PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thân thương gửi Niu Sì Ta (NewStar)và LM ĐĐ !

XucMayLuon
05-08-2014, 03:27 PM
Nghệ thuật PK phá train là ko fải ai chiếm dc đầu cổng mới gọi là mạnh,cái wtrọng là các member trong G đó train bị phá hoài đâm ra ức chế mới là zui. Thử nghĩ xem, 1 tiếng kéo cả trăm mạng lên Kanturu 4 để giành cái cổng ??? Hỏi có gì là hay ho trong khi đó đánh wa đánh lại, 2 bên lần lượt chiếm giữ cửa K4 dc 1 tí rồi xong. Mình thì quan điểm khác , 1 mình mình đi thôi cho nó kín tiếng,lặng lẽ. :5;:5;:5;
Lúc đầu sv open mình như con ong chăm chỉ train train và train, nhưng sau bị o0HacAm0o fá hoại, rồi tới zThanChetz fá train, mình rút ra 1 điều, 1 con sâu làm rầu nồi canh còn hơn bầy kiến bu hột xoài. Còn các bạn trong DD bị mình fá thì cũng đã hiểu ít nhất cảm giác cắm chuột đi ăn miếng cơm,đi WC,đi nghe DT...vân vân và vân vân... rồi lên máy thấy con NV thân thương của mình về làng ngắm cảnh thì thế nào rùi đó >”<:106;:106;:106;>>:100;:100;:100;
Mình chơi 1 mình nên chỉ biết pk len lén ^^! Nhưng các bạn cứ chữi “ anh hùng núp” ,” anh hùng móc”, “thằng rẻ rách “,” con cờ hó “... :D :D :D . Vậy các bạn ko móc đi,ko đổi sv chọn vị trí đẹp để làm mình nao núng đi:110;:110;:110;???Cũng xin dc nói luôn,tớ đi PK 1 mình cậu à,tớ mà thanh thiên bạch nhật cứ xông ra chiến trận hoá ra tớ là thằng ngu cảm tử nhất SV sao ? rồi chạy ra chạy zô riết wên cất sói vàng,nó chết lun lúc nào ko hay( nhìu thằng khoái giết sói lắm).
Bởi vậy mình xin rút gọn 1 câu, thấy thằng DD nào là mình xin tí huyết . Ai nói gì chữi gì mình cũng F2,vào game mà giải quyết !!!

Kí tên : TiChuot
Thân thương !

duy.lethanh
05-08-2014, 06:00 PM
1 like !

Thành Trần
05-08-2014, 06:11 PM
like :D uppppppppppp

xucchetcho
05-08-2014, 06:22 PM
Likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

xucchetcho
05-08-2014, 06:24 PM
Từ cái thằng chủ G CanSa chạy rồi đổi nhân vật và cũng nằm như chó nhưng vẫn ra oai đc :)) còn tinh tường lắm

xDkChienx
05-08-2014, 06:49 PM
hay hay UPppppppppppp

XucMayLuon
05-08-2014, 07:58 PM
hay hay UPppppppppppp

Likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

like :D uppppppppppp

1 like !
Cảm ơn tất cả AE !!!

XUANDIEP12
05-08-2014, 09:14 PM
upppppppppp chó thăng em cứ kiếm hackam vơi than chet mà chém cho a
like cho chú

taotenduong
05-08-2014, 09:22 PM
bác có biết em phải đăng nhập để like cho bác ko. lên top nào :)

BattleKing
05-08-2014, 09:42 PM
Từ cái Con Chó CanSa từ đợt con MG bẩn xong chuyển DL chạy như con chó :))
Xong log acc Cinemax :)).
Rồi chung cuộc đánh cho trốn khỏi sv thân thương họ từng train =)) ( sv 15 )
G phò mà thôi :D

XucMayLuon
05-08-2014, 10:49 PM
like cho chú

Hahaha, a cứ để e lo :))

Cần Sa
05-08-2014, 10:51 PM
Nghệ thuật PK phá train là ko fải ai chiếm dc đầu cổng mới gọi là mạnh,cái wtrọng là các member trong G đó train bị phá hoài đâm ra ức chế mới là zui. Thử nghĩ xem, 1 tiếng kéo cả trăm mạng lên Kanturu 4 để giành cái cổng ??? Hỏi có gì là hay ho trong khi đó đánh wa đánh lại, 2 bên lần lượt chiếm giữ cửa K4 dc 1 tí rồi xong. Mình thì quan điểm khác , 1 mình mình đi thôi cho nó kín tiếng,lặng lẽ. :5;:5;:5;
Lúc đầu sv open mình như con ong chăm chỉ train train và train, nhưng sau bị o0HacAm0o fá hoại, rồi tới zThanChetz fá train, mình rút ra 1 điều, 1 con sâu làm rầu nồi canh còn hơn bầy kiến bu hột xoài. Còn các bạn trong DD bị mình fá thì cũng đã hiểu ít nhất cảm giác cắm chuột đi ăn miếng cơm,đi WC,đi nghe DT...vân vân và vân vân... rồi lên máy thấy con NV thân thương của mình về làng ngắm cảnh thì thế nào rùi đó >”<:106;:106;:106;>>:100;:100;:100;
Mình chơi 1 mình nên chỉ biết pk len lén ^^! Nhưng các bạn cứ chữi “ anh hùng núp” ,” anh hùng móc”, “thằng rẻ rách “,” con cờ hó “... :D :D :D . Vậy các bạn ko móc đi,ko đổi sv chọn vị trí đẹp để làm mình nao núng đi:110;:110;:110;???Cũng xin dc nói luôn,tớ đi PK 1 mình cậu à,tớ mà thanh thiên bạch nhật cứ xông ra chiến trận hoá ra tớ là thằng ngu cảm tử nhất SV sao ? rồi chạy ra chạy zô riết wên cất sói vàng,nó chết lun lúc nào ko hay( nhìu thằng khoái giết sói lắm).
Bởi vậy mình xin rút gọn 1 câu, thấy thằng DD nào là mình xin tí huyết . Ai nói gì chữi gì mình cũng F2,vào game mà giải quyết !!!

Kí tên : TiChuot
Thân thương !

Lúc nào cũng vui vẻ welcome ^^

Crywolf
05-08-2014, 11:16 PM
a đã phải onl để like cho e , bài viết ấn tượng đúng ko thằng cmt sau ta :|

o0HacAm0o
05-08-2014, 11:16 PM
like cho chú

Đừng làm mình sợ... 3 ngày nay thấy cô đơn lạc lõng quá.. Quên cả đường về nhà rồi.. sv 5 mang tên zThanChetz-o0HacAm0o... Ko đánh ở đó nữa.. Mu buồn quá.. 3 ngày nay mới thấy KL TiChuot.. sợ quá mình phải move chuyển sv.. ko còn Pk nữa.. sv thế là đã tàn.. với mình rồi :)).. Hơn 10 ngày với KL sv 5-7 mình nhớ nó lắm :)).. Nhưng giờ tìm mình cũng khó bạn à.. sv1.sv2.sv3.sv4... âm thầm lặng lẽ.. nhạt nhẽo nưa :))

rOtk
06-08-2014, 12:40 AM
Cắn rồi chạy mà tự hào thế :D

XucMayLuon
06-08-2014, 12:54 AM
Đừng làm mình sợ... 3 ngày nay thấy cô đơn lạc lõng quá.. Quên cả đường về nhà rồi.. sv 5 mang tên zThanChetz-o0HacAm0o... Ko đánh ở đó nữa.. Mu buồn quá.. 3 ngày nay mới thấy KL TiChuot.. sợ quá mình phải move chuyển sv.. ko còn Pk nữa.. sv thế là đã tàn.. với mình rồi :)).. Hơn 10 ngày với KL sv 5-7 mình nhớ nó lắm :)).. Nhưng giờ tìm mình cũng khó bạn à.. sv1.sv2.sv3.sv4... âm thầm lặng lẽ.. nhạt nhẽo nưa :))
Nhờ bạn PK mình chết 1 cách nhanh chóng và lạ kỳ làm mình ngộ ra dc 1 điều kỳ lạ trong PK map K4 ^^! Dù sao cũng cảm ơn o0HacAm0o đã vô tình or cố tình chỉ dạy :109;:109;:109;
Hẹn gặp bạn PK !

XucMayLuon
06-08-2014, 12:55 AM

Nói vậy là bạn đang chữi thẳng vào mặt o0HacAm0o đó ! :26;:26;:26;:27;:27;:27;

o0HacAm0o
06-08-2014, 01:32 AM
Nhờ bạn PK mình chết 1 cách nhanh chóng và lạ kỳ làm mình ngộ ra dc 1 điều kỳ lạ trong PK map K4 ^^! Dù sao cũng cảm ơn o0HacAm0o đã vô tình or cố tình chỉ dạy :109;:109;:109;
Hẹn gặp bạn PK !

Chơi RF phải biến hóa khôn lường.. cách Pk cũng đa dạng mà ..^^.. K4 và BR khi Pk RF có nhiều điều tuyệt vời.. cứ để ý là sẽ thấy.. kĩ thuật đấm là tuyệt vời :).. Nếu bạn vô tình học được điều đó.. thì nó sẽ làm nv RF của bạn khi Pk có nhiều cách biến hóa hơn nhiều.. Dù điều này mình nói vài lần trên diễn đàn nhưng ít ai để ý và có lẽ họ ko tin..^^.. Mừng cho bạn khi nắm dc 1 kĩ thuật Pk hay 1 qui luật ở Map .. Gợi ý thêm cho bạn.. Trong đấu trường: RF cũng chỉ cần nắm dc 2,3 kĩ thuật.. Pk solo sẽ ít thua và chẳng bao giờ chua đậm đà.. :)
P/s: Trước giờ mình vẫn nói.. PK với mình luôn thú vị mà :)).. Vui có thể nc.. ghét mà tư duy cũng có thể thấy dc gì đó :))

anhnamoi
06-08-2014, 01:35 AM
Chơi RF phải biến hóa khôn lường.. cách Pk cũng đa dạng mà ..^^.. K4 và BR khi Pk RF có nhiều điều tuyệt vời.. cứ để ý là sẽ thấy.. kĩ thuật đấm là tuyệt vời :).. Nếu bạn vô tình học được điều đó.. thì nó sẽ làm nv RF của bạn khi Pk có nhiều cách biến hóa hơn nhiều.. Dù điều này mình nói vài lần trên diễn đàn nhưng ít ai để ý và có lẽ họ ko tin..^^.. Mừng cho bạn khi nắm dc 1 kĩ thuật Pk hay 1 qui luật ở Map .. Gợi ý thêm cho bạn.. Trong đấu trường: RF cũng chỉ cần nắm dc 2,3 kĩ thuật.. Pk solo sẽ ít thua và chẳng bao giờ chua đậm đà.. :)
P/s: Trước giờ mình vẫn nói.. PK với mình luôn thú vị mà :)).. Vui có thể nc.. ghét mà tư duy cũng có thể thấy dc gì đó :))

Triết lí like cái cho rực rỡ :))

o0HacAm0o
06-08-2014, 01:38 AM

Mình rất lười hiểu loại ngôn ngữ ăng ẳng.. hay các cụm từ cào cấu cắn ..^^.. Thường như thế.. khi Pk mình gọi là đi săn thú.. còn bằng ngôn ngữ mà ai cũng hiểu dc thì: nó gọi là giải trí..^^.. ở G bạn cũng ko ít người bị Pk nhưng mà ko ấm ức đâu :)).. ấm ức thì đành chịu hoặc cứ tìm mình mà Pk.. Ít nhất ví dụ mình vào topic này mình thấy chủ Topic cũng chưa hẳn là thù oán ấm ức mình nhiều nên mình mới viết vài lời :)).. Còn ưa mình.. có lẽ cũng chẳng ưa..^^.. Chúng ra sinh ra ko phải làm vừa lòng tất cả mọi người ... Mình vẫn thế và vẫn sẽ luôn vậy thôi :)

Rơi Lệ Vì Ai
06-08-2014, 01:47 AM
=)) Lâu không đc Gặp Hắc Ám The one mà giờ vẫn vầy. ko biết khi nào đc tái ngộ đây. :(

Cần Sa
06-08-2014, 01:54 AM
=)) Lâu không đc Gặp Hắc Ám The one mà giờ vẫn vầy. ko biết khi nào đc tái ngộ đây. :(

Mua ac là tái ngộ ngay thôi em ^^

o0HacAm0o
06-08-2014, 01:55 AM

Nếu Nofear lại xuất hiện và tái diễn trận Pk trên tất cả các Máp BR hay K4 thì chắc chắn vẫn sẽ gặp o0HacAm0o thôi ... 3 ngày 3 đêm như năm xưa vẫn chưa đủ thì có thể kéo dài thêm.. và trên tất cả các mặt trận :))...
P/s: Cách Anh chơi game vẫn luôn là thế..^^.. nó cũng giống nhu cách em chọn :) bạn bè thôi ^^..

KellVilPhuc
06-08-2014, 02:18 AM
Phải Nói Là Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp like

topkul1234
06-08-2014, 02:52 AM
Ngừng quay tay để like cho bạn ...

dragon2627
09-08-2014, 08:58 PM
Đính chính Cinemax ko phải acc của CanSa nhé :110; các bạn cảm thấy ko chịu đc thỳ out G hay huỷ đối địch như rất nhiều người mình thấy. Còn đừng bảo đối địch ko đc pk với phá train là này nọ nhé. Các bạn chơi game thích train một số người thích pk thế thôi Cinemax chỉ đang cố gắng làm nốt phần dang dở của a HacAm thôi sv 5 6 7 các bạn nhé rất vắng và thú vị :5;