PDA

View Full Version : Vấn Đề NL 2,5 và Vũ Khí 2op Medusa rớt

zZzXjnhzZz
25-06-2014, 01:52 PM
Kính Thưa BQT Mu-hanoi.net !!!
như quảng bá Sever Sức Mạnh drop 20%,đồ khan hiếm.
Vay mà sever chưa đc 1 tuần đã có chục cái NL 2,5 va 1 cơ số Vũ Khí 2 0p.
Kính mong BQT xem xét và ae Gamer cùng thảo luận

Sexy Night
25-06-2014, 01:54 PM
Bạn biết là có chục cái nl 2,5 =))) . Bạn không săn đc nên bạn chán nản à . Tôi cũng có săn đc đâu sao tôi ko chán nản

zZzXjnhzZz
25-06-2014, 01:56 PM
vấn đề ko phải chán nản. mà đây là góp ý thảo luận để gây dựng 1 sv bền vững
Bạn biết là có chục cái nl 2,5 =))) . Bạn không săn đc nên bạn chán nản à . Tôi cũng có săn đc đâu sao tôi ko chán nản

MrHieuBeo
25-06-2014, 01:57 PM

toàn nghen ăn vớ vẩn VKL lúc ăn đc thì im ko ăn đc thì thế này thế kia

thanh niên VKL

zZzXjnhzZz
25-06-2014, 01:59 PM
xin lỗi thanh niên. tôi chưa lên săn Medusa. nhưng thấy sever có.nên viết bài góp ý
toàn nghen ăn vớ vẩn VKL lúc ăn đc thì im ko ăn đc thì thế này thế kia

thanh niên VKL

kimco111
25-06-2014, 02:08 PM

Thế thanh niên có biết khả năng ép thành công từ NL 2.5 > W2,5 là bao nhiêu % không? Và với cái tỉ lệ ảo tung chảo như MUHN thì tầm bao nhiêu cái NL 2.5 mới lên dc w2.5 không :)).Bạn nói bạn chưa lên medusa thì bạn nên chịu khó hiểu thử mặt mũi con medusa ra sao đi rồi nói chuyện tiếp :)))

Bình Dương Đại Tướng Quân
25-06-2014, 02:08 PM

Ta thì không đi săn NL bao giờ toàn mua rồi ghép thôi, nhưng ta cũng thấy sv này có NL sớm hơn sv khác.
nếu NL nhiều quá sẻ mất giá

Capricorn
25-06-2014, 02:12 PM
đã fix lại medusa nhé, các bạn có thể lên chơi vs medusa xem độ khó đã nâng lên như thế nào :)

monhunter
25-06-2014, 02:16 PM
cứ để kệ đi. đồ nhiều mua càng rẻ chứ sao . ko mất công mất ít của mà lại dc đồ đẹp có thích hơn ko

TroiXanh
25-06-2014, 02:21 PM

anh rất tỉnh và đập trai :))

BattleKing
25-06-2014, 02:22 PM
Thế cái địt mẹ mày lúc chúng mày ăn thì sao, cả G bố mày ae đánh bn lâu mới ăn đc m biết không, Gato ghen tị thì nghỉ con mẹ mày đi nhé, Đéo ăn đc kêu vì 1 sv vững mạnh. Vững mạnh hay không là do mọi người k riêng ý kiến của m nhé ai cũng có thể ăn medusa đc hiểu k con phốc.
thân ái dí dái mõm mày

Capricorn
25-06-2014, 02:25 PM
mọi người bình tĩnh nào. k chửi nhau nhé.
cảnh cáo BattleKing k chửi nhau nữa nhé

Người Đến Từ MaCau
25-06-2014, 02:26 PM
quẩy lên nào. lên là lên luôn.

CậuSáng
25-06-2014, 02:26 PM
có thế thôi mà cũng cãi nhau. về sv Quyền lực tao cho mỗi đứa mấy cái mà quay

BattleKing
25-06-2014, 02:31 PM
Cậu SÁng: đù @@ lại phá sóng :))
Mod: ok em k chửi nhau nữa :-ss

mapkoi
25-06-2014, 02:32 PM
sv QL mezusa trâu bò. sv này mezusa bị yếu sinh lí à mà tầm 14k poil có thể ăn đc rồi. thật vl

TroiXanh
25-06-2014, 02:35 PM
Thế cái địt mẹ mày lúc chúng mày ăn thì sao, cả G bố mày ae đánh bn lâu mới ăn đc m biết không, Gato ghen tị thì nghỉ con mẹ mày đi nhé, Đéo ăn đc kêu vì 1 sv vững mạnh. Vững mạnh hay không là do mọi người k riêng ý kiến của m nhé ai cũng có thể ăn medusa đc hiểu k con phốc.
thân ái dí dái mõm mày
Đéo hiểu thể loại này là ntn nữa đang góp ý kiến để sv lớn mạnh . Chứ chưa chắc thằng zzXjnhzz nó đã ăn mất bát cơm gạo của thằng nào chưa mà dùng lời lẽ vkl . Ko có người góp ý thì sv mấy mà thành bát tương bần hả

BattleKing
25-06-2014, 02:35 PM
CẢ G ăn thì chả ăn đc mà ăn lâu có phải 5 10 phút đâu mà kêu yếu thế :))

anhnam234
25-06-2014, 02:36 PM
người ta sốt rột cho sv mới. dc 6 7 ngày có 14> 15k poin đã ăn dc medusa < khủng hơn KD nhé. về máu. :)) nghe thấy goole nói thế chứ không biết
thì việc cc gì mà mày chửi chủ topic.:)) ngang qua nói 1 câu cho đỡ buồn

kehuytdiet
25-06-2014, 02:41 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

0989768223
25-06-2014, 02:44 PM

nói chung còn rớt lắm thì còn nát SV =))

Main
25-06-2014, 02:58 PM
tao chả thấy có vấn đề gì mà chúng mày phải nát với không nát cả, drop thế là đẹp rồi, bọn nó giỏi thì bọn nó có đồ, cả sv 1k mem, có vài món đồ mà cũng kì kèo này nọ, sv đã đủ đồ dùng chưa, hay toàn hét giá trên trời. Thích, cảm thấy lo lắng cho sv thì mua cmn hết đồ đi rồi vứt shop. Toàn lo bò trắng răng, mở mồm là nát, nát là ở cái mồm chúng mày ý. Tao nói thế thằng nào hiểu thì hiểu!

Người Đến Từ MaCau
25-06-2014, 03:05 PM
tao chả thấy có vấn đề gì mà chúng mày phải nát với không nát cả, drop thế là đẹp rồi, bọn nó giỏi thì bọn nó có đồ, cả sv 1k mem, có vài món đồ mà cũng kì kèo này nọ, sv đã đủ đồ dùng chưa, hay toàn hét giá trên trời. Thích, cảm thấy lo lắng cho sv thì mua cmn hết đồ đi rồi vứt shop. Toàn lo bò trắng răng, mở mồm là nát, nát là ở cái mồm chúng mày ý. Tao nói thế thằng nào hiểu thì hiểu!

cái này phải like này. ko những toàn giá trên trời mà còn có thành phần chém khét mù lên nữa :))

Extracting
25-06-2014, 03:11 PM
Tôi ko biết là ntn .. Vi cũng ko chơi

Nhưng bạn có nghĩ là : team bạn có thể săn đc.. thì team khác cũng có thể săn đc

team này săn đc vài cái.. team kia cũng săn đc vài cái..

Thế hỏi bạn. với số lượng 1k mem.. với 16 sv.. sv mới ra đc 5 ngày.. với vài ngày vài cái.. hỏi bạn sv tồn tại đc bao lâu

Kể cả là tỉ lệ quay có thấp đến đâu đi chăng nữa.. 10 cái đc 1 or 20 cái đc 1

Với số lượng như thế.. chắc chưa đầy 1 tháng có 2-3 cái w2.5.. :))~

Xin thưa với bạn rằng : sv 1 tháng.. số lượng w2 MNL còn đếm trên đầu ngón tay huống chi là w2.5

Extracting
25-06-2014, 03:12 PM
cái này phải like này. ko những toàn giá trên trời mà còn có thành phần chém khét mù lên nữa :))

Chơi cái gì cũng phải có giá để trả..

Nhiều quá sẽ là loãng sv.. khiến mọi người chán nản.. ko còn hứng thú đi săn :))

anhnam234
25-06-2014, 03:15 PM
dkm tao nhớ thời sv SM TY bên FPT :)) đồ +9+L = 50k thẻ sang tay tại quán nét :))

TroiXanh
25-06-2014, 03:17 PM

Nhưng bạn có nghĩ là : team bạn có thể săn đc.. thì team khác cũng có thể săn đc

Thế hỏi bạn. với số lượng 1k mem.. với 16 sv.. sv mới ra đc 5 ngày.. với vài ngày vài cái.. hỏi bạn sv tồn tại đc bao lâu

Xin thưa với bạn rằng : sv 1 tháng.. số lượng w2 MNL còn đếm trên đầu ngón tay huống chi là w2.5

Lâu lâu xuất hiện phán câu hay . Cứ như chỉ có team bọn nó mới ăn dc chắc 1 team rồi 2, 3... hỏi xem sv = cái bát gì hả

anhnam234
25-06-2014, 03:21 PM
nói đi thì cũng phải nói lại. với số poin hiện tại thì team dù 20 > 30 thằng để vật được medusa ra giường chén là hơi bị khó nhai. kể cả dame rf dame lên quái max hiệnt ại cả buf cũng chỉ tầm 10k. hp mặc định medusa là 1m5 chưa kể thời gian phục hồi dame mạnh hơn KD thế mà các bác ăn ngon ở trong vòng 5p :)) chán nhề

TroiXanh
25-06-2014, 03:23 PM
nói đi thì cũng phải nói lại. với số poin hiện tại thì team dù 20 > 30 thằng để vật được medusa ra giường chén là hơi bị khó nhai. kể cả dame rf dame lên quái max hiệnt ại cả buf cũng chỉ tầm 10k. hp mặc định medusa là 1m5 chưa kể thời gian phục hồi dame mạnh hơn KD thế mà các bác ăn ngon ở trong vòng 5p :)) chán nhề

em có nhớ cái thời còn cả guil ăn 1 con KD đến gần 1 ngày còn ko xong nói chi là team . Đồ càng hiếm thì những món đồ bạn kiếm dc và bán ra mới có giá trị ,chứ đừng vì cái dc trước mắt mà đến khi lại hỏi sao sv nhanh tàn thế

Main
25-06-2014, 03:45 PM

cả cái cụm máy chủ 1 ngày max được 4 con medusa, kundun thì max 2.bạn tính đi.

em có nhớ cái thời còn cả guil ăn 1 con KD đến gần 1 ngày còn ko xong nói chi là team . Đồ càng hiếm thì những món đồ bạn kiếm dc và bán ra mới có giá trị ,chứ đừng vì cái dc trước mắt mà đến khi lại hỏi sao sv nhanh tàn thế
bạn có đi được về quá khứ của mình không?

Tôi không biết 2 bạn ở trên thế nào, săn được đồ hay không săn được. Tôi hỏi các bạn được lợi gì khi đồ hiếm, đắt đỏ. Bạn sở hữu đồ ngon, bạn khỏe bạn bá đạo chăng? Tôi và 1 bộ phận member khác cũng chỉ chơi game là để giải trí, không quan trọng hơn thua, k muốn phải mất quá nhiều công sức, tài sản vào 1 game giải trí. Nói thẳng vào mu này, các bạn mong muốn hạn chế đồ ngon ra để làm gì cơ chứ, bạn không muốn SV đi ctc toàn w2.5 hay w3 sao? Những cái hay cái đẹp của mu mà bạn lại ko để ý đến, chỉ để ý đến tiền, giá cả của món đồ thì nói làm gì. Tôi 1 member bt cũng muốn sở hữu những món đồ mà mình thích với giá cả vừa phải.

anhnam234
25-06-2014, 03:51 PM

em anh gì. member rồi mày tao cho vui :)) chém tẹt đi dẫu biết rằng chả thay đổi được gì :)) nhưng mà nói thật là đồ tràn lan từ trước đến giờ nó quen rồi. giờ cho đồ hiếm bọn tâm huyết nó nản cmn hết thì sao :))giống như sài hack ý. à giống như sài gấu ý. ăn quen rồi. bỗng dưng nó k cho nữa. dm chia tay ngay :))

coolb0y264
25-06-2014, 04:04 PM
=)) góp ý gì pm fb a hòa trực tiếp cho nhanh anh ạ viết lên đây ko giải quyết gì đâu =))

VanDamMeQ8
25-06-2014, 04:22 PM

Bỏ dua top tháng , ko có NL và iteam 2op thì chờ tới chừng nào mới có wing và set 2op . đợi +h hả chủ tp :D

Tổng Cục Trưởng
25-06-2014, 05:03 PM
Item 2 option ngay từ đầu đã có thông báo trên bảng thông tin server. Việc drop nhiều hay ít còn phụ thuộc vào số lượng người chơi như tôi đã từng giải thích ở các Topic tương tự thế này.
Vấn đề Boss Medusa đã được Fix và hiện nay chỉ có duy nhất Sub 10 có Boss nhé và thời gian xuất hiện lại là 12 tiếng chứ không phải 5 tiếng như trước. Thêm vào đó sức mạnh Boss cũng đã được cải thiện đáng kể nên vấn đề này sẽ không còn lo ngại.
Map Vulcanus có bãi train VIP + Thêm Exp và Boss là để phục vụ cho tính năng Gia Tộc (Gens).Sau mỗi ngày nếu không thuộc Gia Tộc đã chiếm được map Vulcanus thì bạn sẽ không thể vào Map đó. Nó cũng là 1 tính năng thúc đẩy PK chia thành 2 thế lực trong game.
Và đây là bài trả lời cuối cùng của tôi về vấn đề item 2op + medusa.

Minh Đại Ca ♥
25-06-2014, 05:07 PM
Item 2 option ngay từ đầu đã có thông báo trên bảng thông tin server. Việc drop nhiều hay ít còn phụ thuộc vào số lượng người chơi như tôi đã từng giải thích ở các Topic tương tự thế này.
Vấn đề Boss Medusa đã được Fix và hiện nay chỉ có duy nhất Sub 10 có Boss nhé và thời gian xuất hiện lại là 12 tiếng chứ không phải 5 tiếng như trước. Thêm vào đó sức mạnh Boss cũng đã được cải thiện đáng kể nên vấn đề này sẽ không còn lo ngại.
Map Vulcanus có bãi train VIP + Thêm Exp và Boss là để phục vụ cho tính năng Gia Tộc (Gens).Sau mỗi ngày nếu không thuộc Gia Tộc đã chiếm được map Vulcanus thì bạn sẽ không thể vào Map đó. Nó cũng là 1 tính năng thúc đẩy PK chia thành 2 thế lực trong game.
Và đây là bài trả lời cuối cùng của tôi về vấn đề item 2op + medusa.

ADMIN vào sv10 xem lại cho em cái.. bọn V chúng nó vào pk ầm ầm trong map vulcanus kìa.. đồng đội D thì đi pk lẫn nhau.. loạn lắm

CristianoRonaldo
25-06-2014, 05:41 PM
cả cái cụm máy chủ 1 ngày max được 4 con medusa, kundun thì max 2.bạn tính đi.

bạn có đi được về quá khứ của mình không?

Tôi không biết 2 bạn ở trên thế nào, săn được đồ hay không săn được. Tôi hỏi các bạn được lợi gì khi đồ hiếm, đắt đỏ. Bạn sở hữu đồ ngon, bạn khỏe bạn bá đạo chăng? Tôi và 1 bộ phận member khác cũng chỉ chơi game là để giải trí, không quan trọng hơn thua, k muốn phải mất quá nhiều công sức, tài sản vào 1 game giải trí. Nói thẳng vào mu này, các bạn mong muốn hạn chế đồ ngon ra để làm gì cơ chứ, bạn không muốn SV đi ctc toàn w2.5 hay w3 sao? Những cái hay cái đẹp của mu mà bạn lại ko để ý đến, chỉ để ý đến tiền, giá cả của món đồ thì nói làm gì. Tôi 1 member bt cũng muốn sở hữu những món đồ mà mình thích với giá cả vừa phải.

thế mình khuyên bạn 1 câu chân tình bạn về chơi MU off ý! đéo tốn kém gì đâu mà thích đồ gì có đồ đó :))

Sexy Night
25-06-2014, 05:59 PM
Chơi 1 game . Phải biết thử dame boss khi có thể để biết được đã ăn được chưa hay không . Bạn không thử thì sao bạn biết là ăn được hay không . Người ta biết là ăn được thì người ta mới săn . Bạn không săn được thì không nên ghen ăn tức ở

Người Đến Từ MaCau
25-06-2014, 06:06 PM
thế mình khuyên bạn 1 câu chân tình bạn về chơi MU off ý! đéo tốn kém gì đâu mà thích đồ gì có đồ đó :))

Dcm thằng Mian đéo biết chơi Mu còn nói linh tinh . vl với thanh niên này :))

Sexy Night
26-06-2014, 06:05 AM
drop exl cao đéo gì .

Đây cày 4 cái acc . Từ lúc open đến giờ nhặt được ĐÚNG MỘT CÁI TAY CHÍ TÔN EXL 5% .

VÂNG CAO LẮM . NGON LẮM . Xơi đê =))))