PDA

View Full Version : Admin cho mình hỏi vấn đề này!

langtu1231
27-06-2014, 07:11 PM
Vấn đề cần hỏi là : trong 1 patty 2 người khí có 1 người max lv rồi thì đánh quái có còn chia điểm kinh nghiệm cho người đó ko! Mà con nữa mình thấy các loại cung của EF như cung thiên cũ,hay là cung mỹ nhân đều bị lag khi bắn admin xem có fix lại dc tình trạng này ko!

Thành Trần
27-06-2014, 07:12 PM
Vấn đề cần hỏi là : trong 1 patty 2 người khí có 1 người max lv rồi thì đánh quái có còn chia điểm kinh nghiệm cho người đó ko! Mà con nữa mình thấy các loại cung của EF như cung thiên cũ,hay là cung mỹ nhân đều bị lag khi bắn admin xem có fix lại dc tình trạng này ko!

hỏi cái này hay nè :D

QuangNgaiCiTy
27-06-2014, 07:14 PM
upppppppppppppppppppp

Capricorn
27-06-2014, 07:26 PM

nếu bạn tạo pt ảo, bạn nên để 2 con cách xa nhau.
còn các loại cung và nỏ của elf, nên dùng 1 số loại k bị lag như cung bạc, cung thiên mệnh, cung thái bình, nỏ rồng, nỏ thánh, nỏ thánh nữ.

langtu1231
27-06-2014, 07:43 PM
nếu bạn tạo pt ảo, bạn nên để 2 con cách xa nhau.
còn các loại cung và nỏ của elf, nên dùng 1 số loại k bị lag như cung bạc, cung thiên mệnh, cung thái bình, nỏ rồng, nỏ thánh, nỏ thánh nữ.

mình hỏi pt để auto buff,mà nói như mod thì cung my nhân vs cung thiên vũ ko sài dc sao,vD như sau này săn boss ra dc cung ngon thì cũng ko làm dc j à???