PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] SuHuynh có vài điều thác mắc với G AeHaNoi .chủ G AeHaNoi trả lời giúp

SuHuynh01
12-08-2014, 06:11 PM
như mọi người đã biết .. dw .BabySock thành viên G AeHaNoi . rủ SuHuynh hiện chưa muốn vào G . Solo 1 trận 500k vcen .do chủ G AeHaNoi .tên nhân vật .ThanDarus .. làm trung gian và nhận tiền giữa 2 người . mình do ko có tiền nên thế chấp 1 sói PT +6 Sừng gẫy . giá trị = 500k vcen.. còn BabySock sẽ đưa số vcen . tương ứng là 500k ..sau khi 2 bên thống nhất và đi qua sv13 ..để QD ..khi vào trận ..có dất nhiều người vào coi trong đó có cả ..G dd của aeHanoi.. sau vài phút thì đã có tỷ số .là 5 - 4 ..và tỷ số nghiêm về SuHuynh.. bất ngờ BabySock .. move ra ngoài .mình ko hiểu lý do tại sao lại như vậy .1 lúc sau BabySock pm với mình và đòi QD lại .. và đổi lỗi + lý do giất nhiều .. mình bỏ qua và ko quan tâm những lý do đó .. sau 1 lúc train và cãi nhau trên topic bên ..khi mình pm và yêu cầu chủ G aeHanoi .tức " ThanDarus " trả lại số Sừng gẫy và con sói . +số tiền 500k Vc mà mình đã win trong trân pk voi BabySock.. thì mình nhận lại 1 câu trả lời dất thản nhiên . của Chủ G AeHaNoi . ( Vcen .?? Vcen nào ) . mình bật cười :v .và hỏi dõ lý do thì ThanDarus ko biết Vcen nào hết và chỉ đưa chả mình số Sừng gẫy và con Sói ..và BabySock khang khang quả quyết mình sẽ ko nhân dc 1 k vcen nào hết .. ( trong khi lúc nào cũng nói ta Ut ..ta giàu tiếc đéo gì 500k :) cười tập 2 )
lúc đó mình ko quan tâm lắm đến lời nói của BabySock .. mình chỉ cần câu trả lời từ chủ G AeHaNoi .nếu như chủ G nói ko trả ok . mình sẽ ko hỏi đến .nhưng ThanDarus nói chuyện này tui ko biết đó là chuyện của 2 người và và kêu tôi lập topic để giải quyết với BabySock . ( :v ) cười tiếp .tôi thác mắc vậy Chủ G AeHaNoi .ra đây làm cái gì ..trung gian ak. hay là cầm tiền của tôi để lỡ khi tôi có thua sợ tôi xù :) ..tôi lập pic này mong Chu G aeHaNoi vào cho y kiến của mình vì bạn đã đứng gia làm trung gian thì bạn phải có ý kiến của mình diên mình ko bênh vực or nghiên về bên nào hết . hãy nói lời công bàng.cho mòi người phục ..còn nếu bạn đứng ra chỉ để làm chò hề or cho vui mắt .thì ko cần trả lời pic này ..Tk
nếu đạt trường hợp ngược lại. là mình đang bị thua .1 điểm và mình Move ra ngoài .và yêu cầu QD lai . thì . BabySock + toàn thể AeHaNoi .sẽ làm gì có phải chảng thèm nói câu nào và hốc hết số vcen . hay các bạn sẽ chơi đẹp .và yêu cầu làm 1 trận khác :)

mình làm cài pic này ko phải để đòi = dc 500k vc .. mà mình chỉ muốn tất cả mọi người hiểu sự thật . ko chúng nó lại nghĩ chúng nó đông người + UT . mà muốn nói gì thì nói .

* hiện tại mình vẫn chưa nhận dc bất cứ cái gì từ ThanDarus .kể cả số sừng gẫy và con Sói PT
* ae vào góp ý .ko chửi .nhất là AeHaNoi . nên để 1 người nói . mong Admin Sử lý hộ ai chửi tục hoạc lang mạ trong pic này.

topkul1234
12-08-2014, 06:14 PM
ơ ? . thế ThanDarus đưa sừng + sói k nhận lên đây bày đặt à

saygoodbye
12-08-2014, 06:19 PM
Có clip , có tiền , nhanh - gọn - lẹ :))

topkul1234
và cũng xin lỗi 1 câu . mày thua 1 điểm mà move thì bọn tao đánh lại . ok . AeHaNoi có như nào thì cũng đ' bao h phải ăn hết của mày VC đâu nhé . còn đừng giở giọng tử tế vào đây vì biết chất của loại mày rồi

SuHuynh01
ơ ? . thế ThanDarus đưa sừng + sói k nhận lên đây bày đặt à

tôi cấn lời nói công bằng từ chủ G các bạn .

StarOfOver
12-08-2014, 06:22 PM
tự tin là thắng thì cho người ta đánh lại, bạn đủ thông minh để hiêu nguyên nhân người ta phải move ra mà đúng k ?

SuHuynh01
12-08-2014, 06:22 PM
Có clip , có tiền , nhanh - gọn - lẹ :))

bạn là ại . bạn hiểu dc vấn đề gì .. clip để làm gì . 1 cai clip của BabySock chưa dc hả .. cần thêm clip để làm gì ..
bạn nói mình nghe

saygoodbye
12-08-2014, 06:23 PM
bạn là ại . bạn hiểu dc vấn đề gì .. clip để làm gì . 1 cai clip của BabySock chưa dc hả .. cần thêm clip để làm gì ..
bạn nói mình nghe
1 cái clip của babyshock quay đc 2 nv đang pk nhau à ?
văn vẻ cũng hay đấy mỗi tội ko biết quay clip=))

SuHuynh01
12-08-2014, 06:25 PM
tự tin là thắng thì cho người ta đánh lại, bạn đủ thông minh để hiêu nguyên nhân người ta phải move ra mà đúng k ?

đánh lại . nếu gạp trường hợp bạn là mình. bạn sẽ làm gì .. cầu xin baby ơi đánh lại dj nè .hay thế nào ..hay bạn làm cai pic .. baby thế này baby thế kia .. rồi chửi um sùm .bọn hanoi thế này thế kia

Free Sex For All
12-08-2014, 06:26 PM
cho hỏi sao ông k post clip solo lên ?
cho hỏi ông xem clip bên G AeHN quay như thế chấp nhận đc k ?
cho hỏi ông có biết suy nghĩ k ? :v

T1: Chủ G AEHN có bảo trả ông sừng gãy và sói nhưng ông 1 mực không nhận !
T2: Kèo đã lập ra bảo đánh là phải đánh tới cùng

Thế tóm lại bh ông muốn ntn ? nếu biết suy nghĩ + là ng chơi đẹp thì vào game đánh lại với tỉ số 5 4 hoặc từ đầu tùy ông chọn !

có gì cứ mail : BoMayThich vì tôi là ng nhận kèo này giữa ông và BaBy

SuHuynh01
12-08-2014, 06:27 PM

bạn có điểm nào nghj vấn . nói dõ . còn về việc có DD là do lỗi của mình ak.. do các bạn làm om sòm ngoài forum . dẫn đến ai cũng biết họ vô coi .sao bạn ko cấm lai . sao bạn ko bảo baby .. thoat G pk .. để rồi khi sự việc diễn da . lai lý do này nọ

Free Sex For All
12-08-2014, 06:28 PM
đánh lại . nếu gạp trường hợp bạn là mình. bạn sẽ làm gì .. cầu xin baby ơi đánh lại dj nè .hay thế nào ..hay bạn làm cai pic .. baby thế này baby thế kia .. rồi chửi um sùm .bọn hanoi thế này thế kia

tất nhiên là nếu ông gặp phải trường hợp này chúng tôi cũng ok sẽ phải đánh lại chứ kbh chơi bẩn như trong clip đâu ! còn đừng cãi cùn cả sv người ta cười cho, ức chế k làm đc gì vào game đi cắn gấu cắn ske là đéo đẹp đâu :))

saygoodbye
Chắc chắn ăn thì làm lại kèo , tại sao lại như 1 con đàn bà mặc váy lên kể lể thế này :)) phải đây là sự dìm hàng khôn khéo :))

StarOfOver

một người chí tuệ bình thường có thể hiểu lý do tại sao đối thủ phải move ra ngoài, nếu đổi lại là bạn, mình chắc chắn bạn sẽ được đối thủ cho đánh lại, dù là bất cứ ai trong sever này ( - nhưng người sợ thua hoặc bẩn tính )

SuHuynh01
12-08-2014, 06:30 PM
và cũng xin lỗi 1 câu . mày thua 1 điểm mà move thì bọn tao đánh lại . ok . AeHaNoi có như nào thì cũng đ' bao h phải ăn hết của mày VC đâu nhé . còn đừng giở giọng tử tế vào đây vì biết chất của loại mày rồi

phải ko . Nv bạn trong Game là gì .. cho mình biết . chác cả G dc mình bạn thật thà. :v . tiếc mình là mình ko giống bạn :)

CristianoRonaldo
12-08-2014, 06:31 PM
nói thật nhé chủ TP tao mà là chủ Guild AEHN ý thì mày mất cm luôn 6 sừng và 1 sói PT đấy! đéo có chuyện trả cho đâu đéo có clib là thua khóc lóc cái lozn cả sv nó khinh cho mà đéo thấy ngượng

SuHuynh01
12-08-2014, 06:34 PM
một người chí tuệ bình thường có thể hiểu lý do tại sao đối thủ phải move ra ngoài, nếu đổi lại là bạn, mình chắc chắn bạn sẽ được đối thủ cho đánh lại, dù là bất cứ ai trong sever này ( - nhưng người sợ thua hoặc bẩn tính )

mình hoàn toàn ko biết cho đến khi coi clip :). đúng mình sợ thua . hom qua lỡ nhận kèo nên đành phải đánh . chứ thực tình với những món đồ của Baby . thì sv it ại pk dc :) .và mình cũng chỉ là may man

SuHuynh01
12-08-2014, 06:35 PM
nói thật nhé chủ TP tao mà là chủ Guild AEHN ý thì mày mất cm luôn 6 sừng và 1 sói PT đấy! đéo có chuyện trả cho đâu đéo có clib là thua khóc lóc cái lozn cả sv nó khinh cho mà đéo thấy ngượng

nếu có trường hợp đấy . thì mình cũng chảng đòi làm gì .. mọi người tự hiểu . đéo ai sấu tính giống bạn ,

Sting Dâu
12-08-2014, 06:36 PM
như mọi người đã biết .. dw .BabySock thành viên G AeHaNoi . rủ SuHuynh hiện chưa muốn vào G . Solo 1 trận 500k vcen .do chủ G AeHaNoi .tên nhân vật .ThanDarus .. làm trung gian và nhận tiền giữa 2 người . mình do ko có tiền nên thế chấp 1 sói PT +6 Sừng gẫy . giá trị = 500k vcen.. còn BabySock sẽ đưa số vcen . tương ứng là 500k ..sau khi 2 bên thống nhất và đi qua sv13 ..để QD ..khi vào trận ..có dất nhiều người vào coi trong đó có cả ..G dd của aeHanoi.. sau vài phút thì đã có tỷ số .là 5 - 4 ..và tỷ số nghiêm về SuHuynh.. bất ngờ BabySock .. move ra ngoài .mình ko hiểu lý do tại sao lại như vậy .1 lúc sau BabySock pm với mình và đòi QD lại .. và đổi lỗi + lý do giất nhiều .. mình bỏ qua và ko quan tâm những lý do đó .. sau 1 lúc train và cãi nhau trên topic bên ..khi mình pm và yêu cầu chủ G aeHanoi .tức " ThanDarus " trả lại số Sừng gẫy và con sói . +số tiền 500k Vc mà mình đã win trong trân pk voi BabySock.. thì mình nhận lại 1 câu trả lời dất thản nhiên . của Chủ G AeHaNoi . ( Vcen .?? Vcen nào ) . mình bật cười :v .và hỏi dõ lý do thì ThanDarus ko biết Vcen nào hết và chỉ đưa chả mình số Sừng gẫy và con Sói ..và BabySock khang khang quả quyết mình sẽ ko nhân dc 1 k vcen nào hết .. ( trong khi lúc nào cũng nói ta Ut ..ta giàu tiếc đéo gì 500k :) cười tập 2 )
lúc đó mình ko quan tâm lắm đến lời nói của BabySock .. mình chỉ cần câu trả lời từ chủ G AeHaNoi .nếu như chủ G nói ko trả ok . mình sẽ ko hỏi đến .nhưng ThanDarus nói chuyện này tui ko biết đó là chuyện của 2 người và và kêu tôi lập topic để giải quyết với BabySock . ( :v ) cười tiếp .tôi thác mắc vậy Chủ G AeHaNoi .ra đây làm cái gì ..trung gian ak. hay là cầm tiền của tôi để lỡ khi tôi có thua sợ tôi xù :) ..tôi lập pic này mong Chu G aeHaNoi vào cho y kiến của mình vì bạn đã đứng gia làm trung gian thì bạn phải có ý kiến của mình diên mình ko bênh vực or nghiên về bên nào hết . hãy nói lời công bàng.cho mòi người phục ..còn nếu bạn đứng ra chỉ để làm chò hề or cho vui mắt .thì ko cần trả lời pic này ..Tk
nếu đạt trường hợp ngược lại. là mình đang bị thua .1 điểm và mình Move ra ngoài .và yêu cầu QD lai . thì . BabySock + toàn thể AeHaNoi .sẽ làm gì có phải chảng thèm nói câu nào và hốc hết số vcen . hay các bạn sẽ chơi đẹp .và yêu cầu làm 1 trận khác :)

mình làm cài pic này ko phải để đòi = dc 500k vc .. mà mình chỉ muốn tất cả mọi người hiểu sự thật . ko chúng nó lại nghĩ chúng nó đông người + UT . mà muốn nói gì thì nói .

* hiện tại mình vẫn chưa nhận dc bất cứ cái gì từ ThanDarus .kể cả số sừng gẫy và con Sói PT
* ae vào góp ý .ko chửi .nhất là AeHaNoi . nên để 1 người nói . mong Admin Sử lý hộ ai chửi tục hoạc lang mạ trong pic này.

mình ng` ngoài nhưng xem cái clip bạn lợi dụng những ng` vào xem để QĐ là hiểu bạn là con người như nào r` :)

saygoodbye
12-08-2014, 06:36 PM
góp tiền mua váy cho chủ tp thôi ae :55;

SuHuynh01
12-08-2014, 06:37 PM
Chắc chắn ăn thì làm lại kèo , tại sao lại như 1 con đàn bà mặc váy lên kể lể thế này :)) phải đây là sự dìm hàng khôn khéo :))

mình thừa nhận mình đang dìm hàng .. nhung những điều mình kể ra ở đây ko sai 1 câu .. bạn có thể hỏi lại Baby hoạc chủ G nhé

banyboon
12-08-2014, 06:39 PM
Xem clip và đọc mấy topic trước mình rút ra đc 3 điều.
1 Pk mà 1 đống người vào xem mà chạy tới chạy lui là ko thể chấp nhận đc.
2 Trong clip DW vẩn ưu thế cho đến khi có vài người hiện lên rồi đánh cả dw " cái này dw có thể out ra mà ko cần nói lý do vì pk kèo pk chỉ 2 người ".
3 Solo kèo có quay clip thì cứ up clip rồi mới tính tiếp thắng thua.

Sting Dâu
12-08-2014, 06:39 PM
mình thừa nhận mình đang dìm hàng .. nhung những điều mình kể ra ở đây ko sai 1 câu .. bạn có thể hỏi lại Baby hoạc chủ G nhé

cái clip quay lại trận pk nói lên tất cả người thật việc thật,chứ giờ bạn trình bày văn tự dài dòng vầy ai chứng cho bạn

SuHuynh01
12-08-2014, 06:40 PM

vi mình ko quay dc clip , nên các bạn dựa vào đó để xù . để nói ko thành có hả . ý bạn là vậy đúng ko

Sting Dâu
12-08-2014, 06:42 PM
vi mình ko quay dc clip , nên các bạn dựa vào đó để xù . để nói ko thành có hả . ý bạn là vậy đúng ko

nếu cảm thấy ko quay đc clip thì nhận kèo solo làm gì để mất tiền oan vậy thớt ;))

CristianoRonaldo
12-08-2014, 06:42 PM
nếu có trường hợp đấy . thì mình cũng chảng đòi làm gì .. mọi người tự hiểu . đéo ai sấu tính giống bạn ,

tính tao như nào thì cả sv nó biết! anh em chúng nó biết còn tao đéo quan tâm đến thằng mặt dậy như mày :))

Sting Dâu
12-08-2014, 06:43 PM
tính tao như nào thì cả sv nó biết! anh em chúng nó biết còn tao đéo quan tâm đến thằng mặt dậy như mày :))

vâng bác sĩ thú y =))

CristianoRonaldo
12-08-2014, 06:43 PM

nếu cảm thấy thích thì giữ tỷ số cũ rồi quyết đấu tiếp cho công = mày nâng kèo 2m vc đi được tao đưa 2m còn chết tao lấy 1m5 thôi OK

saygoodbye
12-08-2014, 06:45 PM
ko biết quay clip nhận kèo solo làm gì ?
não có sạn khôn thế bao giờ chết :))
tự hiểu :))

BloodFeud
12-08-2014, 06:46 PM
giả sử bây giờ người ta nói bạn hack. Bạn lấy gì chứng minh. ADM thỳ không bao giờ can thiệp vào chuyện cá nhân. Đã solo ăn tiền là phải có clip trước giờ sv đều vậy ko riêng gì trận này. Tôi cũng xem trong đấu trường hôm nay , rõ ràng DW đã bị guil đối địch nó bem , ko thỳ bạn ko có 1 cửa nào hết, đã là 1 thằng đàn ông thỳ chơi đẹp 1 tý đi, nó kêu bị D D nó đánh , nó phải move ra, chứ không phải nó move ra vì thua bạn .Cứ cho là tỷ số đang 5-4 nghiêng về bạn đi, thỳ đấu lại, nếu bạn đã tự tin quyết đấu thỳ sợ cái gì ?.
Cái luật đầu tiên ko có clip đã ko đc công nhận rồi !

saygoodbye
12-08-2014, 06:48 PM
giả sử bây giờ người ta nói bạn hack. Bạn lấy gì chứng minh. ADM thỳ không bao giờ can thiệp vào chuyện cá nhân. Đã solo ăn tiền là phải có clip trước giờ sv đều vậy ko riêng gì trận này. Tôi cũng xem trong đấu trường hôm nay , rõ ràng DW đã bị guil đối địch nó bem , ko thỳ bạn ko có 1 cửa nào hết, đã là 1 thằng đàn ông thỳ chơi đẹp 1 tý đi, nó kêu bị D D nó đánh , nó phải move ra, chứ không phải nó move ra vì thua bạn .Cứ cho là tỷ số đang 5-4 nghiêng về bạn đi, thỳ đấu lại, nếu bạn đã tự tin quyết đấu thỳ sợ cái gì ?.
Cái luật đầu tiên ko có clip đã ko đc công nhận rồi !
cũng 1 phần do gia đình
đi học văn chương bay cmn bướm quá , khổ nổi chưa đầu tư thêm khoản Tin Học=))

akailove90
12-08-2014, 06:53 PM
Cũng chỉ là them gia bình loạn cho vui thoi.
Nói thật chủ 2Pic đúng là 1 con chó trung thành. Từ việc nhận thách đấu đến việc từ bỏ tư cách 1 con người ra để 2 3 cái top píc lập ra vẫn giữ vững chính kiến do chủ bày ra. Xem 2 3 Top píc may ra có 1 2 người bạn của chủ picks nói đỡ hộ tí thôi. CHứ làm gì có ai ủng hộ đâu mà lì. Thử nghĩ xem khi cả diễn đàn nó đéo coi mày là con người ( cái nay đúng) thì chủ của mày nó đang ở đâu. Có 1 thang nào vào Com mếch 1 câu nào cho mày ko. Đã ngu mà lì. NHận 500k vs và đã có người tài chơ máu xshop. Mình phục bạn v k l

topkul1234
12-08-2014, 06:57 PM
Thandarus đã gặp và bảo trả sừng + sói nhưng cậu này k nhận và cố tình mặt dày đòi thêm 500k vc nhé . hết

StarOfOver
12-08-2014, 07:07 PM
mình hoàn toàn ko biết cho đến khi coi clip :). đúng mình sợ thua . hom qua lỡ nhận kèo nên đành phải đánh . chứ thực tình với những món đồ của Baby . thì sv it ại pk dc :) .và mình cũng chỉ là may man
Một là bạn nêntập viết full vietkey + dấu câu cho đúng không thì người ta sẽ chừi là thằng trẻ trâu, hai là mình tin rằng nếu đổi lại là bạn out ra, lý do như vậy, bất cứ ai đứng đái đều cho đánh lại, từ 0 - 0

tinasparke
12-08-2014, 07:11 PM
chủ G aehn nên vào giải quyết đi
ai đúng ai sai vấn đề này theo tôi nên quyết đấu lại 1 trận từ đầu
sưhuynh cũng có lý giải rieng và babysock cũng vậy
không ai sợ ai thì nên solo lại và quay clip 2 ben để số phần thưởng đc chia cho người thắng
mà người thua tâm phục ko nói 1 lời nào !

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 07:15 PM

m lại lão à sư huynh . hình như m có vấn đề về thần kinh hay sao ý nhỉ >

CậuSáng
12-08-2014, 07:17 PM
chủ G aehn nên vào giải quyết đi
ai đúng ai sai vấn đề này theo tôi nên quyết đấu lại 1 trận từ đầu
sưhuynh cũng có lý giải rieng và babysock cũng vậy
không ai sợ ai thì nên solo lại và quay clip 2 ben để số phần thưởng đc chia cho người thắng
mà người thua tâm phục ko nói 1 lời nào !

Mình xin nới với bạn là. Nó ko solo lại mình đưa ra là mình thua 5 4. xong nó chửi mình rẻ rách =))
Còn solo lại và có clip đàng hoàng. Mình k phải oai hay sĩ diện. 10 ăn 5. Mình cũng chơi bạn à.
Đáng nhẽ ra thằng em ns đánh. Nhưng gia đình nó có việc . Và mình ghét thằng này sử dụng hách mà oai. Thì mình vào đánh thôi. Còn bt vs đồ đạc như vậy. K thằng RF nào k hách mà nó vào đưa tiền cho thằng khác tiêu hộ

Cu Tí Sành Điệu
12-08-2014, 07:25 PM
mới dc có 5 win mà đã đòi tiền trong khi Lời thách đấu mà Kết thúc trận QĐ kết thúc tức chạm 10 :))))

SuHuynh01
12-08-2014, 07:28 PM
cái clip quay lại trận pk nói lên tất cả người thật việc thật,chứ giờ bạn trình bày văn tự dài dòng vầy ai chứng cho bạn

có clip của BabySock nhé bạn

https://www.youtube.com/watch?v=3Uc9VgnrF2E&feature=youtu.be

SuHuynh01
12-08-2014, 07:31 PM
Mình xin nới với bạn là. Nó ko solo lại mình đưa ra là mình thua 5 4. xong nó chửi mình rẻ rách =))
Còn solo lại và có clip đàng hoàng. Mình k phải oai hay sĩ diện. 10 ăn 5. Mình cũng chơi bạn à.
Đáng nhẽ ra thằng em ns đánh. Nhưng gia đình nó có việc . Và mình ghét thằng này sử dụng hách mà oai. Thì mình vào đánh thôi. Còn bt vs đồ đạc như vậy. K thằng RF nào k hách mà nó vào đưa tiền cho thằng khác tiêu hộ

vây bạn có clip đó tố cáo tôi hack . chỉ cần admin nói 1 câu SưHuynh hack .. ta sãn sàn dập 2m vcen . cho ae hanoi

saygoodbye
12-08-2014, 07:32 PM

Nhãm nhí clip đấy là BabyShock quay của nó
Còn clip ông đâu ?
hay gia đình chưa đầu tư khoản Tin Học à

CậuSáng
12-08-2014, 07:35 PM
vây bạn có clip đó tố cáo tôi hack . chỉ cần admin nói 1 câu SưHuynh hack .. ta sãn sàn dập 2m vcen . cho ae hanoi

tôi k cần tố cáo bạn hách hay ko. Theo luật mà làm Bạn post clip máy quay của bạn lên. Tôi trả bạn tiền. Còn danh dự vs tư cách của bạn . Anh EM MU đều biết bạn như nào rồi. Tôi quay clip của tôi. Tôi đánh lấy danh dự . Bạn post clip bạn lên đi. Tôi trả bạn tiền đàng hoàng. Còn theo luật của MU chắc bạn đủ hiểu rồi . Bạn nghĩ 2M của bạn to lắm à. Bạn úp clip của bạn lên. Thích tôi đưa bạn hẳn 2M. K có clip bạn quay bạn đưa tôi lại 1M. Tôi chẳng cần nhờ vả ai. Ai chơi người đó tự post . OKE

XucMayLuon
12-08-2014, 07:36 PM
Tóm lại xàm hột vịt lộn, thách đấu nhau trong game làm gì, hẹn ra ngoài tắm máu đi cho gọn . Ghét nhau wá ngồi gõ bàn phím nhiều chi cho cực khổ tấm thân hao gầy
:100;:100;:100;:100;:100;:100;:100;

SuHuynh01
12-08-2014, 07:37 PM
tất nhiên là nếu ông gặp phải trường hợp này chúng tôi cũng ok sẽ phải đánh lại chứ kbh chơi bẩn như trong clip đâu ! còn đừng cãi cùn cả sv người ta cười cho, ức chế k làm đc gì vào game đi cắn gấu cắn ske là đéo đẹp đâu :))

wen chưa nói với ông chước khi chưa có trân pk này thì ta cũng thik làm gì ta làm chả thàng nào có thể ý kiến dc với ta . ta thik bem ai ta bem . đâu cần cay với cú

tinasparke
12-08-2014, 07:39 PM
thi` cũng nói là để cho 2 bên quyết đấu lại mà

SuHuynh01
12-08-2014, 07:39 PM

thế nên mày vẫn sống dưới đáy xã hội

CậuSáng
12-08-2014, 07:41 PM
wen chưa nói với ông chước khi chưa có trân pk này thì ta cũng thik làm gì ta làm chả thàng nào có thể ý kiến dc với ta . ta thik bem ai ta bem . đâu cần cay với cú

thằng này cay cú tự biết :)) khi bị dw giết đéo train được. Quay sang rủ so lo nhé. chứ tao k bao giờ rủ ai solo gì cả. Thằng em cho nó mượn đồ thì nó post vui thôi. Thật ra chẳng có cái gì để mà oai ở đây. Trẻ con nó hay nghịch. Còn tao chơi từ đầu đến giờ chỉ đánh vs đánh . K trình bày nhiều

Free Sex For All
12-08-2014, 07:57 PM
cắn chán con DK BoMayThich của tôi ở vul để đến lúc vác DW lên hành lại thì rủ kèo solo :)) với cái kiểu solo ntn nếu thích chấp ăn nửa tiền 500k ăn 1m quay clip 2 bên

vungliem1982
12-08-2014, 08:04 PM
cắn chán con DK BoMayThich của tôi ở vul để đến lúc vác DW lên hành lại thì rủ kèo solo :)) với cái kiểu solo ntn nếu thích chấp ăn nửa tiền 500k ăn 1m quay clip 2 bên

con RF ghẻ GMT của tôi rs có 2xx mà vẫn bị ăn hành suốt :( khổ

Sting Dâu
12-08-2014, 08:05 PM

thì mình xem clip r` bạn có thể hiện đc gì trong clip đâu :))

CậuSáng
12-08-2014, 08:07 PM
Mod Close giùm em cái. Tránh tình trạng lại thêm cãi nhau
Cuộc chơi ai như nào tự biết rồi. K cần phải nói làm gì.
Gầm cao mái thoáng. 500K 1 sót =)) AE LH nhanh nào =))

Sting Dâu
12-08-2014, 08:11 PM
Mod Close giùm em cái. Tránh tình trạng lại thêm cãi nhau
Cuộc chơi ai như nào tự biết rồi. K cần phải nói làm gì.
Gầm cao mái thoáng. 500K 1 sót =)) AE LH nhanh nào =))

sv 13 pm KoCoDau nhé giao lưu vui vẻ chơi ;))

Còi Đua Đòi Muzik
12-08-2014, 08:18 PM
- bạn cho mình xin cái Clip nhé
- cả Sv này nếu solo Ăn Vc hay VND
- cả 2 bên đều quay CLIP , khi bên thắng có clip , bên thua sẽ trả tiền nhé
- 500k nó chưa là cái gì đâu , bạn cứ có clip lên là có tiền

misadu01
12-08-2014, 08:26 PM
tiên sư mày chơi xấu
bảo bọn đối địch vào đông vcl . rồi tk nào cắn không biết :)) . bố khỉ . :))
lên đây sủa oai lắm con ạ :))

Còi Đua Đòi Muzik
12-08-2014, 08:27 PM
- mem mới r` :))

mackenzy
12-08-2014, 08:34 PM
suhuynh post clip lên người ta mới đưa tiền được chứ clip babyshok thỳ nói làm j người win mà không có clip là bị xử thua đó bạn

SuHuynh01
12-08-2014, 08:41 PM
suhuynh post clip lên người ta mới đưa tiền được chứ clip babyshok thỳ nói làm j người win mà không có clip là bị xử thua đó bạn

uk tk ban góp ý . ko như bọn mõn ... .nói nhức hết đầu

QuangNgaiCiTy
12-08-2014, 08:53 PM
dung luat co clip se co tien..nhung move ra la` thua cung dung''.
Chi can suhuynh co clip la` co tien`...con dang QD thua ma move ra la` xu thua...ko ly do gi` het'' ..

coolb0y264
12-08-2014, 09:17 PM
nói đơn giản theo luật là bên win có clip để chứng minh mình không hack còn cái clip của babyshock ko nói lên điều gì nếu bạn ko có clip chứng minh thì có thể đánh lại hoặc thôi cầm tiền về coi như hòa vì cả 2 bên đều phạm luật

SuHuynh01
12-08-2014, 09:26 PM
nói đơn giản theo luật là bên win có clip để chứng minh mình không hack còn cái clip của babyshock ko nói lên điều gì nếu bạn ko có clip chứng minh thì có thể đánh lại hoặc thôi cầm tiền về coi như hòa vì cả 2 bên đều phạm luật

uk . tại mới lần đầu ko biết . :)

coolb0y264
12-08-2014, 09:46 PM
thế là không phải thắc mắc mà pm cầm đồ về nhé :))
uk . tại mới lần đầu ko biết . :)

ImSorry
12-08-2014, 09:54 PM
o_0. Ko biết G ae HN có biết chất ko. Đợt trc mình solo pk Dw cg 500k VP mà mãi cái clip PK cg ko có

Free Sex For All
12-08-2014, 10:16 PM
thế là không phải thắc mắc mà pm cầm đồ về nhé :))

cần làm sao đc a ơi :)) phải đánh nốt cho xong trận k thôi đc :)) nó cũng thề thằng nào k đánh mất tiền rồi bắt phải đánh =))

Bố Bảo Này
12-08-2014, 10:38 PM
Guil AeHaNoi như cái chuồng lợn

NhimSuper
12-08-2014, 10:39 PM
Mày Thằng NGứa Mõm AK

thangco17
12-08-2014, 10:40 PM

:19;:19;:19;:19; đánh nốt đi

Free Sex For All
12-08-2014, 10:48 PM
:19;:19;:19;:19; đánh nốt đi

sợ rồi k dám đánh đang xin tha :))

SuHuynh01
12-08-2014, 10:55 PM
sợ rồi k dám đánh đang xin tha :))

xin cc . ta hết đồ . cởi dồ ra bem tjep

Free Sex For All
12-08-2014, 10:57 PM
xin cc . ta hết đồ . cởi dồ ra bem tjep

nc như đấm vào đít :)) k có đồ mà dám rủ tao solo hqua :)) nực cười vl hay nhìn thấy đồ tao khủng quá sợ lấy lý do ?

SuHuynh01
12-08-2014, 11:04 PM
nc như đấm vào đít :)) k có đồ mà dám rủ tao solo hqua :)) nực cười vl hay nhìn thấy đồ tao khủng quá sợ lấy lý do ?

biết hết . hôm qua ta ko biêt thôi .. gặm phải quả đáng hên mà đéo sao

Free Sex For All
12-08-2014, 11:06 PM
biết hết . hôm qua ta ko biêt thôi .. gặm phải quả đáng hên mà đéo sao

may là ae t chơi đẹp k đòi clip nữa đấy :)) còn ở sv này thằng nào dám solo với DW BaByShock ( trừ DK ) thì vào đây nhận kèo hết đánh bn cũng yêu

1n0jbu0n
12-08-2014, 11:10 PM
mình là nv ThanDarus cầm vcen của bạn
thứ nhất mình đang chuẩn bị đưa vợ con đi ăn . đứa em nó gọi sang nhờ tg cầm vcen hộ để nó pk
mình qua nó bảo là bọn em solo 500k vcen
và bạn đưa mình 6 sừng 1 sói phòng thủ = 500k vcen
rồi minh đi ăn cùng gd đi ăn . đến 3h hơn mình về và hỏi kết quả để trả người đc thì nhận đc là bên mình thua bạn 5-4
rồi ra diễn đàn đọc xem tại sao lại dừng lại ở mức 5-4 mà k phải max 10
và mình xem clip đứa em solo với cậu thì mình mới hiểu
giờ mạn phép mọi người để cho mình nói thế này xem hợp lý không
mình chỉ biết là khi 2 bên solo quyết đâu ăn vcen hay vnd 2 bên đều sẽ có clip quay fim khi solo
người thắng sẽ posst clip lên cho người thua xem
và người thua không cần phải posst clip lên nữa vì thua posst chi mô
bạn và đứa em mình solo đứa em mình nó có clip solo giữa bạn và nó còn bạn thì không
vậy bạn win thì xin hỏi bạn và tất cả mọi người ở đây ai công nhận khi bạn solo k có clip biết bạn có hack hay không
-- còn việc thằng em mình bị dd pk rỉa sd hay mau là việc của nó . nó gà biết là solo sẽ có người vào xem và đối địch pk là chuyện bình thường nó k out G để bị như vậy là viêc của nó
nhưng bạn ah . nếu nó k quay clip nó bảo nó bị diss thì bạn chỉ biết thế và mọi người biết thế . chứ biết sao nó move ra ngoài đc . đơn giản vì nó quay clip lên như 2 bên đã thoả thuận lên m-n và cậu mới biết nọ bị dd pk và move ra
-- khi quyết đấu ở đấu trường từ trước đã có điều lệ rồi
nếu 2 nv pk mà 1 trong 2 bị dis văng ra rồi vào lại và tiếp tục QD lại và tính số điểm cũ cho đến max 10
và bị dis lần thứ 2 sẽ bị sử thua dù dẫn trước tỉ số
-- và tiếp đó trong khi thời gian pk mà cả 2 nhân vật cùng pk mà k chịu tìm nhau bị văng ra ngoài lần 1 bỏ qua lần 2 tiếp tục sẽ tính người dẫn tiếp hơn sẽ thắng
* thế nên trong clip trên mình thấy bạn nói bạn win thì chưa đúng lắm . còn nói như bạn . mình giờ đứa em mình nó huỷ clip đó và nó nói diss chứ k phải move thì phải solo lại đúng không
nó post clip lên cho m-n và bạn xem là trong khi pk là nó bị dd pk lên nó move và trong khi tỉ số là 4-2 nó dừng lại k pk nữa
và theo mình giờ 1 là 2 bên giải hoa . 2 là pk tiếp
còn bạn cười gì minh nhỉ . minh chẳng hiểu luông ý . đứa em mình nó gọi a ơi vào trả sừng sói cho họ bọn em tính hoà và minh bỏ cv đế lên gd gửi lại bạn . thì bạn lại bảo phải đưa cả vcen mới lấy . ở mình đâu có biết giờ 2 bạn nc là ok nhận lại vcen va sói chứ có nói là tôi thắng và thằng kia thua đâu
thê lên giờ tôi vẫn cầm của 2 cậu . giờ 2 cậu vào nói 1 câu cho vuông là . hoa hay là như nào để tôi biết . chứ tôi tg cũng có đc gì từ 2 bên đâu để rồi tôi lại mang tiếng này nọ
quan điểm cuả tôi là k binh bố con thằng nào hết kể cả ae trong G . sai thì tôi nói đúng thì tôi bênh thế thôi
_ giờ 2 cậu đi đến quyết địmh sớm giúp nhé . cầm số đồ trên chật nhà quá !

topkul1234
12-08-2014, 11:19 PM
Em là chủ acc BabyShock . E đề nghị đánh tiếp quyết không giảng hòa .

topkul1234
12-08-2014, 11:22 PM
Đề nghị đánh tiếp như hôm nay . 2 bên quay clip đầy đủ và OUT G ra đánh .

SuHuynh01
12-08-2014, 11:24 PM

cởi đồ bem tiếp . bạn ta no nghj . hết

SuHuynh01
12-08-2014, 11:25 PM
Đề nghị đánh tiếp như hôm nay . 2 bên quay clip đầy đủ và OUT G ra đánh .

ta ko biêt quay làm sao đây win có dc lây tiền ko :)

Free Sex For All
12-08-2014, 11:28 PM
cởi đồ bem tiếp . bạn ta no nghj . hết

sao từ hôm qua mày k nói là cời đồ bem đi :)) bh thấy đồ hơn m lại quay lại nói khác à ! tóm lại độ đã ra như thế ! tao còn đầu tư hp sd shop m đánh luôn giữ nguyên hiện trạng độ hqua quyết k đổi

coolb0y264
12-08-2014, 11:30 PM
ko biết thì có thể học quay clip rồi biết quay rồi đánh tiếp quay clip post lên nó không khó đâu còn đồ đạc thì bạn đi mượn lại rồi đánh tiếp hoặc nói chung giải quyết đẹp nhất là thôi 2 bên nhịn nhau 1 tí cầm đồ về là xong coi như chưa có gì xảy ra
ta ko biêt quay làm sao đây win có dc lây tiền ko :)

SuHuynh01
12-08-2014, 11:32 PM
sao từ hôm qua mày k nói là cời đồ bem đi :)) bh thấy đồ hơn m lại quay lại nói khác à ! tóm lại độ đã ra như thế ! tao còn đầu tư hp sd shop m đánh luôn giữ nguyên hiện trạng độ hqua quyết k đổi

thật tình . nếu ta có lại sét đồ hồi sáng thì ta cũng chảng ngại ..lúc đó thấy hơi bất bình .. do cách nc . và phản ứng cửa những thàng não heo .nên ta cay đéo đánh .. nói thật có phần choáng .. với cái win 2.5 :) lúc sắp bắt đầu :(

Free Sex For All
12-08-2014, 11:36 PM
thật tình . nếu ta có lại sét đồ hồi sáng thì ta cũng chảng ngại ..lúc đó thấy hơi bất bình .. do cách nc . và phản ứng cửa những thàng não heo .nên ta cay đéo đánh .. nói thật có phần choáng .. với cái win 2.5 :) lúc sắp bắt đầu :(

à nếu sợ w2.5 thì thôi để cất 2.5 đi vậy :)) còn thằng BaBy như nó nói kia kìa nó nhất quyết k làm hòa nó thích đánh tiếp đấy :))

CậuSáng
12-08-2014, 11:37 PM

thôi nếu thằng em tôi nó bảo hòa thì cứ coi như là xong đi. Còn ai như nào như nào thì tự bạn hiểu. Tôi đam mê dw. Cái 2.5 thích thì xúc bất kì lúc nào

SuHuynh01
12-08-2014, 11:39 PM
mình là nv ThanDarus cầm vcen của bạn
thứ nhất mình đang chuẩn bị đưa vợ con đi ăn . đứa em nó gọi sang nhờ tg cầm vcen hộ để nó pk
mình qua nó bảo là bọn em solo 500k vcen
và bạn đưa mình 6 sừng 1 sói phòng thủ = 500k vcen
rồi minh đi ăn cùng gd đi ăn . đến 3h hơn mình về và hỏi kết quả để trả người đc thì nhận đc là bên mình thua bạn 5-4
rồi ra diễn đàn đọc xem tại sao lại dừng lại ở mức 5-4 mà k phải max 10
và mình xem clip đứa em solo với cậu thì mình mới hiểu
giờ mạn phép mọi người để cho mình nói thế này xem hợp lý không
mình chỉ biết là khi 2 bên solo quyết đâu ăn vcen hay vnd 2 bên đều sẽ có clip quay fim khi solo
người thắng sẽ posst clip lên cho người thua xem
và người thua không cần phải posst clip lên nữa vì thua posst chi mô
bạn và đứa em mình solo đứa em mình nó có clip solo giữa bạn và nó còn bạn thì không
vậy bạn win thì xin hỏi bạn và tất cả mọi người ở đây ai công nhận khi bạn solo k có clip biết bạn có hack hay không
-- còn việc thằng em mình bị dd pk rỉa sd hay mau là việc của nó . nó gà biết là solo sẽ có người vào xem và đối địch pk là chuyện bình thường nó k out G để bị như vậy là viêc của nó
nhưng bạn ah . nếu nó k quay clip nó bảo nó bị diss thì bạn chỉ biết thế và mọi người biết thế . chứ biết sao nó move ra ngoài đc . đơn giản vì nó quay clip lên như 2 bên đã thoả thuận lên m-n và cậu mới biết nọ bị dd pk và move ra
-- khi quyết đấu ở đấu trường từ trước đã có điều lệ rồi
nếu 2 nv pk mà 1 trong 2 bị dis văng ra rồi vào lại và tiếp tục QD lại và tính số điểm cũ cho đến max 10
và bị dis lần thứ 2 sẽ bị sử thua dù dẫn trước tỉ số
-- và tiếp đó trong khi thời gian pk mà cả 2 nhân vật cùng pk mà k chịu tìm nhau bị văng ra ngoài lần 1 bỏ qua lần 2 tiếp tục sẽ tính người dẫn tiếp hơn sẽ thắng
* thế nên trong clip trên mình thấy bạn nói bạn win thì chưa đúng lắm . còn nói như bạn . mình giờ đứa em mình nó huỷ clip đó và nó nói diss chứ k phải move thì phải solo lại đúng không
nó post clip lên cho m-n và bạn xem là trong khi pk là nó bị dd pk lên nó move và trong khi tỉ số là 4-2 nó dừng lại k pk nữa
và theo mình giờ 1 là 2 bên giải hoa . 2 là pk tiếp
còn bạn cười gì minh nhỉ . minh chẳng hiểu luông ý . đứa em mình nó gọi a ơi vào trả sừng sói cho họ bọn em tính hoà và minh bỏ cv đế lên gd gửi lại bạn . thì bạn lại bảo phải đưa cả vcen mới lấy . ở mình đâu có biết giờ 2 bạn nc là ok nhận lại vcen va sói chứ có nói là tôi thắng và thằng kia thua đâu
thê lên giờ tôi vẫn cầm của 2 cậu . giờ 2 cậu vào nói 1 câu cho vuông là . hoa hay là như nào để tôi biết . chứ tôi tg cũng có đc gì từ 2 bên đâu để rồi tôi lại mang tiếng này nọ
quan điểm cuả tôi là k binh bố con thằng nào hết kể cả ae trong G . sai thì tôi nói đúng thì tôi bênh thế thôi
_ giờ 2 cậu đi đến quyết địmh sớm giúp nhé . cầm số đồ trên chật nhà quá !

đây là thứ ta cần . cần 1 lời nói từ chủ G .từ trung gian chứ ko phải từ những ko hiểu gì bon chen vào làm như hay lam. nếu bài viết này có sớm hơm thì chảng có chuyện gì .. minh chủ Ac SuHuynh .. xin lỗi dành diên cho chủ G ..nếu có những lời nói động chạm hoạc ảnh hưởng đến UT và danh dư của bạn xin bạn bỏ qua . minh ko biết bạn có chuyện bận .nên mong bạn bỏ qua .. còn về hiềm khíc giữa mình và thành viên G bạn .thì để mình và người đó tự sử lý ko phiền bạn . Tk mình hài lòng với câu trả lời .. mong bạn nói lại với ae trong G nên sem lại cách nc or cmt của mình đây

coolb0y264
12-08-2014, 11:40 PM
hòa đi =)) cửa trên tỉ lệ thắng 100% đánh cái đéo gì người ta ăn nói cũng tử tế rồi =))

SuHuynh01
12-08-2014, 11:41 PM
à nếu sợ w2.5 thì thôi để cất 2.5 đi vậy :)) còn thằng BaBy như nó nói kia kìa nó nhất quyết k làm hòa nó thích đánh tiếp đấy :))

thì kệ nó chứ ta đâu quan tâm :)

Free Sex For All
12-08-2014, 11:46 PM
thì kệ nó chứ ta đâu quan tâm :)

haha đùa tí thôi tôi bảo trả ông sừng + sói là sẽ trả yên tâm :)) mai anh thịnh ol thì sẽ chuyển ! chừa nhé lần sau rủ ai solo phải tìm hiểu kỹ vào may là hnay có biến cố mới hòa đấy :))

SuHuynh01
12-08-2014, 11:51 PM
haha đùa tí thôi tôi bảo trả ông sừng + sói là sẽ trả yên tâm :)) mai anh thịnh ol thì sẽ chuyển ! chừa nhé lần sau rủ ai solo phải tìm hiểu kỹ vào may là hnay có biến cố mới hòa đấy :))

ko có bjen cố ta win rồi còn đâu hehe. :v ngại nhưng vẫn cố chấp :

Free Sex For All
12-08-2014, 11:58 PM
ko có bjen cố ta win rồi còn đâu hehe. :v ngại nhưng vẫn cố chấp :

haha win mới ghê ! vào game pm đi ta cầm acc đánh giao hữu 1 trận cho mà xem :))

SuHuynh01
12-08-2014, 11:59 PM
haha win mới ghê ! vào game pm đi ta cầm acc đánh giao hữu 1 trận cho mà xem :))

cởi đồ hả ok thôi

Còi Đua Đòi Muzik
13-08-2014, 12:05 AM

- đã gà lại còn thích thể hiện

Free Sex For All
13-08-2014, 12:07 AM
- đã gà lại còn thích thể hiện

á đù :)) mày sang đây a bán hành cho :))

Còi Đua Đòi Muzik
13-08-2014, 12:09 AM
á đù :)) mày sang đây a bán hành cho :))

- em đang buôn hành nè , a có nhập thì e xuất cho 1 ít

KellVilPhuc
13-08-2014, 12:21 AM
Xem Lại T2 đi đang đánh Move là đánh tới cùng ah

cho hỏi sao ông k post clip solo lên ?
cho hỏi ông xem clip bên G AeHN quay như thế chấp nhận đc k ?
cho hỏi ông có biết suy nghĩ k ? :v

T1: Chủ G AEHN có bảo trả ông sừng gãy và sói nhưng ông 1 mực không nhận !
T2: Kèo đã lập ra bảo đánh là phải đánh tới cùng

Thế tóm lại bh ông muốn ntn ? nếu biết suy nghĩ + là ng chơi đẹp thì vào game đánh lại với tỉ số 5 4 hoặc từ đầu tùy ông chọn !

có gì cứ mail : BoMayThich vì tôi là ng nhận kèo này giữa ông và BaBy

ThanGioMU
13-08-2014, 12:21 AM
bạn à mình góp ý thật nhé , bạn làm sao lại đc với 1 đàn chó G hà nội và bầy đàn của nó đc ,

cauut.thichhutvina
13-08-2014, 12:22 AM
bạn à mình góp ý thật nhé , bạn làm sao lại đc với 1 đàn chó G hà nội và bầy đàn của nó đc ,

câm mẹ cái mồm vào . ai là chó . cứ nghĩ ai cũng như mình ý . sv v

KellVilPhuc
13-08-2014, 12:24 AM
Dù Sao Cũng Uppppppp cho Chủ Toppic tôi xem video rồi Đang solo mà move là ko dc phải Trường Hợp SuHuynh nó thua chắc Giờ này nó khóc Tiếng Mán Ah AeHaNoi lên xem Lại ! Tôi Chỉ là người đi Ngang ok
Bổ Sung DW đồ Ngon + w2.5 mà như thế là ko dc

ThanGioMU
13-08-2014, 12:28 AM
500k để biết đến những con chó thì còn gì đẹp bằng , tiền mất thì có thể lấy lại còn nhân cách mất thì đéo = chó , PK thua kêu này nọ , cái loại G AeHaNoi chúng thì tự phải hiểu , đéo đánh đc Move đòi solo lại với này nọ , tao tưởng G mày như nào , bố mày khinh

KellVilPhuc
13-08-2014, 12:32 AM

Àh các Bạn ko Phải chó Đâu Anh ThanGioMU lỗi mồn :D ..................thôi con rr hơn ca rr thôi mà

SuHuynh01
13-08-2014, 12:35 AM
Dù Sao Cũng Uppppppp cho Chủ Toppic tôi xem video rồi Đang solo mà move là ko dc phải Trường Hợp SuHuynh nó thua chắc Giờ này nó khóc Tiếng Mán Ah AeHaNoi lên xem Lại ! Tôi Chỉ là người đi Ngang ok
Bổ Sung DW đồ Ngon + w2.5 mà như thế là ko dc

vãi các bác h các bác mới lên đông viên em :) sáng nghe bọn nó nói ma em ko còn long tin vào chính mình tính nghỉ .. nhưng dc câu trả lời của chủ G nó ..nên dc ngủ ngon :(

BattleKing
13-08-2014, 12:38 AM

Cái gì nó đi cái đấy đi :) Công nhận trong game thù oán với AeHN là vì DD ;)).
Nhưng cái gì ra cái đấy. SuHuynh t nói thật với m.
phải tao mà làchur G AeHn thì mày mất nguyên 500k, k có từ như tk thịnh đưa mày 6 sừng cả con sói đâu :)) nên tự thấy hạnh phuvs vì cái độ ngu si của mày đi.
Chấm hết, mày trong game đéo tử tế với ai đâu lên đây dở trò ;)).

Free Sex For All
13-08-2014, 12:39 AM
500k để biết đến những con chó thì còn gì đẹp bằng , tiền mất thì có thể lấy lại còn nhân cách mất thì đéo = chó , PK thua kêu này nọ , cái loại G AeHaNoi chúng thì tự phải hiểu , đéo đánh đc Move đòi solo lại với này nọ , tao tưởng G mày như nào , bố mày khinh

để bố đeo dọ mõm cho đỡ đi ăn cứt nhé ! cả sv công nhận mình mày vào đây sủa nhăng bố sút vào mồm đấy :))

SuHuynh01
13-08-2014, 12:43 AM
phải tao mà làchur G AeHn thì mày mất nguyên 500k, k có từ như tk thịnh đưa mày 6 sừng cả con sói đâu :)) nên tự thấy hạnh phuvs vì cái độ ngu si của mày đi.

vãi tao động đến mả nhà mày ak . chảng liên quan . mà cũng vào cán hay trong game tao cho an hành nhiều quá nên cay ..nc dễ nghe thi ok .súc phạm thì tao khinh.. tao nghĩ mày cũng đang sống dưới đáy xã hội thôi .chưa ngóc lên dc .

KellVilPhuc
13-08-2014, 12:43 AM
vãi các bác h các bác mới lên đông viên em :) sáng nghe bọn nó nói ma em ko còn long tin vào chính mình tính nghỉ .. nhưng dc câu trả lời của chủ G nó ..nên dc ngủ ngon :(
:D thông cảm nhé xem video từ tối nhưng giờ mới đi làm về

SuHuynh01
13-08-2014, 12:45 AM
để bố đeo dọ mõm cho đỡ đi ăn cứt nhé ! cả sv công nhận mình mày vào đây sủa nhăng bố sút vào mồm đấy :))
mọi chuyên đã song xuôi rồi . kệ người ta , h ae chém gió cho vui . cay cai lồn

SuHuynh01
13-08-2014, 12:47 AM
:D thông cảm nhé xem video từ tối nhưng giờ mới đi làm về

vậy mà e tưởng có mình em cay aehanoi .hoá ra còn các bác :) .vừa phải xin vào G bên LM Killer để rửa hận :)

KellVilPhuc
13-08-2014, 12:50 AM

thôi Biết là thế Nhưng cái gì ra cái đây đi ông oi

aloanh
13-08-2014, 12:51 AM
thôi a không nói nữa chyện 2 bên đã giải quyết ngon lành rồi
con ai vì cái từ dd mà đi qua cmt này nọ mặc mặc không chấp
chủ 2pic đã nhận lại đc đồ rùi kêu modd vào đóng 2pic đi cho đỡ ầm ĩ !

KellVilPhuc
13-08-2014, 12:53 AM
cay thì có cay nhưng ko cay vì dd mà vì bọn nó sống quá.............................................. ...quá Bẩn tính thôi cả 1 Tập thể mà đến PK con chơi bẩn nói gì cái khác

CậuSáng
13-08-2014, 01:04 AM
cay thì có cay nhưng ko cay vì dd mà vì bọn nó sống quá.............................................. ...quá Bẩn tính thôi cả 1 Tập thể mà đến PK con chơi bẩn nói gì cái khác

trước khi sủa hãy xem mồm sủa đúng từ ko
Chúng mày hách. Tao chơi buf. Thế chúng mày hách goi là đẹp=)) . F buf rs noob gọi là bẩn. =))
Còn tao thua về cái bọn Bán than chúng mày oke. Chúng mày bán Than lên chúng mày sạch hơn ng bt =))

CậuSáng
13-08-2014, 01:05 AM
Modd nào close giùm tốp pic cái nhỉ.
Tao ạ bọn bán than chúng mày. K sủa k ai bảo chúng mày k biết sủa đâu

anhnamoi
13-08-2014, 01:15 AM
Chúng mày hách. Tao chơi buf. Thế chúng mày hách goi là đẹp=)) . F buf rs noob gọi là bẩn. =))
Còn tao thua về cái bọn Bán than chúng mày oke. Chúng mày bán Than lên chúng mày sạch hơn ng bt =))

:)) ý định chỉ vào xem Topic thôi mà nghe câu này mày nói ra tao thấy ngứa đít,chúng mày hack là ai mày xem lại mày nói đến ai,G tao sống chỉ vui chơi chứ đéo bao giờ thèm động chạm đến những cái gọi là tro. giúp bên ngoài.
Còn anh em tao bản Than hay ko thì cả dòng họ mày đang dùng Than của anh em tao đấy,loại mày chắc học lớp 2 cô giáo chết à,ko có Than cả dòng họ mày sống đc ko,nói ngu còn thích nguy hiểm.
Xin lỗi anh em nhé,chỉ vì câu nói của nó nên CMT chút.

anhnamoi
13-08-2014, 01:20 AM

Cái mặt chó của mày,chưa chắc đã = cái đít của tao đâu,của tao nó còn trắng hơn đấy

ThanGioMU
13-08-2014, 01:23 AM
bố mày vẫn đang chờ mày cơ mà con chó , có bản lĩnh thì tìm tao mà xút , còn không đừng anh hùng bàn phím con à

ThanGioMU
13-08-2014, 01:26 AM
hack cái con mẹ mày à , tao nói rồi mày mà mở mồm đc 1 lần nói là G mày mà hack thì bú buồi cả SV thì tao khâm phục , còn ko đc như tao thì câm con cụ mày đi , đồ vip + ngu = phế hiểu chưa

olivelove
13-08-2014, 01:33 AM
BabySkock đã thoát G để Quyết đấu lại vs bạn nhưng bạn ko đồng ý...Đối địch đánh chứ ko phải bạn...đối dịch vào đánh hết SD thì còn đánh gì nữa...kiểu như để bạn sẵn nhặt ý....đừng viết nhiều bài ng ta cười bạn đấy

KellVilPhuc
13-08-2014, 01:38 AM
BabySkock đã thoát G để Quyết đấu lại vs bạn nhưng bạn ko đồng ý...Đối địch đánh chứ ko phải bạn...đối dịch vào đánh hết SD thì còn đánh gì nữa...kiểu như để bạn sẵn nhặt ý....đừng viết nhiều bài ng ta cười bạn đấy

vào Đấu trường mà Đ Đ đánh dc thì cũng vui nhi

KellVilPhuc
13-08-2014, 01:41 AM

ấy dog ơi bọn chó nào hack thì chắc chắn nó tự biết nhé con con AnhEmQN mà dùng hack thi cứ bảo ADM del acc tao đi dog àh nhìn Mày Cũng Sáng Sủa đấy Chắc Đêm Phải Sủa Nhiều Hơn Sáng Béo nhỉ

QuangNgaiCiTy
13-08-2014, 01:44 AM

lam nguoi ai lam the'...da out ra roi`...nguoi ta ko danh nua thi thoi ef vay...thay de an qua ko mun nha? ah`

olivelove
13-08-2014, 01:45 AM
KeliPhuc Thử vào đấu trường rồi lấy tay đánh chứ ko dùng trưởng.xem bạn có sử dụng đc ko...bạn thử thì biết ngay mà.

KellVilPhuc
13-08-2014, 01:46 AM

sống mà để cà sv chúng nó chửi cả trong và ngoài thì chết vì nhục đi sống mà làm gi trật đất Hà Nội ra

QuangNgaiCiTy
13-08-2014, 01:53 AM

chac you de? ra ho tren bep gas chac.hay tren lo vi song...noi ma` ko suy nghi?

SuHuynh01
13-08-2014, 02:00 AM
Cái mặt chó của mày,chưa chắc đã = cái đít của tao đâu,của tao nó còn trắng hơn đấy
Xl mình thật sự ko muốn tham gia nhưng đọc cmt này bùn cười nên ghé tý .. dít mình cũng trắng ..có thể trắng hơn CậuSáng la có

SuHuynh01
13-08-2014, 02:03 AM

bạn lại bon chen rồi trưa hay chiều thì đéo bu lại mà chủi cùng chúng nó .h song rồi vào góp ý an cc à

Free Sex For All
13-08-2014, 02:52 AM
hack cái con mẹ mày à , tao nói rồi mày mà mở mồm đc 1 lần nói là G mày mà hack thì bú buồi cả SV thì tao khâm phục , còn ko đc như tao thì câm con cụ mày đi , đồ vip + ngu = phế hiểu chưa

phế hay không thì đcm đủ bản lĩnh làm cái kèo oánh trêm 10m vp or 10m vnđ + Del acc nghỉ mu chơi với DW bố mày đi :))

Free Sex For All
13-08-2014, 02:55 AM
Xl mình thật sự ko muốn tham gia nhưng đọc cmt này bùn cười nên ghé tý .. dít mình cũng trắng ..có thể trắng hơn CậuSáng la có

còn cái địt con mẹ mày ae tao đã vui vẻ nc để cho mày làm hòa trả đồ cho mày bh mày quay lại cắn đít ae tao à ? sống có dạo đức 1 chút ng ngoài còn nể k đến lúc đẻ con ra nó hưởng hộ cái phúc đức 3 đời nhà mày đấy !

ThanGioMU
13-08-2014, 03:06 AM
kèo kèo , loại mày cũng chỉ kèo , tao muốn làm cái kèo địt mẹ mày 1tiếng 45 phút đấy , có dám chơi ko con , :19;:19;:61;:8;
phế hay không thì đcm đủ bản lĩnh làm cái kèo oánh trêm 10m vp or 10m vnđ + Del acc nghỉ mu chơi với DW bố mày đi :))

Free Sex For All
13-08-2014, 03:12 AM
kèo kèo , loại mày cũng chỉ kèo , tao muốn làm cái kèo địt mẹ mày 1tiếng 45 phút đấy , có dám chơi ko con , :19;:19;:61;:8;

sợ thì cứ xin bố tha cho ! còn nếu đủ bản lĩnh cứ pm bố bố solo với mày nhé con ! cứ đánh trống lảng ng khác cười cho

ThanGioMU
13-08-2014, 03:43 AM
bố mày đút cặc vào solo thi sao ha con thich sang sv 14 bo may tiep 16/24 nhé con , cay à con , solo địt nhau với mẹ mày nó mới chất
sợ thì cứ xin bố tha cho ! còn nếu đủ bản lĩnh cứ pm bố bố solo với mày nhé con ! cứ đánh trống lảng ng khác cười cho

Free Sex For All
13-08-2014, 03:49 AM
bố mày đút cặc vào solo thi sao ha con thich sang sv 14 bo may tiep 16/24 nhé con , cay à con , solo địt nhau với mẹ mày nó mới chất

thôi đéo nc với chó :))

ThanGioMU
13-08-2014, 04:01 AM
bố mày có cái kèocơirr chuồng solo 5m VND có dám chơi ko con , dám thì làm cái toppic còn ko dam thì câm con mẹ mày đi
thôi đéo nc với chó :))

CậuSáng
13-08-2014, 04:52 AM
bố mày có cái kèocơirr chuồng solo 5m VND có dám chơi ko con , dám thì làm cái toppic còn ko dam thì câm con mẹ mày đi

Kẻo cời chuồng. à hình như cái bọn bán than=)) chúng mày thì lúc nào chẳng cởi chuồng. Than đen than đẹp. anh cần gì mặc =))

Free Sex For All
13-08-2014, 04:55 AM

người là động vật cấp cao nên phải mặc đầy đủ quần áo ! chỉ có chó mèo lợn gà vvv ( loài ngta gọi là súc sinh ) mới k cần quần áo thôi ! bố là người nhé kp động vật mà hơi tí lại solo cởi quần cời áo thi vớ con mẹ mày trên giường rên la ơ ớ đâu :v

Còi Đua Đòi Muzik
13-08-2014, 10:54 AM

- hỏi thật Dân Móng chó CHúng mày đéo có tiền mua đồ à
- có tiền thì mua đồ về đánh nhau , ko có thì đừng có ẳng ra là kèo cởi đồ :))
- Tiền k có thích thể hiện à mấy thằng Móng Chó Này

topkul1234
13-08-2014, 02:22 PM
:)) mọi chuyện xong rồi thì lại đến con chó của G QN vào la liếm làm om xòm cả lên =)) . mệt vl .

ThanGioMU
13-08-2014, 02:49 PM
vâng em MC ko có tiền mà các anh Hà nội Sang Sv 14 bú buồi bọn em hết , rồi ra đây ẳng , pro thì vào con mẹ mày game mà tinh tướng đi , đồ ngon thì cũng bú buồi các bố thôi con à

ThanGioMU
13-08-2014, 02:53 PM
bố mày chơi Game ko óc chó như chúng mày hiểu ko các con , bố mặc đồ sốp các con Hà Nội cũng quỳ rồi ,

topkul1234
13-08-2014, 03:02 PM
QN cút về tổ . đây k phải chỗ cho chúng m vào và sủa nhặng . mọi chuyện xong hết rồi có gì vào game giải quyết . bô bô mồm trên 4 rum để ăn cứt à . Cứt aeHaNoi chỗ nào thì AnhEmQn vào táp hết à . CÚT.

xucchetcho
13-08-2014, 03:12 PM
QN cút về tổ . đây k phải chỗ cho chúng m vào và sủa nhặng . mọi chuyện xong hết rồi có gì vào game giải quyết . bô bô mồm trên 4 rum để ăn cứt à . Cứt aeHaNoi chỗ nào thì AnhEmQn vào táp hết à . CÚT.

Tao cho mày 1 câu nè,đọc mà ngẫm:
AnhEmQN cưỡi rồng bay trong gió.
AeHaNoi cưỡi chó đuổi theo sau.
Lũ chúng mày chỉ được cái tiếng là thủ đô,nhưng toàn thắng hà nội 2 3 4,quê mùa 1 cục

ThanGioMU
13-08-2014, 03:17 PM
chuẩn cọn mẹ nó luôn ,
Tao cho mày 1 câu nè,đọc mà ngẫm:
AnhEmQN cưỡi rồng bay trong gió.
AeHaNoi cưỡi chó đuổi theo sau.
Lũ chúng mày chỉ được cái tiếng là thủ đô,nhưng toàn thắng hà nội 2 3 4,quê mùa 1 cục

cauut.thichhutvina
13-08-2014, 03:24 PM
m thì biết cái đéo zì mà vào đây to mồm >

cauut.thichhutvina
13-08-2014, 03:25 PM
Àh các Bạn ko Phải chó Đâu Anh ThanGioMU lỗi mồn :D ..................thôi con rr hơn ca rr thôi mà

bố cái thằng đéo hơn ai còn lắm mõm :D

cauut.thichhutvina
13-08-2014, 03:30 PM
ấy dog ơi bọn chó nào hack thì chắc chắn nó tự biết nhé con con AnhEmQN mà dùng hack thi cứ bảo ADM del acc tao đi dog àh nhìn Mày Cũng Sáng Sủa đấy Chắc Đêm Phải Sủa Nhiều Hơn Sáng Béo nhỉ

Yên TÂm cả G m hách nhé :D mùa lồn nào chả hách , Cả Bác NGuyễn Hữu nhé

olivelove
13-08-2014, 03:43 PM
bạn lại bon chen rồi trưa hay chiều thì đéo bu lại mà chủi cùng chúng nó .h song rồi vào góp ý an cc à

Bạn nói như máu lồn ý...Chơi thì bẩn mà vẫn còn sĩ diện mà ra lập topic...bái phục bạn vkl...Bỏ G solo đấy sao ko dám mà phải to mồm vkl thế.

topkul1234
13-08-2014, 03:43 PM
ê . chửi tao hà nội 2 3 4 thì đến số 7 ngõ 4A phố ĐẶNG VĂN NGỮ - QUẬN ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI . NHÌN VÀO MẶT BỐ MÀY LUÔN đây này . CÒN CÁi ĐỊT CON MẸ BỌN QN CHÚNG MÀY CÚT . ĐÂY LÀ TOPIC TRÊN DIỄN ĐÀN CHỨ K PHẢI CỨT ĐỂ CHO CHÚNG MÀY TÁP . ok ??.

topkul1234
13-08-2014, 03:44 PM
Mod vào close topic dùm cái để chửi nhau lộn mề quá @@

xucchetcho
13-08-2014, 03:52 PM
ê . chửi tao hà nội 2 3 4 thì đến số 7 ngõ 4A phố ĐẶNG VĂN NGỮ - QUẬN ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI . NHÌN VÀO MẶT BỐ MÀY LUÔN đây này . CÒN CÁi ĐỊT CON MẸ BỌN QN CHÚNG MÀY CÚT . ĐÂY LÀ TOPIC TRÊN DIỄN ĐÀN CHỨ K PHẢI CỨT ĐỂ CHO CHÚNG MÀY TÁP . ok ??.

Chắc mày lại thích ra Nghĩa Trang Văn điển sống cùng với thằng CauSang a :))

topkul1234
13-08-2014, 03:55 PM
bố mày thích thế đấy . đừng nói mồm . xuống đây đi . địa chỉ nhà rõ ràng con m ẹ mày luôn rồi đấy . To mồm à ?

topkul1234
13-08-2014, 03:56 PM
cảm thấy mà lấy được thì lên đây tao cho chúng mày tí huyết luôn này . còn 1 tao đ' thích lên diễn đàn chửi mồm với bọn trẻ trâu chúng mày ok ?

CậuSáng
13-08-2014, 03:57 PM
Chắc mày lại thích ra Nghĩa Trang Văn điển sống cùng với thằng CauSang a :))

tao cũng muốn ra lắm. Nhưng gặp toàn thánh bàn phím. Cứ dọa đâm vs giết mà chẳng thấy con cẩu nào xuống.
Đắng lòng thanh niên bàn phím =)) xuật hiện ở G bán than=))

xucchetcho
13-08-2014, 04:16 PM
tao cũng muốn ra lắm. Nhưng gặp toàn thánh bàn phím. Cứ dọa đâm vs giết mà chẳng thấy con cẩu nào xuống.
Đắng lòng thanh niên bàn phím =)) xuật hiện ở G bán than=))

Ko có Thân thì bố mẹ mày ăn = cứt để sống à

CậuSáng
13-08-2014, 04:34 PM
Ko có Thân thì bố mẹ mày ăn = cứt để sống à

:)) chó có khác đéo hiểu tiếng người =))) có chỗ nào có từ thân ko =)).
Chứng tỏ chó đéo biết phân biệt tiếg người quả k sai =))

xucchetcho
13-08-2014, 04:38 PM
:)) chó có khác đéo hiểu tiếng người =))) có chỗ nào có từ thân ko =)).
Chứng tỏ chó đéo biết phân biệt tiếg người quả k sai =))

Mở mồm cho ra kêu là ban Than,ko có Than thì dòng họ nhà chúng mày chắc toàn ăn cứt để sống,con người nó hơn động vật ở cái ý thức còn tao thấy cái ý thức của máy đèo= 1 con chó,mở mồm ra chê này chê lọ.
Hoc thi ngu chang hieu biet cai loz j,khinh dan Than a :)) may bo cai mat cho cua may ra so sanh voi 1 cuc Than cung deo=

CậuSáng
13-08-2014, 04:44 PM
Mở mồm cho ra kêu là ban Than,ko có Than thì dòng họ nhà chúng mày chắc toàn ăn cứt để sống,con người nó hơn động vật ở cái ý thức còn tao thấy cái ý thức của máy đèo= 1 con chó,mở mồm ra chê này chê lọ.
Hoc thi ngu chang hieu biet cai loz j,khinh dan Than a :)) may bo cai mat cho cua may ra so sanh voi 1 cuc Than cung deo=

=)) tao chẳng biết có học =)) nhìn mày viết chữ có dấu k dấu =)) đủ biết mày học giỏi vkl rồi =)). Vs mày tao k cần phải viết nhiều làm gì. Con chó nó còn có ý thức =)) huống chi là động vật k biết như mày =)). Mày nghĩ mày = cục cứt của tao cơ à =)) mày có làm mơ ko con =)) Thôi tao xin mày về làm động vật đi. Đừng lên làm người kẻo =)) Người đéo biết cắn đâu =)). Mà mày động vật cắn giỏi lắm =))

xucchetcho
13-08-2014, 04:48 PM
=)) tao chẳng biết có học =)) nhìn mày viết chữ có dấu k dấu =)) đủ biết mày học giỏi vkl rồi =)). Vs mày tao k cần phải viết nhiều làm gì. Con chó nó còn có ý thức =)) huống chi là động vật k biết như mày =)). Mày nghĩ mày = cục cứt của tao cơ à =)) mày có làm mơ ko con =)) Thôi tao xin mày về làm động vật đi. Đừng lên làm người kẻo =)) Người đéo biết cắn đâu =)). Mà mày động vật cắn giỏi lắm =))

Loại ranh con ko có học như mày,sống làm gj cho khổ,dân Hà Đông :)) loại may chỉ sống ở Nghĩa Trang Văn điển thôi,chui rúc ở đây cho người ta thắp hương hoa quả rồi vào mà đớp con ạ

CậuSáng
13-08-2014, 04:52 PM
Loại ranh con ko có học như mày,sống làm gj cho khổ,dân Hà Đông :)) loại may chỉ sống ở Nghĩa Trang Văn điển thôi,chui rúc ở đây cho người ta thắp hương hoa quả rồi vào mà đớp con ạ

mày ranh lớn à con trai =)) lớn sủa hay thế cơ à =)). Ai dân hà đông thế con trai =)).
ở đấy toàn bọn phố về =)) Chứ bọn bán than chúng mày =)) dân ngu cu đen à =)). Mày lớn vkl lớn quá =)) lớn quá cơ. Võ mồm tao xin thua =)) lớn mà ngu. đi mút dái cuả cháu tao =)). tao xin thua mày ở đây =)). nếu mày trả lời lại. Thì mày là động vật đéo phải người =))

xucchetcho
13-08-2014, 05:04 PM
mày ranh lớn à con trai =)) lớn sủa hay thế cơ à =)). Ai dân hà đông thế con trai =)).
ở đấy toàn bọn phố về =)) Chứ bọn bán than chúng mày =)) dân ngu cu đen à =)). Mày lớn vkl lớn quá =)) lớn quá cơ. Võ mồm tao xin thua =)) lớn mà ngu. đi mút dái cuả cháu tao =)). tao xin thua mày ở đây =)). nếu mày trả lời lại. Thì mày là động vật đéo phải người =))
Cãi cùn à,nói đúng cmm rồi ko biết nói gì nữa viet linh tinh à
Tao đã nói cho mày như thế rồi mà mày vẫn còn tỏ ra cái Ngu (óc chó),cả dòng họ mày ko có Thân thì toàn ăn cứt động vật để mà sống thôi,về hỏi bố mẹ anh em và cả dòng họ nhà mày,ko có Than có sống đc ko :)).Hay nhà máy sống ở nghĩa trang ko cần đến điện

Free Sex For All
13-08-2014, 05:25 PM
Cãi cùn à,nói đúng cmm rồi ko biết nói gì nữa viet linh tinh à
Tao đã nói cho mày như thế rồi mà mày vẫn còn tỏ ra cái Ngu (óc chó),cả dòng họ mày ko có Thân thì toàn ăn cứt động vật để mà sống thôi,về hỏi bố mẹ anh em và cả dòng họ nhà mày,ko có Than có sống đc ko :)).Hay nhà máy sống ở nghĩa trang ko cần đến điện

cút về bán than đi ! nhanh

misadu01
13-08-2014, 05:27 PM
:)) chửi nhau tận 16 trang. cái bọn dôi địt QN dai vcl

xucchetcho
13-08-2014, 05:29 PM
cút về bán than đi ! nhanh

mày cũng cút cmm đi,sua à

Free Sex For All
13-08-2014, 05:30 PM
mày cũng cút cmm đi,sua à

bán than thì chưa có trình độ tiếp ch đc bó đâu bọn óc toàn than với shit

xucchetcho
13-08-2014, 05:34 PM

Mày gọi hết cả G mày vào đây sủa nào,cả dòng họ hang hoc nhà chúng mày cũng đung Than của dân Quảng Ninh đây.

topkul1234
13-08-2014, 05:46 PM
ơ địt mẹ bọn QN vẫn cứ vào táp cứt à ? . bố mày đã cho địa chỉ nhà rồi kia kìa . đ' có bản lĩnh hay sao mà cứ ngồi viết chữ trên 4rum thế .

Free Sex For All
13-08-2014, 05:47 PM
Mày gọi hết cả G mày vào đây sủa nào,cả dòng họ hang hoc nhà chúng mày cũng đung Than của dân Quảng Ninh đây.

chỉ có bọn nhà quê QN chúng mày mới dùng than thôi bọn bố thành phố dùng gas hết rồi con zai

KillDogHn
13-08-2014, 05:48 PM

Thế thằng bố còn mẹ chúng mày bán gì :))
Cũng một thời mua than để quấy cháo cho lũ lợn mày ăn đấy :))
Giờ sang chảnh dùng bếp gas. Quay lưng cắn đít
Đúng thật dân HN, Ăn cháo đá bát. Ăn cứt đá bô :))))))))))

xucchetcho
13-08-2014, 05:52 PM
chỉ có bọn nhà quê QN chúng mày mới dùng than thôi bọn bố thành phố dùng gas hết rồi con zai

Ga cái địt mẹ mày,ngày xưa ông nội bà ngoại mày dùng = gì
Còn giờ thì điện chúng mày có phai qua Than ko
Về hỏi cả nhà và họ hàng chúng mày xem những gj mà dung liên quan đến Than đi con

xucchetcho
13-08-2014, 05:54 PM
ơ địt mẹ bọn QN vẫn cứ vào táp cứt à ? . bố mày đã cho địa chỉ nhà rồi kia kìa . đ' có bản lĩnh hay sao mà cứ ngồi viết chữ trên 4rum thế .

Xuong con mẹ may Quảng Ninh đi dung cây cho đong mà sua bàn phím

Free Sex For All
13-08-2014, 06:00 PM

mày tuổi lồn gì bố mày phải xuống gặp mày :)) xuống QN toàn than bẩn vl đéo m' đi :))

khanhnam21
13-08-2014, 06:03 PM
theo mình là cốt nhát tiền ai nguòi đó cầm lại
coi như kết thúc mọi việc
chứ cãi nhau hoài giải quyết đc gì dâu

topkul1234
13-08-2014, 06:04 PM
xong hết rồi mà bạn . nhưng bọn QN nó cứ thích lôi lên nó chửi thôi ý mà .

xucchetcho
13-08-2014, 06:04 PM
mày tuổi lồn gì bố mày phải xuống gặp mày :)) xuống QN toàn than bẩn vl đéo m' đi :))

Có cái dân nhà Quê chúng mày biết lồn gj HaLong QN,đat bo may còn nhiều khack du lick với biển
Còn chúng mày toàn phải ra hồ nước mà tắm thôi con ạ,chắc lồn gj đã biết bơi.
Mặt mày chắc đen như chó,so sánh thế lồn nào đc

topkul1234
13-08-2014, 06:05 PM
vl =)) thánh bàn phím là đây =)) thôi cút con mẹ mày đi cho nước nó trong . khổ vl .

xucchetcho
13-08-2014, 06:05 PM

Chẳng ai cãi nhau cả,cả G nó sum vào chửi 1 thằng chủ Topic tôi thấy bọn nó toàn cắn theo đàn :))Loại G rẻ rack

khanhnam21
13-08-2014, 06:06 PM
đè nghị các bạn ko loi vùng miền ra đẻ cãi nhau
nguòi ta nhìn tháy cười cho đó

xucchetcho
13-08-2014, 06:07 PM
vl =)) thánh bàn phím là đây =)) thôi cút con mẹ mày đi cho nước nó trong . khổ vl .

Bố nói rồi,mày cứ xuống đây dkm ở Hà Nội bắt bỏ may lên tìm a noi cau nghe muon dit vao loz me may wa

BoTrangMC
13-08-2014, 06:16 PM
:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:24;:2 4;:24;:24;:24;:24;:24;:24;

topkul1234
13-08-2014, 06:36 PM
Bố nói rồi,mày cứ xuống đây dkm ở Hà Nội bắt bỏ may lên tìm a noi cau nghe muon dit vao loz me may wa

vì mày hổ báo mà . hổ báo thì lên mà xin tí huyết của tao đi . tao đéo hổ báo

SuHuynh01
13-08-2014, 06:47 PM
vai các thánh .. cloes topic cái mod oi

Tiểu Quỷ
13-08-2014, 06:51 PM
k biết quay clip thế cho ? chủ thớt google để làm gì :)

121212121212
13-08-2014, 06:56 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa