PDA

View Full Version : trâu Điên xuất hiện tại mu-hanoi.net . ai ăn được con này không

misadu01
11-08-2014, 10:20 AM
https://www.youtube.com/watch?v=qlk3SzkYC9Q&feature=youtu.be
clip quay ngày post topic. giờ dưới góc màn hình
Tên NV: PhanKimHan thì phải ( trong clip ý)
trường hợp nghi ngờ hack. 2 NV không đeo sói. > Vận tộc di chuyển = nhau. nhìn kĩ cả clip khi chạy xong xong dk đều vọt lên dùng skill. khi xoay kiếm khi xọc gió. đoạn xoay kiếm nhìn kĩ sẽ thấy :))

Crywolf
11-08-2014, 10:25 AM
cái skill của chùy chém vào là vọt mà:|

misadu01
11-08-2014, 10:29 AM
cái skill của chùy chém vào là vọt mà:|

chính xác. nhưng vừa chạy vừa đánh skill vũ khí với xoay kiếm chọc gió thì khó phết đấy. post lên cho vui. lao như trâu điên :))

MrHieuBeo
11-08-2014, 10:31 AM
trường hợp nghi ngờ hack. 2 NV không đeo sói. > Vận tộc di chuyển = nhau. nhìn kĩ cả clip khi chạy xong xong dk đều vọt lên dùng skill. khi xoay kiếm khi xọc gió. đoạn xoay kiếm nhìn kĩ sẽ thấy :))

nó hack đấy làm cái tiêu đề là PhaKimHan Hack admin kiểm tra dùm chứ =))

đúng là đầu óc bã đậu mày bây giờ đi đâu chắc cũng trong đầu nghĩ hack hack hack =))

thốn VKL

Crywolf
11-08-2014, 10:33 AM
có nhìu cách di chyển , đấu trường có thể chạy vòng trong để hạn chế lại phạm vi giữa 2 nv , để ý thì thấy dk ít khi đi theo sau rf , mà chạy theo 1 lộ trình gần tương tự , skill chùy thì khi sử dung đã lấn dc 1/2 màn hình của game , chọc gió trúng thì chyển xoay kiếm cũng k có gì lạ , nhưng thấy hình như chọc gió là die rùi :)

chính xác. nhưng vừa chạy vừa đánh skill vũ khí với xoay kiếm chọc gió thì khó phết đấy. post lên cho vui. lao như trâu điên :))

misadu01
11-08-2014, 10:33 AM
nó hack đấy làm cái tiêu đề là PhaKimHan Hack admin kiểm tra dùm chứ =))

đúng là đầu óc bã đậu mày bây giờ đi đâu chắc cũng trong đầu nghĩ hack hack hack =))

thốn VKL
mày vào cmt thảo luận hay để sinh sự chửi nhau. nếu thích thì cái địt bà già mày luôn đấy

Crywolf
11-08-2014, 10:35 AM
còn độ trâu thì nó chỉ mặc set 2 op với full cái loại máu mua = gcoin thôi :|

có nhìu cách di chyển , đấu trường có thể chạy vòng trong để hạn chế lại phạm vi giữa 2 nv , để ý thì thấy dk ít khi đi theo sau rf , mà chạy theo 1 lộ trình gần tương tự , skill chùy thì khi sử dung đã lấn dc 1/2 màn hình của game , chọc gió trúng thì chyển xoay kiếm cũng k có gì lạ , nhưng thấy hình như chọc gió là die rùi :)

misadu01
11-08-2014, 10:37 AM
còn độ trâu thì nó chỉ mặc set 2 op với full cái loại máu mua = gcoin thôi :|

:)) trình bầy làm gì hả cao thủ. cứ để adm làm việc. ô lớn tuổi. ăn nói đoàng hoàng tôi kết r đấy :))

Crywolf
11-08-2014, 10:40 AM
à ko , chỉ là tham gia thôi vì topic thào luận mà , thấy bạn đặt dấu hỏi về cách di chyển nên cũng có vài điều hay hay , trước pk dk vs rf cũng vậy , Rf đeo sói chạy vòng ngoài , dk chạy vòng trong là theo kịp , vậy mà lại bị nói là hack speed , nên đã từng quay video lại cho nv rf ấy xem :)

:)) trình bầy làm gì hả cao thủ. cứ để adm làm việc. ô lớn tuổi. ăn nói đoàng hoàng tôi kết r đấy :))

misadu01
11-08-2014, 10:40 AM
à ko , chỉ là tham gia thôi vì topic thào luận mà , thấy bạn đặt dấu hỏi về cách di chyển nên cũng có vài điều hay hay , trước pk dk vs rf cũng vậy , Rf đeo sói chạy vòng ngoài , dk chạy vòng trong là theo kịp , vậy mà lại bị nói là hack speed , nên đã từng quay video lại cho nv rf ấy xem :)

tôi chạy thẳng. ko chạy vòng ngoài. xem kĩ những pha chạy thẳng nhé :))

Crywolf
11-08-2014, 10:45 AM
bạn chạy thẳng nhưng dk lại ko thẳng , , vs lại chế độ 3d của bạn khá cao nên mất phạm vi nhìn thấy nv khi bạn di chyển , như cuối video , bạn đang đứng sát cột , dùng skill cái lại cách cột khoảng 5 bước chân , để ý sẽ thấy :)

tôi chạy thẳng. ko chạy vòng ngoài. xem kĩ những pha chạy thẳng nhé :))

VanDamMeQ8
11-08-2014, 10:57 AM
THằng chủ tp hình như ko biết xài hết skill của DK :)) .

RF Nhiêu đó máu nó chọt 2 cái die là còn gà đấy . gặp anh thì onehit :))

xDkChienx
11-08-2014, 10:58 AM

đúng là thằng ngu bại não VKL ko ăn đc lại nói người ta trâu điên

thằng này sảng đá + bại não rồi

ThinhOcCho
11-08-2014, 10:59 AM
Con chó ngu đánh Dk đéo buff Mnl lên. Ngu như mày thì ăn cứt rồi chết đi sống chi cho chật đất

xDkChienx
11-08-2014, 11:01 AM
Con chó ngu đánh Dk đéo buff Mnl lên. Ngu như mày thì ăn cứt rồi chết đi sống chi cho chật đất

chủ topic bại não quá cơ đã ngu lại còn thể hiện =))

ThinhOcCho
11-08-2014, 11:01 AM
Đã ngu mà lúc nào cũng la lớn để thể hiện rằng " Tao ngu nè . Có oách không ? "

Chết đi. Tuyệt chủng sớm đi. Đừng đẻ trứng nhé. Tao khinh

xDkChienx
11-08-2014, 11:03 AM
Đã ngu mà lúc nào cũng la lớn để thể hiện rằng " Tao ngu nè . Có oách không ? "

Chết đi. Tuyệt chủng sớm đi. Đừng đẻ trứng nhé. Tao khinh

đúng là óc con lợn lên chủ topic suốt ngày đi quay video =)) rồi còn nói đợi admin vào check nữa chứ

ngu dốt + tích cực = phá hoại

VanDamMeQ8
11-08-2014, 11:04 AM
THằng chủ tp hình như ko biết xài hết skill của DK :)) .

RF Nhiêu đó máu nó chọt 2 cái die là còn gà đấy . gặp anh thì onehit :))

Mở 3D cho cố sát vào nửa chứ . RF pk đấu trường mà mở kiểu này là biết nó gà thế nào =))

xDkChienx
11-08-2014, 11:05 AM
Mở 3D cho cố sát vào nửa chứ . RF pk đấu trường mà mở kiểu này là biết nó gà thế nào =))

nó bại não mà nói nó làm gì cái thằng bại não chut topic này =))

nói nó cũng ko khôn ra đc đâu

misadu01
11-08-2014, 11:10 AM
chúng mày sủa chán chưa. tao post lên để chúng mày kèo đàn ra sủa à

xDkChienx
11-08-2014, 11:11 AM
chủ topic đâu sủa đi nhờ admin check thằng óc chó + ngu đần này

misadu01
11-08-2014, 11:12 AM
chủ topic đâu sủa đi nhờ admin check thằng óc chó + ngu đần này

ơ cái con mẹ mày bị dại à con mày bảo ai óc chó. địt bà mày

ThinhOcCho
11-08-2014, 11:12 AM
Tao lại nghĩ con chó ngu như m mới hay sủa linh tinh đấy chủ Topic

Thà không nói để ng ta tưởng mày ngu , còn hơn nói ra để ng ta k còn nghi ngờ gì nữa :19;

misadu01
11-08-2014, 11:13 AM
cả topic bố chưa chửi chúng mày câu nào. định kéo đàn ra cắn bố à. :)). cắn đê.cứ cắn đê

ThinhOcCho
11-08-2014, 11:14 AM
ơ cái con mẹ mày bị dại à con mày bảo ai óc chó. địt bà mày

Kái "mõm" chó à mà cứ dính cứt vs địt vs óc chó suốt ngày

Mà kái mõm chó nó dính với cái đầu óc chó cũng đúng. chia buồn vs bạn. thân ng mà lại đầu chó

Chắc mẹ bạn bị con chó nó thông xong đẻ ra bạn.

xDkChienx
11-08-2014, 11:15 AM
cả topic bố chưa chửi chúng mày câu nào. định kéo đàn ra cắn bố à. :)). cắn đê.cứ cắn đê

đúng là bại lão quay video vớ vẩn rồi cũng nhờ admin check ngu + óc chó thì sủa đi nhờ check đi mày

bố cái thằng bại não

ThinhOcCho

Xin lỗi chứ chó cắn người chẳng lẽ lại cắn lại chó

Bạn là chó bạn hay cắn chứ mình người ếu biết cắn như con chó. Dơ lắm. Để tao ĩa bãi cứt to cho m táp nhé :D

ThanGioMU
Con chó Hà Lội Này cay cú nhưng vẫn bú dái LM Kinler

ThinhOcCho
11-08-2014, 11:16 AM
Con chó Hà Lội Này cay cú nhưng vẫn bú dái LM Kinler

Tuổi gì Bú Đái Killers . Nó chỉ rình rập canh me thằng nào ĩa bãi cứt to để nó táp thôi Trang ạ. Nó là chó mà ? :D .

ThanGioMU
11-08-2014, 11:19 AM
shjnji là 1 con chó phốc của bọn hà nội

Gia Hân
11-08-2014, 11:19 AM
Miệng thì luôn miệng chưởi người khác này nọ....trong khi mình vào PK chỉ biết chạy vòng vòng....vào mà test thử skill chuỳ bạch kim nó như thế nào nhé

ThinhOcCho
11-08-2014, 11:20 AM

Bãi cứt to nè táp đi bạn Shịni ơi . :19;

xDkChienx
11-08-2014, 11:20 AM
Miệng thì luôn miệng chưởi người khác này nọ....trong khi mình vào PK chỉ biết chạy vòng vòng....vào mà test thử skill chuỳ bạch kim nó như thế nào nhé

nói làm gì với mấy thằng bại não chứ

để nó nhwof admin check đi

chủ topic nó bại não mà lên ai nó đánh thua là quay video check hack =))

ThinhOcCho
11-08-2014, 11:23 AM
nói làm gì với mấy thằng bại não chứ

để nó nhwof admin check đi

chủ topic nó bại não mà lên ai nó đánh thua là quay video check hack =))

Kệ đi cho nó quay chán đi . kiểu ảo tưởng sức mạnh mình Pro nhất rồi sao vẫn thua nên quay clip ý mà.

Chày cối thì k thành huyền thoại đc đâu :103;

MaMyThanDarus
11-08-2014, 11:25 AM
dk sieu nhan vkl

ThinhOcCho
11-08-2014, 11:27 AM
dk sieu nhan vkl

Á đù Con mẹ của thằng Thịnh óc chó hã ?

HieuNhocii
11-08-2014, 11:28 AM
nhắm k có khã năng mua chùy bạch kim, thì mua đại chùy gai tess đi, 2 kill y chang nhau k khác gì đâu :))

ThinhOcCho
11-08-2014, 11:29 AM
nhắm k có khã năng mua chùy bạch kim, thì mua đại chùy gai tess đi, 2 kill y chang nhau k khác gì đâu :))

Hiếu Bờ rô :D

Sting Dâu
11-08-2014, 11:34 AM
RF cầm cặp chùy đó thì đánh với quái :))

VanDamMeQ8
11-08-2014, 11:37 AM
Kết mổi cái chủ tp cầm rf mà bật 3D pk siêu đẳng :D . Sư phụ sư phụ

misadu01
11-08-2014, 11:39 AM
RF cầm cặp chùy đó thì đánh với quái :))

mang dk 500k máu ra đây tao cầm chùy đó đấm mày xem 2 phát chết. phát thứ 3 không lấy tiền

Sting Dâu
11-08-2014, 11:43 AM
mang dk 500k máu ra đây tao cầm chùy đó đấm mày xem 2 phát chết. phát thứ 3 không lấy tiền

bạn cầm chùy đó đấm 2 phát DK 500k máu chết tưỡng sức mạnh chăng :))

misadu01
11-08-2014, 11:45 AM
bạn cầm chùy đó đấm 2 phát DK 500k máu chết tưỡng sức mạnh chăng :))

tay không đấm dk 300k máu không thủ khiên chết đấy. làm kèo không.

Sting Dâu
11-08-2014, 11:47 AM
tay không đấm dk 300k máu không thủ khiên chết đấy. làm kèo không.

chắc DK ko mặc 5% :))

misadu01
11-08-2014, 11:48 AM
mặc thoải mái ô ê. kê cả đồ +13 nhé

Sting Dâu
11-08-2014, 11:50 AM

làm kèo ăn gì nhỉ ???

ngon ngon 1 tí vì mình hiện tại ko có acc nào trong sv SM này,có khi phải đi mượn bạn à :))

HieuNhocii
11-08-2014, 11:51 AM
toàn là cau thũ , tại hạ xin bái phục

misadu01
11-08-2014, 11:53 AM
làm kèo ăn gì nhỉ ???

ngon ngon 1 tí vì mình hiện tại ko có acc nào trong sv SM này,có khi phải đi mượn bạn à :))

uh bạn cứ mượn thoải mái. kèo gì lập topic đi nhé. bnhiu cũng chơi. oke

Thành Trần
11-08-2014, 11:54 AM
chúng mày sủa chán chưa. tao post lên để chúng mày kèo đàn ra sủa à

kaka con chó đi quay hack nè :D quay ngu như con bò mà cứ quay hoài thà quay lên mà người ta hack dc bị logg hãy nên đăng lên đăng lên cuối cùng ko có bị log toàn bị chửi ngu dốt :D mày định lấy điểm với admin để làm chó săn à :D nhưng mà mày chưa có đủ trình độ để quay hack đâu con à :D

Sting Dâu
11-08-2014, 11:55 AM

bạn rũ mà bạn lập đi để tui còn đi mượn acc :))

giới hạn DK 500k máu bạn chỉ cần đấm 2 phát ko chết là đc chứ gì =))

misadu01
11-08-2014, 11:56 AM
kaka con chó đi quay hack nè :D quay ngu như con bò mà cứ quay hoài thà quay lên mà người ta hack dc bị logg hãy nên đăng lên đăng lên cuối cùng ko có bị log toàn bị chửi ngu dốt :D mày định lấy điểm với admin để làm chó săn à :D nhưng mà mày chưa có đủ trình độ để quay hack đâu con à :D

mày nhìn con bà mày lại xem con chó nào muốn ghi điểm với ad . :)) thế chúng mày đủ trình rồi thì làm chó đi con,

Sting Dâu

bác có acc DK 500k máu nào ko làm 1 kèo với nó kìa :))

Thành Trần

mày xl quá à mở miệng ra là kêu làm kèo xong tao vào thì mày đéo dám topic để sủa nữa loại người như mày tao thấy DD như mày toàn là sủa ko à 2 topic làm kèo với tao rồi nhé thế thôi loại người như mày ăn mày cũng ko có hay ho gì nhìu lúc ko dám làm nữa nhục lắm

Thành Trần
11-08-2014, 11:58 AM
bác có acc DK 500k máu nào ko làm 1 kèo với nó kìa :))

đã topic kia nó còn ko dám kêu nó vào xác nhận thì ko thấy mặt mũi nó đâu nữa thì chơi cái gì 2 cái topic nó điều thách thức người ta xong người ta kêu ra lập topic xác nhận thì đéo thấy nó đâu lặng im như một con cún chui vô góc solo mọi class vậy mà tôi kêu rf với rf :D vậy mà ko thấy súc vật đó đâu vậy là hiểu rồi :D

misadu01
11-08-2014, 11:59 AM
mày xl quá à mở miệng ra là kêu làm kèo xong tao vào thì mày đéo dám topic để sủa nữa loại người như mày tao thấy DD như mày toàn là sủa ko à 2 topic làm kèo với tao rồi nhé thế thôi loại người như mày ăn mày cũng ko có hay ho gì nhìu lúc ko dám làm nữa nhục lắm
cái kèo của mày chỉ để dành cho bố mày ăn thôi. oke. khôn như mày chỉ có chủng tộc thiểu số ăn cứt ăn đái mới nghĩ ra nhé. kèo tao ra rồi sửa đi sửa lại. team vier không giám thì cắn dái đi con.

Sting Dâu
11-08-2014, 12:00 PM
cái kèo của mày chỉ để dành cho bố mày ăn thôi. oke. khôn như mày chỉ có chủng tộc thiểu số ăn cứt ăn đái mới nghĩ ra nhé. kèo tao ra rồi sửa đi sửa lại. team vier không giám thì cắn dái đi con.

hiểu bạn rồi từ ngữ văn hóa vl =))

P/s : Nãy giờ nc với trẻ trâu hả ta :-ss

Sting Dâu
đã topic kia nó còn ko dám kêu nó vào xác nhận thì ko thấy mặt mũi nó đâu nữa thì chơi cái gì 2 cái topic nó điều thách thức người ta xong người ta kêu ra lập topic xác nhận thì đéo thấy nó đâu lặng im như một con cún chui vô góc solo mọi class vậy mà tôi kêu rf với rf :D vậy mà ko thấy súc vật đó đâu vậy là hiểu rồi :D

tui cũng nghĩ như bác ko lẽ RF căng thế sao :)) nhưng đọc cmt của bác xong tui hiểu cmnr =))

Thành Trần
mày nhìn con bà mày lại xem con chó nào muốn ghi điểm với ad . :)) thế chúng mày đủ trình rồi thì làm chó đi con,

mày là con chó mày làm cho cái guild AeHaNoi của mày càng ngày càng đi xuống đó con tại có mày mà làm cho tụi aehanoi đi chơi ko có bản lĩnh đó hiểu ko đi chơi đánh ko lại chạy về mét mẹ là mày đó con trai à ở nhà bú sữa mẹ đi đừng có ra đường đi chơi nữa coi chừng bị đập bê đầu :D

Thành Trần
11-08-2014, 12:02 PM
hiểu bạn rồi từ ngữ văn hóa vl =))

P/s : Nãy giờ nc với trẻ trâu hả ta :-ss

:D nó đâu phải trẻ trâu mà nó là con cún đó mà :D ko pít sao tụi AeHaNoi cho con cún này vào làm ô quế quá đi :D con sâu làm rầu nồi canh :D

Thành Trần
11-08-2014, 12:03 PM
tui cũng nghĩ như bác ko lẽ RF căng thế sao :)) nhưng đọc cmt của bác xong tui hiểu cmnr =))

hehe :D còn nhìu lắm nói về còn súc sinh đó thì ôi vkl pk người ta dc thì chửi người ta ngu này nọ lúc người ta pk dc thì kêu hack ôi chán vkl với tuổi trẻ quá đi :D

Sting Dâu
11-08-2014, 12:03 PM
:D nó đâu phải trẻ trâu mà nó là con cún đó mà :D ko pít sao tụi AeHaNoi cho con cún này vào làm ô quế quá đi :D con sâu làm rầu nồi canh :D

thời tui còn chơi gặp loại này tui thích lắm,giờ cũng thích mà ko có khả năng làm :((

HieuNhocii
11-08-2014, 12:05 PM
Đây là topic thão luận, tránh tình trạng cãi nhau, mong các thanh niên giữ ý giữ tứ 1 xí

Close topic

Thành Trần
11-08-2014, 12:06 PM
thời tui còn chơi gặp loại này tui thích lắm,giờ cũng thích mà ko có khả năng làm :((

kaka chơi với tụi này cũng ko hay ho gì ăn nó nhìu lúc mình tự hủy hoại thân thể mình tụi nó dc cái mở miệng ra là chửi nhục nhã vkl bạn ko tin bữa h máy cái topic của tụi guild AeHaNoi có admin nào giải quyết ko hay killer vừa đăng lên là giải quyết liền :D tại tụi nó quay ngu như còn bò admin ko giải quyết thì kêu là người nhà :D nãn vkl chú thanh niên :D

Sting Dâu
11-08-2014, 12:08 PM
kaka chơi với tụi này cũng ko hay ho gì ăn nó nhìu lúc mình tự hủy hoại thân thể mình tụi nó dc cái mở miệng ra là chửi nhục nhã vkl bạn ko tin bữa h máy cái topic của tụi guild AeHaNoi có admin nào giải quyết ko hay killer vừa đăng lên là giải quyết liền :D tại tụi nó quay ngu như còn bò admin ko giải quyết thì kêu là người nhà :D nãn vkl chú thanh niên :D

làm vài việc cho nó về loren UT là đc,từ sv PK cho đến sv Non PK ;))

chịu ko đc nhiệt tự đào thải thôi ý mà =))

o0HacAm0o
11-08-2014, 12:11 PM
đây là video quay hack chạy đua chứ ko phải quyết đấu à..^^.. Sét trên cơ sở chưa cấu thành tội phạm.. nên miễn bỏ qua.. kèo sau xem xét..
P/s: Quyết đấu thì quyết đầu.. chứ vào đấu trường chạy thể dục là ko vui rồi :).. DK pro rồi thì ko phải cố nhao vào ăn cho bằng thắng.. RF ko đánh thì nghỉ mẹ nó đi cho xong :).. chạy tới chạy lui rồi thành cái topic.. Giờ 4rum nhiều topic vãi cả ra..
Chán đời chém vài câu cho nó đỡ nhạt

Thành Trần
11-08-2014, 12:11 PM
làm vài việc cho nó về loren UT là đc,từ sv PK cho đến sv Non PK ;))

chịu ko đc nhiệt tự đào thải thôi ý mà =))

thôi nó lại post lên xong game or ngoài DD kêu mình là chó nữa vkl tụi nó lắm DD cho đã lúc người ta pk thì kêu chó cắn vkl các chú tốt nhất xa lánh những thành phần như nó đi :D

Thành Trần
11-08-2014, 12:12 PM
đây là video quay hack chạy đua chứ ko phải quyết đấu à..^^.. Sét trên cơ sở chưa cấu thành tội phạm.. nên miễn bỏ qua.. kèo sau xem xét..
P/s: Quyết đấu thì quyết đầu.. chứ vào đấu trường chạy thể dục là ko vui rồi :).. DK pro rồi thì ko phải cố nhao vào ăn cho bằng thắng.. RF ko đánh thì nghỉ mẹ nó đi cho xong :).. chạy tới chạy lui rồi thành cái topic.. Giờ 4rum nhiều topic vãi cả ra..

nó là loại rr cho những cái topic của DD mà :D hacam ko pít à :D

MrHieuBeo
11-08-2014, 12:13 PM

ông anh vẫn cứ là chuẩn

HieuNhocii
11-08-2014, 12:16 PM
Cuộc trò chuyện đến đây là kết thúc, thão luận nhiu đó đũ r, về Sv đi chó nó cắn wa' trời kìa

Sting Dâu
11-08-2014, 12:17 PM
thôi nó lại post lên xong game or ngoài DD kêu mình là chó nữa vkl tụi nó lắm DD cho đã lúc người ta pk thì kêu chó cắn vkl các chú tốt nhất xa lánh những thành phần như nó đi :D

vậy phải loại thành phần này khỏi Mu luôn =))

Sting Dâu
P/s: Quyết đấu thì quyết đầu.. chứ vào đấu trường chạy thể dục là ko vui rồi :).. DK pro rồi thì ko phải cố nhao vào ăn cho bằng thắng.. RF ko đánh thì nghỉ mẹ nó đi cho xong :).. chạy tới chạy lui rồi thành cái topic.. Giờ 4rum nhiều topic vãi cả ra.. Chán đời chém vài câu cho nó đỡ nhạt

bị kết câu kết =))

Thành Trần
Cuộc trò chuyện đến đây là kết thúc, thão luận nhiu đó đũ r, về Sv đi chó nó cắn wa' trời kìa

kaka :D cái tội trian yên ko chịu đòi .......... là ko có vụ yên bình rồi :D

BuồnCườiQuá
11-08-2014, 12:22 PM
Thế bạn muốn chơi ko. Tui cho bạn 5s luôn chứ ko pải 3 đấm nữa. Được thì lập topic quay video đầy đủ. Còn kèo vnd hay vp số lượng như thế nào tùy bạn. Được thì lập topic nhờ adm làm chủ. ở đó to mồm

Capricorn
11-08-2014, 12:22 PM
các bạn bình tĩnh nhé. các bạn có thể bàn luận nhưng tránh đừng chửi nhau.
cám ơn chủ topic đã đóng góp, chúng tôi sẽ có câu trả lời cho bạn sau

Thành Trần
11-08-2014, 12:23 PM
Thế bạn muốn chơi ko. Tui cho bạn 5s luôn chứ ko pải 3 đấm nữa. Được thì lập topic quay video đầy đủ. Còn kèo vnd hay vp số lượng như thế nào tùy bạn. Được thì lập topic nhờ adm làm chủ. ở đó to mồm

nó mà dám chơi nó lặng lun rồi :D

MrHieuBeo
11-08-2014, 12:23 PM

mình lập luôn 1 otpic đi để nó vào cm đi nhận cái kèo đó thôi

Thành Trần
11-08-2014, 12:24 PM

nó ko dám đâu a à :D nó lặng rồi ko tin a lập cái topic coi e nói đúng ko :D e bị nó 2 topic rồi :D

BuồnCườiQuá
Không nên làm quá. Hù nó cho vui thôi. Đố nó dám đấy:))

MrHieuBeo
nó ko dám đâu a à :D nó lặng rồi ko tin a lập cái topic coi e nói đúng ko :D e bị nó 2 topic rồi :D

cứ làm 1 cái đi để nó thể hiện cái pro RF

MrHieuBeo
11-08-2014, 12:25 PM
Không nên làm quá. Hù nó cho vui thôi. Đố nó dám đấy:))

=)) ban ti căng !

Thành Trần
11-08-2014, 12:30 PM
cứ làm 1 cái đi để nó thể hiện cái pro RF
thôi hơn thua với 1 thằng con nit làm gì a :D để cho nó tự sướng đi và kéo theo tụi aehanoi đi xuống cùng nó lun :D

HieuNhocii
11-08-2014, 12:31 PM
mấy a chị có bik h.nay là ngày gì k ạ, nó lọng hành wa' rồi

Thành Trần
11-08-2014, 12:32 PM
mấy a chị có bik h.nay là ngày gì k ạ, nó lọng hành wa' rồi

hình như hôm nay là ngày đầu tiên cúng cô hồn đúng ko :D

XucMayLuon
11-08-2014, 12:33 PM
Uppppppp cho 1 thế lực mạnh mẽ của thành viên, CTC cứ thế mà fát huy thì cái thành nhỏ bé sẽ về tay ta !

HieuNhocii
11-08-2014, 12:33 PM
hình như hôm nay là ngày đầu tiên cúng cô hồn đúng ko :D

chưa cúng, mà nó đã lên rồi kìa sv nào cũng có

Thành Trần
11-08-2014, 12:36 PM
chưa cúng, mà nó đã lên rồi kìa sv nào cũng có

kaka upppppppppppppppppppppppp

misadu01
11-08-2014, 01:37 PM

nói vớiloajim mày đéo khác gì chửi con chó. chửi tn nó vấn thè lưỡi ra cười. kèo tao ghi thế nào hả con zai. mày đọc kĩ rồi xác nhận up topic ý lênnhes

ThanGioMU
11-08-2014, 01:39 PM
siêu nhân thì mới thông đítmejmayf đẻ ra mày đc chứ
dk sieu nhan vkl

misadu01
11-08-2014, 01:42 PM
bạn lập topic đi. kèo rf tay không đánh dk 300k máu không khiên. w2> sét đồ 5%.+ bnhiu cũng được ngoài 5% ko có op nào khác.

misadu01
11-08-2014, 01:45 PM
bạn lập topic đi. kèo rf tay không đánh dk 300k máu không khiên. w2> sét đồ 5%.+ bnhiu cũng được ngoài 5% ko có op nào khác.

chỉ cẩn 2 lần lên dame. lên lần thứ 3 coi như tôi thua. cho bạn uống máu shop luôn

Gia Hân
11-08-2014, 01:46 PM

Thế này thì căng rồi.... Quý tìm đâu ra set 5% đây.... toàn luck 5%4%GST mà ko đc mặc kìa ^^!

Gia Hân
11-08-2014, 01:48 PM
Uppppppp cho 1 thế lực mạnh mẽ của thành viên, CTC cứ thế mà fát huy thì cái thành nhỏ bé sẽ về tay ta !

Thành viên chưa phải là gà đâu...^^!

Đơn giản là muốn an phận thủ thừa thôi bác àk !

Còn nhiều thành viên còn kinh thiên động địa hơn e nhiều ấy chứ !!!

BuồnCườiQuá
11-08-2014, 01:50 PM
Sao bạn hài quá vậy. Topic trước bạn chỉ nói dk máu không khiên. Đâu có giới hạn mặc đồ ntn? G lại lật kèo nt po tay

misadu01
11-08-2014, 01:52 PM
Sao bạn hài quá vậy. Topic trước bạn chỉ nói dk máu không khiên. Đâu có giới hạn mặc đồ ntn? G lại lật kèo nt po tay

trên có thằng nói dk chắc ko măc5%. chứ ko nói chắc ko mặc. 5% và op khác mình mới ra kèo bạn nhé

misadu01
11-08-2014, 01:53 PM

nếu bạn thấy không khả thi cho kèo thì mình vút lại bạn. dk mặc op thì cũng dc. bạn cầm rf tay không đấm mình. chơi ko :)) khôn như bạn bảo sao TQ rút giàn khoan :))

BuồnCườiQuá
11-08-2014, 02:06 PM
Chắc bạn cũng như tụi tàu khựa thui:D

Thành Trần
11-08-2014, 02:08 PM
nếu bạn thấy không khả thi cho kèo thì mình vút lại bạn. dk mặc op thì cũng dc. bạn cầm rf tay không đấm mình. chơi ko :)) khôn như bạn bảo sao TQ rút giàn khoan :))
nói chuyện với mày chán bỏ mẹ tao nói thịt loại mày chắc con chó chỉ pít ăn cức thôi à :D ở miền nam tao kêu cái loại như mày gọi là chó xì mâu :D là mày hiễu ko là con chó dơ dái đó :D thôi tao té đây nói với mày càng làm tao thêm bùn ngủ nữa :D

misadu01
11-08-2014, 02:24 PM
nói chuyện với mày chán bỏ mẹ tao nói thịt loại mày chắc con chó chỉ pít ăn cức thôi à :D ở miền nam tao kêu cái loại như mày gọi là chó xì mâu :D là mày hiễu ko là con chó dơ dái đó :D thôi tao té đây nói với mày càng làm tao thêm bùn ngủ nữa :D :)) còn hơn cái loại đứng ở cửa maya chờ 5p xong vào quỳ 2 lần. kaka

misadu01
11-08-2014, 02:25 PM
nói chuyện với mày chán bỏ mẹ tao nói thịt loại mày chắc con chó chỉ pít ăn cức thôi à :D ở miền nam tao kêu cái loại như mày gọi là chó xì mâu :D là mày hiễu ko là con chó dơ dái đó :D thôi tao té đây nói với mày càng làm tao thêm bùn ngủ nữa :Dmà cái địt mẹ mày nói ngắn gọn thôi con zai. nuôi mày lớnđể mày cắn dai ăng ẳng thế hả rùa

Còi Đua Đòi Muzik
11-08-2014, 02:53 PM
- toppic nta nghi vấn hack thì quay
- cả bọn Killer vào chửi =))~
- đúng hay sai thì adm test sẽ có kết quả , sao phải cay cú mà chửi

xDkChienx
11-08-2014, 02:56 PM

mày cũng mang tiếng 1 PRo chơi game lâu mà nhìn cái topic còn nói đc là tes

ĐM chơi game như mày thì cũng ngu thôi bại não như thằng chủ topic thôi

Thành Trần
11-08-2014, 02:57 PM

nó quay ok cho nó quay nhung chưa pít có kết quả là có hack hay ko mà lập cái topic trâu Điên xuất hiện tại mu-hanoi.net :D nếu thằng dk đó ko hack vậy có phải xúc phạm danh dự của người ta ko :D còn dk đó mà hack thì chửi cũng đâu có muộn đâu nếu là 1 con người lớn tuồi đoàng hoàng thì phải pít cách ăn nói chứ :D

xDkChienx
11-08-2014, 03:02 PM
nó quay ok cho nó quay nhung chưa pít có kết quả là có hack hay ko mà lập cái topic trâu Điên xuất hiện tại mu-hanoi.net :D nếu thằng dk đó ko hack vậy có phải xúc phạm danh dự của người ta ko :D còn dk đó mà hack thì chửi cũng đâu có muộn đâu nếu là 1 con người lớn tuồi đoàng hoàng thì phải pít cách ăn nói chứ :D

bọn nó có hiểu tiếng người đâu

zindo6789
11-08-2014, 03:37 PM
Ái chà Shinij hình như có gắn mô tơ ở lỗ đít :24;. Dường như là 1 RF vip của sv tay cầm kiss+rìu dị nhân . Nhìn đồ đã hiểu chưa cần xem cách PK =))=))=))=))=))

xucchetcho
11-08-2014, 03:39 PM
Ái chà Shinij hình như có gắn mô tơ ở lỗ đít :24;. Dường như là 1 RF vip của sv tay cầm kiss+rìu dị nhân . Nhìn đồ đã hiểu chưa cần xem cách PK =))=))=))=))=))

Loại nó chỉ Vip rình người ta ỉa rồi đớp cứt thôi :)),đã cùi mà thích tỏ vẻ nguy hiểm

BuồnCườiQuá
11-08-2014, 03:40 PM
Mang cần câu đi câu cá đó:))

Còi Đua Đòi Muzik
11-08-2014, 03:46 PM
mày cũng mang tiếng 1 PRo chơi game lâu mà nhìn cái topic còn nói đc là tes

ĐM chơi game như mày thì cũng ngu thôi bại não như thằng chủ topic thôi

- ăn đc cái ngu của bố mày cũng hơi khó đó , đừng có mở mõm ra là chửi , bố mày chưa chửi ai đâu con :o3 à
- đừng có thấy ng` đi qua là cắn , cho dại hay chó đẻ thì cũng k như vậy đâu

duy.lethanh
11-08-2014, 07:56 PM
lại đánh không lại . nghi vấn hack .xem lại mình đi :102;

Gia Hân
12-08-2014, 12:36 AM
Để làm lại cái clip pk y như vậy cho bác xem nhé chủ topic....xong rồi ngậm và câm dùm vì cái trình cũng như cái chất quá ghê......e không dám ý kiến bác.....sống đừng để thiên hạ nó vã vào mõm như thế...nhục lắm !!!

Bùi Như Lạc
12-08-2014, 12:45 AM
Mình thấy ko có gì bất ổn lắm nếu là ng xem quay thì mới phát hiện đc 2 ng chơi fang nhau thường hay lag hình kiểu này lắm @@

Capricorn
12-08-2014, 12:48 PM
chủ acc PhaKimHan có 24h để làm clip chứng minh mình vô tội trong trường hợp này nhé.
yêu cầu quay từ 2 IP khác nhau, quay full màn hình có đủ các thanh công cụ trên màn hình hiển thị các chương trình đang chạy từ lúc mới đăng nhập vào game.
Nếu bạn k có 2 máy ở IP khác nhau tầm 8h - 8h30p tối bạn có thể pm YH: hanoi_capricorn mình sẽ hỗ trợ bạn quay clip.
Thân!

caheo
12-08-2014, 12:57 PM
ko còn gì để nói vs thằng chủ topic :18;
chắc là cay cú gì ở đây nên rình quay clip đây

Canabiss.QL
12-08-2014, 01:29 PM
Tối nay làm xong 2 Cái Clip 2 máy chứng minh thì mày xem mày sẽ thấy cục ngu của mày nó to như nào

misadu01
12-08-2014, 01:34 PM
chủ acc PhaKimHan có 24h để làm clip chứng minh mình vô tội trong trường hợp này nhé.
yêu cầu quay từ 2 IP khác nhau, quay full màn hình có đủ các thanh công cụ trên màn hình hiển thị các chương trình đang chạy từ lúc mới đăng nhập vào game.
Nếu bạn k có 2 máy ở IP khác nhau tầm 8h - 8h30p tối bạn có thể pm YH: hanoi_capricorn mình sẽ hỗ trợ bạn quay clip.
Thân!
mong rằng có clip đẹp nhất. để ae học hỏi . hiểu biết hơn về skill của mu.

Gia Hân
12-08-2014, 02:58 PM
mong rằng có clip đẹp nhất. để ae học hỏi . hiểu biết hơn về skill của mu.

Bác học hưỡi chứ học hỏi gì....ở đâu có phân là ở đó có cái mõm của bác táp vô liền....

Chẳng biết mình là ai....cứ ra ngoài nói ng này ng kia động vât này nọ....trong khi thử nhìn mình lại xem.....là loài gì ?

Nói chó ví cho bạn thì tội con chó.....!!!

Nói thẳng có cái clip chứng minh rồi thì bạn không biết là gì luôn !!! Rẻ rách suốt đời vẫn cứ là Rẻ rách...

Mời ngta Pk quay clip bảo hack....ôi vl quá !!!

cauut.thichhutvina
12-08-2014, 03:15 PM

mấy bố binh n vl . rf 300k máu mns pd đầy đủ . n k buff siên 1 cái chết tính sao

Gia Hân
12-08-2014, 05:18 PM
Thân!

Mà nghĩ cái này cũng mắc cười....Ai post bài lên báo hack cũng phải chứng minh mình vô tội àk....

Quay clip thì quay mà thấy yêu cầu như thế có hơi ko hợp lý....

Nhìn vào clip trên đủ cơ sở thì khẳng đinh là hack....blog acc....còn ko đủ cơ sở thì ko giải quyết.....

Chắc h mod cũng nhận được clip rồi...hy vọng là đừng để xẩy ra trường hợp ntn nữa....

Nói thẳng ra là chẳng biết quay clip...h bắt phải quay lò mò từng cái một...mệt người.....

Mu thì càng lúc cang chán mà nạn GATO thì càng nhiều....

topkul1234
12-08-2014, 05:21 PM
k nói đến pha nhé nhưng câu cuối thì hơi sai . Phải nói là mu càng lúc càng chán mà nạn HACK thì càng nhiều . khổ thân những người k dùng hack ^^

Gia Hân
12-08-2014, 05:26 PM
Sẵn có cái topic rao luôn

Cần bán all acc giá 4m vnd...quá rẻ cho bác nào yêu DK

Mọi chi tiết liên hệ PhaKimHan luôn nhé..

giá quá rẻ rồi đấy

mrtrym
12-08-2014, 07:48 PM
Ai quen pk thì biết thôi, khoảng cách của skill dk là rộng. Bạn nhìn ở màn hình của mình thì là xa nhưng thực chất nó không xa thế đâu.
PS: Trung gian thôi nhé, tôi chả bên ai cả

Cần Sa
12-08-2014, 07:51 PM
Ai quen pk thì biết thôi, khoảng cách của skill dk là rộng. Bạn nhìn ở màn hình của mình thì là xa nhưng thực chất nó không xa thế đâu.

Dạo này bên Gamethu sao rồi sp :))

Vẫn bá chứ

Canabiss.QL
12-08-2014, 07:51 PM

Đấy . nói như này thì chuẩn mẹ nó rồi.

mrtrym
12-08-2014, 07:54 PM
Dạo này bên Gamethu sao rồi sp :))

Vẫn bá chứ

Anh nghỉ HN là nghỉ luôn mà gamethu gì

Mãnh Long
12-08-2014, 08:00 PM
Thân!
không quen biết vs cả 2 nhưng nhìn clip này cũng không cần phải test lại làm gì. mod lâu năm mà không biết cái skill của class DK nó ntnao nữa à

Cần Sa
12-08-2014, 08:13 PM

@@ thế thằng ĐDV lại chém rồi

misadu01
12-08-2014, 08:15 PM
clip chứng minh đâu nhỉ

vungliem1982
12-08-2014, 08:18 PM

H đi làm nghệ sĩ Lệ Trym rồi hả em :v đừng chửi anh nhá

Capricorn
13-08-2014, 08:20 PM
Sorry các bạn, định up từ tối qua khi quay xong nhưng có chút việc. đến hôm nay mình mới về up đc. các bạn xem 2 clip của mình và PhaKimHan quay nhé, tuy clip của PhaKimHan hơi nhòe do phần mềm của bạn ấy, nhưng vẫn nhìn thấy từ lúc vào và các chương trình trên thanh công cụ:

https://www.youtube.com/watch?v=CEqXJXGHld8

https://www.youtube.com/watch?v=4DT0Kn201pk

không quen biết vs cả 2 nhưng nhìn clip này cũng không cần phải test lại làm gì. mod lâu năm mà không biết cái skill của class DK nó ntnao nữa à
Skill của chùy mình hoàn toàn biết, nhưng nói có sách mách có chứng, mình muốn công bằng với mọi người, tránh gây hiểu lầm là mình chỉ đứng về 1 phía. và không gây ức chế cho ai cả.

Gia Hân
14-08-2014, 10:05 AM
clip chứng minh đâu nhỉ

Có clip rồi đấy yên kiên gì gào lên....chưởi tao trâu Điên hã thằng chó săn....cẩu thì suốt đời là cẩu thôi nhé...

Cho mày biết luôn skill của Chuy bạch kim khoảng cách là 3...tất cả các skill còn lại khoảng cách là 2....chém băng khoảng cách là 5.....

Đừng tỏ ra tinh vi khi thực sự mình thua cả con bò nhá !!!

misadu01
14-08-2014, 10:24 AM
Có clip rồi đấy yên kiên gì gào lên....chưởi tao trâu Điên hã thằng chó săn....cẩu thì suốt đời là cẩu thôi nhé...

Cho mày biết luôn skill của Chuy bạch kim khoảng cách là 3...tất cả các skill còn lại khoảng cách là 2....chém băng khoảng cách là 5.....

Đừng tỏ ra tinh vi khi thực sự mình thua cả con bò nhá !!!
bắt hack mày gọi là chó săn hả. thế cái địt mẹ mày mrhieubeo đã bao nhiêu lần làm chó rồi :))

thanhtung123
14-08-2014, 10:46 AM
thấy dk có hack gì đâu nhỉ ? skill của vk thôi.
còn RF mà oánh với DK BD đó đồ ngon đó mà tăng point như thế thì chỉ có nước nằm :D

còn ngta báo hack thì ADM hay mod kiểm tra đi chứ tại sao lại kêu ngta làm clip chứng minh nhỉ thấy vô lý quá phải đăng nhập nói :D

Gia Hân
15-08-2014, 11:08 AM
bắt hack mày gọi là chó săn hả. thế cái địt mẹ mày mrhieubeo đã bao nhiêu lần làm chó rồi :))

Hổ báo thế.....bắt hack đúng ko.....hay là canh me canh chua ngta rồi vào táp....cũng chỉ 1 cái suy nghĩ duy nhất......CHO MÀY CHẾT !!!

Tiếc là bố mày ko chết mà cức thì mày lại ăn con à !!!