PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Sv Sức Manh. Nên buồn hay nên vui ??

BattleKing
13-08-2014, 07:50 PM
Cũng đã 2 tháng rồi :)
Sv vẫn không có động tĩnh gì. Vẫn train và UT.
Exp giảm ->> rất chuẩn ( giữ sv lâu dài )
Nhưng liệu admin có bao giờ tự hỏi những ae tâm huyết chơi Mu này cảm thấy thế nào không ???.
Chờ mãi 1 câu nói của admin + mod là tuần này sẽ có CTC vv....
Mà cũng khá lâu rồi chỉ train và UT.
Dẫn đến ->> ae chán nản, bán acc ->> dell acc và vô số những lí do để nghỉ game.
Vậy mong BQT Mu admin sẽ có câu trả lời thích đáng cho anh em
Hôm nay tôi làm topic này là để mong admin, BQT hay gì gì đó. Sẽ cho 1 thời gian sớm nhất có thể để ae Pk, săn đồ và vô số niềm vui khác trong game, chứ đừng mãi rs rồi Ut như này.
Thứ 2 là để động viên các ae đang nản game, chán game hay muốn nghỉ hẳn game.
Thứ 3 là để cho Tất cả nhưng người chơi MU-hanoi.net này, những người tâm huyết thấy rằng.
Họ đầu tư vào Mu này là 1 lựa chọn đúng.
Mong tất cả mọi người vào chém gió cho vui nào :).
Chấm hết. !

BattleKing
13-08-2014, 07:53 PM
upppppppppppp

boycoide1
13-08-2014, 07:53 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppp

121212121212
13-08-2014, 07:55 PM
9 xác và sẽ là uppppppppppppppp

121212121212
13-08-2014, 07:56 PM
và củng mong BQT giới hạn câu nói : chúng tôi sẽ đưa ra thời gian gần nhất hoặc sớm nhất có thể

BoTrangMC
13-08-2014, 07:57 PM
tuần này không CTC nghe trừng Tuần Sau bán acc hàng loạt , SV có vẻ nhàm chán rồi

BattleKing
13-08-2014, 07:58 PM
9 xác và sẽ là uppppppppppppppp

cảm ơn bạn. uupppppppppppppppppppp

BattleKing
13-08-2014, 08:03 PM
ipppppppppppppp

BoTrangMC
13-08-2014, 08:04 PM
chơi thôi bạn à đầu tư vào cái này không đáng dồng tiền

Minh Đại Ca ♥
13-08-2014, 08:06 PM
từ lúc chơi mu hn tới giờ thấy sv này là buồn nhất

BattleKing
13-08-2014, 08:06 PM
chơi thôi bạn à đầu tư vào cái này không đáng dồng tiền

mình nói là những ae tâm huyết mà bạn :D

BattleKing
13-08-2014, 08:07 PM
từ lúc chơi mu hn tới giờ thấy sv này là buồn nhất

Chuẩn luôn :)

truonghd
13-08-2014, 08:10 PM
Nhưng liệu admin có bao giờ tự hỏi những ae tâm huyết chơi Mu này cảm thấy thế nào không ???.
Dẫn đến ->> ae chán nản, bán acc ->> dell acc và vô số những lí do để nghỉ game.
Hôm nay tôi làm topic này là để mong admin, BQT hay gì gì đó. Sẽ cho 1 thời gian sớm nhất có thể để ae Pk, săn đồ và vô số niềm vui khác trong game, chứ đừng mãi rs rồi Ut như này.
Thứ 3 là để cho Tất cả nhưng người chơi MU-hanoi.net này, những người tâm huyết thấy rằng.
Chấm hết. !
đợi sát nhập SV huyền thoại thì a/e lại đông vui ngay:102;:102;:102;:102;:102;

Canabiss.QL
13-08-2014, 08:10 PM
Hì hục cày top các kiểu rồi cũng k biết cày rs cho cao lên để làm cái j ?

Chơi game k có mục đích :103;

TruongVoKy
13-08-2014, 08:13 PM
Thèm Những trận CTC Căng thẳng Như SV Quyền Lực quá.
Đến giờ vẫn không thấy gì Cũng Nản Thậ.

BattleKing
13-08-2014, 08:14 PM
đợi sát nhập SV huyền thoại thì a/e lại đông vui ngay:102;:102;:102;:102;:102;

:)) lúc đấy có lẽ MU này sập rồi bạn ạ

BattleKing
13-08-2014, 08:15 PM
[QUOTE=Canabiss.QL;1170141]Hì hục cày top các kiểu rồi cũng k biết cày rs cho cao lên để làm cái j ?

Chơi game k có mục đích :103;[/QUOT
:)

topkul1234
13-08-2014, 08:20 PM
Mu sắp tàn r =)) pm yahoo MeoHoang1102 hỏi thế vấn đề hack như nào hả anh . Chốt câu xanh rờn : Việc này không giải quyết được bạn à . Vào CTC mà 2 LM ông nào cũng giật giật rồi phi nhanh hơn ngựa thì cũng chả CTC để làm gì cho mệt :v .
P/s : Mình là con người không bao giờ biết hack :D

BoTrangMC
13-08-2014, 08:21 PM
tâm huyết về HT mà đứng hóng gió nhé
mình nói là những ae tâm huyết mà bạn :D

Tổng Cục Trưởng
13-08-2014, 08:32 PM
Sự kiện CTC là sự kiện lớn nhất của MuOnline vì vậy để chuẩn bị cho sự kiện đó có rất nhiều vấn đề cần phải cân nhắc trước khi mở. Bạn là game thủ đương nhiên bạn chỉ thấy thích cái nào thì kêu Admin làm cái đó , đó là suy nghĩ của bạn không ai cấm được.
Việc tổ chức server ra sào và duy trì thế nào thì 4 năm vừa qua là chứng minh thực tế nhất và với chính sách mới hiện tại của máy chủ Sức Mạnh cũng ít nhiều đã nói lên được bước đầu thành công của chính sách mới , vì vậy không phải dựa vào 1,2 câu nói của bạn mà có thể phán xét nó thành hay bại.
Mọi việc vẫn đang đi theo đúng kế hoạch mà BQT MUHN đã tính toán.Điều các bạn nên làm bây giờ là hãy cứ chuẩn bị sẵn cho mình và guild của mình những gì tốt nhất cho sự kiện CTC sắp tới.
Điều tôi muốn nói chỉ có vậy thôi.

BattleKing
13-08-2014, 08:33 PM
Mu sắp tàn r =)) pm yahoo MeoHoang1102 hỏi thế vấn đề hack như nào hả anh . Chốt câu xanh rờn : Việc này không giải quyết được bạn à . Vào CTC mà 2 LM ông nào cũng giật giật rồi phi nhanh hơn ngựa thì cũng chả CTC để làm gì cho mệt :v .
P/s : Mình là con người không bao giờ biết hack :D

tìm tôi hack thì hơi khố luôn ;)) qtrong là sv ngày càng nhảm, chắc có sẽ sắp tàn rồi ^^

rOtk
13-08-2014, 08:37 PM
Sự kiện CTC là sự kiện lớn nhất của MuOnline vì vậy để chuẩn bị cho sự kiện đó có rất nhiều vấn đề cần phải cân nhắc trước khi mở. Bạn là game thủ đương nhiên bạn chỉ thấy thích cái nào thì kêu Admin làm cái đó , đó là suy nghĩ của bạn không ai cấm được.
Việc tổ chức server ra sào và duy trì thế nào thì 4 năm vừa qua là chứng minh thực tế nhất và với chính sách mới hiện tại của máy chủ Sức Mạnh cũng ít nhiều đã nói lên được bước đầu thành công của chính sách mới , vì vậy không phải dựa vào 1,2 câu nói của bạn mà có thể phán xét nó thành hay bại.
Mọi việc vẫn đang đi theo đúng kế hoạch mà BQT MUHN đã tính toán.Điều các bạn nên làm bây giờ là hãy cứ chuẩn bị sẵn cho mình và guild của mình những gì tốt nhất cho sự kiện CTC sắp tới.

Cũng đúng :39;

banvc
13-08-2014, 08:37 PM
BQT đang lo làm cái mu-viet.com rồi , có phải làm 1 mu đâu mà , trước thì lo 1 phần bên Mu Hoàng Kim , rồi cả mấy game khác nữa . Nói chung là có tính toán trước rồi , ko chỉ 1 mình mu Hn đâu , nên phải có kế hoạch theo thứ tự hết =))

topkul1234
13-08-2014, 08:40 PM
BQT đang lo làm cái mu-viet.com rồi , có phải làm 1 mu đâu mà , trước thì lo 1 phần bên Mu Hoàng Kim , rồi cả mấy game khác nữa . Nói chung là có tính toán trước rồi , ko chỉ 1 mình mu Hn đâu , nên phải có kế hoạch theo thứ tự hết =))

kệ họ thôi . đó là kiếm tiền về nuôi vợ con đâu thể trách họ . mình chỉ nhắc nhở họ nên quan tâm đến dịch vụ mình cung cấp 1 tí thôi

zindo6789
13-08-2014, 08:41 PM
sv này nhàn nhã t thích :19;

BattleKing
13-08-2014, 08:43 PM
Cái làm mấy MU không quan tâm luôn :39; Ai chả phải kiếm tiền.
Qtrong lập topic này để nhắc nhở admin, BQT qtam tới sv hơn 1 chút thôi :)

BattleKing
13-08-2014, 08:47 PM

Anh hòa ạ, anh hiểu sai ý em rồi ^^ ý em bảo tàn là các Ae tâm huyết từ sv trước hay là những người chơi từ khi MU của anh mở đến giờ họ nghỉ. Chứ Mu rất đông đâu phải 1 2 câu nói của em tất cả nghỉ hết đc, Còn rất nhiều ae khác chơi.
Ý em muốn nói vậy, CTc em biết là lớn, nên cũng lập cái topic để ae vào tham khảo cũng như 1 số ACE BQT qtam và cho cái lịch chuẩn để ae có dịp sắp xếp ;)
Tks anh đã bớt chút thời gian vào topic này.

BestStrong
13-08-2014, 09:17 PM
Đợi CTC chắc sv giảm lượng ae tâm huyết 1 nửa rồi -_-
Nếu đã là ae Tâm Huyết vs mu thì thường dell hơn là đi bán acc -_-
Mình đã ra đi !
Tạm biệt ae và hẹn gặp lại ở sv gần nhất !

Tks ALL !

Thành Trần
13-08-2014, 09:19 PM
Đợi CTC chắc sv giảm lượng ae tâm huyết 1 nửa rồi -_-
Nếu đã là ae Tâm Huyết vs mu thì thường dell hơn là đi bán acc -_-
Mình đã ra đi !
Tạm biệt ae và hẹn gặp lại ở sv gần nhất !

Tks ALL !
chuẩn nếu ko choi nữa thì đừng có nên bán acc or để đó or detele acc :D mới gọi là tâm huyết mu :D

Minh Đại Ca ♥
13-08-2014, 09:20 PM

tưởng mấy ông ADMIN chỉ có 1 mu này @@

Tổng Cục Trưởng
13-08-2014, 09:24 PM
Anh hòa ạ, anh hiểu sai ý em rồi ^^ ý em bảo tàn là các Ae tâm huyết từ sv trước hay là những người chơi từ khi MU của anh mở đến giờ họ nghỉ. Chứ Mu rất đông đâu phải 1 2 câu nói của em tất cả nghỉ hết đc, Còn rất nhiều ae khác chơi.
Ý em muốn nói vậy, CTc em biết là lớn, nên cũng lập cái topic để ae vào tham khảo cũng như 1 số ACE BQT qtam và cho cái lịch chuẩn để ae có dịp sắp xếp ;)
Tks anh đã bớt chút thời gian vào topic này.
Đây là tâm huyết của bọn anh, là cuộc sống của bọn anh không quan tâm thì quan tâm cái gì em. Như anh đã nói rồi đấy, mọi thứ đều đã có kế hoạch cho những bước tiếp theo rồi. Ai đã xác định nghỉ thì có CTC hay không họ vẫn nghỉ thôi , thậm chí CTC xong có khi lại nghỉ hàng loạt ấy chứ không phải như bây giờ.
Lịch CTC thì anh chưa thể nói truớc được nhưng sẽ sớm tổ chức ngay khi Update Antihack hoàn tất. Việc Update Antihack sẽ tiến hành trong tháng này thôi.

Thành Trần
13-08-2014, 09:25 PM
Đây là tâm huyết của bọn anh, là cuộc sống của bọn anh không quan tâm thì quan tâm cái gì em. Như anh đã nói rồi đấy, mọi thứ đều đã có kế hoạch cho những bước tiếp theo rồi. Ai đã xác định nghỉ thì có CTC hay không họ vẫn nghỉ thôi , thậm chí CTC xong có khi lại nghỉ hàng loạt ấy chứ không phải như bây giờ.
Lịch CTC thì anh chưa thể nói truớc được nhưng sẽ sớm tổ chức ngay khi Update Antihack hoàn tất. Việc Update Antihack sẽ tiến hành trong tháng này thôi.
uppppppp vậy là sẽ ko có hack nữa đúng ko a like uppppppppppppppppppppp :D

Anh 7 bán thuốc ĩa chảy
13-08-2014, 09:25 PM
ai chán bấm nút hết đi, CTC xong đồ rớt giá lại bắt đầu gào to lên là chán, nản...of game thật đúng là: CÓ 1 BÀI CA KHÔNG BAO GIỜ QUÊN :40;

BestStrong
13-08-2014, 09:26 PM
chuẩn nếu ko choi nữa thì đừng có nên bán acc or để đó or detele acc :D mới gọi là tâm huyết mu :D

chuẩn thì like đi chứ ))))

Thành Trần
13-08-2014, 09:26 PM
ai chán bấm nút hết đi, CTC xong đồ rớt giá lại bắt đầu gào to lên là chán, nản...of game thật đúng là: CÓ 1 BÀI CA KHÔNG BAO GIỜ QUÊN :40;

uppppppppppppppppppppppp chơi chỉ vì đam mê :D

Anh 7 bán thuốc ĩa chảy
13-08-2014, 09:27 PM
THẤY aVATAR T KHÔNG, RẤT ĐẸP CHAI :) ĐANG CHỜ EVENT HOA VƯƠNG MU ĐÂY Hô...hố....

cr7_Ronaldo
13-08-2014, 09:29 PM
uppppppp vậy là sẽ ko có hack nữa đúng ko a like uppppppppppppppppppppp :D

chỉ là cập nhật thôi nhe ........ có ng vẫn hách được bt thôi
cập nhật nhiều lần rồi nhưng hách vẫn cứ nhiều ^^!

Thành Trần
13-08-2014, 09:31 PM

là sao ko hiểu cho qua đi mún hiều sao thì hiểu :D

Anh 7 bán thuốc ĩa chảy
13-08-2014, 09:35 PM
hack vẫn còn hay ko là do mấy ông ADM thôi, làm quyết tâm thì ở đó mà hack nhé

nambeo
13-08-2014, 09:51 PM
Hì hục cày top các kiểu rồi cũng k biết cày rs cho cao lên để làm cái j ?

Chơi game k có mục đích :103;

cay lam cc gi an vs choi cho suong bao gio ra bac alo tao

Free Sex For All
13-08-2014, 10:25 PM
k nhầm thì 25 CTC sắp có thông báo r

Canabiss.QL
13-08-2014, 10:33 PM
k nhầm thì 25 CTC sắp có thông báo r

Giờ vẫn chưa có lịch. mà có Lịch thì phải đợi tầm tuần nữa nó mới đánh. ra đi cho lành . Có ng vừa del cả nhân vật

o0HacAm0o
13-08-2014, 11:50 PM
Chấm hết. !

Cá nhân mình có vài ý kiến về sv Sức Mạnh. Theo mình đến thời điểm này Sv Sức Manh đã và đang đi đúng hướng với tiến trình tương đối là chấp nhận được.. 1 sự thật rõ ràng rằng sv Sức Mạnh này sẽ tồn tại được lâu hơn và có giá trị hơn các sv trước đó là 1 điều chính xác.Bỏ đi những yếu tố chưa được như nạn hack,lừa đảo..vv.. Tâm lý chung của khá nhiều người là chờ đợi CTC mà đến thời điểm này vẫn chưa có chút thông tin gì về nó... Có thể 1 số người có tâm lý khác đi, nhưng nó cũng là 1 điều bình thường,qui luật các sv trước tầm này đã có CTC rồi.. nhưng với Sức Mạnh thì chưa,thậm chí chưa biết ngày tháng nào.. Tuy nhiên sự chậm chap đó cũng có nhiều lý do theo mình nghĩ nó là hợp lý.. Rất nhiều người đang sở hữu những sét đồ khủng,nhiều G đã đầy đủ đồ và team.. sẵn sàng cho CTC.. Nhưng 1 phần lớn ko kém khác.. vẫn chưa có, chưa đầy đủ hoặc đang tìm kiếm.. để mong có sự cân bằng đối trọng.. Có lẽ thế nên phía BQT cũng muốn lùi lại 1 chút time để Mọi sự chuẩn bị đều sẵn sàng từ BQT hay phía game thủ... Vậy nên mọi người cứ bình tĩnh và đợi trong time ngắn nữa, có lẽ những ngày qua, ngay từ phía BQT cũng có sự sốt ruột và nóng lòng... Nên sẽ có thông báo sớm, và các quá trình đang gấp rút hoàn tất... Các game thủ còn lại... cũng hãy gấp rút chuẩn bị những gì cuối cùng còn thiếu.. và săn sàng.... Trận CTC đầu tiên từ sv Sức Mạnh hứa hẹn sẽ có nhiều kịch tính hơn các sv khác rất nhiều.. Sau đó Mỗi một tran CTC tiếp theo... lại càng hấp dẫn hơn nữa... Đường trường mới biết Sức Ngựa hay... Nếu LM nào mạnh, đoàn kết, bền bỉ lâu dài... ở Sv Sức Mạnh này.. có thể làm nên 1 truyền kỳ hay điểm nhấn sâu sắc ở Mu-hanoi..^^..
P/s: Cá nhân mình có lẽ ko còn chơi dc lâu nữa, nhưng khách quan mà nói.. Sv Sức Mạnh với mình rất là đáng nhớ sau những sv cũ buồn chán hơn 1 chút... Sức Mạnh đã có những thay đổi tích cực rõ ràng cho thấy BQT cũng có rất nhiều cố gắng cho Mu-hanoi.. tiếp tục và phát triển đi lên..^^.. Chúng ta vốn quen với những sv trước quá nhanh và quá nóng cho bắt đầu và kết thúc.. Nó thành 1 qui luật,thói quen... Nên ở Sức Mạnh.. Đợi chờ thêm chút nữa... Thành công sẽ vang dội và xứng đáng hơn.... Thanks all

Lam Nguyen
13-08-2014, 11:54 PM
Chấm hết. !

uppppppppppppppppp Chuẩn Không Cần Chỉnh !

SockMan
13-08-2014, 11:54 PM
Hạnh phúc có thể đến muộn, nhưng phải thật trọn vẹn ;)

Canabiss.QL
13-08-2014, 11:56 PM
Hạnh phúc có thể đến muộn, nhưng phải thật trọn vẹn ;)

A có chơi đéo đâu mà sớm với muộn :19;

SockMan
13-08-2014, 11:59 PM
A có chơi đéo đâu mà sớm với muộn :19;

Ủng hộ a em là chính , a già rồi , đú sao dc với các thanh niên :))

CậuSáng
14-08-2014, 12:00 AM
Anh EM mình là 1 gia đình. 1 Gia đình thì nghỉ cùng mình =))))))))))))))))))))

Canabiss.QL
14-08-2014, 12:07 AM
Ủng hộ a em là chính , a già rồi , đú sao dc với các thanh niên :))

Mấy ông kia cũng già nhưng vẫn cứ ráng phọt cả rắm đấy thôi :">

SockMan
14-08-2014, 12:12 AM
Mấy ông kia cũng già nhưng vẫn cứ ráng phọt cả rắm đấy thôi :">

Đùa chứ , a bận công việc , chứ ko thì cũng góp vui đấy :D

BestStrong
14-08-2014, 12:58 AM
Cá nhân mình có vài ý kiến về sv Sức Mạnh. Theo mình đến thời điểm này Sv Sức Manh đã và đang đi đúng hướng với tiến trình tương đối là chấp nhận được.. 1 sự thật rõ ràng rằng sv Sức Mạnh này sẽ tồn tại được lâu hơn và có giá trị hơn các sv trước đó là 1 điều chính xác.Bỏ đi những yếu tố chưa được như nạn hack,lừa đảo..vv.. Tâm lý chung của khá nhiều người là chờ đợi CTC mà đến thời điểm này vẫn chưa có chút thông tin gì về nó... Có thể 1 số người có tâm lý khác đi, nhưng nó cũng là 1 điều bình thường,qui luật các sv trước tầm này đã có CTC rồi.. nhưng với Sức Mạnh thì chưa,thậm chí chưa biết ngày tháng nào.. Tuy nhiên sự chậm chap đó cũng có nhiều lý do theo mình nghĩ nó là hợp lý.. Rất nhiều người đang sở hữu những sét đồ khủng,nhiều G đã đầy đủ đồ và team.. sẵn sàng cho CTC.. Nhưng 1 phần lớn ko kém khác.. vẫn chưa có, chưa đầy đủ hoặc đang tìm kiếm.. để mong có sự cân bằng đối trọng.. Có lẽ thế nên phía BQT cũng muốn lùi lại 1 chút time để Mọi sự chuẩn bị đều sẵn sàng từ BQT hay phía game thủ... Vậy nên mọi người cứ bình tĩnh và đợi trong time ngắn nữa, có lẽ những ngày qua, ngay từ phía BQT cũng có sự sốt ruột và nóng lòng... Nên sẽ có thông báo sớm, và các quá trình đang gấp rút hoàn tất... Các game thủ còn lại... cũng hãy gấp rút chuẩn bị những gì cuối cùng còn thiếu.. và săn sàng.... Trận CTC đầu tiên từ sv Sức Mạnh hứa hẹn sẽ có nhiều kịch tính hơn các sv khác rất nhiều.. Sau đó Mỗi một tran CTC tiếp theo... lại càng hấp dẫn hơn nữa... Đường trường mới biết Sức Ngựa hay... Nếu LM nào mạnh, đoàn kết, bền bỉ lâu dài... ở Sv Sức Mạnh này.. có thể làm nên 1 truyền kỳ hay điểm nhấn sâu sắc ở Mu-hanoi..^^..
P/s: Cá nhân mình có lẽ ko còn chơi dc lâu nữa, nhưng khách quan mà nói.. Sv Sức Mạnh với mình rất là đáng nhớ sau những sv cũ buồn chán hơn 1 chút... Sức Mạnh đã có những thay đổi tích cực rõ ràng cho thấy BQT cũng có rất nhiều cố gắng cho Mu-hanoi.. tiếp tục và phát triển đi lên..^^.. Chúng ta vốn quen với những sv trước quá nhanh và quá nóng cho bắt đầu và kết thúc.. Nó thành 1 qui luật,thói quen... Nên ở Sức Mạnh.. Đợi chờ thêm chút nữa... Thành công sẽ vang dội và xứng đáng hơn.... Thanks all

sv này vui do có ae ở New ms zui :D đặc biệt có thằng e lúc nào cũng thích pk vs a :D vì a toàn thả cho e thắng =))