PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mong atmin và toàn thể anh em MuHaNoi

ThaiTu
11-07-2014, 06:40 PM
vừa rồi em đã nóng nảy thiếu suy nghĩ và là trót buông những lời lẽ mà em biết có lẽ mình ko nên nói ra....nay em biết mình đã sai gì và nên như thế nào....nay em xin chân thành xin lỗi toàn thể BQT MUHN và toàn thể AE chơi MU...mong mọi người tha thứ cho em lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng.....mong BQT giảm án cho em để em có thể nhanh chóng trở lại train cùng AE và để thể hiện sự cải tạo tốt để mọi người thấy.....em xin hứa sẽ ko còn lần thứ 2 em như vậy...mong BQT giảm cho em mức án nhẹ nhất.....em xin chân thành cám ơn và xin lỗi toàn thể mọi người.......

VanDamMeQ8
11-07-2014, 06:41 PM
vừa rồi em đã nóng nảy thiếu suy nghĩ và là trót buông những lời lẽ mà em biết có lẽ mình ko nên nói ra....nay em biết mình đã sai gì và nên như thế nào....nay em xin chân thành xin lỗi toàn thể BQT MUHN và toàn thể AE chơi MU...mong mọi người tha thứ cho em lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng.....mong BQT giảm án cho em để em có thể nhanh chóng trở lại train cùng AE và để thể hiện sự cải tạo tốt để mọi người thấy.....em xin hứa sẽ ko còn lần thứ 2 em như vậy...mong BQT giảm cho em mức án nhẹ nhất.....em xin chân thành cám ơn và xin lỗi toàn thể mọi người.......

DUyệt , trừ 500k GC vào tk của bạn , lấy quỹ ủng hộ Hoàng Sa Trường Sa :">

zindo6789
11-07-2014, 06:42 PM
:17;:17;:17;

thanhtung123
11-07-2014, 06:43 PM

du lịch 1 tháng ở Hà Tiên nhé ! :D

Capricorn
11-07-2014, 06:47 PM
mọi người cmt k chửi bới nhé.

HieuNhocii
11-07-2014, 06:49 PM
Mod cho bạn ấy 1 cơ hội đễ chuộc lỗi lầm đi mod :)

ThaiTu
11-07-2014, 07:02 PM
upppppppppppppppppppp

Capricorn
11-07-2014, 07:10 PM
9h tối nay sẽ có quyết định cuối cùng nhé.
mọi người có thể bàn luận

maychem1
11-07-2014, 07:19 PM
uppppppppppppp

nhepzo
11-07-2014, 07:37 PM
chửi này liên quan đến pháp luật đấy thaitu, sẽ ảnh hưởng rất nhiều!

tranminhbao
11-07-2014, 07:48 PM
Nói Thật chứ tính tình cậu thế nào thì bố mẹ cậu sinh ra là thế rồi.Không biêt giờ cậu bao nhiêu tuổi nhể...Chắc cũng trên 1x rồi chứ.Vậy mà chẳng có cái nhân thức gi.M` quê Nghệ An năm nào 19/5 cung xuống Nam Đàn quê Bác.Haiz vậy mà xem những lời nói của cậu......buồn.Chẳng lẽ cậu không được đi học chăng,hay không học lịch sử,hay chạy điểm.Nói xl câu chứ m chẳng mong gặp lại cái tên ThaiTu ingame.

maychem1
11-07-2014, 07:55 PM
với tư cách là 1 người vn. đừng để tao nhìn thấy mày trong game. sẽ pk tới cùng. thế thôi

QuangNgaiCiTy
11-07-2014, 08:17 PM
với tư cách là 1 người vn. đừng để tao nhìn thấy mày trong game. sẽ pk tới cùng. thế thôi

Linh cong hoa` cung la 1 nguoi vn nhe'''

thanhtung123
11-07-2014, 08:36 PM
Linh cong hoa` cung la 1 nguoi vn nhe'''

nhưng nó bán ....... nói chung là ..............................!

Minh Đại Ca ♥
11-07-2014, 08:38 PM
cho ra đảo .. và k cho về đất liền

se7ven
11-07-2014, 08:40 PM
ADM mà thả cho trường hợp nặng ký này thì tất cả sẽ coi thường ADM của MUHN.

BattleKing
11-07-2014, 08:42 PM
Tha cho no' Blog 10 ngay` cung~ dc :))

Capricorn
11-07-2014, 09:04 PM
MUHN nghiêm cấm các vấn đề liên quan đến các vị lãnh tụ, đảng và nhà nước Việt Nam. đây là một bài học cho chủ topic, và cũng là cảnh báo từ BQT tới tất cả member của MUHN.
ông cha ta có câu: đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại". sau khi xem xét trường hợp này, BQT quyết định giảm án cho nhân vật ThaiTu. Block nv ThaiTu 5 ngày.
Nếu còn tái phạm sẽ xử lý nghiêm khắc k khoan dung.

ToiYeuVN
11-07-2014, 09:08 PM
MUHN nghiêm cấm các vấn đề liên quan đến các vị lãnh tụ, đảng và nhà nước Việt Nam. đây là một bài học cho chủ topic, và cũng là cảnh báo từ BQT tới tất cả member của MUHN.
ông cha ta có câu: đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại". sau khi xem xét trường hợp này, BQT quyết định giảm án cho nhân vật ThaiTu. Block nv ThaiTu 5 ngày.

uppppppppppppppppppppppppp

chumsv3
11-07-2014, 09:26 PM
ADM ơi Block em nó 3 ngày đi cho đẹp mọi ngưòi nghĩ đúng k em ý biết xai và xin lỗi 3 ngày là đẹp rùi

BeChutChit
11-07-2014, 09:33 PM
upppppppppp

khanhnam21
11-07-2014, 09:45 PM
mong à cho bạn ra dảo hản 30 ngày cho nhớ
xúc phạm tới bác hồ như vậy
ra đường còn bị vả vỡ mồm cả tháng ý chứ
bocl 5 ngày bõ bèn gì anh

chumsv3
11-07-2014, 09:48 PM
mong à cho bạn ra dảo hản 30 ngày cho nhớ
xúc phạm tới bác hồ như vậy
ra đường còn bị vả vỡ mồm cả tháng ý chứ
bocl 5 ngày bõ bèn gì anh
nói như chú niếu chú bị block nhưu thế chú đừng có van xin dc k

hoangducthai
11-07-2014, 09:49 PM
hôm xem tp mày chửi lãnh tụ tao thấy mày chửi tràng dài lắm mà.có khi đến 20 dòng ấy nhỉ.loại đéo có học.tao khinh.xỉn xỏ cả ngày trời giờ block 5 hôm sướng ko.tao mong có 1 ngày mày chửi vậy ngoài đường và bị bắn chết đéo thấy xác.ok

khanhnam21
11-07-2014, 09:52 PM
thế thì hãy uốn lưỡi 3 lần trước khi nói nha
con chó nó khác con người ở cái óc đó
vô học rùi còn ra dây van xin đéo gì

hoangducthai
11-07-2014, 09:52 PM
đủ biết mày coi thường đảng và nhà nước thế nào.loại mày đéo giúp được gì cho xã hội thôi sớm muộn cũng cầm 100k của bọn phản động đi biểu tình chống phá nhà nước thôi.

hotbox
11-07-2014, 09:55 PM
nói như chú niếu chú bị block nhưu thế chú đừng có van xin dc k

mày ăn nói cẩn thận nhé..cái tội mày chửi Bác thì có block mày đến năm 5000 cũng chưa hết tội đâu con trai ah...block cho mày 5 ngày mà mày còn xin này nọ tức là mày nghĩ cái mức án dành cho mày còn nặng ah..thế là mày chưa hối lỗi rồi..nói thật đừng để bố gặp mày trong game nhé con..cả cái G cùi bắp của mày bố gặp đâu là bố bem đó đừng trách..lũ súc sinh..

hoangducthai
11-07-2014, 09:57 PM
mày ăn nói cẩn thận nhé..cái tội mày chửi Bác thì có block mày đến năm 5000 cũng chưa hết tội đâu con trai ah...block cho mày 5 ngày mà mày còn xin này nọ tức là mày nghĩ cái mức án dành cho mày còn nặng ah..thế là mày chưa hối lỗi rồi..nói thật đừng để bố gặp mày trong game nhé con..cả cái G cùi bắp của mày bố gặp đâu là bố bem đó đừng trách..lũ súc sinh..

nó thì hối lỗi cái ịt gì.bị block id xong vào lập hàng chục TP xin xỏ.mà còn đéo phải nó nữa cho 1 đội khóc thuê vào xin hộ.trên stt nó đâu có đả động gì đến Bác đâu.thậm chí đéo có 1 chút thiện chí nào.xin phép dùng 2 từ này cho mày" óc chó"

Minh Đại Ca ♥
11-07-2014, 09:59 PM
ADMIN xử lý chán quá.. với những thành phần như thế này.. band V.V ae thấy chưa đáng

hoangducthai
11-07-2014, 10:04 PM
giờ thì mày đã hiểu thằng khốn nạn như mày chơi game kiểu gì thì chơi,làm gì thì làm nhưng đừng bao giờ động đến lòng tự tôn dân tộc nhé.sống ngoài đời nhớ giữ cái mõm của mày lại không có ngày bị dân đánh chết lúc đấy chính quyền cũng đéo can đâu

maychem1
11-07-2014, 10:06 PM
thằng chó này gui theone đó. dm thằng chủ gui tạo cái topic ban sáng mà nghe ngứa tai vcl. cái éo gì mà chơi nhau trong game lại block. adm làm ăn gì gì đó. vl cái bọn theone

hoangducthai
11-07-2014, 10:08 PM
thôi nghỉ.5 ngày nó được thả rồi.mặc xác nó.

ThaiTu
11-07-2014, 10:12 PM
mong atmin mod cho em mức 3 ngày đi em còn cày kéo

hoangducthai
11-07-2014, 10:13 PM

=)) =)) hài vái loz =)

khanhnam21
11-07-2014, 10:15 PM
nhưng mà bức xúc ông ạ
cái loại nó mẹ nó dẻ ra quả trứng ăn còn mát riột hơn đẻ ra nó

Nước Mắt
11-07-2014, 11:22 PM

Đó là mức án phạt cuối cùng có thể giảm được cho bạn rồi nhé ,
Mong là bạn sẽ rút kinh nghiệm lần sau về lời nói của mình .
Close topic .