PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Ae toàn sv làm chứng dùm sự bẩn thỉu của SuHuynh qua clip sau .

topkul1234
12-08-2014, 02:14 PM
Ăn k đc lấy nick đối địch vào cấu sd =)) xin mời xem clip và nhận định về sự bẩn thỉu vô học của th rẻ rách nhất sv
https://www.youtube.com/watch?v=3Uc9VgnrF2E&feature=youtu.be

topkul1234
12-08-2014, 02:17 PM
Upppppppppppppp . Bóc phốt chó dại sv nào .

SuHuynh01
12-08-2014, 02:19 PM
^^! . vang . ta thay thua tu uot ta hieu :)

nhepzo
12-08-2014, 02:19 PM
suhuynh chơi bẩn thế vác Acc đối địch vào pk à! thế mà đòi solo kèo!

StarOfOver
12-08-2014, 02:21 PM

Bạn tự tin bạn thắng thì người ta out G đánh lại để đảm bảo công bằng sao bạn không chịu, phải chăng là thiếu tự tin, có chút giúp đỡ mới dám chơi ?

topkul1234
12-08-2014, 02:23 PM
Bạn tự tin bạn thắng thì người ta out G đánh lại để đảm bảo công bằng sao bạn không chịu, phải chăng là thiếu tự tin, có chút giúp đỡ mới dám chơi ?

Loại này đến clip còn không dám quay rồi anh ơi . Xin lỗi chứ 1 khi out G đánh lại rồi là cậu ý khăng khăng đòi nhận tiền =))) được giúp đỡ kiểu bẩn thỉu xong vênh mặt lên sủa 5 4 à . xin lỗi chứ 5 4 cái l

topkul1234
12-08-2014, 02:27 PM
tìm người vào nhận định cái clip này với nào =))) . SuHuynh ơi mày đã xem chưa

CậuSáng
12-08-2014, 02:29 PM
xóa bài đi em. 1 tốp pic của nó thôi.
K phải lập nhiều làm cái gì. Đánh so lo k quay clip. Hách nhìn 1 phát chưa. K cần phải giải thích .Ai chơi như nào tự biết r

misadu01
12-08-2014, 02:32 PM

tao nói mày nghe nhé. dù biết đéo đánh được nhưng vẫn cứ đánh đoàng hoàng hết trận. thua cùng lắm bị chửi ngu nhưng vẫn là con người. còn chơi bẩn là chửi chó đó.

BloodFeud
12-08-2014, 02:32 PM
Tao thấy đầu vào RF đéo có 1 cửa nào ăn cả, đéo ai ngờ lại bẩn đến thế. Out guil từ đầu vkl =))

BloodFeud
12-08-2014, 02:35 PM
Ăn k đc lấy nick đối địch vào cấu sd =)) xin mời xem clip và nhận định về sự bẩn thỉu vô học của th rẻ rách nhất sv
https://www.youtube.com/watch?v=3Uc9VgnrF2E&feature=youtu.be

Nhìn cái clip mà kìa =))

CậuSáng
12-08-2014, 02:36 PM
Tao thấy đầu vào RF đéo có 1 cửa nào ăn cả, đéo ai ngờ lại bẩn đến thế. Out guil từ đầu vkl =))

Cuộc sống k như hằng mơ. Để ý clip sẽ thấy mấy thằng đánh tôi =)) còn tầm này RF quay clip k hách cửa gì ăn dc dw 13 vs 2.5 :D

BloodFeud
12-08-2014, 02:40 PM
Cuộc sống k như hằng mơ. Để ý clip sẽ thấy mấy thằng đánh tôi =)) còn tầm này RF quay clip k hách cửa gì ăn dc dw 13 vs 2.5 :D

Nó biết chắc là không ăn đc từ đầu rồi, con người rẻ rách thỳ luôn ngĩa trong đầu những kế hoạch mang tính chất giơ bẩn. Nói chung thua cái rẻ rách của nó =))

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 02:41 PM

cho bác này ra đảo sống với khỉ

aloanh
12-08-2014, 02:41 PM
nói để 1 câu như này hợp lý hơn
solo pk việc đối địch pk ai trong số 2 người là việc của 2 người
2 người đã lập 2pic phải chuẩn bị tính huống này trước là sẽ có người vào xem . có đối địch có lm
họ out G để pk với để k bị tình trạng như em . cái đó là họ .... hơn em rồi
còn việc của em k out đi qd với họ bị ai pk là viêc của em họ k liên quan
nhưng luật pk nó từ trước admin cũng đã đề ra
***khi 2 bên pk mà 1 bên bị diss bay ra ngoài vào lại . lần 1 bỏ qua . lần 2 tiếp tục sử thua
*** khi 2 bên pk cả 2 bên đều vị văng ra ( 2 lần ) cùng nhau sẽ tính số điểm người dẫn trước là thắng
thế nên dù đang pk em có move ra vẫn cứ là ok
nếu tiếp lần 2 em k bị đối địch pk hay như nào đó em move thì đồng nghĩa là em thua

nhepzo
12-08-2014, 02:44 PM
2 người đã lập 2pic phải chuẩn bị tính huống này trước là sẽ có người vào xem . có đối địch có lm
***khi 2 bên pk mà 1 bên bị diss bay ra ngoài vào lại . lần 1 bỏ qua . lần 2 tiếp tục sử thua
*** khi 2 bên pk cả 2 bên đều vị văng ra ( 2 lần ) cùng nhau sẽ tính số điểm người dẫn trước là thắng
nếu tiếp lần 2 em k bị đối địch pk hay như nào đó em move thì đồng nghĩa là em thua

Nhưng anh ơi nó không có clip nào quay cả! nhưng em vẫn đồng ý cái luật PK theo Mu hà nội

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 02:44 PM
nhưng mà n có dám đánh nữa đâu a ... bắn ra n đòi tiền luôn mà

anhhai
12-08-2014, 02:51 PM
nhưng mà n có dám đánh nữa đâu a ... bắn ra n đòi tiền luôn mà
Giao hẹn cứ có clip là lấy tiền,còn bọn mày trước khi vào đấu trường phải chuẩn bị các tình huống.Bị DĐ pk thì phải chịu đó là do mình lần sau rút kinh nghiệm.Ai cầm tiền trung gian thì theo luật mà làm sao cứ giải thích nhiều thế nhỉ

aloanh
12-08-2014, 02:59 PM
Giao hẹn cứ có clip là lấy tiền,còn bọn mày trước khi vào đấu trường phải chuẩn bị các tình huống.Bị DĐ pk thì phải chịu đó là do mình lần sau rút kinh nghiệm.Ai cầm tiền trung gian thì theo luật mà làm sao cứ giải thích nhiều thế nhỉ

chuẩn boy việc của họ nói . còn clip mình quay là viêc của mình
cũng như họ . họ đã tính trước bị pk lên họ out G .
còn em k out đó lạ tự em bóp dái em cái này em chịu
việc họ quay clip hay k việc của họ miễn sao khi họ thắng em là có clip là đc còn k có thì đồng nghiã là họ thua
còn em thua mà em có cli[ thì em ăn tiền thế thôi
giờ họ k đánh lại đồng nghĩa là họ tự hủy kèo và mình win .
nếu chơi đẹp cho họ trong vòng từ lúc quyết đâu và đến thời điểm kết thúc là 22h tối này k đấu lại là sử thua theo luật mu thế thôi

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 03:01 PM

mà xem e thấy ức chế thế k biết >.<

Còi Đua Đòi Muzik
12-08-2014, 05:20 PM

chuẩn boy việc của họ nói . còn clip mình quay là viêc của mình
cũng như họ . họ đã tính trước bị pk lên họ out G .
còn em k out đó lạ tự em bóp dái em cái này em chịu
việc họ quay clip hay k việc của họ miễn sao khi họ thắng em là có clip là đc còn k có thì đồng nghiã là họ thua
còn em thua mà em có cli[ thì em ăn tiền thế thôi
giờ họ k đánh lại đồng nghĩa là họ tự hủy kèo và mình win .
nếu chơi đẹp cho họ trong vòng từ lúc quyết đâu và đến thời điểm kết thúc là 22h tối này k đấu lại là sử thua theo luật mu thế thôi

- Phát ngôn Viên G AeHaNoi đây
- mời bạn SuHuynh vào làm việc ^^!

zindo6789
12-08-2014, 05:43 PM
oi a e bình tĩnh đi. Hnay là hiểu nhầm nhé. T chỉ muốn vào coi xem kèo thế nào thôi cũng k có biết là ĐĐ trong đấu trường lại bem dc. Vô tình chỉ vào Người BoySock thấy bị pst mình mất huyết k hiểu nên chỉ lại chọc thử mới biết là..... AE thông cảm mới chơi game chưa hiểu biết nhiều đừng gạch đá mình. sr ae :19;. Còn nv SuHuynh thì mình cũng k quen và k thuộc G mình. trc thấy bên LM WL cơ. Mọi Chuyện rõ ràng ae làm lạo kèo vào chơi công bằng :19;:19;:19;

djstar
12-08-2014, 05:47 PM
nếu muốn chứng minh mình trong sạch có thể solo lại 1 trận khác rồi cả quay clip lên cho ae chứng kiến. chứ xem clip này mình thấy đâu có giống 1 trận solo.

zindo6789
12-08-2014, 05:49 PM
À còn nữa là trong đó chỉ đấm bo dc thôi nhé hình như 10 15hp j đó k nhơ rõ k sử dụng dc skill. nên khả năng đấm chết DW mình nghĩ là k thể :19;

rOtk
12-08-2014, 06:12 PM
À còn nữa là trong đó chỉ đấm bo dc thôi nhé hình như 10 15hp j đó k nhơ rõ k sử dụng dc skill. nên khả năng đấm chết DW mình nghĩ là k thể :19;

Kẻ phá bĩnh là đây :102;. Thiết nghĩ bạn Suhuynh nên cảm ơn thằng cha này :))

zindo6789
12-08-2014, 06:33 PM
Kẻ phá bĩnh là đây :102;. Thiết nghĩ bạn Suhuynh nên cảm ơn thằng cha này :))

Phá bĩnh :71;. Theo mình ae nên coi lại Clip. mình thấy toàn dame của RF hạ gục DW chứ dame của mình lèo tèo 10>20hp thì ăn thua j

SuHuynh01
12-08-2014, 06:46 PM
Nó biết chắc là không ăn đc từ đầu rồi, con người rẻ rách thỳ luôn ngĩa trong đầu những kế hoạch mang tính chất giơ bẩn. Nói chung thua cái rẻ rách của nó =))

mình tính đéo nói đâu nhưng mình cũng đéo bẩn thủi như ban đâu

SuHuynh01
12-08-2014, 06:48 PM

mày nghj ại cũng như mày .có clip .báo admin kiểm tra . phát hiện tao hack . tao xin đập 2m Vcen cho chúng mày hốc

BloodFeud
12-08-2014, 06:51 PM
mình tính đéo nói đâu nhưng mình cũng đéo bẩn thủi như ban đâu

Ai bẩn thỳ qua trận hôm nay ai cũng rõ cả rồi . Người ta gọi là chơi đẹp lấy tiếng , một trận đấu như thế này mà cũng há mồm đòi VC đc, tao thua mày thật đấy.

CậuSáng
12-08-2014, 07:23 PM
mày nghj ại cũng như mày .có clip .báo admin kiểm tra . phát hiện tao hack . tao xin đập 2m Vcen cho chúng mày hốc

tao k cần biết mày hách hay ko. Theo luật mà thực hiện. Có clip là ăn tiền. K clip thì thằng thua. còn Ai solo theo luật lệ của Mu đều biết như nào. VS tao 500K nó k đáng để mất đi cái danh dự đâu. Mày hách hay ko tao k biết. Có clip lên tao đưa mày 500K theo luật lệ. Còn nói thì ai cũng nói được thôi

Cu Tí Sành Điệu
12-08-2014, 07:31 PM

vl 2m =)) cắm cả sói + SG Để Solo 500k thì kinh r` =))

Mãnh Long
12-08-2014, 07:47 PM
h bắt nó up clip sao khi không quay. tốt nhất solo lại thua cũng phải cho người khác phục

SuHuynh01
12-08-2014, 07:55 PM
vl 2m =)) cắm cả sói + SG Để Solo 500k thì kinh r` =))

thí cứ có 1 câu nói của adm kêu tao hack . tao ko cầm 2 m vcen .. tao đập cho AeHanoi .chúng mày an

CậuSáng
12-08-2014, 08:00 PM
thí cứ có 1 câu nói của adm kêu tao hack . tao ko cầm 2 m vcen .. tao đập cho AeHanoi .chúng mày an

K cần ai phải kiểm tra. Mày úp clip mày lên đi. Tao đưa mày 2M. + lời xin lỗi xúc phạm đến mày luôn.
Danh dự của thằng đàn ông k phải thể hiện qua cái bàn phím. Chơi thì phải chịu

Mãnh Long
12-08-2014, 08:01 PM
nổi lắm rồi cho nó chìm thôi

CậuSáng
12-08-2014, 08:03 PM
Mod nào close giùm em cái nào. Toàn gây sự chú ý làm cái gì k biết

Còi Đua Đòi Muzik
12-08-2014, 08:24 PM
- cho xin cái clip nhé bạn ơi

luongduytn92
12-08-2014, 08:36 PM
đây gọi là chế độ 1 chọi tất cả . kaka , bạn sock cầm có 1 acc full 3 cọc để thắng trong chế độ này !

SuHuynh01
12-08-2014, 08:39 PM
K cần ai phải kiểm tra. Mày úp clip mày lên đi. Tao đưa mày 2M. + lời xin lỗi xúc phạm đến mày luôn.
Danh dự của thằng đàn ông k phải thể hiện qua cái bàn phím. Chơi thì phải chịu

mày bi ngu hay ngu bẩm sjnh tao nói nãy h . ko quay dc clip .. may não ak

katana0606
12-08-2014, 08:42 PM
uppppppppppppppppppp