaprono01
14-08-2014, 10:20 PM
upppppppppp cho mèo hoang:)
event này hay đấy chứ,nhặt hcv chơi nào ae:)

coolb0y264
14-08-2014, 11:35 PM
me too nhưng mà lâu vồn đéo thấy admin lên tiếng =))
tao thích cái CTC Ae được vui vẻ + thêm of ẹp cho AE ban căng nhỉ

mackenzy
14-08-2014, 11:52 PM
nói chung even là một điều không thể thiếu trong game mình chỉ ko thik even đua top tháng lấy sét hay even hộp vàng hộp bạc hay đưa ring pen NL 2.5 vào game thôi còn lại như nạp thẻ lấy sét vip hay tất cả even khác đều rất hợp lý

Còi Đua Đòi Muzik
14-08-2014, 11:55 PM
ăn ít thôi coi chừng bội thực

- ng` còi phải ăn khoẻ cho béo chứ =))~

CậuSáng
15-08-2014, 07:23 AM
- ng` còi phải ăn khoẻ cho béo chứ =))~

béo làm gì rồi lại phải béo