PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] G QDNDVN chủ G ChiPuu vào là cái kèo G

GiaVy
09-08-2014, 09:35 PM
G hiện tại FD13 vc QDNDVN
làm cái kèo cho đở buồn
2m vc anh rs
mày chơi thì vào là con dấu giùm ChiiPuu
hoặc rf với rf

QuangNgaiCiTy
09-08-2014, 09:38 PM
uppppppppppppppppppppppp

gaprono01
09-08-2014, 09:39 PM
ừ Ng0n...!! uppppppppppp

vungliem1982
09-08-2014, 09:39 PM
up phụ cho nóng

GiaVy
09-08-2014, 09:41 PM
quãy lên cho ChiiPuu cảm động :))

GiaVy
09-08-2014, 09:45 PM
ChiiPuu là con cu cu
đóng dùm con dấu nếu meif muốn nổi tiếng

okemen
09-08-2014, 09:48 PM
đối địch rồi lại xin hòa. Lũ chúng mày tao KHINH. post lên đây giải quyết vấn đề gì. mang mây con acc phụ Bommo92, mrbeo.... ra mà phá. nói thật nhé. mình thiết tha xin các bạn đối địch với G mình đấy. yếu nhưng éo sợ. Con hơn nhưng thằng khỏe mà sun vòi. ( nhìn thấy gái mặt tái dái cửng)... phai với chả đây. KHINH

Capricorn
09-08-2014, 09:48 PM
cứng quá, mình xin phép sửa lại tiêu đề nhé.
tuy bức xúc nhưng mong bạn kiềm chế lại lời nói nhé

GiaVy
09-08-2014, 09:51 PM
đối địch rồi lại xin hòa. Lũ chúng mày tao KHINH. post lên đây giải quyết vấn đề gì. mang mây con acc phụ Bommo92, mrbeo.... ra mà phá. nói thật nhé. mình thiết tha xin các bạn đối địch với G mình đấy. yếu nhưng éo sợ. Con hơn nhưng thằng khỏe mà sun vòi. ( nhìn thấy gái mặt tái dái cửng)... phai với chả đây. KHINH
trẻ trâu nói ra là biết não cạn
có làm kèo ko hay chỉ là vào để chứng minh mình là thằng trẻ trâu rồi té???
riêng G mày rf vs rf chấp 3win
làm 1m vc chơi
full clip tù lúc start game
nhận kèo thì đóng dấu
còn ko thì lặng lẽ mà bú sủa ngủ cho qua ngày mai :))

tinasparke
09-08-2014, 10:04 PM
choi no di to ung ho. :) sao phai xoan' !

okemen
09-08-2014, 10:04 PM
500tr vc đê. khi nào đủ thì up mình với nhé. mình chỉ quen chơi 500m vc thôi. cầm 1m vc về mua váy mặc mùa hè cho mát... ha ha .KHINH . PHAI với chả ĐÂY. đủ pm mình nha.

GiaVy
09-08-2014, 10:25 PM
500tr vc đê. khi nào đủ thì up mình với nhé. mình chỉ quen chơi 500m vc thôi. cầm 1m vc về mua váy mặc mùa hè cho mát... ha ha .KHINH . PHAI với chả ĐÂY. đủ pm mình nha.

ho lao vãi
trẻ trâu ơi là trẻ trâu
luôn thích tỏ ra nguy hiểm hơn là mạo hiểm
lần cuối: nếu nhận kèo thì đống dấu.
TP này là để bọn mày đóng dấu chứ ko phải để trẻ trâu như tụi mày tỏ ra nguy hiểm

vungliem1982
09-08-2014, 10:36 PM
ho lao vãi
trẻ trâu ơi là trẻ trâu
TP này là để bọn mày đóng dấu chứ ko phải để trẻ trâu như tụi mày tỏ ra nguy hiểm

Èo ép người thế bạn :D vào hóng thôi nhé :D

Thành Trần
09-08-2014, 10:36 PM
ho lao vãi
trẻ trâu ơi là trẻ trâu
upppppppppppppppp cho các thanh niên nào :D

okemen
09-08-2014, 10:40 PM
Thấy các bạn có tâm huyết vậy mình rất vui và nếu thật sự bạn có chút hiểu biết về âm thanh mà nói bạn sẽ hiểu được nguyên lý phát ra âm thanh của cái TRỐNG là gì....! mình buồn vì suy nghĩ của các bạn và buồn hơn khi bạn không hiểu những gì mình nói phải lên Google để search. FRIRDAY13... chắc bạn sinh ra vào thứ 6 ngày 13 thì phải. nếu đúng thì mình và anh em có thể thông cảm được. vì đơn giản đó là ngày tăm tối... ôi não bạn...... hic

BeChutChit
09-08-2014, 10:51 PM
G hiện tại FD13 vc QDNDVN
làm cái kèo cho đở buồn
2m vc anh rs
mày chơi thì vào là con dấu giùm ChiiPuu
hoặc rf với rf
Ac chiến MU rồi:111;

QuangNgaiCiTy
09-08-2014, 11:15 PM

nghe ma` chua sot cho thanh nien

QuangNgaiCiTy
09-08-2014, 11:16 PM
Thấy các bạn có tâm huyết vậy mình rất vui và nếu thật sự bạn có chút hiểu biết về âm thanh mà nói bạn sẽ hiểu được nguyên lý phát ra âm thanh của cái TRỐNG là gì....! mình buồn vì suy nghĩ của các bạn và buồn hơn khi bạn không hiểu những gì mình nói phải lên Google để search. FRIRDAY13... chắc bạn sinh ra vào thứ 6 ngày 13 thì phải. nếu đúng thì mình và anh em có thể thông cảm được. vì đơn giản đó là ngày tăm tối... ôi não bạn...... hic

dung' la tam toi thiet...nhung cai do danh cho ke? thu f13 :D

mackenzy
10-08-2014, 12:46 AM

cái trống này âm thanh mới mạnh 500m vc=))