PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Adm zo coi. Có thể fixt cho sv ht dc pk ko 5%sm + sài hack chết đc người ko adm @@@

SGaLaXyS
09-08-2014, 11:19 AM
Cứ như tình trạng thế này chán we' . Hack tùm lum theo mình nghĩ adm fixt ko sử dụng hack mà an thịt dc ng >> như vậy moi. Ng sai hack mới từ bỏ hack ^^^^^^^^^^^^^^

Pisces
09-08-2014, 07:30 PM
Bạn nghi vấn nhân vật nào hack thì hãy quay clip để chúng tôi kiểm tra nhé !

SGaLaXyS
09-08-2014, 08:52 PM

99% sv HT đêu hack' ^^^

kubin1102
10-08-2014, 01:59 PM
100% deu hach het mong a meo hoang vo su ly het cac phi pham hach de . chu hach nhjeu ntn cung chan muon bo sv wa

doidamme001
10-08-2014, 02:17 PM

kiểm tra .. vãi chúng tôi .. cai clip trân bóng giữa ae dalat va datcang cũng đã dc nửa tháng rồi .các ông làm vậy cũng chỉ làm mất lòng tin của ae trong Mu . .BQT .Adm.Mod . cần sem sét lại cach thức làm việc của mình ..khi tổ chức sự kiện trong game ..có mod đứng đó . vậy mà để nó hack chảng nói gì . khi tôi phàn nàn thì nói đã có clip .. tôi tưởng các ông sử lý luôn . ai dè trao giải . tiền chúng nó sài hết rồi ..mà h này cung chảng thèm đả động gì ..nếu như .BQT .hay ADM .hay Mod muốn bênh vực hay ko muốn sử lý cái clip đó ..thì mình xin hãy xoá clip đó .+topic . kết quả chung cuộc
giải bóng đá Mu nam nay đi . để lại chỉ làm mất U.T của .các thành viên nàm trong BQT mà thôi ..

Chu G . AeDaLat .