PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] AE Vào UP giúp cho đỡ mang tiếng ạ

hieupkhn
03-08-2014, 12:52 PM
Thưa các bác các chú, thưa quý anh quý chị cùng toàn thể anh em bạn bè bằng hữu đang đồng hành cùng mu-hanoi.net. Mình chơi nhân vật RF tên Evolution hiện đang sinh sống ở Guild Warlord. Mình rất ít khi xích mích với các bạn game thủ trong và ngoài liên minh cũng như toàn sever. Chẳng hiểu sao bạn nào ác ý lại đi giả mạo tên mình với mục đích lừa đảo trong thời gian gần đây. Xin thưa với tất cả các bạn là nhân vật của mình k mua bán vc gì cả các bạn cần chú ý kẻo tiền mất tật mang. Xin cám ơn tất cả anh em mong ae tin tưởng chúc anh em 1 ngày chủ nhật cuối tuần vui vẻ:1;

Alexander
03-08-2014, 02:35 PM
thảo nào sáng nay tao cứ tưởng mày ơn , gọi hoài ở e1 mà ko thừa . tao thấy 1 thằng giống tên mày giao bán VC.vkl hóa ra mạo danh. tận mấy tháng chả chết mê chết đi lừa đảo ko biết nhục,ma bon nay no biet gi nhuc dau HieuBeoa ` ^^ up

hieupkhn
03-08-2014, 03:56 PM
thảo nào sáng nay tao cứ tưởng mày ơn , gọi hoài ở e1 mà ko thừa . tao thấy 1 thằng giống tên mày giao bán VC.vkl hóa ra mạo danh. tận mấy tháng chả chết mê chết đi lừa đảo ko biết nhục,ma bon nay no biet gi nhuc dau HieuBeoa ` ^^ up

rõ ràng như vậy nhưng mà vẫn có những người nhẹ dạ bị lừa rồi mình lại nghe bọn nó chửi là lừa đảo @@

BattleKing
03-08-2014, 03:58 PM
upp cho chủ thớt

NhimSuper
03-08-2014, 04:03 PM
upppppppppp Tao Địt CM cái Thằng Nào Giả Mạo AE WL Bọn Tao Lần trk thì Alexander con lần này Evolution

rOtk
03-08-2014, 05:00 PM
Tên có cái chữ lờ là thế đó :))

rogerthat
03-08-2014, 05:11 PM
¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï »—»«—» ]-[uy Hy V0g «¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï...: Hỗ trợ gop y bao loi. Vui lòng ghi luôn nội dung cần giúp. Không Buzz, không gọi ê, anh ơi, giúp em với, ...
¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï »—»«—» ]-[uy Hy V0g «¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï...: ADM ơi vé santa ko đổi đc
¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï »—»«—» ]-[uy Hy V0g «¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï...: xữ lý gấp đang toppic ADM ơi
¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï »—»«—» ]-[uy Hy V0g «¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï...: ADM tl gấp ADM ơi
¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï »—»«—» ]-[uy Hy V0g «¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï...: ADM ko trả lời được hả ADM
¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï »—»«—» ]-[uy Hy V0g «¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï...: thế này thì buzz nhá
¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï »—»«—» ]-[uy Hy V0g «¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï...: ko trách
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï »—»«—» ]-[uy Hy V0g «¯¯¯¶¯®ä¥ ¯Î¯åï...: buzz mà còn chưa thấy đâu
BUZZ!!! (ADM:hanoi_nuocmat:hổ trợ góp ý báo lổi, làm ăn thế này giải quyết sao đây BQT) PM cả buỗi chẵng thấy đâu

Alexander
03-08-2014, 05:39 PM
địt mẹ nó cho đầu đại a địt con chị nó hay con người yêu nó mới sướng. hay thi up ^^^6

Thành Trần
03-08-2014, 05:55 PM
kiếm 1 cái tên nào dễ nghe là sẽ ko bị lừa thôi chứ gì :D

hieupkhn
03-08-2014, 06:45 PM
Vâng cám ơn tất cả anh em cô dì chú bác đối địch gần xa cũng như liên minh gần nhà ạ. Thank for all

Thành Trần
03-08-2014, 06:47 PM
Vâng cám ơn tất cả anh em cô dì chú bác đối địch gần xa cũng như liên minh gần nhà ạ. Thank for all
cái acc rf này pk hoài chứ gì toàn cắm AFK :D tụi nó GD chẳng lẻ tụi nó ko pít acc này ở guild nào rồi để bị lừa ta :D

hieupkhn
03-08-2014, 06:49 PM
cái acc rf này pk hoài chứ gì toàn cắm AFK :D tụi nó GD chẳng lẻ tụi nó ko pít acc này ở guild nào rồi để bị lừa ta :D

Em là em hay bị a TiChuot cầm đầu TheOne đánh lắm. Chứ em AFK đánh liên minh suốt ngày ko để ý chiến sự gì cả

hacher02
03-08-2014, 07:15 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppp

deoaiyeu
03-08-2014, 11:41 PM
Up cho a e tranh nhe . Nghe noi no la thag o vkkiller ae tranh nhe chi gd vs evolution G WL

mackenzy
04-08-2014, 09:16 PM
vụ này anh giải wet rùi mà cưng nó nói bị lừa nhưng ko phải người của WL ^^

cuty2014
05-08-2014, 09:16 AM
như đầu buồi cuốn rẻ ấy