PDA

View Full Version : tiếp tục cần ADM vào để lấy lại công bằng.

newchoi
07-08-2014, 10:16 PM
E cũng là người chơi MU chưa được lâu. nhưng bây giờ các a cho e hỏi.cac a cho rằng GD qua MUbank là hợp lệ.cái j GD qua MUbank cũng là đúng. Các vấn đề liên quan đến GD ko qua Mubank gặp rủi ro sẽ ko được xử lý. thế e hỏi các a. 1 tài khoản các a cho GD.các a có cần biết email,sdt chính xác của ng đó ko?hay cứ đưa cho các a đc.là đổi hết sạch thông tin, sdt của ngta . đến lúc mất acc cần SDT để lấy mã OTP lấy lại acc thì bọn a kêu h sdt ko phải của bạn.bạn k có quyến được biết thông tin. mà chính các a là người k nắm rõ và đổi sdt của chủ acc. một tài khoản có 1 cái email và 1 cái sdt là 2 thông tin mật nhất. thì GD rất chi là dễ dàng.chỉ cần biết. chẳng hạn cho 1 thằng chơi chug acc.chỉ cho nó pass game,pass web: vào thông tin tài khoản tn?
email: td_d*******@yahoo.com
sdt: *******342
thì nếu là một người quen nên mới cho chơi.thì những thông tin kia cũng dễ dò ra ngoài.
Các a nói cung là do lỗi của e tin người.e nhận. nhưng k phải là h các a cho GD quá dễ dàng à.ko cần xác minh email.k cần xác minh sdt.thế nó sinh ra để lm j?đây kà ý kiến của riêng e.mong ADM xem sét
Thân!

Cần Sa
07-08-2014, 10:23 PM
Mubank giao dịch mà không lấy mã OPT thì khối thằng nó hack được ac nhờ lợi dụng lòng tin của ae rồi bán qua MuBank , quá dễ dàng giao dịch mà không cần xác minh , chỉ cần biết sdt là . . . . là dc :)

Mong BQT xem sét lại vụ này nhé ! Nó hơi BẤT CÔNG

emkuga
07-08-2014, 10:26 PM
chuẩn cmnr, Mu bank làm ăn sống nhen bỏ mịa, chỉ cần giả đò mượn cái acc yh rồi vào cha mu bank đòi bán acc là mu bank đổi luôn éo cần biết là thèn đó chủ acc hay k :3 ( từng bán acc ) kêu mu bank cần đưa thông tin acc k kêu khỏi bên kia đưa thẻ thế mình nộp dc là mubank nó đổi thong tin luôn khỏi hỏi thông tin cũ :|

doidamme001
07-08-2014, 10:28 PM
đã bảo chúng tôi ko sử lý mà lại .. chơi lại từ đầu đê . ạk mà chơi chung ko minh cho choi chung ne` bạn

hung958
07-08-2014, 10:29 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

newchoi
đã bảo chúng tôi ko sử lý mà lại .. chơi lại từ đầu đê . ạk mà chơi chung ko minh cho choi chung ne` bạn
mình k bạn ạ.bạn có ý kiến thì vào,chứ để mình hỏi ADM cho ra nhẽ :)

Cần Sa
Thế thì nó càng KHÔNG an toàn hơn cả giao dịch bình thường. Vì nhiều người sẽ hack được ac và bán qua mubank như mình là chủ ac -> không bị gì :) người bị hack ac thì chỉ biết tiếc thay !

Trung gian qua các người có úy tín thì khác , dùng chính OPT các kiểu để đỗi . nó hợp lý hơn :)

newchoi
07-08-2014, 10:34 PM
Thế thì nó càng KHÔNG an toàn hơn cả giao dịch bình thường. Vì nhiều người sẽ hack được ac và bán qua mubank như mình là chủ ac -> không bị gì :) người bị hack ac thì chỉ biết tiếc thay !

Trung gian qua các người có úy tín thì khác , dùng chính OPT các kiểu để đỗi . nó hợp lý hơn :)
a nói quá chuẩn. qua MUbank còn k được 1 chút xử lí công bằng nào luôn ý :)))))))))))))))~

GiaVy
07-08-2014, 10:34 PM
chờ sv mới đi =))
ko giải quyết nửa

Simba
07-08-2014, 10:38 PM
khi mua bán giao dịch các bạn đọc nguyên số điện thoại chứ không phải 3 số cuối nhé ,
nên không có việc ng chơi cầm pass 1 vào là biết đc thông tin để bán acc
Còn việc bạn tin tưởng đưa ng ta tất cả số điện thoại của acc thì đó là việc của bạn chứ nhỉ
nếu ng quen trên mạng mà hỏi số điện thoại của bạn thì bạn không nghi ngờ gì à
đó là 1 bài học dành cho bạn đấy

newchoi
07-08-2014, 10:39 PM
chờ sv mới đi =))
ko giải quyết nửa
mình cần 1 câu trloi thôi bạn ạ. chứ mấy ông cứ chối hoài. cái email vs cái SDT sinh ra lm j?rồi GD qua mubank mất acc luôn. k cần giải quyết. đây ms gọi là hack cao tay :)):)):)):)):)):)):)):))

Tư Lệnh Quân Đoàn
07-08-2014, 10:39 PM
E cũng là người chơi MU chưa được lâu. nhưng bây giờ các a cho e hỏi.cac a cho rằng GD qua MUbank là hợp lệ.cái j GD qua MUbank cũng là đúng. Các vấn đề liên quan đến GD ko qua Mubank gặp rủi ro sẽ ko được xử lý. thế e hỏi các a. 1 tài khoản các a cho GD.các a có cần biết email,sdt chính xác của ng đó ko?hay cứ đưa cho các a đc.là đổi hết sạch thông tin, sdt của ngta . đến lúc mất acc cần SDT để lấy mã OTP lấy lại acc thì bọn a kêu h sdt ko phải của bạn.bạn k có quyến được biết thông tin. mà chính các a là người k nắm rõ và đổi sdt của chủ acc. một tài khoản có 1 cái email và 1 cái sdt là 2 thông tin mật nhất. thì GD rất chi là dễ dàng.chỉ cần biết. chẳng hạn cho 1 thằng chơi chug acc.chỉ cho nó pass game,pass web: vào thông tin tài khoản tn?
email: td_d*******@yahoo.com
sdt: *******342
thì nếu là một người quen nên mới cho chơi.thì những thông tin kia cũng dễ dò ra ngoài.
Các a nói cung là do lỗi của e tin người.e nhận. nhưng k phải là h các a cho GD quá dễ dàng à.ko cần xác minh email.k cần xác minh sdt.thế nó sinh ra để lm j?đây kà ý kiến của riêng e.mong ADM xem sét
Thân!

Mình nói lại 1 lần nữa, lúc giao dịch người ta có đầy đủ thông tin như sau: id, pass web 1, pass web 2, câu hỏi bí mật, câu trả lời, email, sđt . Và email acc: newchoi lúc giao dịch là: entry.lov3@yahoo.com chứ ko phải td_d*******@yahoo.com bạn nhé. Đây hoàn toàn là lỗi của bạn, nếu tôi cho 1 bạn bè ko quen biết ko tin tưởng 100% chơi acc của mình tôi chỉ cho pass game, pass web 1 ( thật tình là ko cho luôn chứ đừng nói đến từ cho ) bạn cung cấp thông tin cho người ta để người ta lấy acc của bạn thì bạn là người chịu trách nhiệm bạn nhé, thông tin tài khoản là tuyệt mật mà :|

Close topic!