PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] kết quả . trận đấu giữa Rf SuHuynh va BabySock

SuHuynh01
12-08-2014, 02:16 PM
như các bạn đã biết thời gian gần đây . nổi lên 1 cao thủ .. nàm trong G aeHaNoi . tên nhân vật .. BabySock .cass dw..BabySock . cùng với BoMayThich .cass Dk . cung nàm trong ban lãnh đạo của G ae HaNoi ..
BabySock cung vơi BoMayThich..có lập nhiều topic .. thách đấu với tất cả mọi người ..

va hôm nay mình có chút ngứa tay và đã gậy sự với bọn chúng. tưởng chừng phải bán ac rẻ ..vì thua .ai ngờ lại an dc chút vcen.. trận đấu đã kết thúc và tỉ số là 5 - 4 .nghiên về SuHuynh.. :) dất cám ơn BabySock đã giúp đỡ và nương tay :)
tưởng chừng win thì sẽ dất vui .nhưng niềm vui chưa thấy thì mình cảm thấy hơi lo :) .win mà chưa nhận dc tiền của mình or tiên an :) dất mong sớm dc gặp chủ G aeHaNoi.. để lấy lại số Vcen . và cũng , mong các bạn thể hiện mình là 1 G lớn trong game .. Tk

đây là topic BabySock tuyên chiến với SuHuynh

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197827-M%E1%BB%9Di-RF-SuHuynh-ae-to%C3%A0n-SV-v%C3%A0o-ch%E1%BB%A9ng-ki%E1%BA%BFn-nh%C3%A9-!&p=1168886#post1168886

topkul1234
12-08-2014, 02:18 PM
ừ vào topic của tao xem cái clip rồi nhận định cái . bẩn thỉu còn dám lập topic à ????

CậuSáng
=)) tôi k biết bạn thể hiện hay bạn chơi kiểu gì =))
Hách k quay clip là 1
Chơi cho cả đối địch vào giết là 2
Đứng lại nc để bảo từ từ đã. Cố tình vẫn giết là 3
Rủ so lo lại vẫn tính theo kiểu 5 4 Ko đánh. Và chửi là rẻ rách là 4
Trước khi đánh có thông báo là quay clip là 5 =)).
Đánh sử dụng hách. Kêu k biết quay clip là 6
Và đây là clip 2 đánh 1 của các bạn là 7

https://www.youtube.com/watch?v=3Uc9VgnrF2E&feature=youtu.be

topkul1234
Xin lỗi đánh kiểu súc vật thế thì ảo rồi =)) ảo vlll =))) . đánh con mẹ mày đ' có ai xem đi . tao và mày chỉ tao và mày trong cái đấu trường . địt mẹ bẩn thỉu rr

topkul1234
12-08-2014, 02:19 PM

nhepzo
12-08-2014, 02:20 PM
như các bạn đã biết thời gian gần đây . nổi lên 1 cao thủ .. nàm trong G aeHaNoi . tên nhân vật .. BabySock .cass dw..BabySock . cùng với BoMayThich .cass Dk . cung nàm trong ban lãnh đạo của G ae HaNoi ..
BabySock cung vơi BoMayThich..có lập nhiều topic .. thách đấu với tất cả mọi người ..

va hôm nay mình có chút ngứa tay và đã gậy sự với bọn chúng. tưởng chừng phải bán ac rẻ ..vì thua .ai ngờ lại an dc chút vcen.. trận đấu đã kết thúc và tỉ số là 5 - 4 .nghiên về SuHuynh.. :) dất cám ơn BabySock đã giúp đỡ và nương tay :)
tưởng chừng win thì sẽ dất vui .nhưng niềm vui chưa thấy thì mình cảm thấy hơi lo :) .win mà chưa nhận dc tiền của mình or tiên an :) dất mong sớm dc gặp chủ G aeHaNoi.. để lấy lại số Vcen . và cũng , mong các bạn thể hiện mình là 1 G lớn trong game .. Tk

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197827-M%E1%BB%9Di-RF-SuHuynh-ae-to%C3%A0n-SV-v%C3%A0o-ch%E1%BB%A9ng-ki%E1%BA%BFn-nh%C3%A9-!&p=1168886#post1168886

thằng gà :)) Clip của mày đâu quay lên cho anh em xem! hay mày sợ vác acc đối địch vào pk

topkul1234
xin lỗi nhé bẩn thỉu đ' dám quay clip ý đ' đủ tư cách ăn tiền của tao . súc vật bẩn vkl =)))) . có dám quay clip từ lúc vào game k hả súc vật SuHuynh mà đòi nhận tiền =))) con chó vào comment đi bố nghe

cauut.thichhutvina

t xin nói với bạn , bạn chơi thế thì về chơi vs gd c nhé

SuHuynh01
12-08-2014, 02:21 PM
ngu thỉ chết còn tao ko mang DD vào .may nghj ngờ thàng nào thì nói tên ..ai dd voi aeHanoi .. vào đóng hộ phát sem có liên quan ko

topkul1234
12-08-2014, 02:21 PM
xem cái địt con m ẹ mày clip đi ?? . chơi kiểu bẩn kêu ai ngu ? súc vật

nhepzo
12-08-2014, 02:22 PM
ngu thỉ chết còn tao ko mang DD vào .may nghj ngờ thàng nào thì nói tên ..ai dd voi aeHanoi .. vào đóng hộ phát sem có liên quan ko

thế tao hỏi mày clip quay đâu :)) giao ước giữa cuộc thách đấu clip

StarOfOver
12-08-2014, 02:23 PM
Bạn tự tin bạn thắng thì người ta out G đánh lại để đảm bảo công bằng sao bạn không chịu, phải chăng là thiếu tự tin, có chút giúp đỡ mới dám chơi ?
và video của bạn đâu, hay có cả phần mềm hỗ trợ game thủ ?

HieuNhocii
12-08-2014, 02:23 PM
=)) tôi k biết bạn thể hiện hay bạn chơi kiểu gì =))
Hách k quay clip là 1
Chơi cho cả đối địch vào giết là 2
Đứng lại nc để bảo từ từ đã. Cố tình vẫn giết là 3
Rủ so lo lại vẫn tính theo kiểu 5 4 Ko đánh. Và chửi là rẻ rách là 4
Trước khi đánh có thông báo là quay clip là 5 =)).
Đánh sử dụng hách. Kêu k biết quay clip là 6
Và đây là clip 2 đánh 1 của các bạn là 7

k lẽ đang chém nhau, kêu tutu chém nhĩ :D

SuHuynh01
12-08-2014, 02:25 PM
quá nhiều ae Hanoi vào chửi bậy ... hãy thể hiện đảng cấp của 1 G lớn nhất sv đê .van hoá 1 tý cũng dc mà

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 02:25 PM

vkl :)) zindo ne`

CậuSáng
12-08-2014, 02:26 PM

Cái từ từ ở chỗ. Đã xác định đánh bạn phải quay clip cho tôi.
có biến thì đương nhiên phải từ từ. 1 Khi bạn đã hơn ng ta thì điều đó là điều bt thôi bạn. Tôi vẫn tính theo tỉ số 5 4. Chấp nhận thua 1 trận. Tôi bảo ra tôi out G đàng hoàng và đánh tiếp. Vì k bao giờ nghĩ là có thằng e vs bạn nó chơi kiểu này đâu. Bạn nhìn thấy rồi đó. Khi thằng Su Huynh đánh tôi. Có thêm thằng zindo đánh tiếp. Bạn để ý thì rõ. Còn đã là chơi bt. Thì vẫn phải đáh xem ai thua. Chứ k đánh chửi ng khác rẻ rách . =)) là biết r

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 02:27 PM
quá nhiều ae Hanoi vào chửi bậy ... hãy thể hiện đảng cấp của 1 G lớn nhất sv đê .van hoá 1 tý cũng dc mà

em nói với bác . chơi thế là đéo đẹp . bác chơi thế bác nghỉ MU đi

StarOfOver
12-08-2014, 02:27 PM

Bạn tự tin bạn thắng thì người ta out G đánh lại để đảm bảo công bằng sao bạn không chịu, phải chăng là thiếu tự tin, có chút giúp đỡ mới dám chơi ?
và video của bạn đâu, hay có cả phần mềm hỗ trợ game thủ ?

Thành Trần
12-08-2014, 02:29 PM
vậy là sao tụi AeHanoi thua đéo trung à hay sao vậy :D để pít né lun

topkul1234
12-08-2014, 02:31 PM
vậy là sao tụi AeHanoi thua đéo trung à hay sao vậy :D để pít né lun ? kinh . đúng là bọn GATO đ' biết cái gì lại vào đây định chõ mõm vào gì đây ? Cái clip rõ ràng thế kia rồi nhưng mà mấy thằng Haters như cái loại mày vào đây comment cái gì vậy =))) . Bố mày việc gì phải trưng tiền cho loại clip đ' làm . vào đấu trường thì chơi bẩn ?

CậuSáng
12-08-2014, 02:33 PM
vậy là sao tụi AeHanoi thua đéo trung à hay sao vậy :D để pít né lun

Mày lên nhớ 1 điều. Đánh đéo quay clip. thì tao k biết mày hách hay ko =)).
Còn vs tao 500k VP đéo là gì đâu. Thua cũng phải thua phục . Còn mày thừa biết tao đéo bao giờ làm các cái trò mèo đâu.
Mày ghét ai thì mày nói thằng đấy ra. Đừng lôi AEHN vào. Trước khi chê người khác. Xem mình đã hơn ai

nhepzo
12-08-2014, 02:40 PM
bây giờ không nói nhiều! nó đã chơi bẩn vác acc đối địch vào pk cùng! đã thế suhuynh mày ko có clip quay à! giao kèo lúc pk nhau đã nói rồi clip mày đâu!

SuHuynh01
12-08-2014, 02:41 PM
vkl :)) zindo ne`

ZinDo .. đâu vào sem tôi với ông có gì liên quan ko nhé .

HenGapLai
12-08-2014, 02:42 PM
Gớm cái thằng Sáng. Chua Ngoa quá. Thôi m tặng cho nó 50k tiền ngồi rảnh viết tp với cmt đi. T thấy thương nó đấy.

BloodFeud
12-08-2014, 02:44 PM

Bạn xem cái clip , bạn cũng thấy đấy, đây ko phải là 1 cuộc solo. Nếu bạn là người trong cuộc bạn sẽ nghĩ thế nào.

SuHuynh01
12-08-2014, 02:44 PM
Mày lên nhớ 1 điều. Đánh đéo quay clip. thì tao k biết mày hách hay ko =)).
Còn vs tao 500k VP đéo là gì đâu. Thua cũng phải thua phục . Còn mày thừa biết tao đéo bao giờ làm các cái trò mèo đâu.
Mày ghét ai thì mày nói thằng đấy ra. Đừng lôi AEHN vào. Trước khi chê người khác. Xem mình đã hơn ai

thì dõ dàng .. bạn nàm trong G ae Hanoi .. và những bạn đang thể hiện = lời nói thô tục trong topic này thể hiện lên hết ..cách sống và .và đạo đức của các bạn . theo mình G aeHanoi . nên tuyển giáo viên dạy môn " Đạo Đức " nhé

HenGapLai
12-08-2014, 02:46 PM
Thôi đm. Đừng có nói về cái vấn đề giáo dục nữa đi. Bạn hơn lồn ai. R với D viết còn sai chính tả. Sau dấu chấm đéo viết hoa. Vào mẹ nó chủ đề chính đi cho nhanh. Người ngoài đọc cmt cũng cảm thấy nhảm lồn.

SuHuynh01
12-08-2014, 02:47 PM
Cái từ từ ở chỗ. Đã xác định đánh bạn phải quay clip cho tôi.
có biến thì đương nhiên phải từ từ. 1 Khi bạn đã hơn ng ta thì điều đó là điều bt thôi bạn. Tôi vẫn tính theo tỉ số 5 4. Chấp nhận thua 1 trận. Tôi bảo ra tôi out G đàng hoàng và đánh tiếp. Vì k bao giờ nghĩ là có thằng e vs bạn nó chơi kiểu này đâu. Bạn nhìn thấy rồi đó. Khi thằng Su Huynh đánh tôi. Có thêm thằng zindo đánh tiếp. Bạn để ý thì rõ. Còn đã là chơi bt. Thì vẫn phải đáh xem ai thua. Chứ k đánh chửi ng khác rẻ rách . =)) là biết r

ok bạn chụi thua . xin đưa lại vcen ..mình win như đúng những gì mình và bạn đã cam kết . giải quyết song . rồi làm thêm cái topic nữa cũng dc .

lxcard
12-08-2014, 02:48 PM
mày nói cũng đã biết cái ngu của mày như nào rồi
ok bạn chụi thua . xin đưa lại vcen ..mình win như đúng những gì mình và bạn đã cam kết . giải quyết song . rồi làm thêm cái topic nữa cũng dc .

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 02:48 PM
thì dõ dàng .. bạn nàm trong G ae Hanoi .. và những bạn đang thể hiện = lời nói thô tục trong topic này thể hiện lên hết ..cách sống và .và đạo đức của các bạn . theo mình G aeHanoi . nên tuyển giáo viên dạy môn " Đạo Đức " nhé

t nói thẳng với mày ý . bỏ game đê .sống thế thì đéo ai chơi với m đâu

SuHuynh01
12-08-2014, 02:49 PM
Thôi đm. Đừng có nói về cái vấn đề giáo dục nữa đi. Bạn hơn lồn ai. R với D viết còn sai chính tả. Sau dấu chấm đéo viết hoa. Vào mẹ nó chủ đề chính đi cho nhanh. Người ngoài đọc cmt cũng cảm thấy nhảm lồn.

bạn là cái cc gì .. mà vào đây ảng ...trẻ trâu .. ko chấp ..

CậuSáng
12-08-2014, 02:49 PM

Tôi k biết bạn giả vờ người có học hay ko học. Lên nhớ 1 câu khốn nạn công khai. Còn hơn bọn giả nai tốt đẹp
Bạn úp clip lên mình sẽ đưa bạn 500k VP đàng hoàng. Luật ra như nào thì theo luật mà làm.
Còn về phần Đối địch. Tôi ko nghĩ là có thể chơi kiểu đấy đâu. Với tôi 500K nó ko đáng vs cái danh dự của tôi.
Giờ tôi xin cái clip quay của bạn. Tôi sẽ . Trả tiền bạn đàng hoàng. Giờ tôi đi chút việc.

CậuSáng
12-08-2014, 02:50 PM

vừa thể hiện là 1 người đàng hoàng có đạo đức và học :)). Chưa gì đã lộ ra bản chất của thằng khốn nạn rồi

topkul1234
12-08-2014, 02:51 PM

xem lại đạo đức của mày trước đi đã . 3 câu chửi này đ' bằng cái bản tính bẩn thỉu của con người như mày đâu . cảm thấy thua từ đầu thì đừng to mồm với tao ok còn đã đánh thì đánh cho sạch . nghe câu đói cho sạch rách cho thơm k ? . có đói có rách thì cũng phải sạch sẽ vào .

HenGapLai
12-08-2014, 02:52 PM

Người từng chơi Mu này. Đọc thấy địt chịu được vào cmt. Thế thôi. Còn bạn thì lớn rồi. Xin m 1 câu thôi " Từ lần sau m đừng gọi t là Bố. T k thích đâu. T tưởng m thế nào "

SuHuynh01
12-08-2014, 02:52 PM
nhắc lại nhé . những bạn nàm trong G aehanoi . nên có những lời nói tôn trọng nhau 1 tý.. thắng thua ko quan trọng .đừng vì 1 it tiền .mà tự làm sấu mình ..cần 1 người có tiếng nói trong G để nói chuyện . chứ ko phải 1 lũ ô hợp .bu vào mà cán . Tk

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 02:53 PM
nhắc lại nhé . những bạn nàm trong G aehanoi . nên có những lời nói tôn trọng nhau 1 tý.. thắng thua ko quan trọng .đừng vì 1 it tiền .mà tự làm sấu mình ..cần 1 người có tiếng nói trong G để nói chuyện . chứ ko phải 1 lũ ô hợp .bu vào mà cán . Tk

clip của c đâu . post lên đê . rồi lấy VC

aloanh
12-08-2014, 02:54 PM
nhìn clip thì có cả đối địch có cả lm ở trong , nhưng họ đã chuẩn bị trước chuyện này đã out G
và clip trên theo như mình nghĩ , out lần 1 vẫn có thể vào đánh lại lần 2 và tính nguyên tỉ số lần 1 để lấy kết quả từ lần 1+ với lần 2 ra kết quả ai là người win . chư như kia họ move ra cậu có thắng đến 9-1 mà k có đánh tiếp 1 cái cuối thì cậu cũng chưa có thể là thắng đc .
nếu như họ move hoặc dis họ vào lại k QD nữa hủy trận đâu thì cậu là người thắng . còn như này k thể gọi là thắng đc
giờ tôi đang cầm 6 sừng sói và 1 sói phòng thủ của cậu . cậu chỉ cần mời 3 chủ G của LM cậu vào nói là clip trên cậu thắng
tôi trả lại cậu 6 sừng 1 sói phòng thủ và tôi sẽ bảo em tôi trả đủ cậu 500k vcen . và tặng riêng cho cậu 1m5 vcen nữa để chia cho 3 chủ LM của bạn có câu nói đúng đắn nhất khi nói cậu là người thắng !

topkul1234
12-08-2014, 02:54 PM
Đ' nói nhiều nữa . Trưng Clip ra rồi lấy vc

SuHuynh01
12-08-2014, 02:55 PM
Người từng chơi Mu này. Đọc thấy địt chịu được vào cmt. Thế thôi. Còn bạn thì lớn rồi. Xin m 1 câu thôi " Từ lần sau m đừng gọi t là Bố. T k thích đâu. T tưởng m thế nào "

nếu bạn ko liên quan đến topic này .xin đừng cmt .cay đáng . còn bạn muốn góp ý .. ok . nc lịch sự .. chứ đừng có cái kiểu chó sủa theo đàn :) Tk

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 02:57 PM
nếu bạn ko liên quan đến topic này .xin đừng cmt .cay đáng . còn bạn muốn góp ý .. ok . nc lịch sự .. chứ đừng có cái kiểu chó sủa theo đàn :) Tk

làm như a thịnh nói kìa SuHuynh

vuduykhoa
12-08-2014, 02:58 PM
mình bên G DD với aeHanoi nhưng cũng thấy hơi bất bình với các bạn bên đó,đã gọi là solo thì những người khác làm ơn đừng có vào nhất là DD,hoặc nếu có vào thì chỉ 1 người vào quay clip thôi,chứ đằng này xem clip thấy rõ bạn DW bị hút SD như vậy là không công bằng cho cuộc solo có khác gì bị úp hội đồng đâu,theo mình để tránh lời qua tiếng lại,2 bạn đánh lại đi và uot G ra,cử 1 người ngoài ko liên quan đến 2 G và biết quay clip vào quay thế thôi,còn những người khác ở ngoài cổ vũ cho 2 bạn,chứ kiểu này không công bằng đâu,theo mình như thế hay hơn,bạn RF có thể tẩy điểm để cộng điểm PK,bạn DW cũng vậy,như thế sẽ mãn nhãn hơn

anhhai
12-08-2014, 02:59 PM
nhìn clip thì có cả đối địch có cả lm ở trong , nhưng họ đã chuẩn bị trước chuyện này đã out G
và clip trên theo như mình nghĩ , out lần 1 vẫn có thể vào đánh lại lần 2 và tính nguyên tỉ số lần 1 để lấy kết quả từ lần 1+ với lần 2 ra kết quả ai là người win . chư như kia họ move ra cậu có thắng đến 9-1 mà k có đánh tiếp 1 cái cuối thì cậu cũng chưa có thể là thắng đc .
nếu như họ move hoặc dis họ vào lại k QD nữa hủy trận đâu thì cậu là người thắng . còn như này k thể gọi là thắng đc
giờ tôi đang cầm 6 sừng sói và 1 sói phòng thủ của cậu . cậu chỉ cần mời 3 chủ G của LM cậu vào nói là clip trên cậu thắng
tôi trả lại cậu 6 sừng 1 sói phòng thủ và tôi sẽ bảo em tôi trả đủ cậu 500k vcen . và tặng riêng cho cậu 1m5 vcen nữa để chia cho 3 chủ LM của bạn có câu nói đúng đắn nhất khi nói cậu là người thắng !
tỷ số 5 4 đã thắng à,thôi cho đánh lai còn tiền sẽ trả lại cho ai sợ ko chơi nũa:))

SuHuynh01
12-08-2014, 02:59 PM
clip của c đâu . post lên đê . rồi lấy VC

( RF SuHuynh vs DW BaByShock đánh 500k vc !

sau khi trận đấu kết thúc sẽ đưa tiền !

có BoMayThich làm chứng cho trận đấu này, mời RF SuHuynh vào đóng dấu ! )

đây là topic . bạn tạo và thách đấu với mình trong topic . ko có 1 từ hay 1 câu nào nhác đến việc mình quay clip . còn các bạn đưa Vc .thj mình ok . Tk nhiều . còn các ko đưa cũng dc .. mình nào dám y kiến gì

SuHuynh01
12-08-2014, 03:01 PM
Tôi k biết bạn giả vờ người có học hay ko học. Lên nhớ 1 câu khốn nạn công khai. Còn hơn bọn giả nai tốt đẹp
Bạn úp clip lên mình sẽ đưa bạn 500k VP đàng hoàng. Luật ra như nào thì theo luật mà làm.
Còn về phần Đối địch. Tôi ko nghĩ là có thể chơi kiểu đấy đâu. Với tôi 500K nó ko đáng vs cái danh dự của tôi.
Giờ tôi xin cái clip quay của bạn. Tôi sẽ . Trả tiền bạn đàng hoàng. Giờ tôi đi chút việc.

bạn quay lại . topic của bạn . và đọc kỹ nhé . ko có chữ nào .là quay clip cả . còn bạn nghj ngờ hack .. có thể post clip của bạn lên cho adm .. vào kiểm tra .

SuHuynh01
12-08-2014, 03:02 PM
tỷ số 5 4 đã thắng à,thôi cho đánh lai còn tiền sẽ trả lại cho ai sợ ko chơi nũa:))

thế mới hay . chác .thấy run tay nên move ve kia ban :)

topkul1234
12-08-2014, 03:04 PM

Đây này . Làm theo a Thịnh dám k SuHuynh

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 03:06 PM
( RF SuHuynh vs DW BaByShock đánh 500k vc !

sau khi trận đấu kết thúc sẽ đưa tiền !

có BoMayThich làm chứng cho trận đấu này, mời RF SuHuynh vào đóng dấu ! )

đây là topic . bạn tạo và thách đấu với mình trong topic . ko có 1 từ hay 1 câu nào nhác đến việc mình quay clip . còn các bạn đưa Vc .thj mình ok . Tk nhiều . còn các ko đưa cũng dc .. mình nào dám y kiến gì
thế bạn có nhớ lúc giao kèo e1 k :D định giở trò con bò à c

SuHuynh01
12-08-2014, 03:10 PM

nếu bị dis mình sãn sàn vào đấu lai . .nhưng đây đâu phải bị dis . rõ ràng là cố y move về.. còn về tặng riêng vcen .. mình ko dắm nhận . đơn giản mình chảng ở G nào . :) còn cho thì mình xin . mình hứa mình sẽ đập hết 1m5 Vc . cho tất cả mọi người Tk

Pass85
12-08-2014, 03:11 PM
solo ăn vc mà ko quay clip. nc nghe hài thật :)

SuHuynh01
12-08-2014, 03:12 PM

e1 mình chỉ bjet giao tiền . và vào đấu . còn nói thẳng luôn mình ko biết quay. clip thế cho nhanh nhé. bạn nghi ngờ hack thì báo admin tk

SuHuynh01
12-08-2014, 03:13 PM

nếu bị dis mình sãn sàn vào đấu lai . .nhưng đây đâu phải bị dis . rõ ràng là cố y move về.. còn về tặng riêng vcen .. mình ko dắm nhận . đơn giản mình chảng ở G nào . còn cho thì mình xin . mình hứa mình sẽ đập hết 1m5 Vc . cho tất cả mọi người Tk

lxcard
12-08-2014, 03:14 PM
tao đéo hiệu mày la óc người hay óc chó nữa =))
e1 mình chỉ bjet giao tiền . và vào đấu . còn nói thẳng luôn mình ko biết quay. clip thế cho nhanh nhé. bạn nghi ngờ hack thì báo admin tk

topkul1234
12-08-2014, 03:14 PM

ê trả lời đi cái . hay là nói ra mà k dám làm

EMXINLOI
12-08-2014, 03:17 PM
Với tư cách là 1 người chơi MU HN và ko về phe ai cả tôi xin chia sẻ vài nhận xét sau :
1/ Về cái kèo RF vs DW thì đã yêu DW hơn rồi ( Ai đã cầm RF đánh vs DW thì sẽ hiểu ,chưa kể DW như clip mặc đồ 13 chắc 4 5 W2,5 quá phê ) - và bạn Suhuynh chắc cũng mượn dc cái set cung tương đương 1 mà sét QL ngon giờ chắc chỉ ông Dragon có theo như mình dc nhìn thấy :18;
2/ nhìn vào tỉ số trc khi DW bị DD phá cũng hiểu 4-2 sau đó có dừng lại và DW k đánh nữa thật sau do moi la 4-5.
3/ Xet về lý đúng là DW tự thoát tự out nên XỬ THUA và nên Trả tiền ( khi bên su huynh up clip ) còn k có clip coi như k tính và có khi phải bị mất tiền :71;
4/ Vs 2 G lớn thì số tiền 500k ko đáng gì nên các bạn cũng ko nên căng thẳng như thế cứ chờ clip đầy đủ từ 2 phía để bên trả và bên nhận đều vui vẻ .
P/s cái này là cá nhân k hiểu 2 G có hiếm khích gi mà cứ hơi tí là vào phang nhau rồi dùng những từ ngữ ko thân thiện :8;
Mình là mình vẫn thích bạn SuHuynh nhưng thấy bảo là chủ mới còn chủ cũ chắc cũng nhớ mình lắm :19;
Chốt có gì gạch đá thì EM XIN LỖI :8; :8; :8;

SuHuynh01
12-08-2014, 03:18 PM
tao đéo hiệu mày la óc người hay óc chó nữa =))

mình nc ko có 1 từ gì lang mạ hay súc phạm đến ae Hanoi. và xin các bạn cũng nên tôn trọng những điều đó .. mình nghĩ trận đấu này cũng chỉ là vui vẻ . vì 500k ko phải là nhiều .mong bạn đừng vì thế mà cay cú mình . con thjk pk hay gây sư trong game .. mail SuHuynh .. 24/24 :D

StarOfOver
sao k thấy ai hiểu luật hay chỉ ít là có tí danh tiếng công nhận là suhuynh thắng nhỉ, cũng muốn nói giúp suhuynh là suhuynh thắng lắm nhưng sợ ng ta lại bảo mình không có não, buồn ghê

skycrusher
Thằng này nó chơi kiểu cùn và tỏ vẻ có học thức. Nói nhiều làm gì cho mất công. Đến page 20 vẫn thế thôi. Các ông chửi nó thì nó càng vui thôi. Có học thức mà cái clip cũng ko biết quay, hay ko biết sử dụng máy tính, máy tính chỉ để làm cảnh và chơi game à :))

SuHuynh01
12-08-2014, 03:20 PM
Với tư cách là 1 người chơi MU HN và ko về phe ai cả tôi xin chia sẻ vài nhận xét sau :
1/ Về cái kèo RF vs DW thì đã yêu DW hơn rồi ( Ai đã cầm RF đánh vs DW thì sẽ hiểu ,chưa kể DW như clip mặc đồ 13 chắc 4 5 W2,5 quá phê ) - và bạn Suhuynh chắc cũng mượn dc cái set cung tương đương 1 mà sét QL ngon giờ chắc chỉ ông Dragon có theo như mình dc nhìn thấy :18;
2/ nhìn vào tỉ số trc khi DW bị DD phá cũng hiểu 4-2 sau đó có dừng lại và DW k đánh nữa thật sau do moi la 4-5.
3/ Xet về lý đúng là DW tự thoát tự out nên XỬ THUA và nên Trả tiền ( khi bên su huynh up clip ) còn k có clip coi như k tính và có khi phải bị mất tiền :71;
4/ Vs 2 G lớn thì số tiền 500k ko đáng gì nên các bạn cũng ko nên căng thẳng như thế cứ chờ clip đầy đủ từ 2 phía để bên trả và bên nhận đều vui vẻ .
P/s cái này là cá nhân k hiểu 2 G có hiếm khích gi mà cứ hơi tí là vào phang nhau rồi dùng những từ ngữ ko thân thiện :8;
Mình là mình vẫn thích bạn SuHuynh nhưng thấy bảo là chủ mới còn chủ cũ chắc cũng nhớ mình lắm :19;

ko vẫn là em đây vẫn SuHuynh day :) đã bao giờ bán ac đâu mà chủ mới :( vẫn sợ emxinloii

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 03:20 PM

thích 500kvc thì ae tôi cho ,,, éo hiểu c thiểu năng hay sao ý .tiền bạc nó k quan trọng bằng nết người đâu

topkul1234
12-08-2014, 03:22 PM

nãy mình nhìn clip đang cay zái nên chửi bậy hơn nhiều bạn bỏ qua đc thì bỏ qua . NHƯNG mà SuHuynh sai hẳn rồi đấy đừng có nói kiểu đó thêm bạn k có clip bọn mình chưa bắt bạn đền bù thì thôi ok ?

SuHuynh01
12-08-2014, 03:23 PM
thích 500kvc thì ae tôi cho ,,, éo hiểu c thiểu năng hay sao ý .tiền bạc nó k quan trọng bằng nết người đâu

ok trả mình 500k vc . như giao ước ban đầu . thua thì trả . ko sai. còn bạn có ý cho thêm mình xin nhận .. minh hứa mình sẽ đập lại cho mọi người cùng nhạt

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 03:25 PM
ê trả lời đi cái . hay là nói ra mà k dám làm
muốn tl như thế nào

SuHuynh01
12-08-2014, 03:26 PM
[QUOTE=topkul1234;1169027]nãy mình nhìn clip đang cay zái nên chửi bậy hơn nhiều bạn bỏ qua đc thì bỏ qua . NHƯNG mà SuHuynh sai hẳn rồi đấy đừng có nói kiểu đó thêm bạn k có clip bọn mình chưa bắt bạn đền bù thì thôi ok ?[/QUOTEl

cho hỏi luât QD do ai đạt ra vậy ak . do ae hanoi hay do ban .

lxcard
12-08-2014, 03:27 PM
vkl thánh đã xuất hiện rồi hok còn ji đệ nói :D
vấn là kiệu cùn và tỏ vẻ có học :51;
ok trả mình 500k vc . như giao ước ban đầu . thua thì trả . ko sai. còn bạn có ý cho thêm mình xin nhận .. minh hứa mình sẽ đập lại cho mọi người cùng nhạt

topkul1234
12-08-2014, 03:27 PM
[QUOTE=topkul1234;1169027]nãy mình nhìn clip đang cay zái nên chửi bậy hơn nhiều bạn bỏ qua đc thì bỏ qua . NHƯNG mà SuHuynh sai hẳn rồi đấy đừng có nói kiểu đó thêm bạn k có clip bọn mình chưa bắt bạn đền bù thì thôi ok ?[/QUOTEl

cho hỏi luât QD do ai đạt ra vậy ak . do ae hanoi hay do ban .

Do những ai đã và đang chơi Mu đặt ra . bây h đi hỏi 10 người thì 10 người bảo là bạn chơi xấu đấy . bạn có tin k ?

SuHuynh01
12-08-2014, 03:29 PM
vkl thánh đã xuất hiện rồi hok còn ji đệ nói :D
vấn là kiệu cùn và tỏ vẻ có học :51;

thế bạn là ai . có liên quan đến cuộc Qd nay ko . hay thấy đồng bọn vào sủa rồi bay vào sủa cùng .

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 03:29 PM
[QUOTE=SuHuynh01;1169030]ok trả mình 500k vc . như giao ước ban đầu . thua thì trả . ko sai. còn bạn có ý cho thêm mình xin nhận .. minh hứa mình sẽ đập lại cho mọi người cùng nhạt[/QUOTE có zì pm a thịnh nhé , kèm theo clip xxx

topkul1234
12-08-2014, 03:33 PM
kèm theo clip là lúc nào cũng có 500k vc cho bạn :D

SuHuynh01
12-08-2014, 03:33 PM
[QUOTE=SuHuynh01;1169033]

Do những ai đã và đang chơi Mu đặt ra . bây h đi hỏi 10 người thì 10 người bảo là bạn chơi xấu đấy . bạn có tin k ?

tôi chơi ở chỗ nào . pk bàng thực lực của mình ko nhờ những phần mêm như các bạn nói ..vậy gọi là chơi sấu . hay h các bạn muốn bênh vực nhau ..còn về việc có DD ..của các bạn mình ko hề biết .. và cũng ko hề sắp sếp ..còn lỗi là do các bạn chước khi QD ko bỏ G ko thể chách ai dc . đừng vì thế mà viện lý do .

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 03:35 PM
[QUOTE=topkul1234;1169036]

tôi chơi ở chỗ nào . pk bàng thực lực của mình ko nhờ những phần mêm như các bạn nói ..vậy gọi là chơi sấu . hay h các bạn muốn bênh vực nhau ..còn về việc có DD ..của các bạn mình ko hề biết .. và cũng ko hề sắp sếp ..còn lỗi là do các bạn chước khi QD ko bỏ G ko thể chách ai dc . đừng vì thế mà viện lý do .
.. trước bạn cũng ở d d nhé . stop có clip là ăn tiền oke 3b

SuHuynh01
12-08-2014, 03:36 PM
kèm theo clip là lúc nào cũng có 500k vc cho bạn :D

bạn là ai . bạn là babysock ak .hay chủ G aeHanoi . hay là thành viên trong G .bạn chảng có tiếng nói và cũng chảng phải là người quyết định .bạn nói da chỉ làm tôi khinh bạn thêm thôi .

quyen83
12-08-2014, 03:39 PM
ADM đâu rùi lên tiếng cái nào để tình hình biển đông bớt căng thẳng đi nào:18;

SuHuynh01
12-08-2014, 03:40 PM
[QUOTE=SuHuynh01;1169046]
.. trước bạn cũng ở d d nhé . stop có clip là ăn tiền oke 3b

vãi luật . vậy bạn pm chủ G cho mình xin lại con sói .. và 6 cái Sừng nhé .còn tiền thì bạn cứ giữ lấy nhé .. :) cảm thấy thất vọng tưởng thế nào

topkul1234
12-08-2014, 03:45 PM
nói chung là chỉ cần xem clip và nhìn thấy chúng nó cấu sd của dw trong đấu trường là đủ . còn bạn cần thì tớ mời mấy nhân vật khác vào nói chuyện xem ai đúng ai sai . tất nhiên k phải G tớ

MR bin
12-08-2014, 03:47 PM
thế này còn dám mo? miệng lấy tiền nua
đến Xin Hàng

EMXINLOI
12-08-2014, 03:47 PM
UP hóng clip JAV của SuHuynh :D . Nói thật ko có clip thì ko ai ủng hộ đâu .... và nếu có ăn dc 500k chắc cũng phải đi chữa nghẹn cấp câu lâu mới dùng ĐẮNG ...... àh mà thôi :71; :71;

topkul1234
12-08-2014, 03:48 PM
xin lỗi bạn . Mình chính là DW BABYSHOCK . còn bạn khinh mình thì kệ bạn thôi =))

SuHuynh01
12-08-2014, 03:49 PM
nói chung là chỉ cần xem clip và nhìn thấy chúng nó cấu sd của dw trong đấu trường là đủ . còn bạn cần thì tớ mời mấy nhân vật khác vào nói chuyện xem ai đúng ai sai . tất nhiên k phải G tớ

mình đã nói . từ những cmt chước . là ko có clip rồi nhé .nếu các bạn cố tình như vậy mình cũng chảng yêu cầu nhiều ..pm gạp chủ G .xin lại con sói . và số sừng gẫy ..tk

topkul1234
12-08-2014, 03:58 PM
bạn đợi dùm mình 20p

Cu Tí Sành Điệu
12-08-2014, 04:02 PM
mới 5-4 mà đã hết ván đâu. bạn tài ý SuHuynh thì vào đánh nốt out G ra và cả 2 quay clip vào. rf tầm này lzj` có tuổi solo vs DW nói nhanh cho nó vuông =)).

aloanh
12-08-2014, 04:04 PM
thôi giờ như này nhé . mình vẫn chỉ biết là người cầm đô thôi
2 cậu đã đi đến thông nhất và lập ra cái 2pic solo ăn vcen thì khi nào 2 cậu cũng có đồng quan điểm với nhau như ở cái 2pic solo đó nhé thì mình gửi tiền ok !

topkul1234
12-08-2014, 04:04 PM
mới 5-4 mà đã hết ván đâu. bạn tài ý SuHuynh thì vào đánh nốt out G ra và cả 2 quay clip vào. rf tầm này lzj` có tuổi solo vs DW nói nhanh cho nó vuông =)).
thôi k chửi bạn ý a ơi =)) . bạn ý chơi vậy nhưng bạn ý cứ bảo thất vọng G aeHaNoi e cũng buồn lắm =)) thôi tí e trả bạn ý sói với sừng cho bạn ý đem về mà chơi =)) buồn đời

Cu Tí Sành Điệu
12-08-2014, 04:07 PM
:)) a chơi a biết mà đồ shop còn k kiêng nữa là hộp quà + w2.5 =))

duy.lethanh
12-08-2014, 04:12 PM
Để 2 người quyết đấu thống nhất đi , nhiều người ý kiến quá , cuối cùng củng không thống nhất đc gì hết , càng chửi nhau đọc mệt quá . giử nguyên tỉ số 2 bạn đánh tiếp , dw out lần nửa coi như thua , ai tỉ số 10 trước là thắng .thế là xong

skycrusher
12-08-2014, 04:16 PM
Tóm váy lại luật của bác SuHuynh: " Tôi không cần biết bạn bị rút SD hay là dis hay như thế nào. Tôi chỉ cần biết là tôi thắng vs tỷ số 5-4 do bạn chuyển map là tự đầu hàng. Mong bạn trả 500k vcent vì đã thua cuộc cho tôi. Bất cứ ý kiến và quan điểm nào khác cũng không thể thay đổi đc điều này"

Cu Tí Sành Điệu
12-08-2014, 04:20 PM
Tóm váy lại luật của bác SuHuynh: " Tôi không cần biết bạn bị rút SD hay là dis hay như thế nào. Tôi chỉ cần biết là tôi thắng vs tỷ số 5-4 do bạn chuyển map là tự đầu hàng. Mong bạn trả 500k vcent vì đã thua cuộc cho tôi. Bất cứ ý kiến và quan điểm nào khác cũng không thể thay đổi đc điều này"
luật rừng à =))) thế lúc đấy ngta thắng 5-4 xog move ra thì sao nhỉ :v

MR bin
12-08-2014, 04:21 PM
mấy bạn này chày cối thật su k biết fai nói ntn

topkul1234
12-08-2014, 04:22 PM
a thịnh ơi vào game onl trả đồ cho bạn ý đi . còn tiền thì cứ clip là có 500k .

rOtk
12-08-2014, 04:27 PM
Bạn Suhuynh cùng đồng bọn sai cmnr còn đòi lấy tiền :D. Chả hiểu sao, người ta đàng hoàng chính trực vkl. solo quay clip các kiểu, bị dd bem thì chat "từ từ" rồi.Còn bạn thì clip ko có, từ đầu vào đã bảo tao ko biết quay clip, phải gọi là vãi cả lồng, giờ ai cũng biết là hack tràn lan mà solo ăn vc lại ko quay clip, hay là bạn cố tình tạo lỗ hổng để bùng. Còn muốn người khác ko nói bùng thì solo lại với tỉ số 5-4, bạn cũng ko chịu :|. :18;

SuHuynh01
12-08-2014, 04:28 PM
xin lỗi bạn . Mình chính là DW BABYSHOCK . còn bạn khinh mình thì kệ bạn thôi =))

babysock đừng cay nhé . :) sr nhầm thầy chửi nhau um sùm đéo thấy ai ra ai . tưởng bạn cũng là 1 trong những con chó kia :) thật sự nhầm

GiaVy
12-08-2014, 04:34 PM
kèo này ko có kết quả
đọc mà tháy mệt :)

SuHuynh01
12-08-2014, 04:36 PM
kèo này ko có kết quả
đọc mà tháy mệt :)

có kết quả rồi đó bạn ..nhưng mình chỉ dc nhận lại số tiền của mình ..còn tiền mình win chác ko dc nhìn rồi

aloanh
12-08-2014, 04:40 PM
có kết quả rồi đó bạn ..nhưng mình chỉ dc nhận lại số tiền của mình ..còn tiền mình win chác ko dc nhìn rồi

bạn có đồng ý nhận lại 6s và 1 s ps k .
người kia có đồng ý trả lại cho họ 6s 1s ps k
vào đóng dấu đi k tí lại đòi tôi

topkul1234
12-08-2014, 04:41 PM

bạn vẫn đang cố thanh minh cho chiến thắng trong mơ à . thật sự cảm thấy quá dày

rOtk
12-08-2014, 04:44 PM
bạn vẫn đang cố thanh minh cho chiến thắng trong mơ à . thật sự cảm thấy quá dày

mặt dày vkl. giả bộ ngây thơ, lịch sự để ăn vc. nguời đéo có cmn tự trọng. bị ăn cho 4-2 bị cắn sd mới lên đc 5-4. trong khi đó là người ta ko thèm đánh lại giờ còn vác mặt đi đòi vc. Thể loại người như lol :))

topkul1234
12-08-2014, 04:53 PM
mặt dày vkl. giả bộ ngây thơ, lịch sự để ăn vc. nguời đéo có cmn tự trọng. bị ăn cho 4-2 bị cắn sd mới lên đc 5-4. trong khi đó là người ta ko thèm đánh lại giờ còn vác mặt đi đòi vc. Thể loại người như lol :))
tôi thề là đến người lạ vào bảo nó sai nó cũng k nhận mình sai . thôi . chào thua . chẳng lẽ lại phang 1 câu xanh rờn thì nó lại k hay ?

GiaVy
12-08-2014, 04:55 PM

đúng rồi
KLQ nhưng clip như thế này chưa nói lên được thắng thua

khanhnam21
12-08-2014, 04:58 PM
lập kèo rồi
thua thì trả tièn nguòi ta
mang tiếng quá thôi

Thành Trần
12-08-2014, 05:02 PM

làm kèo lại từ đầu đi chủ thớt ơi :D win 10 mới có kết quả :D

topkul1234
12-08-2014, 05:02 PM
lập kèo rồi
mang tiếng quá thôi

xem comment ngay trên bạn đi :D . xin lỗi chứ như này mà trả tiền được thì chắc sv này chửi mình là thằng ngu :D .

GiaVy
12-08-2014, 05:03 PM
lập kèo rồi
mang tiếng quá thôi

KLQ nhưng nếu trả tiền kiểu này thì càng mang tiếng là não ngắn :)
còn nếu nói là win được nhận tiền thì quá là thiếu thốn :)
Không Liên Quan
chỉ nói lên điều muốn nói

Free Sex For All
12-08-2014, 05:05 PM
bố mày đéo ngời mày chơi bẩn vcl :))

topkul1234
12-08-2014, 05:06 PM
a đạt =)) đừng chửi bậy với nó k nó lại đạo mạo có học này nọ . Lại bài Thất vọng vì 1 G lớn .... blah blah

khanhnam21
12-08-2014, 05:08 PM
quay to màn hịnh hộ cái bạn oi
xem hoa mắt quá nên chưa hiểu gì cả
ở dâu àm 1 đóng nguòi lộn xộn quá

topkul1234
12-08-2014, 05:10 PM
quay to màn hịnh hộ cái bạn oi
xem hoa mắt quá nên chưa hiểu gì cả
ở dâu àm 1 đóng nguòi lộn xộn quá

to màn hình thì bạn ấn vào chỗ youtube . lên youtube phóng to màn hình + HD chuẩn luôn

skycrusher
12-08-2014, 05:12 PM
Bây giờ tốt nhất là đưa cho SuHuynh 500k và chơi thêm kèo 500k nữa. Coi như trận 1 thua 500k. Trận 2 đánh lại giao kèo đầy đủ lấy lại 500k là hòa. Vừa có tiếng vừa có miếng. Đại Trượng Phu sao phải xoắn. Còn nếu đưa 500k mà ko dám đánh lại thì cũng đủ để xác định giá trị một con người. Ko phải chửi bậy làm gì.

Còi Đua Đòi Muzik
12-08-2014, 05:16 PM
- Buồn cười vl :))))))))))))

topkul1234
12-08-2014, 05:17 PM
Bảo nó vào đây xác nhận đi :)) đưa 500k cho nó và đánh lại hẳn kèo 1m luôn . quay clip full out G các kiểu c bị đầy đủ đỡ phải phá

Còi Đua Đòi Muzik
12-08-2014, 05:22 PM
Bảo nó vào đây xác nhận đi :)) đưa 500k cho nó và đánh lại hẳn kèo 1m luôn . quay clip full out G các kiểu c bị đầy đủ đỡ phải phá

- bảo nó cho xin cái clip thì trả tiền nhé
- ko có clip thì nó thua
- cứ theo luật mà làm

ThanGioMU
12-08-2014, 05:42 PM
quay thế mà đòi Fun mà hình à , thua là thua thắng là thắng , kết quả cuối cùng là quyết định tất cả , còn cái loại đồ ngon mà thua kêu này nọ thì xin phét đéo liên quan đâu nhưng địt con mẹ mày tao khinh

topkul1234
12-08-2014, 05:47 PM
quay thế mà đòi Fun mà hình à , thua là thua thắng là thắng , kết quả cuối cùng là quyết định tất cả , còn cái loại đồ ngon mà thua kêu này nọ thì xin phét đéo liên quan đâu nhưng địt con mẹ mày tao khinh

RIÊNG CÁI LOẠI CHÓ MÀY LUÔN . Đ" ai đụng vào con chó như mày thì cút . còn k thì đặt cái kèo ra bố mày vào và xác nhận . còn địt cả lò con chó như mày nhìn thế kia nhưng vẫn cứ ăng ẳng lên bênh chứ gì . BỐ MÀY TRẢ NÓ 500k VỚI ĐIỀU KIỆN VÀO ĐÁNH 1 TRẬN KHÁC 1M VC . OK KHÔNG ?

topkul1234
12-08-2014, 05:50 PM

Còn riêng cái địt con mẹ mày . từ lúc bố mày mua acc này chưa chửi vào cái mặt con chó của mày 1 lần nào đâu . địt cả lò đầu đường xó chợ thì cút . vào la liếm cái địt cả họ nhà mày

Sting Dâu
12-08-2014, 05:50 PM
đéo có đám loi nhoi kia RF tuổi xì tin à :))

CristianoRonaldo
12-08-2014, 05:54 PM

bạn biết cái gì mà chõ mõm vào! giỏi thì vào làm kèo solo với nó có dám ko hay lại chó cắn theo đàn là hay!

CristianoRonaldo
12-08-2014, 05:54 PM
còn cứ đúng luật mà làm ko có clib là thua ko phải đánh có clib thì được lấy tiền ko cãi nhau nữa mệt

topkul1234
12-08-2014, 05:56 PM
Mày lập topic kèo cho bố mày cái . Bố mày chơi với mày này . Vào cái địt con mẹ mày đây . Đ' động gì đến nhau thì thôi tử tế đ' muốn cứ thích sủa làm bố mày nóng máu . LẬP CON MẸ MÀY TOPIC ĐÁNH KÈO ĐI . BỐ MÀY CÒN VÀO CHƠI VỚI MÀY NÀO .

GiaVy
12-08-2014, 05:59 PM
Mày lập topic kèo cho bố mày cái . Bố mày chơi với mày này . Vào cái địt con mẹ mày đây . Đ' động gì đến nhau thì thôi tử tế đ' muốn cứ thích sủa làm bố mày nóng máu . LẬP CON MẸ MÀY TOPIC ĐÁNH KÈO ĐI . BỐ MÀY CÒN VÀO CHƠI VỚI MÀY NÀO .

được kèo thì cho ké 200k vc :)

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 06:01 PM
[QUOTE=cauut.thichhutvina;1169047]

vãi luật . vậy bạn pm chủ G cho mình xin lại con sói .. và 6 cái Sừng nhé .còn tiền thì bạn cứ giữ lấy nhé .. :) cảm thấy thất vọng tưởng thế nào

hoàn lại hết có clip thì c lấy thêm 1m5 khi 3 chủ g bảo c thắng .oke 3 bi

1n0jbu0n
12-08-2014, 06:02 PM
đánh hẳn vnd đi dạo này tiền đang nhiều tao theo 20m vnd

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 06:02 PM

k biết zì , im mồm

rOtk
12-08-2014, 06:03 PM
Trc khi đánh nó đã sợ rồi kêu tài trợ này nọ lọ chai, tao mà là Dw là tao đéo có dây với loại này, vừa vào trận bảo tao ko biết quay, mày quay đi. Thể loại gì đi solo ăn vc ko quay clip. Nói chuyện như thằng bobi :))

1n0jbu0n
12-08-2014, 06:04 PM

đúng là đậm chất QN toàn than cả đất thó chứa trong đâu :))

CậuSáng
12-08-2014, 07:31 PM
Để 2 người quyết đấu thống nhất đi , nhiều người ý kiến quá , cuối cùng củng không thống nhất đc gì hết , càng chửi nhau đọc mệt quá . giử nguyên tỉ số 2 bạn đánh tiếp , dw out lần nửa coi như thua , ai tỉ số 10 trước là thắng .thế là xong
ko đánh nữa. Và chửi rẻ rách =)). đi trả đồ =)) trả SD vs HP sốp Bạn thử nghĩ như vậy =)). Thế gọi là gì cần cái clip thôi. tôi cũng trả tiền đàng hoàng. Và chấp nhận là thua cũng dc. Đánh Tầm này mọi người ai cũng biết thể loại rf vs dw như nào rồi.Nhất quyết ko đánh và mồm luôn chửi rẻ rách. Và sống bẩn.

SuHuynh01
12-08-2014, 07:44 PM
làm kèo lại từ đầu đi chủ thớt ơi :D win 10 mới có kết quả :D

trả đố người ta rồi . Ut mươn dc 1 lần thoi . làm gì mươn dc mãi..

SuHuynh01
12-08-2014, 07:47 PM
Trc khi đánh nó đã sợ rồi kêu tài trợ này nọ lọ chai, tao mà là Dw là tao đéo có dây với loại này, vừa vào trận bảo tao ko biết quay, mày quay đi. Thể loại gì đi solo ăn vc ko quay clip. Nói chuyện như thằng bobi :))

lại gạp chó nữa mày thử gọi Bố mày lên .. sem bố mày quay dc ko . mày biết lần này lần mấy ta Pk . cái thể lại .chó cán theo đàn

SuHuynh01
12-08-2014, 07:48 PM
ko đánh nữa. Và chửi rẻ rách =)). đi trả đồ =)) trả SD vs HP sốp Bạn thử nghĩ như vậy =)). Thế gọi là gì cần cái clip thôi. tôi cũng trả tiền đàng hoàng. Và chấp nhận là thua cũng dc. Đánh Tầm này mọi người ai cũng biết thể loại rf vs dw như nào rồi.Nhất quyết ko đánh và mồm luôn chửi rẻ rách. Và sống bẩn.

:) .vâng vẫn là cậy thế hơn người .. ngoài ra chảng có cái gì đáng chú ý

misadu01
12-08-2014, 07:52 PM
:) .vâng vẫn là cậy thế hơn người .. ngoài ra chảng có cái gì đáng chú ý

mình nghĩ bạn lên cầm lại tiền cược và im đi. oke. tất cả mọi ng đều thấy bản không có cửa ăn. nếu đoàng hoàng mình nghĩ nó vẫn đánh với ban với tỉ số bạn lời 4 5. nhưng chưa gì bạn đã vội vã kết luận win là không được khi mà các bạn đánh nó hội đồng như thế. bạn ko có clip > bạn chả có chứng cứ gì cả. chán bạn luôn. thôi vào đi dv kiếm bữa ăn qua ngày vậy.

SuHuynh01
12-08-2014, 07:57 PM
mình nghĩ bạn lên cầm lại tiền cược và im đi. oke. tất cả mọi ng đều thấy bản không có cửa ăn. nếu đoàng hoàng mình nghĩ nó vẫn đánh với ban với tỉ số bạn lời 4 5. nhưng chưa gì bạn đã vội vã kết luận win là không được khi mà các bạn đánh nó hội đồng như thế. bạn ko có clip > bạn chả có chứng cứ gì cả. chán bạn luôn. thôi vào đi dv kiếm bữa ăn qua ngày vậy.

ờ chác phải vậy chứ bọn nó đông qua :)

CậuSáng
12-08-2014, 07:57 PM
Mod vào close giùm em cái tốp píc này với.
Cuộc chơi ai như nào sống như nào mọi người đều biết cả. Chứ đễ cãi nhau chửi nhau như này thật sự chẳng đáng bao nhiêu mà loạn hết cả Game lên.

misadu01
12-08-2014, 08:00 PM
ờ chác phải vậy chứ bọn nó đông qua :)

cầm nhại nhiền nhồi nhim đi, rình chúng nó sv 10 mà phang. bọn aehn ý. gặp phang chết luôn c à :)) nhất là thằngbaby shok :)):71;

vungliem1982
12-08-2014, 08:00 PM
Tốt nhất cậu Sư Huynh làm lại trận đấu với Dw đi , tôi chả thích G AEHN vì hay ks tôi ^^ nhưng thật tình bạn không có clip chắc chắn không được lấy tiền đâu , vì làm sao chứng minh được bạn không hack , 500kvcen chứ kể cả 5mVcen với G AEHN tôi nghĩ chả là vấn đề ,họ ra sao tôi không biết chứ uy tín của họ tôi cũng biết nhiều rồi bạn à , Thịnh cũng đã nói là có clip có ngay tiền đây , quan trọng là cái clip mà họ cần .

CậuSáng
12-08-2014, 08:03 PM
Tốt nhất cậu Sư Huynh làm lại trận đấu với Dw đi , tôi chả thích G AEHN vì hay ks tôi ^^ nhưng thật tình bạn không có clip chắc chắn không được lấy tiền đâu , vì làm sao chứng minh được bạn không hack , 500kvcen chứ kể cả 5mVcen với G AEHN tôi nghĩ chả là vấn đề ,họ ra sao tôi không biết chứ uy tín của họ tôi cũng biết nhiều rồi bạn à , Thịnh cũng đã nói là có clip có ngay tiền đây , quan trọng là cái clip mà họ cần .

ko đánh và mồm luôn chửi sống bẩn . Rẻ rách. OKE

misadu01
12-08-2014, 08:12 PM
căng căng :))

vungliem1982
12-08-2014, 08:14 PM

thế thì chịu T_T

SuHuynh01
12-08-2014, 08:20 PM

những lần chươc pk chj để giải chí . or giao luu .. lần này cũng là lần đầu pk .cho nên ko để ý đến vu quay clip . :( có thể mình cũng xai . nhưng vẫn cay bọn chúng quá đông .

Còi Đua Đòi Muzik
12-08-2014, 08:21 PM
những lần chươc pk chj để giải chí . or giao luu .. lần này cũng là lần đầu pk .cho nên ko để ý đến vu quay clip . :( có thể mình cũng xai . nhưng vẫn cay bọn chúng quá đông .

- vui thì quay clip làm cái gì bạn ơi
- khi động chạm vào tiền nong kể cả 50k vc cũng phải có clip nhé

SuHuynh01
12-08-2014, 08:22 PM

tao cũng chảng có ý định làm lại kèo :) và mồn luôn tư nhủ chó đông chó đông

SuHuynh01
12-08-2014, 08:24 PM
- vui thì quay clip làm cái gì bạn ơi
- khi động chạm vào tiền nong kể cả 50k vc cũng phải có clip nhé

chác phải đề phòng .. để lần sau :)

rOtk
12-08-2014, 08:46 PM
lại gạp chó nữa mày thử gọi Bố mày lên .. sem bố mày quay dc ko . mày biết lần này lần mấy ta Pk . cái thể lại .chó cán theo đàn

Dkm nhà mày thế là mày biết quay nhưng đéo quay hả. Cố tình tạo lỗ hổng à =)). Kế hoạch lên hoàn hảo vl =)). Mồm thì vừa bảo lần đầu pk ko để ý vụ quay, giờ thì lại nói như này, tạo chịu mày luôn =))

CậuSáng
13-08-2014, 01:09 AM
Dkm nhà mày thế là mày biết quay nhưng đéo quay hả. Cố tình tạo lỗ hổng à =)). Kế hoạch lên hoàn hảo vl =)). Mồm thì vừa bảo lần đầu pk ko để ý vụ quay, giờ thì lại nói như này, tạo chịu mày luôn =))

thôi vụ việc xong rồi. bản chất của nó như nào thì nó tự biết =)) hách thì làm sao mà giám quay. :))

KellVilPhuc
13-08-2014, 01:16 AM
thôi vụ việc xong rồi. bản chất của nó như nào thì nó tự biết =)) hách thì làm sao mà giám quay. :))

nói người thì Hãy Nghĩ Lại Những Thàng G AeHaNoi hack con hơn dog giờ ra vẻ nói ngta ah

kidmaster
13-08-2014, 01:19 AM
nói người thì Hãy Nghĩ Lại Những Thàng G AeHaNoi hack con hơn dog giờ ra vẻ nói ngta ah

tự nhiên vào ẳng là sao ta

KellVilPhuc

xem Lại bản thân đi Pk trong Game hack như dog rồi chửi tứa tung con dậy đời QN nhiều Than Thật đấy Nhưng ko sống Bẩn Như 1 con dog Chủ G AeHaNoi đâu

CậuSáng

G nào cũng có ng hách. K ai bảo là k có ng hách. Còn đánh thì tốt nhất lặng và đánh. Chứ đéo rách như mày. Đéo = con cẩu nhà tao. Đánh xong lại chửi =)). Thôi tao xin thua mày ở phần này. OKE mày đẹp mày giỏi . OKE.

ThanGioMU
13-08-2014, 01:20 AM
còn hơn cái loại óc chó như mày thịnh à ,

KellVilPhuc
13-08-2014, 01:26 AM
G nào cũng có ng hách. K ai bảo là k có ng hách. Còn đánh thì tốt nhất lặng và đánh. Chứ đéo rách như mày. Đéo = con cẩu nhà tao. Đánh xong lại chửi =)). Thôi tao xin thua mày ở phần này. OKE mày đẹp mày giỏi . OKE.

nghĩ lại đi đog ah xem tao chửi mày khì con những thằng bẩn Thỉu như ThanDarus van xin tao để trian rồi cho con chó Thằng LDTC lên PK tao có nhục và rr ko mày

olivelove
13-08-2014, 01:28 AM
Hôm đó trận chiến có đối địch ở trong...SuHuynh bạn mới là người thuaDĐ đánh chứ ko phải bạn đánh.xem lại clip đi bạn,và tôi cũng xem trực tiếp chứ ko phải riêng ai

Còi Đua Đòi Muzik
13-08-2014, 02:06 AM
nghĩ lại đi đog ah xem tao chửi mày khì con những thằng bẩn Thỉu như ThanDarus van xin tao để trian rồi cho con chó Thằng LDTC lên PK tao có nhục và rr ko mày

- câm con mẹ mày lại đi mấy thằng móng chó
- van xin cmm à hay là tự nói ra để pr cái tên tuổi
- dân Móng chó Chúng mày chắc vẫn k quên đc tao đâu nhỉ

SuHuynh01
13-08-2014, 02:11 AM

mọi việc đã song mà mày vẫn ảng dc ak.. nói đéo biết suy nghĩ cả G dc mỗi chủ G nc còn nghe dc . còn tất cả tao nhét cc vào mồn

Free Sex For All
13-08-2014, 02:59 AM
mọi việc đã song mà mày vẫn ảng dc ak.. nói đéo biết suy nghĩ cả G dc mỗi chủ G nc còn nghe dc . còn tất cả tao nhét cc vào mồn

bố mày xin lỗi mày luôn :)) nếu ae tao bảo nhất quyết k trả đồ bắt đánh lại thì chủ G nào dám đứng ra trả lại mày đồ ? tử tế với mày bh lại quay lại cắn đít à ?

ThanGioMU
13-08-2014, 03:02 AM
cái loại mày tuổi con cặc gì mà tinh tướng
thằng bố con mẹ mày ở MC chắc mày cũng coi là chó nhỉ
về hỏi thằng bố mày làm chó thì đẻ ra mày là cái gì

- câm con mẹ mày lại đi mấy thằng móng chó
- van xin cmm à hay là tự nói ra để pr cái tên tuổi
- dân Móng chó Chúng mày chắc vẫn k quên đc tao đâu nhỉ

Free Sex For All
13-08-2014, 03:11 AM

sao sợ đéo dám làm kèo solo vc or vnd + del acc nghỉ game à mà sủa ghê thế

ThanGioMU
13-08-2014, 03:45 AM
bố mày thích cái kèo solo cởi chuồng đấy có dám chơi ko con , dám chơi thì làm toppic , còn ko dám thì câm con mẹ mày nhé
sao sợ đéo dám làm kèo solo vc or vnd + del acc nghỉ game à mà sủa ghê thế

misadu01
13-08-2014, 04:08 AM
kèo cởi chuồng là kèo đầu bòi gì. luật rừng của QN nói rõ xem để ae làm cái kèo đập tan mõm mày nào

Free Sex For All
13-08-2014, 04:14 AM
kèo cởi chuồng là kèo đầu bòi gì. luật rừng của QN nói rõ xem để ae làm cái kèo đập tan mõm mày nào

bọn quảng ninh óc toàn chưa than với cứt vừa đen vừa thối chấp làm cc gì

SuHuynh01
13-08-2014, 04:18 AM
bố mày xin lỗi mày luôn :)) nếu ae tao bảo nhất quyết k trả đồ bắt đánh lại thì chủ G nào dám đứng ra trả lại mày đồ ? tử tế với mày bh lại quay lại cắn đít à ?

vậy mày nói chủ G mày là bù nhìn à . ae mày là cái cc gì .mả có quyền quyết định trả hay ko trả . nói phát khinh

SuHuynh01
13-08-2014, 04:19 AM
bố mày thích cái kèo solo cởi chuồng đấy có dám chơi ko con , dám chơi thì làm toppic , còn ko dám thì câm con mẹ mày nhé

kèo này sẽ dc ae quan tâm đây

CậuSáng
13-08-2014, 04:44 AM

Là 1 thằng đàn ông. Tao khuyên mày lên ngậm mồm vào dc rồi đấy. Mày nói ra người ta cười vào mặt mày. Bản lĩnh và đẳng cấp cảm thấy mày đủ tiêu chuẩn để ăn dc. Có làm kèo vài M Ko. Quay clip đàng hoàng nhé. Tao cho mày đi mượn bất kì đồ của ai đấy. Hay xoắn và sủa ở trên 4Rum này. Còn mày sủa câu nào ng ta cười vào mặt mày đấy nhé. Còn bọn binh mày hầu như đều là những thằng bị tao giết =)) cay cú đéo làm gì dc. Lên đây sủa thay hộ mày thôi. Chứ mày nghĩ chúng nó binh mày à :)).
Còn vào chủ đề 9 luôn. Mày giám nhận kèo vài M vp ko . 10 ăn 5 này cho nó máu cme luôn.

Free Sex For All
13-08-2014, 05:06 AM
Là 1 thằng đàn ông. Tao khuyên mày lên ngậm mồm vào dc rồi đấy. Mày nói ra người ta cười vào mặt mày. Bản lĩnh và đẳng cấp cảm thấy mày đủ tiêu chuẩn để ăn dc. Có làm kèo vài M Ko. Quay clip đàng hoàng nhé. Tao cho mày đi mượn bất kì đồ của ai đấy. Hay xoắn và sủa ở trên 4Rum này. Còn mày sủa câu nào ng ta cười vào mặt mày đấy nhé. Còn bọn binh mày hầu như đều là những thằng bị tao giết =)) cay cú đéo làm gì dc. Lên đây sủa thay hộ mày thôi. Chứ mày nghĩ chúng nó binh mày à :)).
Còn vào chủ đề 9 luôn. Mày giám nhận kèo vài M vp ko . 10 ăn 5 này cho nó máu cme luôn.

nó thích set event RF cũng có thể mượn cho nó solo luôn thích đồ gì bố mượn cho mày mặc oánh xem nó dám oánh k anh ơi =))

SuHuynh01
13-08-2014, 05:20 AM

tao off rồi nhưng thấy mày đói .lại phải lên cho mày bú ..đây bú đi bú cho no đi . nghĩ lại chúng mày thì có vẹo gì . mà ảng gớm ảng .thôi chúng mày muốn ảng gì cứ ảng bú no chưa .. no rồi thì cút ..

SuHuynh01
13-08-2014, 05:22 AM
admin . mod di ngang close .hộ cái ạ .cãi nhau to quá rồi

bimbimmc
13-08-2014, 06:35 AM
thần gió oi hôm nào lền ha noi xem con mẹ bọn dân ha noi chần chuông gáo ngu súc vật chạy nhông ngào đừng ko

aloanh
13-08-2014, 07:26 AM
còn hơn cái loại óc chó như mày thịnh à ,
mày đúng là không có thuốc nào để chữa khỏi

tao đi train hay pk k phải xin bố con thằng nào cả . đánh đc thì đánh k đánh đc trong nhà
hq gặp mày đang train k thèm pk đi qua . chay theo pk bị thịt về nhà mang buff quay lại pk và rf trong G thấy pk nó pk cùng nhưng k ăn đc khi mày dk có buf mày sướng ngồi cười chửi . rồi tao long buff vào pk cho chết thì chửi bảo chơi bẩn 2 đánh 1
rồi mày gọi 3 thằng dk lên nữa và kết thúc là vẫn nằm
giờ lại bảo van xin . 2 đúng là tao k hiểu tụi mày chơi mu nó ngu đến mức đó !

misadu01
13-08-2014, 08:58 AM
http://dantri.com.vn/phap-luat/an-mang-tu-mau-thuan-khi-choi-game-929833.htm chơi thôi

Extracting
13-08-2014, 09:31 AM
:))~

Nói mồm làm gì nhiều thế

Bạn thắng mà ko đưa ra clip của bạn quay full màn hình

Thì bạn là người ko hiểu luật.. mà cãi cố cãi cùn thì người ta chửi bạn là ngu + dốt cũng đúng :))

Mình nghĩ bạn lên close topic.. dẹp mẹ cái win 5-4 của bạn đi

Đừng vì 500k VC mà để người ta chửi bạn như 1 con chó ( nhục lắm )

OK..

Còi Đua Đòi Muzik
13-08-2014, 10:52 AM

- bố mẹ tao đéo phải ở dân MC nhé :))
- ng` Gia Lâm cả ^^!
- Bọn Móng chó , óc cũng chó

Bố Bảo Này
13-08-2014, 11:04 AM
cái G AeHaNoi là cái chuồng trâu