PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thân Gửi Ban Quản Trị Mu !

tinasparke
14-08-2014, 04:12 PM
Mình Là 1 trong những thành viên của Guild Killers !
hôm nay sau khi được xem event của ADM đưa ra thì tất cả anh em trong Guild và LM cảm thấy rất bức xúc
biết rằng event là những đồ có giá trị , tỉ lệ quay đồ cũng thấp , nhưng kèm theo đó nếu mà phần thưởng của các bạn đưa ra và những người nhận thưởng quay thành công thì niềm vui trọn vẹn chỉ dành đc cho nhưng người chơi đó
còn những anh em chơi từ đầu sever đã bỏ ra số tiền không nhỏ để mua đồ mà khi các bạn đưa ra event đó thì giá trị của đồ trong game sẽ không đáng là bao !
nay mình viết bài viết này mong Ban Quản Trị xem sét lại và thay đổi event để giữ gìn sever đc lâu hơn và vững mạnh hơn
Thay mặt anh em Guild Killers Cùng toàn thể anh em Liên Minh !
NV : LinhCanh !

S2DuyThanh
14-08-2014, 04:14 PM
ipppppppppppppppppp hàng chuẩn vkl :D

HieuNhocii
14-08-2014, 04:14 PM
upppppppppppppppppppppppp

Thành Trần
14-08-2014, 04:16 PM
uppppppppppp chứ NL 2.5 săn lòi con mắt chưa dc cái nào xong khi đó người ta mua 1 cái w2.5 dk+L là 2m5 vnd vậy ra cái event này thì người ta bỏ ra 2m5 vnd có phải là thit thòi cho người ta ko :D chứ ko có nói về event hút máu :D

nh0cs0ck121
nếu ra 1 even kỉ niệm ngày 2/9 thi đc. đằng này ra đến 6 even. trả hiểu ADM nghĩ gì mà cho ra lăm even thế. chỉ mơi 1 ngày có thông tin ra even mà đã có biết bao nhiêu ng bác acc rồi.

Dungkhocnhe
upppppppppppppppp

KellVilPhuc
14-08-2014, 04:19 PM
tóm Lại Mong BQT Xem Lại Even Để Đồ Trong Game vẫn có Giá mà SV cũng Sẽ Tồn Tại được Lâu Hơn : Cứ Tường BQT Ra SV Sức Mạnh Sẽ Tồn Tại được Đến Gần Tết Ai Ngờ Như Thế Này Chắc không nổi 1 tuần Trăng Nữa đâu :)

MeoHoang1102
14-08-2014, 04:21 PM
Mình Là 1 trong những thành viên của Guild Killers !
hôm nay sau khi được xem event của ADM đưa ra thì tất cả anh em trong Guild và LM cảm thấy rất bức xúc
biết rằng event là những đồ có giá trị , tỉ lệ quay đồ cũng thấp , nhưng kèm theo đó nếu mà phần thưởng của các bạn đưa ra và những người nhận thưởng quay thành công thì niềm vui trọn vẹn chỉ dành đc cho nhưng người chơi đó
còn những anh em chơi từ đầu sever đã bỏ ra số tiền không nhỏ để mua đồ mà khi các bạn đưa ra event đó thì giá trị của đồ trong game sẽ không đáng là bao !
nay mình viết bài viết này mong Ban Quản Trị xem sét lại và thay đổi event để giữ gìn sever đc lâu hơn và vững mạnh hơn
Thay mặt anh em Guild Killers Cùng toàn thể anh em Liên Minh !
NV : LinhCanh !

Thanks những lời góp ý của bạn.
Nhưng thực sự tôi chưa hiểu rõ những gì bạn nói ở trên :(

BoTrangMC
14-08-2014, 04:22 PM
ra 6 cái even thì mới là MU hanooij chứ , trả co cái gì liên quan cũng ra Even 2-9 như ai , hài , 1 trò PS để kiếm tiền mà

bengls
14-08-2014, 04:23 PM
6 cái evnent đọc xong mà choáng :18;

tinasparke
cũng như bài viết của MrHieuBeo chủ G thì các bạn đưa ra những 5 6 cái event như thế này thì thiệt thòi cho những anh em nào mua đồ quá !http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197952-Event-Hay-ko-Event-M%E1%BB%9Di-BQT-C%C3%B9ng-Ae-Sv-v%C3%A0o-Th%E1%BA%A3o-Lu%E1%BA%ADn

S2DuyThanh

ý là bỏ tiền ra ăn event thì rẻ mà được đồ ngon như là những người bỏ nhiều VND ra mua BKHC và đồ mới được đồ ngon ==>> đồ trước đang rất đắt giờ rẻ bèo

Thành Trần
14-08-2014, 04:25 PM
ý là bỏ tiền ra ăn event thì rẻ mà được đồ ngon như là những người bỏ nhiều VND ra mua BKHC và đồ mới được đồ ngon ==>> đồ trước đang rất đắt giờ rẻ bèo

uppppppppppp nói hay vkl :D

anhnamoi
14-08-2014, 04:25 PM

Ý của bạn ấy nói là,Admin và BQT có thể hút bớt đi 2-3 điếu thuốc/1 ngày để anh em nó đỡ khổ,Event ra toan nạp tiền thì phân biệt chủng tộc quá,có người giàu người nghèo sao mà theo được.Nên Anh em muốn góp ý kiến cải cách lại Event sao cho phù hợp với anh em

MeoHoang1102
14-08-2014, 04:26 PM
6 cái evnent đọc xong mà choáng :18;

chuỗi event , gồm nhiều event khác nhau để nhiều thành phần khác nhau cùng tham gia. Nếu chỉ 1-2 cái Liệu có đủ cho tất cả mọi người.
Event chính cũng chỉ 1 -2 cái thôi còn lại những sự kiện nhỏ chúng tôi cũng gộp lại . Các bạn nên đọc kỹ xem mình tham gia được cái nào ,không tham gia được cái nào nhé !

Canabiss.QL
14-08-2014, 04:26 PM

A nhìn người ta bán Acc hết thế toàn Mem lâu năm chạy đua vũ trang. quá thốn a ơi :))

HieuNhocii
14-08-2014, 04:27 PM
Ý của bạn ấy nói là,Admin và BQT có thể hút bớt đi 2-3 điếu thuốc/1 ngày để anh em nó đỡ khổ,Event ra toan nạp tiền thì phân biệt chủng tộc quá,có người giàu người nghèo sao mà theo được.Nên Anh em muốn góp ý kiến cải cách lại Event sao cho phù hợp với anh em

a Nam noi câu này hay nè ( hut 2 3 điếu thuốc /1 ngày

Thành Trần

uppppppppppppppp like hay quá :D đang khổ cái mùa WC h gặp cái này sao mà choi nỗi :D

l00nhac
nói chung là adm xem set lai giải những event

HieuNhocii
14-08-2014, 04:28 PM
tốt nhất là loại bõ những event k cần thiết nên cho ra 1 cái event thôi ai đồng ý thì like nhaz

MeoHoang1102
14-08-2014, 04:28 PM

Giảm từ ViNa xuống Thăng Long nhé . Hút ít đi thì thức đêm làm sao được :D

tinasparke
14-08-2014, 04:30 PM
nhưng thật sự event của các bạn đưa ra không cần thiết phải giá trị như vậy , nếu người nhận thưởng quay đc w2.5 thật thì có phải những người chơi từ trước và bỏ tiền ra để mua w2.5 của người khác sẽ rất buồn không
Bạn Thử Đặt mình vào người vừa đi mua đồ rất giá trị xong có event giá trị tương đương thì bạn sẽ nghĩ sao ?
chuỗi event , gồm nhiều event khác nhau để nhiều thành phần khác nhau cùng tham gia. Nếu chỉ 1-2 cái Liệu có đủ cho tất cả mọi người.
Event chính cũng chỉ 1 -2 cái thôi còn lại những sự kiện nhỏ chúng tôi cũng gộp lại . Các bạn nên đọc kỹ xem mình tham gia được cái nào ,không tham gia được cái nào nhé !

MeoHoang1102
14-08-2014, 04:30 PM
A nhìn người ta bán Acc hết thế toàn Mem lâu năm chạy đua vũ trang. quá thốn a ơi :))

Người ta bán acc vì lý do gì ấy chứ không phải vì event đâu. Có Chúa mới biết :D

BattleKing
14-08-2014, 04:31 PM
Không biết nói gì hơn :)

HieuNhocii
14-08-2014, 04:32 PM
Người ta bán acc vì lý do gì ấy chứ không phải vì event đâu. Có Chúa mới biết :D

z. tu nhien đang yên đang lành, bỗng nhiên 1 bũi sáng thức giấc, nhìn thấy 6 event vao DD thi thay toàn là rao bán acc xin lỗi e chịu k nõi

anhnamoi
14-08-2014, 04:33 PM
Giảm từ ViNa xuống Thăng Long nhé . Hút ít đi thì thức đêm làm sao được :D

Anh MèO cứ làm tí vitamin hung hăng vào là thức đêm ok mà :))

bengls
14-08-2014, 04:34 PM
cái mà tất cả ae và mọi ng cần là cái event CTC đó bạn ^^

MeoHoang1102
14-08-2014, 04:34 PM
nhưng thật sự event của các bạn đưa ra không cần thiết phải giá trị như vậy , nếu người nhận thưởng quay đc w2.5 thật thì có phải những người chơi từ trước và bỏ tiền ra để mua w2.5 của người khác sẽ rất buồn không
Bạn Thử Đặt mình vào người vừa đi mua đồ rất giá trị xong có event giá trị tương đương thì bạn sẽ nghĩ sao ?

Vậy bạn muốn 1 event không có giải thưởng , không có phần thưởng cho người may mắn .
Nếu vậy event mở ra để làm gì ? Và nếu là bạn , với 1 event vô thưởng vô phạt . không được gì và cũng không mất gì , Bạn có tham gia không ?

bengls
14-08-2014, 04:36 PM
Vậy bạn muốn 1 event không có giải thưởng , không có phần thưởng cho người may mắn .
Nếu vậy event mở ra để làm gì ? Và nếu là bạn , với 1 event vô thưởng vô phạt . không được gì và cũng không mất gì , Bạn có tham gia không ?
may mắn chỉ đến với những người..........gì gì đó
^^

tinasparke
14-08-2014, 04:37 PM
bạn thử để event là 1m VC xem có ai tham gia không ?

MeoHoang1102
14-08-2014, 04:38 PM
cái mà tất cả ae và mọi ng cần là cái event CTC đó bạn ^^

CTC thì như tôi đã nói, sẽ có vào tuần sau và ít nhất đến lúc đó các bạn mới đủ đồ, point để gây ra kịch tính cho 1 cuộc đấu lớn nhất Mu như vậy.

nh0cs0ck121
14-08-2014, 04:39 PM
ý ng ta nói là tại sao ADM ra 1 lúc 6 even như thế làm anh em bất mãn.

MeoHoang1102
14-08-2014, 04:41 PM
bạn thử để event là 1m VC xem có ai tham gia không ?

Đây mới là cái khác biệt của gamer và ADM .
Bạn có biết lượng Vcent tồn đọng của sever là bao nhiêu không ? Và hậu quả của việc lạm phát Vcent không ?

gaprono01
14-08-2014, 04:44 PM
upppppppppppppppppp
chú mèo hoang cũng vui tính nhỉ:)
cứ chơi đi ae đừng ngại.hahaha
bọn nhiều acc quả này vỡ mồm

tinasparke
14-08-2014, 04:49 PM
vay sao ko tang GC cho anh em de? mua BTS mau shop hay pet ...vv
thât ra thì mình chỉ đóng góp ý kiến thôi
còn thay đổi hay không là do các bạn mà phải không
các bạn cứ làm thế nào cũng đc , miễn sao các bạn để cho các game thủ tâm phục khẩu phục thì hãy làm
Bạn có thể close topic tại đây mình không còn ý kiến gì nữa !
Đây mới là cái khác biệt của gamer và ADM .
Bạn có biết lượng Vcent tồn đọng của sever là bao nhiêu không ? Và hậu quả của việc lạm phát Vcent không ?

MeoHoang1102
14-08-2014, 04:52 PM
OK vậy Closed topic nhé !