PDA

View Full Version : Admin xem lai nhe,da hack ko xu li dc gio con hack dis

anhnamoi
17-07-2014, 10:12 AM
Như tít,trian cùng thắng BoMayThich G AeHaNoi,4 lần nó hack tới dis cả 4,mấy lần dis cứ đinh linh là do mạng hay dis,nhưng đến hôm nay thì tin rồi,bình thường trian ko sao nhưng hôm nay chứng kiến cảnh 4 lần vào liên tiếp bị nó kick dis,Mu này loạn cmn hết rồi

Minh Đại Ca ♥
17-07-2014, 10:13 AM
Như tít,trian cùng thắng BoMayThich G AeHaNoi,4 lần nó hack tới dis cả 4,mấy lần dis cứ đinh linh là do mạng hay dis,nhưng đến hôm nay thì tin rồi,bình thường trian ko sao nhưng hôm nay chứng kiến cảnh 4 lần vào liên tiếp bị nó kick dis,Mu này loạn cmn hết rồi

Mấy lần cũng vậy, thằng kia đến KS bãi, kêu nhường đi bạn .. xong nó kêu tao đéo nhường đấy rồi nó nói cái gì xong văng game luôn

anhnamoi
17-07-2014, 10:14 AM
Đây ko phải là kiện cáo gj ai nhé,mà nói nguyên nhân tạo sao lại xảy ra tình trạng như này và cần admin giải quyết

anhnamoi
17-07-2014, 10:15 AM
Mấy lần cũng vậy, thằng kia đến KS bãi, kêu nhường đi bạn .. xong nó kêu tao đéo nhường đấy rồi nó nói cái gì xong văng game luôn

Mu loạn hết cmnr,hack bình thường tôi có để ý bao giờ đâu,giờ nó chơi cả hack dis văng ra ngoài,tệ nạn của Mu bắt đầu khủng hoảng

XucMayLuon
17-07-2014, 10:21 AM
lệnh /disconnect+khoảng trắng+tên NV
Còn lại bạn tự mò !
Chúc bạn vui :D

anhnamoi
17-07-2014, 10:22 AM
lệnh /disconnect+khoảng trắng+tên NV
Còn lại bạn tự mò !
Chúc bạn vui :D

Mình ko bao giờ chơi mấy trò này bạn à,nên ko quan tâm
Chỉ mong admin xem và giải quyết cái hiện tượng này cho anh em nó đỡ khổ

anhnamoi
17-07-2014, 10:30 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

misadu01
17-07-2014, 10:37 AM
thằng dk Dont gì đó. t ks nó éo được điểm nào. khoảng 5p sau. dis dúi dụi. dis không kịp đánh. xong nó có viết y như lệnh disconet như trên. nó viết ở đầu có dấu cách lên bị lộ

misadu01
17-07-2014, 10:38 AM
chứ hack được dis thì giỏi quá

Free Sex For All
17-07-2014, 10:38 AM
nếu bố mày hack đc dis thì chắc đéo bh phải ks hay bem nhau với mấy thằng ngu chúng mày đâu :))

CậuSáng
17-07-2014, 10:39 AM

Thôi rất đơn giản như này nhé :D. Tao k biết mạng nhà mày cùi hay mày làm gì.
Tao chỉ cần nói rất đơn giản như này.. Mày nhờ ADM vào check nếu tao sử dụng hách hay 1 bất kì cái gì. Block vĩnh viễn tao luôn cũng Được. Còn tao mà k hách tao chỉ cần mày xin lỗi tao 1 cách như 1 thằng đàn ông . chứ k phải như 1 thằng đàn bà nhé..
Chỉ đơn giản vậy thôi . Tao chơi mấy sv này chưa biết sử dụng hách đâu . ADM vào kiểm tra giùm em cái. k lại mang tiếng

Minh Đại Ca ♥
17-07-2014, 10:40 AM
Chắc có lệnh gì rồi, ADMIN để lộ lệnh r =))

Simba
17-07-2014, 10:43 AM
dạo này cáp ngoài biển đang bảo trì nên có thể bị dis nhé bạn
còn lệnh dis chỉ có nick GM nhập vào mới đc thôi nhé

anhnamoi
17-07-2014, 10:45 AM
Mu thay đổi quá,biết đâu mà hack :)) chỉ biết là đứng cạnh mà dis 4-5 lầnvua vào dùng đc 20s lại dis,cái trường hợp này chưa biết đc nên cũng gọi là hack chứ tao cũng chẳng biết cái lệnh dis,nếu ko hack dis thì là cái trò đánh lệnh dis,tao viết topic này chỉ muốn admin giải quyết cái vụ dis này thôi chứ chẳng muốn tố cáo ai cả,có bằng chứng đâu,mà nếu có chắc gj admin đã giải quyết.

CậuSáng
17-07-2014, 10:45 AM
Chắc có lệnh gì rồi, ADMIN để lộ lệnh r =))

Tôi có cái lệnh này.. / Con tó tứ / Tút ta toài tia =)) Đảm bảo là bị dis ngay =)))
Ông ko tin làm thử đê =))

Minh Đại Ca ♥
17-07-2014, 10:46 AM

lỡ lệnh bị SIĐA thì sao, check lại đi SMod

anhnamoi
17-07-2014, 10:47 AM

Ông xem lại hộ tôi,ko có chuyện đấy đâu nhé,tôi trian từ sáng chẳng sao cả,tự dưng vào trian cứng và bị dí liên tục,cử vào trian đc 20s lại dis,lực lần thứ 5 vào thì nó đi rồi và hiện giờ trian bình thường

CậuSáng
17-07-2014, 10:48 AM
Mu thay đổi quá,biết đâu mà hack :)) chỉ biết là đứng cạnh mà dis 4-5 lầnvua vào dùng đc 20s lại dis,cái trường hợp này chưa biết đc nên cũng gọi là hack chứ tao cũng chẳng biết cái lệnh dis,nếu ko hack dis thì là cái trò đánh lệnh dis,tao viết topic này chỉ muốn admin giải quyết cái vụ dis này thôi chứ chẳng muốn tố cáo ai cả,có bằng chứng đâu,mà nếu có chắc gj admin đã giải quyết.

Tao chẳng biết :)) tao gặp mày train sv nào :)) vì hôm nay tao chỉ đánh vull. mày là chủ G gen D :)) vào kiểu gì mà gặp tao dis được =)) hay chúng mày sử dụng bản hách cùi quá. lên nó hay bị dis =))

Free Sex For All
17-07-2014, 10:49 AM
Ông xem lại hộ tôi,ko có chuyện đấy đâu nhé,tôi trian từ sáng chẳng sao cả,tự dưng vào trian cứng và bị dí liên tục,cử vào trian đc 20s lại dis,lực lần thứ 5 vào thì nó đi rồi và hiện giờ trian bình thường

ngu thì dis là phải tốt nhất là dis đéo vào đc game đi đỡ phải chơi :))

Minh Đại Ca ♥
Tôi có cái lệnh này.. / Con tó tứ / Tút ta toài tia =)) Đảm bảo là bị dis ngay =)))
Ông ko tin làm thử đê =))

Vãi thánh :23;:23;:23;

misadu01
nổi tướng rồi nhé. BoMayThich . cao thủ hack disconet. từ giờ ae tránh xa thành phần này. không lên ks hoặc pk,

anhnamoi
17-07-2014, 10:54 AM
Tao chẳng biết :)) tao gặp mày train sv nào :)) vì hôm nay tao chỉ đánh vull. mày là chủ G gen D :)) vào kiểu gì mà gặp tao dis được =)) hay chúng mày sử dụng bản hách cùi quá. lên nó hay bị dis =))

con DK KelVil day,dang Gens V nhe

anhnamoi
17-07-2014, 10:56 AM
ngu thì dis là phải tốt nhất là dis đéo vào đc game đi đỡ phải chơi :))

Nói cái câu này ra mà đéo hiểu đầu óc bạn như nào,người ta dis là do máy do mạng hoặc do 1 cái lỗi gj đỏ ở Mu nên mới lập Topic,còn như bạn chỉ thích cắn cắn đít người ta,lúc bạn bị lỗi thì có phải báo admin để xử lí ko,dau oc ngan vl

LegendHeroes
17-07-2014, 10:58 AM

Bạn cho tôi biết tên nv của bạn là gì để tôi kiểm tra nv của bạn .Còn chuyện hack disconnect như bạn nói thì tôi xin khẳng định luôn là điều không thể nhé !

CậuSáng
17-07-2014, 10:59 AM
con DK KelVil day,dang Gens V nhe

tao cả mày vẫn đang ks nhau nhé =)) sao tao thấy mày ks đều thế. Ra G để sang Gen V train. Đẳng cấp vl. Thoát Gen chỉ vài lần rs =))

anhnamoi
17-07-2014, 11:00 AM
Bạn cho tôi biết tên nv của bạn là gì để tôi kiểm tra nv của bạn .Còn chuyện hack disconnect như bạn nói thì tôi xin khẳng định luôn là điều không thể nhé !

nhân vật KenVil
Chắc chắn là có chứ ko phải ko có

anhnamoi
17-07-2014, 11:01 AM
tao cả mày vẫn đang ks nhau nhé =)) sao tao thấy mày ks đều thế. Ra G để sang Gen V train. Đẳng cấp vl. Thoát Gen chỉ vài lần rs =))

ác phụ nhé,con tao thoát G hay vào G là việc của tao chẳng liên quan gj đến nồi cơm nhà may

CậuSáng
17-07-2014, 11:02 AM

Anh cho em hỏi cái tội vu oan cho người k có tội . Thì tội này bị phạt gì hả anh. :)) mất danh dự của người khác =)).. Nó đường là 1 chủ G cứng :)) . Mà đi làm cái trò :)) này bao giờ ko

CậuSáng
17-07-2014, 11:03 AM
ác phụ nhé,con tao thoát G hay vào G là việc của tao chẳng liên quan gj đến nồi cơm nhà may

ừ công nhận phụ :)) mày thoát thì kệ mày thôi. Đánh giá cái con người =)) .còn mày ăng ẳng kêu tao hách =)) chắc bị cay cú giết nhiều quá. Lên sinh ra ấm ức. Cẩn thận ức chết đấy con à

anhnamoi
17-07-2014, 11:06 AM
ừ công nhận phụ :)) mày thoát thì kệ mày thôi. Đánh giá cái con người =)) .còn mày ăng ẳng kêu tao hách =)) chắc bị cay cú giết nhiều quá. Lên sinh ra ấm ức. Cẩn thận ức chết đấy con à

Con người tạo sao anh em nó biết,chưa bị sv này nó chửi 1 lần nào,còn chúng mày thì tự mà xem bản thân chưa mjnh xem như nào để nó chửi cho con vào Topic của tao mà sủa bậy à,mày nhìn lại cái dòng thứ 2 tao Viết nhé,tao chẳng tố cáo thằng nào cả,song phải biết mjnh là ai,đừng nghi mjnh là nhất

LegendHeroes
17-07-2014, 11:07 AM
nhân vật KenVil
Chắc chắn là có chứ ko phải ko có

NV KenVil của bạn tăng có 75 vit sẽ rất dễ bị disconnect .Bạn hãy tăng lại điểm trong lần rs sau , các cột đều ít nhất trên 800 nhé !

CậuSáng
17-07-2014, 11:10 AM
Con người tạo sao anh em nó biết,chưa bị sv này nó chửi 1 lần nào,còn chúng mày thì tự mà xem bản thân chưa mjnh xem như nào để nó chửi cho con vào Topic của tao mà sủa bậy à,mày nhìn lại cái dòng thứ 2 tao Viết nhé,tao chẳng tố cáo thằng nào cả,song phải biết mjnh là ai,đừng nghi mjnh là nhất

tao chẳng nghĩ tao nhất vs ai. nhưng đừng bảo tao hách :)) còn cái loại mày bố mày k chấp. to đầu mà nc ngu vkl. Tên tao để mày cắn dc à :)). tốt nhất nhìn cái câu trả lời của ADM. Và im như con cún đi. Những thằng chửi tao. Ngoài mấy con dog ở G mày đéo đánh dc thì chửi thôi :)). Còn lừa đảo hay vs ae như nào thì điều này đéo cần mày phải bảo =))

anhnamoi
17-07-2014, 11:15 AM
tao chẳng nghĩ tao nhất vs ai. nhưng đừng bảo tao hách :)) còn cái loại mày bố mày k chấp. to đầu mà nc ngu vkl. Tên tao để mày cắn dc à :)). tốt nhất nhìn cái câu trả lời của ADM. Và im như con cún đi. Những thằng chửi tao. Ngoài mấy con dog ở G mày đéo đánh dc thì chửi thôi :)). Còn lừa đảo hay vs ae như nào thì điều này đéo cần mày phải bảo =))
Đừng nói G tao
Mày cứ để ý tên nhân vật các G khác là biết thôi,:)) má tao sao phải đôi co với mày làm gj nhỉ phí thời gian với 1 thằng như mày ko đáng quan tâm

anhnamoi
17-07-2014, 11:16 AM
NV KenVil của bạn tăng có 75 vit sẽ rất dễ bị disconnect .Bạn hãy tăng lại điểm trong lần rs sau , các cột đều ít nhất trên 800 nhé !

Trian suốt có sao đâu ADmin,tự dưng vừa rồi mới dis liên tục 4-5 phát,mới thường toàn để 100 mẫu trian chẳng ảnh hưởng gj cả và cũng chưa bị dis 1 lần nào

CậuSáng
17-07-2014, 11:18 AM
Đừng nói G tao
Mày cứ để ý tên nhân vật các G khác là biết thôi,:)) má tao sao phải đôi co với mày làm gj nhỉ phí thời gian với 1 thằng như mày ko đáng quan tâm

vs mày để tao cần phải qan tâm =)) Nói đéo biết ngượng. Mày lên nhờ mod Close giùm tao. Hoặc mày xóa cái tên của tao.
Đỡ bị con dog như mày bôi nhọ tên của tao .. VS mày chưa đủ tuổi để lên tiếng đâu . To đầu mà ngu vkl

misadu01
17-07-2014, 11:19 AM
vs mày để tao cần phải qan tâm =)) Nói đéo biết ngượng. Mày lên nhờ mod Close giùm tao. Hoặc mày xóa cái tên của tao.
Đỡ bị con dog như mày bôi nhọ tên của tao .. VS mày chưa đủ tuổi để lên tiếng đâu . To đầu mà ngu vkl

thôi kệ nó ông ê. vào vul tôi với ông ks nhau cho đỡ chán cái. sáng giờ max mẹ r. đứng im 1 chỗ ngắm chim bay :(

anhnamoi
17-07-2014, 11:22 AM

Loại ranh con như mày tao đéo bao giờ thèm tính tiền,khôn hồn next ngay khỏi cái Topic này để tạo với admin làm việc,mày nhìn lại cái dòng thứ 2 tao viết đi rồi ang
Biết thì lúc lắc ko biết thì ngậm cặc mà nghe,tự dưng Topic đang đẹp có chỗ vào sủa nhặng hết cả lên,mỗi máy về trang 1 đọc cái dòng thứ 2 của tao nhé

LegendHeroes
17-07-2014, 11:24 AM
Trian suốt có sao đâu ADmin,tự dưng vừa rồi mới dis liên tục 4-5 phát,mới thường toàn để 100 mẫu trian chẳng ảnh hưởng gj cả và cũng chưa bị dis 1 lần nào

Giải thích với bạn thì dài dòng lắm .Tóm lại là bạn cứ làm như hướng dẫn .Còn thắc mắc thì pm yahoo cho tôi nhé !

anhnamoi
17-07-2014, 11:25 AM
Giải thích với bạn thì dài dòng lắm .Tóm lại là bạn cứ làm như hướng dẫn .Còn thắc mắc thì pm yahoo cho tôi nhé !

ok,co gj em On yahoo

anhnamoi
17-07-2014, 11:26 AM

Anh Close hộ em ko cho lại vào sua cái Topic của em,mất đi cái vẻ đẹp của nó

LegendHeroes
17-07-2014, 11:43 AM
ok Close topic tại đây.