PDA

View Full Version : Góp Ý Mong BQT game xem qua .

Đỗ Thanh Nhàn
08-07-2014, 11:22 PM
theo ý kiến riêng của mình thì mu mình hiện tại eff buff lên dame quá cao phòng thủ thì củng rất cao . như mình chỉ là class dk bình thường dame chỉ 10 k > 15 k . mà eff 14 k ene buff mình thì dame lên tới 70>90 k dame . adm có nên fix dame buff lại không . chứ theo mình suy nghĩ nếu về sau này sv mạnh hơn có nhiều sét ngon thì trong lúc pk thì mổi người cầm theo con eff buff . thì pk sẽ ko còn hấp dẫn nữa . với lại 1 class có 1 cái hay riêng mà eff thì buff lên cao như thế thì còn gì là sỡ trường của mổi class . của người điều khiển class ấy .
- đây là ý kiến riêng của mình . mong các bạn vào đóng góp .

Vua Bãi Rác
08-07-2014, 11:23 PM
dk + điểm sao buf mới lên đc dame như thế chứ :D

thanhtung123
08-07-2014, 11:25 PM
theo ý kiến riêng của mình thì mu mình hiện tại eff buff lên dame quá cao phòng thủ thì củng rất cao . như mình chỉ là class dk bình thường dame chỉ 10 k > 15 k . mà eff 14 k ene buff mình thì dame lên tới 70>90 k dame . adm có nên fix dame buff lại không . chứ theo mình suy nghĩ nếu về sau này sv mạnh hơn có nhiều sét ngon thì trong lúc pk thì mổi người cầm theo con eff buff . thì pk sẽ ko còn hấp dẫn nữa . với lại 1 class có 1 cái hay riêng mà eff thì buff lên cao như thế thì còn gì là sỡ trường của mổi class . của người điều khiển class ấy .

đại ka ơi sau lại thế được :D như ông nói mỗi class có sở trường riêng mà :D con EF ko buff thì làm gì ?? :D DK ko có buff tầm nầy train thì......:D chuẩn rồi bạn ơi ko cần chỉnh :D ( mình ko chơi DK nhé :D )

Đỗ Thanh Nhàn
08-07-2014, 11:29 PM
nhưng mà dame quá cao . mình củng dk train rất khó cũng hay dùng ef buff . nhưng thấy ko phù hợp cho lắm . ý của mình thì ko phải k cho ef buff nhưng mà buff lên dame quá cao so với các sv trước đây và những mu khác mình từng tham gia.

k3nshjn
08-07-2014, 11:49 PM
thế bạn nghĩ khi pk bạn đâm gió cũng =dame khi đánh quái à(có buff )
mà làm gì đánh dc 70k dame cơ :) . bạn thử chụp ảnh cho mọi người xem nào ?

Đỗ Thanh Nhàn
09-07-2014, 12:12 AM
http://www.upsieutoc.com/images/2014/07/09/Screen07_09-00_03-0001.jpg

Đỗ Thanh Nhàn
09-07-2014, 12:13 AM
thế bạn nghĩ khi pk bạn đâm gió cũng =dame khi đánh quái à(có buff )
mà làm gì đánh dc 70k dame cơ :) . bạn thử chụp ảnh cho mọi người xem nào ?

96 k luôn nhé bạn . dame bt đã 70 k rồi

Đỗ Thanh Nhàn
09-07-2014, 01:19 AM
mong adm xem xét .

Pisces
09-07-2014, 02:29 AM
Cám ơn bạn đã góp ý !
Vấn đề Eff buff dame cao và thủ trâu còn phụ thuộc vào những người + điểm và + master nhé. Mình thấy đi pk hay trian cầm theo eff buff là điều rất bình thường :)

Đỗ Thanh Nhàn
09-07-2014, 02:42 AM
Cám ơn bạn đã góp ý !
Vấn đề Eff buff dame cao và thủ trâu còn phụ thuộc vào những người + điểm và + master nhé. Mình thấy đi pk hay trian cầm theo eff buff là điều rất bình thường :)

ko đâu bạn eff buff mình 1 xx thôi chưa làm master mà buff lên 96 k dame bạn đã thấy mà dk mình chỉ 6 k str 4 k ene

Pisces
09-07-2014, 02:43 AM
ko đâu bạn eff buff mình 1 xx thôi chưa làm master mà buff lên 96 k dame bạn đã thấy mà dk mình chỉ 6 k str 4 k ene
Mình thấy đó là điều bình thường mà :)
Tại sao lại sinh ra Eff Buff và Eff Chiến :D

Đỗ Thanh Nhàn
09-07-2014, 02:49 AM
Mình thấy đó là điều bình thường mà :)
Tại sao lại sinh ra Eff Buff và Eff Chiến :D

hihi vậy thôi tk bạn trã lời bài viết . clos topic dùm mình .

Pisces
09-07-2014, 02:52 AM
hihi vậy thôi tk bạn trã lời bài viết . clos topic dùm mình .
Theo ý chủ topic thớt !
Close topic !