PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mọi người xem có đúng ko?

kukrigold
03-08-2014, 11:31 AM
Theo mình được biết thì class RF với kỹ năng Ảo ảnh liên hoàn chỉ đánh được đơn ( 1 mục tiêu duy nhất ) và skill Gầm thét là skill train chính của RF sao MU này skill ảo ảnh liên hoàn lại đánh được đa mục tiêu toàn màn hình và pk xuyên giáp?? . Mình góp ý vậy thôi chứ mình cũng chơi nhiều MU rồi nên biết RF có skill pk là skill ảo ảnh liên hoàn chứ ko train được. GM có thể xem qua góp ý của mình. nếu đúng xin Gm trả lại skill gốc. sai thì coi như mình lầm.:23;

Simba
03-08-2014, 11:34 AM
vậy là nhiều cái mu chơi của bạn không phải là mu-hanoi.net rồi nhé
mỗi mu mang 1 phong cách chứ không phải mu nào cũng giống nhau nhé
về skill AALH đã đc chỉnh sửa dame cho tiện khi train từ lâu rồi nhé bạn

kukrigold
03-08-2014, 11:36 AM
Nhưng skill đó là skill pk đơn mà :13; thành train thì lạ quá

Minh Đại Ca ♥
03-08-2014, 11:37 AM
Nhưng skill đó là skill pk đơn mà :13; thành train thì lạ quá

MU thích độc quyền vs Skill mình tạo ra mà bạn =))

Thấy vậy cũng hay mà .. RF đở khổ

Simba
03-08-2014, 11:37 AM
nếu không lạ và mới thì đó không phải là mu hà nội nhé bạn
đó cũng là 1 nguyên nhân lôi cuốn người chơi đấy

kukrigold
03-08-2014, 11:39 AM
uk. coi như là khác biệt đi. nhưng cho hỏi vấn đề skill đó khi buf phá giáp lên nó dame ảo ảo sao ấy. còn khi buf phá giáp lên thì nó bỏ qua hoàn toàn phòng thủ đối phương hả mod

banyboon
03-08-2014, 11:40 AM
Ko bít ý chủ thớt nghỉ zì.
Rảnh rổi ko có việc làm à.

misadu01
03-08-2014, 11:45 AM
Theo mình được biết thì class RF với kỹ năng Ảo ảnh liên hoàn chỉ đánh được đơn ( 1 mục tiêu duy nhất ) và skill Gầm thét là skill train chính của RF sao MU này skill ảo ảnh liên hoàn lại đánh được đa mục tiêu toàn màn hình và pk xuyên giáp?? . Mình góp ý vậy thôi chứ mình cũng chơi nhiều MU rồi nên biết RF có skill pk là skill ảo ảnh liên hoàn chứ ko train được. GM có thể xem qua góp ý của mình. nếu đúng xin Gm trả lại skill gốc. sai thì coi như mình lầm.:23;

thằng nào nói aalh là skill đánh đơn. sàm. còn gầm thét tính dame theo vit và str nhé. chỉ tội dl skill lâu lên k ai dùng

kukrigold
03-08-2014, 11:49 AM
tui nói đấy :33;

misadu01
03-08-2014, 11:53 AM

vậy ông lấy rf . đứng giua 4>10 con quái. dame 1 cái xem mấy con quái lên dame. vớ v ẩn

banyboon
03-08-2014, 11:54 AM

Ko đóng góp cải thiện sự đồng đều class trong game thì thôi.
Đừng post như topic này.
Chốt " 1 ý kiến ko ra gì "

kukrigold
03-08-2014, 11:55 AM
2-3 con lên

kukrigold
03-08-2014, 11:57 AM
t là ng mới lạ nên t nói thôi. vướng mắc gì m đâu. còn m chơi RF tên nhân vật là gì?

ThanGioMU
03-08-2014, 12:06 PM
mày hãy quay về với cái máng lợn Ngày xưa đi nhé

misadu01
03-08-2014, 12:07 PM
2 3 con mà là đánh đơn hả mày

kukrigold
03-08-2014, 12:08 PM
chỉ đâu nó đánh đấy trong phạm vi nhỏ nhá m

kukrigold
03-08-2014, 12:10 PM
Vậy là t sai. MOD close dùm với tránh cãi nhau

Người Đến Từ MaCau
03-08-2014, 12:11 PM
ai Lông Dái Lông Buồi Cóc Xê Sơ Líp bán đê.

Bố Là Vip
03-08-2014, 12:11 PM
Đóng cửa cái muloz này đi thôi

deadzombie
03-08-2014, 12:15 PM
Sai rồi bạn, mình từng chơi MU FPT, skill AALH là skill train chính, khi đó AALH được giải thích chỉ đánh tối đa 4 mục tiêu, tầm xa tối đa là 4 luôn. Ngày xưa skill AALH của FPT rất là bá đạo. Cùng cấp rs thì skill AALH gấp 4 lần dame của các skill các nhân vật khác tương đương. Lúc đó RF thịnh lắm, thấy đâu có RF train là con khác khó mà nhảy vô ks. Qua đây hình như đỡ hơn nhiều rồi.

ThanGioMU
03-08-2014, 12:40 PM
rảnh vkl viết toàn những bài đọc mà thấy thằng viết ngu VKL luôn

o0HacAm0o
03-08-2014, 12:41 PM
Rất nhiều Mu thì skill AALH thì đều là skill đánh đơn nhưng nó cũng ko phải như bạn nói là chỉ để Pk ko thôi nhé, nó vẫn train lv bình thường và nhanh hơn cả so với các skill khác của RF, Còn kĩ năng xuyên thấu của AALH là mặc định của tất cả các MU mà tồn tại nv RF. Tuy nhiên từ ss6 trở lên nhiều Mu đã điều chỉnh để AALH có thể đánh chết nhiều qoái cùng 1 lúc để RF có thể luyện LV nhanh hơn skill đơn.. 1 số MU phải giảm dame cho RF vì đame RF cũng rất To mặc định nếu ko RF sẽ bá đạo nhất trong các class nv, MU hanoi cũng giảm đame RF đi từ các sv trước rồi

Sai rồi bạn, mình từng chơi MU FPT, skill AALH là skill train chính, khi đó AALH được giải thích chỉ đánh tối đa 4 mục tiêu, tầm xa tối đa là 4 luôn. Ngày xưa skill AALH của FPT rất là bá đạo. Cùng cấp rs thì skill AALH gấp 4 lần dame của các skill các nhân vật khác tương đương. Lúc đó RF thịnh lắm, thấy đâu có RF train là con khác khó mà nhảy vô ks. Qua đây hình như đỡ hơn nhiều rồi.

Dame RF thì mặc định khá lớn nhưng vẫn thua dame MG,DL DK.. nhưng nếu tính theo AALH thì đame lại to hơn do tính đặc biệt của AALH.. Muhanoi đã điều chỉnh vài lần với nv RF rôi, lúc tăng lúc giảm đame từ các sv cũ, nhưng thường là lúc đầu open sau đó chỉnh cân bằng ngay.. RF thì đánh khoảng cách là 4 nhưng giờ có lẽ là 3.. nhưng những sô liệu đó ko chuẩn đâu.. RF +Dw vẫn là nv đánh xa nhất, ở những tình huống đặc biệt.. RF đánh khoảng cách có thể lên 6, lên 7.. quan trọng là người chơi RF sử dụng nó thế nào.. Các Mu khác đều như vậy.. và MUhanoi này bây giờ vẫn vậy

kukrigold
03-08-2014, 12:44 PM
Mình hiểu rồi. Mod close toppic đi. tránh mấy đứa động vật làm om sòm lên