PDA

View Full Version : Nhân tháng 7 , cúng cô hồn ma đói ma khát Evolution !

armybaby
05-08-2014, 02:42 PM
Nhân tháng cô hồn mình vừa cúng cho bạn Evolution 100K thẻ gate. Bạn này được cái khoe mình top 40 rồi guild Killer gì đó ghê gớm lắm, kiểu đe mấy cái đó ra làm bảo đảm. Vậy mà cầm thẻ xong , nạp xong thế là té mất hút. Sợ thật. Mình thì chả đua top gì cái trò này , chả qua chơi cho vui giết thời gian thôi. Ai ngờ hôm nay gặp phải thể loại này. Coi như là tiền đó cúng cho cả nhà Evolution . Có tiền rồi mua quần áo mà đốt cho nhau , mua oản kẹo mà ăn cho đỡ đói. Đừng đi lừa đảo cướp giật nữa , nhục nhã lắm bạn ạ. Chắc bố mẹ bạn không dậy bạn danh dự và liêm sỉ là cái gì nhỉ ? Vài lời góp ý với bạn thôi !

@all : các bạn nên cẩn thận với cái thể loại này nhé ! Đừng có dại mà giao dịch mua bán gì với nó !

Pisces
05-08-2014, 02:43 PM
Move sang bảng vàng lừa đảo !

anhnamoi
05-08-2014, 02:47 PM
Nhân tháng cô hồn mình vừa cúng cho bạn Evolution 100K thẻ gate. Bạn này được cái khoe mình top 40 rồi guild Killer gì đó ghê gớm lắm, kiểu đe mấy cái đó ra làm bảo đảm. Vậy mà cầm thẻ xong , nạp xong thế là té mất hút. Sợ thật. Mình thì chả đua top gì cái trò này , chả qua chơi cho vui giết thời gian thôi. Ai ngờ hôm nay gặp phải thể loại này. Coi như là tiền đó cúng cho cả nhà Evolution . Có tiền rồi mua quần áo mà đốt cho nhau , mua oản kẹo mà ăn cho đỡ đói. Đừng đi lừa đảo cướp giật nữa , nhục nhã lắm bạn ạ. Chắc bố mẹ bạn không dậy bạn danh dự và liêm sỉ là cái gì nhỉ ? Vài lời góp ý với bạn thôi !

@all : các bạn nên cẩn thận với cái thể loại này nhé ! Đừng có dại mà giao dịch mua bán gì với nó !

G Kiler làm gj có ai tên nó hả bạn

Thành Trần
05-08-2014, 02:47 PM

bạn hãy cho 1 cái hình ảnh dc ko :D

MrHieuBeo
05-08-2014, 02:52 PM
bạn hãy cho 1 cái hình ảnh dc ko :D

cái này là dựng chuyện ấy mà e

chúng nó lập G killer clone rồi tự dựng chuyện lừa đảo mà cái kickj bản này nghe cũng quen rồi

Thành Trần
05-08-2014, 03:03 PM

chúng nó lập G killer clone rồi tự dựng chuyện lừa đảo mà cái kickj bản này nghe cũng quen rồi

uh cho nên e kêu nó 1 cái hình ảnh đó mà :D

XucMayLuon
05-08-2014, 03:29 PM

Toàn anh em chơi lâu năm nên chẳng ai thèm tin đâu a Hiếu ơi. Mấy cái trò bôi bác ngta wen wá rồi ! thành ra nó nhảm và đáng để mình khinh .

BuồnCườiQuá
05-08-2014, 03:55 PM
Ta Khinh. Mua đồ mà ngu như con bò :5;

armybaby
05-08-2014, 04:37 PM
Ta Khinh. Mua đồ mà ngu như con bò :5;

Bạn chắc khôn lắm nhỉ ! Nói gì cũng uốn lưỡi bẩy lần lên nhé ! Tặng các bạn cái ảnh đây..tôi không rảnh để phải đi chém gió với 100K làm gì . Ảnh đầy các bạn !
http://www.upsieutoc.com/images/2014/08/05/Screen08_05-14_02-0001.jpg

HieuNhocii
05-08-2014, 04:41 PM
Bạn chắc khôn lắm nhỉ ! Nói gì cũng uốn lưỡi bẩy lần lên nhé ! Tặng các bạn cái ảnh đây..tôi không rảnh để phải đi chém gió với 100K làm gì . Ảnh đầy các bạn !

bạn coi lại cái G killers , về e2 mà xem nhé chũ 1 LM, chứ k phãi là 1 thành phần riêng lẽ nhé ốc ghẽ

anhnamoi
05-08-2014, 04:45 PM

Bạn nhầm hàng à,G Killers đang LM ,con G Kilers này đang sống 1 mjnh
Khả năng nó lap G Killers chữ i việt hoa thành l nên ko nhận ra

nhepzo
05-08-2014, 04:49 PM
cái vụ này từ tuần trước xảy ra rồi mà! thằng em mình cũng bị lừa 50k rồi!

anhnamoi
05-08-2014, 04:50 PM
Thằng này nó bên G WarLod hoac AeHaNoi,Đối địch G Killers bem nhau suốt :)) giờ chơi trò này để tạo xìcăngđan ấy mà

zZzXjnhzZz
05-08-2014, 04:51 PM
Evolution chỉ có 1 ở G WL. hàng chính hiệu

zZzXjnhzZz
05-08-2014, 04:52 PM
Mà thằng Evolution G WL nó post 4rum là có thằng giả mạo đi lừa đảo rồi mà.!!!!!!!!!!!!!!

deoaiyeu
05-08-2014, 04:54 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1197372-AE-V%C3%A0o-UP-gi%C3%BAp-cho-%C4%91%E1%BB%A1-mang-ti%E1%BA%BFng-%E1%BA%A1&p=1162676#post1162676 các thanh nien manh động nếu nghi giả dạng cứ mời ADM check ID họ cái nhe

deoaiyeu
05-08-2014, 05:04 PM
Mà cái thánh tổ bọn lừa đảo này lấy đc cai tên G vs cai tên nhan vật giống nhau thế k sai 1 chữ . ADM xem xet cách tạo NV vs G thế nào chứ lỗ hổng lớn thế dễ mạo danh . Và khổ cho những thành viên mới chơi con vs A E chơi lâu biết rõ thì nó có lừa đảo Được cái con mẹ chúng nó

armybaby
05-08-2014, 05:25 PM
Mà cái thánh tổ bọn lừa đảo này lấy đc cai tên G vs cai tên nhan vật giống nhau thế k sai 1 chữ . ADM xem xet cách tạo NV vs G thế nào chứ lỗ hổng lớn thế dễ mạo danh . Và khổ cho những thành viên mới chơi con vs A E chơi lâu biết rõ thì nó có lừa đảo Được cái con mẹ chúng nó
Nhiều lúc mình cũng chả thể nào ngồi soi forum để biết phốt của mấy thằng lừa đảo. Bị lừa thì mình post lên cho mọi người biết thôi vậy mà cũng nhiều thanh niên manh động lao vào kêu mình ngu. Chả biết các bạn ý khôn hơn người khác hay không ? Hay cũng chỉ là anh hùng bàn phím thôi !

Thành Trần
05-08-2014, 05:27 PM
lừa đảo tinh vi quá :D

lxcard
05-08-2014, 05:45 PM
mày nghĩ ai cũng bận thỉu như mày ah mà làm thế :D
Thằng này nó bên G WarLod hoac AeHaNoi,Đối địch G Killers bem nhau suốt :)) giờ chơi trò này để tạo xìcăngđan ấy mà

MrHieuBeo
05-08-2014, 05:53 PM

là cái lũ súc vật chúng mày chứ ai cái kickj bản bố mày thường xuyên gặp rồi

xin lỗi những a e PRo chứ mấy cãi lũ xúc vật chuyên giả danh G đại loại như chúng mày thì ai trả biết

đánh genus cũng đã lập 1 lần bố mày nói cho 1 lần rồi đấy

mang tiếng VL ý ko ai ở G AeHaNoi vào cm ngoài mày vào cm thì chỉ có mày lập đi lừa đảo thôi

Còi Đua Đòi Muzik
05-08-2014, 05:55 PM

- nói lại cho con chó nghe Này
- G AeHaNoi nếu các Member thân Trong G lâu r` thì đéo có cái loại rr như chúng mày đi lừa đảo đâu nhé
- có thằng cho acc Clone vào vì 1 mục đích gì đó thì tao chịu
- mà cũng chưa có toppic nào về member AeHaNoi lừa đảo đâu
- chứ đừng có sủa lung tung

Còi Đua Đòi Muzik
05-08-2014, 05:56 PM

xin lỗi những a e PRo chứ mấy cãi lũ xúc vật chuyên giả danh G đại loại như chúng mày thì ai trả biết

mang tiếng VL ý ko ai ở G AeHaNoi vào cm ngoài mày vào cm thì chỉ có mày lập đi lừa đảo thôi

- đéo bao giờ có cái chuyện 1 200 bạc mà phải làm thế

MrHieuBeo
05-08-2014, 06:01 PM
- đéo bao giờ có cái chuyện 1 200 bạc mà phải làm thế

những a e như e hoặc như a thịnh thì a tin chắc đéo bao giờ phải làm thế

nhưng nói thật là cũng chỉ có mấy men G e lập ra thôi lần trước cũng thế đánh Gennus cũng lập tên killers thấy 2 chữ là LL là chữ ii

còn với a và a e G chơi thì cả sv nó biết đéo bao giờ có chuyện lừa đảo ai 1 đồng

Còi Đua Đòi Muzik
05-08-2014, 06:05 PM
những a e như e hoặc như a thịnh thì a tin chắc đéo bao giờ phải làm thế

nhưng nói thật là cũng chỉ có mấy men G e lập ra thôi lần trước cũng thế đánh Gennus cũng lập tên killers thấy 2 chữ là LL là chữ ii

còn với a và a e G chơi thì cả sv nó biết đéo bao giờ có chuyện lừa đảo ai 1 đồng

- chưa biết là của G nào thì tốt nhất đừng kết tội đổ lỗi cho G khác

BuồnCườiQuá
05-08-2014, 06:07 PM
Trêu ô thôi . sr nhé tui hơi quá

anhnamoi
05-08-2014, 06:11 PM

dkm cái tên đấy ở bên Đối địch thì tao nói thế,còn tạo bạn hay ko chẳng ảnh hưởng đến nồi cơm nhà may,câm và cút loại chúng mày nói chuyện và chửi nhau làm gj cho mệt người :)),may cung dung so sanh voi tao,thich sua lan sau cam cai do. mom vao roi sua nhe

misadu01
05-08-2014, 06:12 PM
nó là thằng nào bên G AEHN?
hiếu béo ăn nói là người có học lắm cơ mà
nhiều lúc cũng như thằng tập nói nhỉ :)))
biết nó là thằng buồi nao mà cứ hú lên thế :))) muốn bị đập vào tinh mũi rồi lôi sồng sộc ra trọc tiết mới câm mõm vào à :)))

MrHieuBeo
05-08-2014, 06:15 PM
nó là thằng nào bên G AEHN?
hiếu béo ăn nói là người có học lắm cơ mà
nhiều lúc cũng như thằng tập nói nhỉ :)))
biết nó là thằng buồi nao mà cứ hú lên thế :))) muốn bị đập vào tinh mũi rồi lôi sồng sộc ra trọc tiết mới câm mõm vào à :)))

việc đéo gì phải đoán già đoán non làm gì nếu ko phải G AeHanoi thì mình xin lỗi nhé

mình xin đc chửi là DKM thằng nào lập ra cái Guil Killers clone giả mạo đi ra đường o tô đấm chết cả nhà nó

rồi cả tập toàn MU xông vào lồn mẹ nó húp lấy húp để

thế thôi

dừng cm ở đây đc rồi thế là biết lũ chó nào lập cái G đó rồi =))

misadu01
05-08-2014, 06:15 PM
chúng mày sao sủa có đàn vậy
đừng tưởng đông và luôn sẵn sàng chiến đấu là bọn tao ngại . thích 1 ngày bọn tao chọc tiết và đập vào mũi hết cả cái quán nét đấy cũng đc
thằng óc ngan con!

MrHieuBeo
05-08-2014, 06:17 PM
chúng mày sao sủa có đàn vậy
đừng tưởng đông và luôn sẵn sàng chiến đấu là bọn tao ngại . thích 1 ngày bọn tao chọc tiết và đập vào mũi hết cả cái quán nét đấy cũng đc
thằng óc ngan con!

chuyên trong game mà lỗi ra ngoài đời là đủ hiểu bạn có học đến đâu rồi =))

xucchetcho
05-08-2014, 06:19 PM
Evolution chỉ có 1 ở G WL. hàng chính hiệu

Những con chó sủa G AeHaNoi nhìn chưa,người ta nói G WarLod đây,ông kia nói WarLod hoặc là của G AeHaNoi mà chúng mà đã vào sủa bậy bạ,:)) toàn óc chó thích chửi nhau

MrHieuBeo
05-08-2014, 06:21 PM
Những con chó sủa G AeHaNoi nhìn chưa,người ta nói G WarLod đây,ông kia nói WarLod hoặc là của G AeHaNoi mà chúng mà đã vào sủa bậy bạ,:)) toàn óc chó thích chửi nhau

mà thế đéo nào Guil AeHanoi nổi tiếng thế mà ko nhờ chủ G trung gian nhỉ

mà lại để 1 cái G nhưu thế giả mạo cũng thấy Haivl.com

đéo hiểu kiểu gì

xucchetcho
05-08-2014, 06:21 PM

Nó là thằng Ranh con chấp gj ông ơi,đến cái Topic báo hack tố cáo AnhEmQN nó vào chửi như đúng rồi,lúc dỗi rủ thằng Rửa solo rồi té mất còn mẹ nó đep deo dam CMT nua

BloodFeud
05-08-2014, 06:30 PM
Vừa viết bài hôm qua là có đứa mạo danh , anh em nên cẩn thận rồi, hôm nay lại bị lừa. haz.

Kunkute
05-08-2014, 06:33 PM
cài này có vẻ căng cơ mà đây là hàng giả mạo r :)))
Evolution chỉ có ở WL thôi nhé .... cả đời này Evolution cũng k có chuyện ở Killer :v

thánh này mua hàng mà gà vl.... nhìn G ntn mà cũng nhận gd :v

đời còn lắm kẻ gian manh và kẻ khở khạo ::v :v :v

Hiếu ga` số nhọ bị giả mạo nick :v :v

lxcard
05-08-2014, 06:37 PM
bố cũng nói cho mày biết la bố cũng đéo chơi sv SM bố thấy nó nói ngừa dái thì bố vào cm thôi còn cái lảoi óc chó mặt heo mày cắn ji bố hạ

lxcard
05-08-2014, 06:44 PM
mày óc chó hay oc vịt ma mày ngu thế con cứ ai lưa đảo là mày lai lối G bố vao ăn cặc ah có vợ con rồi mà ăn nói ngu như con chó
dkm cái tên đấy ở bên Đối địch thì tao nói thế,còn tạo bạn hay ko chẳng ảnh hưởng đến nồi cơm nhà may,câm và cút loại chúng mày nói chuyện và chửi nhau làm gj cho mệt người :)),may cung dung so sanh voi tao,thich sua lan sau cam cai do. mom vao roi sua nhe

hieupkhn
05-08-2014, 07:05 PM

Mình đủ nổi tiếng rồi và mình cũng không muốn nổi thêm bằng cái scandal này bạn nhé. Nhà mình cũng đủ hương đủ khói đủ vàng mã để cúng xóa tội vong nhân rồi nên mình gửi lại cho bạn về cúng nhà bạn nha. Không hơi đâu đi lừa đảo 100k của bạn đâu. Mình mới up bài đề phòng lừa đảo mạo danh hqua xong, lỗi là do bạn thôi nhé. Cố gắng cập nhật thông tin kẻo người ta bảo bạn ếch ngồi đáy giếng đấy. Cám ơn bạn đã quan tâm tới tên nhân vật của mình^^

misadu01
05-08-2014, 07:14 PM

học đến đâu thì cũng đéo bằng cái LM đi xúc phạmcar lãnh tụ. còn cái loại mày. xl ae nhé. địt con mẹ thằng chủ gui AE QN. vâng em xin hết

Mãnh Long
05-08-2014, 07:22 PM
thằng nào sống bẩn tự biết :111;:26;

Bemap_Muhanoi
05-08-2014, 07:23 PM

tôi đính chính Evolution chỉ ở WarLord thôi nhé. có khi bạn bị ai đó mạo danh rồi

misadu01
05-08-2014, 07:29 PM
mấy thằng chó tây tạng
cậy có người chống lưng mà chúng mày oai à
bảo cái thằng chống lưng cho chúng mày là tao bảo cái này mè
địt con mẹ mày thằng chó ngao tây tạng . mày rủ mấy thằng cóc nhái đi soi gương đi .

Còi Đua Đòi Muzik
05-08-2014, 07:57 PM

- đúng là óc chó =))~ , Mày là chó đực mà dữ như chó Đẻ =))~
- óc chó vừa thôi, k phải thấy ai đi qua cũng sủa với cắn đc đâu , gặp phải thằng câu trộm nó câu chết cụ m đi =))~
- lớn r` mà ngu vcl
- đcmm

xucchetcho
05-08-2014, 11:13 PM
- đúng là óc chó =))~ , Mày là chó đực mà dữ như chó Đẻ =))~
- óc chó vừa thôi, k phải thấy ai đi qua cũng sủa với cắn đc đâu , gặp phải thằng câu trộm nó câu chết cụ m đi =))~
- lớn r` mà ngu vcl
- đcmm

:)) câm và cút con mẹ mày nhanh,cái G may thì sach toan cho rồi sủa theo đàn.ĐKM chúng mày ko đọc hết những câu bố mày CMT thì im cm chúng mày đi,thích sua gọi hết cả G vào sua cùng đi.Giống óc chó nó thế,bố mẹ mày chết chưa sao mà sủa kinh thế,đắng lòng khi bố mẹ đẻ ra loại ranh con vô học như chúng mày

CristianoRonaldo
05-08-2014, 11:42 PM

tạo cái dmm ngu! mày ko thấy thằng ngu này nó giả chữ à mà bảo tạo!

KellVilPhuc
05-08-2014, 11:49 PM

:D đây mà dc Goi Là Phó Hội Killers ah bạn :) buồn cười quá

anhnamoi
05-08-2014, 11:52 PM

Mày đọc hết cái Topic này hộ tao cái rồi sủa nhé.
Dkm chưa đọc hết mà dám sủa bậy bạ à

KellVilPhuc
05-08-2014, 11:52 PM
:D đây mà dc Goi Là Phó Hội Killers ah bạn :) buồn cười quá

ít Ra Cũng Thêm Cái Guild LM nua thì con Giống Guild Killers nhé Killers Và KiIIers Và KeIlers Và Còn KilIers nữa Chán Nhỉ quá Nhiều cho 1 cuộc Tinh Lừa Đảo và Giả Mạo

Crywolf
05-08-2014, 11:53 PM
mặc cho ngta hay dèm pha , tôi chỉ yêu mình e , vì trái tim tôi nay đã trao ng bấy lâu :|

rOtk
05-08-2014, 11:58 PM
Nhận vật thì mạo danh của WL, guild thì mạo danh của Killer :)). Thằng này đc =))

aloanh
06-08-2014, 12:05 AM
cái sv SM này sao cảm thấy nhảm nhí VL
toàn đầu voi óc cho phát bệnh
chán đéo thèm nói !

armybaby
06-08-2014, 06:29 AM
Trêu ô thôi . sr nhé tui hơi quá
:111;

Mình đủ nổi tiếng rồi và mình cũng không muốn nổi thêm bằng cái scandal này bạn nhé. Nhà mình cũng đủ hương đủ khói đủ vàng mã để cúng xóa tội vong nhân rồi nên mình gửi lại cho bạn về cúng nhà bạn nha. Không hơi đâu đi lừa đảo 100k của bạn đâu. Mình mới up bài đề phòng lừa đảo mạo danh hqua xong, lỗi là do bạn thôi nhé. Cố gắng cập nhật thông tin kẻo người ta bảo bạn ếch ngồi đáy giếng đấy. Cám ơn bạn đã quan tâm tới tên nhân vật của mình^^
Tôi chả có ý chửi hay xúc phạm bạn mà tôi chửi cái thằng lừa tôi kìa. Như tôi đã nói rồi , tôi đâu có phải dân cầy game đâu mà chỉ chơi cho vui thôi. Chơi giải trí là chính nên cũng không có thời gian để cập nhật mấy cái vụ lừa đảo này.

tôi đính chính Evolution chỉ ở WarLord thôi nhé. có khi bạn bị ai đó mạo danh rồi
Bạn cho tôi hỏi là trong game lập được 2 tên giống nhau sao bạn ? Tôi thấy nếu tạo tên trùng nhau là bị báo lỗi ngay mà .
@ cảm ơn các bạn đã phân tích cho tôi hiểu..lần tới sẽ rút kinh nghiệm để không bị lừa !

anhnamoi
06-08-2014, 08:00 AM
:111;

Tôi chả có ý chửi hay xúc phạm bạn mà tôi chửi cái thằng lừa tôi kìa. Như tôi đã nói rồi , tôi đâu có phải dân cầy game đâu mà chỉ chơi cho vui thôi. Chơi giải trí là chính nên cũng không có thời gian để cập nhật mấy cái vụ lừa đảo này.

Bạn cho tôi hỏi là trong game lập được 2 tên giống nhau sao bạn ? Tôi thấy nếu tạo tên trùng nhau là bị báo lỗi ngay mà .
@ cảm ơn các bạn đã phân tích cho tôi hiểu..lần tới sẽ rút kinh nghiệm để không bị lừa !
Bạn thử nghĩ nhé 1 thằng là Evolution (la chu l),1 thang la Evolution (chu i dc Viet Hoa) la dc ban a

MR bin
06-08-2014, 08:11 AM
Nó là thằng Ranh con chấp gj ông ơi,đến cái Topic báo hack tố cáo AnhEmQN nó vào chửi như đúng rồi,lúc dỗi rủ thằng Rửa solo rồi té mất còn mẹ nó đep deo dam CMT nua
Mày thích solo class gì nào tao cho mày chọn solo
còn mày dung sua? bậy nhé con chó

MR bin
06-08-2014, 08:12 AM
cái sv SM này sao cảm thấy nhảm nhí VL
toàn đầu voi óc cho phát bệnh
chán đéo thèm nói !
chấp làm gì chúng nó a
toàn mấy thang bệnh vkl

MR bin
06-08-2014, 08:14 AM
:)) câm và cút con mẹ mày nhanh,cái G may thì sach toan cho rồi sủa theo đàn.ĐKM chúng mày ko đọc hết những câu bố mày CMT thì im cm chúng mày đi,thích sua gọi hết cả G vào sua cùng đi.Giống óc chó nó thế,bố mẹ mày chết chưa sao mà sủa kinh thế,đắng lòng khi bố mẹ đẻ ra loại ranh con vô học như chúng mày
vô học = thế nào cái loại nhu mày
mày thu nhin xem mày bao? bọn tao vô học
chó mày mo? mồm ra là sua? đấy

xucchetcho
06-08-2014, 08:17 AM
vô học = thế nào cái loại nhu mày
mày thu nhin xem mày bao? bọn tao vô học
chó mày mo? mồm ra là sua? đấy

Mới sáng ra gặp thằng trẩu tre sua ghê thật,đúng là AeHaNoi :))

MR bin
06-08-2014, 08:19 AM
Mới sáng ra gặp thằng trẩu tre sua ghê thật,đúng là AeHaNoi :))
:)) Tre? trâu con tao cung = cái loại mày đấy Ranh con à

xucchetcho
06-08-2014, 08:24 AM
:)) Tre? trâu con tao cung = cái loại mày đấy Ranh con à

Để tao hỏi mày 1 câu nhé,mày đã đọc hết Topic này chưa,cái đầu mày biết nghĩ ko,đọc cmm lại từ đầu cái topic này giùm tao rồi sủa nhé,óc chó à

MR bin
06-08-2014, 08:28 AM
Để tao hỏi mày 1 câu nhé,mày đã đọc hết Topic này chưa,cái đầu mày biết nghĩ ko,đọc cmm lại từ đầu cái topic này giùm tao rồi sủa nhé,óc chó à
tao đéo cần biết nhung mày nói ai nói 1 ng` thôi mày đung chui? ca? G ng` ta lên nhé
Tập thê? AEHaNoi bao nhiêu con ng` mày chui? thế là đéo ôn?
tao chi? nói voi mày thế thôi

MR bin
06-08-2014, 08:31 AM
Còn chuyện con chó nào Gia? Danh đê? lua đao? làm Anh? huong đên AEHaNoi cA? LM thì chó tu đâm đầu vào otô mà chết đi

xucchetcho
06-08-2014, 08:45 AM
tao đéo cần biết nhung mày nói ai nói 1 ng` thôi mày đung chui? ca? G ng` ta lên nhé
Tập thê? AEHaNoi bao nhiêu con ng` mày chui? thế là đéo ôn?
tao chi? nói voi mày thế thôi

Mày thấy chỗ nào tao chửi,G nào chửi trước mày đọc mà ko cảm nhận

MR bin
06-08-2014, 08:58 AM
câm và cút con mẹ mày nhanh,cái G may thì sach toan cho rồi sủa theo đàn.ĐKM chúng mày ko đọc hết những câu bố mày CMT thì im cm chúng mày đi,thích sua gọi hết cả G vào sua cùng đi.Giống óc chó nó thế,bố mẹ mày chết chưa sao mà sủa kinh thế,đắng lòng khi bố mẹ đẻ ra loại ranh con vô học như chúng mày
thế cái này là cua? bon tao nói à

xucchetcho
06-08-2014, 09:04 AM
câm và cút con mẹ mày nhanh,cái G may thì sach toan cho rồi sủa theo đàn.ĐKM chúng mày ko đọc hết những câu bố mày CMT thì im cm chúng mày đi,thích sua gọi hết cả G vào sua cùng đi.Giống óc chó nó thế,bố mẹ mày chết chưa sao mà sủa kinh thế,đắng lòng khi bố mẹ đẻ ra loại ranh con vô học như chúng mày
thế cái này là cua? bon tao nói à

G tao là G nào,tao làm gj có G mày bị não à,mới sáng ra thấy cho vào sua bay cả cái Topic rồi nhìn những dòng CMT của mày thì biết ai có học hay vô học :))

misadu01
06-08-2014, 09:08 AM

tao đoán ra kịch bản này lâu rồi. lấy ID những nv phụ bên killers lừa đảo trước. cho sv biết có đứa mạo danh rồi tiếp theo là lập acc clone giống tên nv với dd lừa đảo manh danh nghĩa gui mình. chó tây tạng sống về những thứ kiếm được như vậy đó.

armybaby
06-08-2014, 12:46 PM
tao đoán ra kịch bản này lâu rồi. lấy ID những nv phụ bên killers lừa đảo trước. cho sv biết có đứa mạo danh rồi tiếp theo là lập acc clone giống tên nv với dd lừa đảo manh danh nghĩa gui mình. chó tây tạng sống về những thứ kiếm được như vậy đó.
Mình gà nên đành chịu mất tiền thôi bạn ạ. Coi như 100K lấy 1 bài học kinh nghiệm ! Haizz

misadu01
06-08-2014, 01:35 PM
Mình gà nên đành chịu mất tiền thôi bạn ạ. Coi như 100K lấy 1 bài học kinh nghiệm ! Haizz

bạn nhờ mod close toppic đi :)))
đợi thêm tí nữa đàn chó vào sủa tùm lum đó . mà k khéo bạn còn bị band ních vì tôi abcd đó :))

misadu01
06-08-2014, 01:41 PM

lsau gọi mu bank ý bạn ơi. bất kì bố con thằng naofcung đừng tin tưởng. game ảo mà. Lua Dao ko đi tù đâu

NhimSuper
06-08-2014, 02:13 PM
THủ Đoạn LD tinh vi VCC

ducmanh7878
06-08-2014, 02:23 PM
cung them cho no 50k mua huong gio ca nha no nhe

armybaby
06-08-2014, 03:45 PM
lsau gọi mu bank ý bạn ơi. bất kì bố con thằng naofcung đừng tin tưởng. game ảo mà. Lua Dao ko đi tù đâu
Cạch luôn đến già bạn ạ ! Thôi lần tới MU bank thẳng tiến

Còi Đua Đòi Muzik
06-08-2014, 04:11 PM

- riêng cái loại óc chó như mày
- thì cút con mẹ mày đi
- lập acc Clone vào sủa à
- đừng tỏ ra là chó đẻ nữa , mày sủa 1 2 câu đủ r` cút sang toppic khác mà kiếm cứt đi

xucchetcho
06-08-2014, 04:20 PM
- riêng cái loại óc chó như mày
- thì cút con mẹ mày đi
- lập acc Clone vào sủa à
- đừng tỏ ra là chó đẻ nữa , mày sủa 1 2 câu đủ r` cút sang toppic khác mà kiếm cứt đi

Mày nhìn cái mặt chó của mày đi,sua sua và sua đúng là mat chó,tao đã ko động chạm đến mày thì câm cm mày mồm vào,may ko sua ai bảo mày cam đau.
May cung cut ngay cho tao nho ranh roi lon gj chui nhau thang ranh con,mat non choet