PDA

View Full Version : Hot ◄◄◄ dịch vụ cầm đồ - uy tín - giá cao - lãi xuất thấp ►►►

Người Đến Từ MaCau
15-07-2014, 01:17 PM
Hiện nay Với nhu cầu các bạn chơi lô đề , bóng , sóc đĩa trong game ngày 1 nhiều ... nhiều khi kết con lô hay trận bóng hay tiếng chẵn mà chưa có VC trong người . Hãy đến với chúng tôi ... chúng tôi luôn sẵn sàng giúp đỡ các bạn lúc khó khăn nhất , tạo điều kiện cho các bạn thoả mãn niềm đam mê của mình. Chúng tôi cầm các loại item trong game với mức giá cao và lãi xuất lại cực thấp. Với 1 đội ngũ nhân viên tận tình với khách hàng
1. Các bạn cầm đồ mới mức giá CỰC CAO là 2/3 giá trị của từng loại ITEM.
2. Lãi Xuất là 3k / 100k Vcen ( trong 1 ngày ) , cầm càng nhiều đồ thì lãi xuất lại cảng giảm , và cầm đồ dưới 100k Vcen thì lãi suất là 2K /ngày...
3. Trong phạm vi 3 ngày các bạn sẽ phải đóng tiền lãi và chuộc lại đồ của mình .. nếu các bạn chưa có tiền để chuộc đồ thì các bạn phải đóng tiền lãi đầy đủ và gia hạn thêm cho mình, Nếu sau 3 ngày các bạn không đóng lãi hoặc không có lời nói thì chúng tôi xin vui lòng thanh lý ITEM của bạn...
Xin cám ơn các bạn đã đến với chúng tôi. THank!!!
4. Cầm đồ giá trị >> 50k Vcent.

►►►---UY TÍN LÀ HÀNG ĐẦU---◄◄◄
Thông tin liên lạc : trong game:
1. JokerRules 2: Ladykillah 3. ELFFFFFFFF ( Devias4 _ sv1)

!UPPPPPPPPPP = 1 LIKEEEEEEEEEEE

Simba
15-07-2014, 01:22 PM
mọi hành vi cầm cược tổ chức lô đề chúng tôi không khuyến khích mn nên tham gia và đã có thông báo cấm rồi nhé bạn
Bạn có thể vào game rao và không lập topic về vấn đề này trên forum
Các topic cùng chủ đề tiếp theo sẽ del và ban không báo trước nhé