PDA

View Full Version : E là e thik a TLQD r đấy :)

newchoi
07-08-2014, 11:26 PM
A TLQD close topic nhah thê. A nói là tk newchoi GD là email entry.lov3@yahoo.com; thế nó biết email acc e là td_dt_3110@yahoo.com nó đổi câu hỏi bảo mật,xong có câu hỏi bảo mật nó đổi thành email entry.lov3@yahoo.com ko được à a? tình trạng sv ol cả ngày hết thời gian rảnh k nổi rs max ngày,thì cho 1 người khác biết pass game,pass web để cày chung là bt. Do các a ko quản lý tk chặt chẽ. Cho GD qua MuBank dễ dàng.Giờ k có các a cho GD qua Mubank như thế.thì nó k có sim sdt của e để lấy mã OTP.k bit mk email của e thì nó lấy acc e tn.sao mà e có thể mất acc lang set.như thế.mog cac a đừng thick là close topic như thê.

GUESS888
07-08-2014, 11:28 PM
đá vào mồm nó đi em:))

newchoi
07-08-2014, 11:31 PM
đá vào mồm nó đi em:))
đá được đã k cần phải nhờ ADM giải quyết :))

Tư Lệnh Quân Đoàn
07-08-2014, 11:31 PM
A TLQD close topic nhah thê. A nói là tk newchoi GD là email entry.lov3@yahoo.com; thế nó biết email acc e là td_dt_3110@yahoo.com nó đổi câu hỏi bảo mật,xong có câu hỏi bảo mật nó đổi thành email entry.lov3@yahoo.com ko được à a? tình trạng sv ol cả ngày hết thời gian rảnh k nổi rs max ngày,thì cho 1 người khác biết pass game,pass web để cày chung là bt. Do các a ko quản lý tk chặt chẽ. Cho GD qua MuBank dễ dàng.Giờ k có các a cho GD qua Mubank như thế.thì nó k có sim sdt của e để lấy mã OTP.k bit mk email của e thì nó lấy acc e tn.sao mà e có thể mất acc lang set.như thế.mog cac a đừng thick là close topic như thê.

biết pass game, pass web 1 thì không thể nào đổi được email, câu hỏi bí mật đâu bạn nhé :| bạn đã cả tin giao acc cho người khác thì bạn ko dám đối mặt với hậu quả à bạn ?

Cần Sa
07-08-2014, 11:33 PM
biết pass game, pass web 1 thì không thể nào đổi được email, câu hỏi bí mật đâu bạn nhé :| bạn đã cả tin giao acc cho người khác thì bạn ko dám đối mặt với hậu quả à bạn ?

Pass game pass wed 1 pass wed 2 + biết tài khoản yahoo là đỗi dc CHBM

Cái này là do bạn không cẩn thận , không xác minh SDT chính chủ trước khi gd ac , để cho người khác qua mặt .

newchoi
07-08-2014, 11:34 PM
a ơi.vấn đề ở đây là e k cho. những thông tin đó rất dễ rò rỉ. mà có thật là e cho đi. k qua Mubank các a,đổi thông tin cho,thì cũng k bjo lấy đc acc e. bjo a chỉ cần chứng minh ng GD tài khoản newchoi có SDT GD là 01679553342. thì mọi ch xong.e k thắc mắc j nữa

newchoi
07-08-2014, 11:36 PM
còn ko ngay bjo cái sdt kia của e. e đang sở hữu đây. e còn chưa từng 1 lần lấy mã OTP.

Tư Lệnh Quân Đoàn
07-08-2014, 11:37 PM
Pass game pass wed 1 pass wed 2 + biết tài khoản yahoo là đỗi dc CHBM

Cái này là do bạn không cẩn thận , không xác minh SDT chính chủ trước khi gd ac , để cho người khác qua mặt .

Vậy ai không cẩn thận để thông tin acc cho người khác biết mà đổi được những thứ đó vậy bạn ?

Sexy Night
07-08-2014, 11:37 PM
Mình cũng từng bị hack 1 lần . Nó chỉ hack đc mk1 mk2 chứ nó có hack đc hết đâu @@

newchoi
07-08-2014, 11:39 PM
Vậy ai không cẩn thận để thông tin acc cho người khác biết mà đổi được những thứ đó vậy bạn ?
thế cái SDT có đổi được ko a?nếu ko có sdt chính chủ.chắc chắn là k rồi.

GUESS888
07-08-2014, 11:40 PM
TLQD khó xử rồi :))

Cần Sa
07-08-2014, 11:41 PM

Ví dụ tôi là người chơi chung ac - Bạn là chủ ac newchoi

Tôi bảo tôi vừa mua dc it vc để rs , cho tôi cái pass 2 để đỗi ra vc -> tâm lý người chơi game là thế

Trong lúc đó tôi đã có xin yahoo của bạn để nc - đúng cái yahoo đăng ký nick -> bing go !

Sau 1 2 ngày bạn đi công việc , tôi xin sdt để liên lạc -> đúng sdt có số đuôi đăng ký nick

Đã đầy đủ thông tin : gd qua mu bank -> mu bank k hề xác minh qua mã OPT -> mất ac

Lỗi ở đây là của bạn đấy Mubank :) đừng có cổ thủ như thế , mở lòng ra mà suy nghĩ cho người chơi đi

newchoi
07-08-2014, 11:42 PM
Mình cũng từng bị hack 1 lần . Nó chỉ hack đc mk1 mk2 chứ nó có hack đc hết đâu @@
k hack đuọc hết và sdt cũng k thể đổi được nếu ko có sdt chính chủ của acc.nhưng GD qua Mubank.chỉ cần biết sdt là như thế nào.đưa cho các a đấy. là các a đấy đổi cho luôn thành sdt mới.thế là mất acc

Cần Sa
07-08-2014, 11:44 PM
Bạn thân là Mubank - người trung gian gd của admin mà thiếu cẩn thận gd không qua xác minh thì làm sao được :)

Nếu bạn cứ giữ cái suy nghĩ cổ thủ đó thì ok thôi , nhiều người sẽ biết mánh , sẽ bán ac qua mubank ( kiếm được vài món lời free mà không bị gán vào cái tội hack ac )

Nhiều người chơi sẽ thiếu tin tưởng về BQT , những người điều hành , những người đưa ra chế độ mà làm mất lòng tin thì ai ủng hộ các bạn ?

Tư Lệnh Quân Đoàn
07-08-2014, 11:44 PM
a ơi.vấn đề ở đây là e k cho. những thông tin đó rất dễ rò rỉ. mà có thật là e cho đi. k qua Mubank các a,đổi thông tin cho,thì cũng k bjo lấy đc acc e. bjo a chỉ cần chứng minh ng GD tài khoản newchoi có SDT GD là 01679553342. thì mọi ch xong.e k thắc mắc j nữa

Như tôi đã nói, họ có đầy đủ thông tin để chứng minh là chủ acc, không cần chứng minh là chủ SĐT đó :) vì nhiều trường hợp do sở hữu nhiều acc nên toàn đặt lấy sdt ảo, sdt của người quen biết nên không thể lấy OTP, và yêu cầu của MU Bank vẫn chỉ cần đầy đủ mọi thông tin là chứng minh được chủ tài khoản đó. Và lỗi là bạn tin người khác cung cấp thông tin cho người khác. Chúng tôi nhắc lại là trường hợp này chúng tôi không thể xử lý và mong bạn thông cảm rút ra kinh nghiệm cho bản thân mình.

Close topic! nếu tiếp tục có những bài viết liên quan đến bị xóa, cố tình lập lại sẽ bị block