PDA

View Full Version : Mong Anh Mèo Và Mọi người trong BQT Xem Xét Trường hợp này

MrHieuBeo
07-08-2014, 05:37 PM
đây là topic báo hack va nghi vấn cũng đã rõ dần a e qua thảo luận 1 chút

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197586-th%C3%B4ng-b%C3%A1o-b%E1%BB%8B-hack-ad-mod-ki%E1%BB%83m-tra-gi%C3%BAp-em&p=1165346#post1165346

tóm tắt là thế này: - chủ thớt ( suhuynh01) bị lộ pass web, pass game cả pass 2nên mới lấy được gcen ( có thể là do dùng hack bị keylog, hoặc ra quan chơi dính keylog) ( nên diệt hoặc cài lại win đi)

- người hack được lấy toàn bộ gcen đổi vcen, có thể là mua sừng gẫy bán lấy vcen, rồi rao bán 480k vcen= 150k card ( mình cũng thấy rao ban và định mua yh:socklack02, bảo đưa vcen trc mình k chịu, vì sợ vc hack, nên gọi mu bank mình chịu phí nó té luôn)

- p3ut.lanhlung là người mua vcen, mới chơi thấy rẻ mua chưa biết vụ hack hiếc như này.

mình xin góp ý như này: - nếu mà p3ut.lanhlung trùng ip với ng bán vcen => block all
- nếu p3ut.lanhlung là người mua thật, thì mỗi người 1 nửa số vcen trên, chủ thợt cũng phải chịu trách nhiệm vì làm lộ pass ( có thể là do dùng hack free, chứ hack mua thì k có keylog :)) )

admin xem sao kể cả bị Keylog cũng ko boa giờ lộ pá 1 và pas 2 giờ lý do nằm ở đây a mèo phải xem rõ sự tình chứ giải quyết như thế là ko hợp lý rồi nếu sét về lý thì ko giao dịch mubank là sai nhwung sét về tình thì tại sao người hack biết đc pas 1 và pas 2 để lấy gcent ra cái này ko thể nói là bị keylog đc vì keylog ko thế biết đc pass 1 và pas 2 chỉ có thế biết pas game

nhiều điều rõ hài
Chủ topic mất từ 4h sáng đến 11h trưa dậy sao lại ko báo liền ADM để khóa acc ???
Người bị hại GD lúc 11h50 ???
Xong chủ TP lên báo ADM lúc 07-08, 12:32 PM
=> RÕ HÀI :))

a mèo + anh thành onetime a xem qua và đọc kĩ những cm này để giải quyết cho bọn e nhưng người chơi game trân chính ko biết lừa đảo ai bao giờ mà cái này cũng đã đc nheieuf sv chúng e chơi chưa bao giờ này kia bây giờ ku e nó mới chơi chưa biết admin có mubank lên bị bọn nó lừa đảo cũng đã rõ dần vậy mong các a giải quyết cho tụi e

admin ngang qua giúp e nó mới chơi ko biết gì về mubank cả và cũng rõ là chủ topic báo hack là có gian lận

newstar148
07-08-2014, 05:38 PM
upppppppppppppppppp

Pisces
07-08-2014, 05:38 PM
Bạn vui lòng quay về topic cũ nhé !

QuangNgaiCiTy
07-08-2014, 05:39 PM
chac AD dau dau` vi may cai vu. nay` lam' day...

MrHieuBeo
07-08-2014, 05:41 PM
Bạn vui lòng quay về topic cũ nhé !

ok mình chỉ để thế thôi chứ cũng mong admin giải quyết cho a e chúng nó bán VC xong báo hack phải trunwgf trị bọn phá game với những a e tâm huyết

Pisces
07-08-2014, 05:42 PM
ok mình chỉ để thế thôi chứ cũng mong admin giải quyết cho a e chúng nó bán VC xong báo hack phải trunwgf trị bọn phá game với những a e tâm huyết
Bạn và người em của bạn qua topic này nhé: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197586-th%C3%B4ng-b%C3%A1o-b%E1%BB%8B-hack-ad-mod-ki%E1%BB%83m-tra-gi%C3%BAp-em&p=1165346#post1165346