PDA

View Full Version : bài viết thứ 2 a Mèo vào xem giải quyết.

taotenduong
23-06-2014, 10:12 PM
e TOP 88 test và đc 1 code nhưng đã pm Yahoo anh rất nhiều nhưng ko đc 1 câu noi và add nick thì bị lỗi cái gì ấy mong anh xem lại nhé từ khi Open đến giờ cũng đã đc 4 ngày rồi anh ạ. :( nếu đc thì anh có thể gửi code vào nick diễn đàn cho em luôn ạ
các bác đi qua up hộ em phát đừng gạch đá em. :(

QuangNgaiCiTy
23-06-2014, 11:02 PM
h nay ma code nua~..

MeoHoang1102
24-06-2014, 01:10 AM
e TOP 88 test và đc 1 code nhưng đã pm Yahoo anh rất nhiều nhưng ko đc 1 câu noi và add nick thì bị lỗi cái gì ấy mong anh xem lại nhé từ khi Open đến giờ cũng đã đc 4 ngày rồi anh ạ. :( nếu đc thì anh có thể gửi code vào nick diễn đàn cho em luôn ạ
các bác đi qua up hộ em phát đừng gạch đá em. :(

Tôi cũng hết cách với bạn. Sao nhiều người PM được còn bạn lại không nhỉ ?
Giờ bạn gửi vào nick forum của tôi : Tên nv , số ĐT đăng ký tài khoản.
Nếu đúng sáng mai tôi sẽ gửi code cho bạn( Tôi không làm việc qua tin nhắn forum bạn nhé. đây là lần duy nhất đấy. )

huycoi92
24-06-2014, 01:42 AM
ad ơi e tóp 7 mà cũng k ad yhoo a mèo dc toàn bão lỗi là sao a Tên NV OcTieu Class MG TK battle92 a xem ho e cái thank

taotenduong
24-06-2014, 08:41 PM
Tôi cũng hết cách với bạn. Sao nhiều người PM được còn bạn lại không nhỉ ?
Giờ bạn gửi vào nick forum của tôi : Tên nv , số ĐT đăng ký tài khoản.
Nếu đúng sáng mai tôi sẽ gửi code cho bạn( Tôi không làm việc qua tin nhắn forum bạn nhé. đây là lần duy nhất đấy. )

đã gửi cho mèo = nick diễn đàn từ sáng mà giờ vẫn im hơn lặng tiếng ko biết sao nữa.

MeoHoang1102
24-06-2014, 10:30 PM
Tôi không quen giải quyết qua tin nhắn riêng nên không chú ý lắm. Hiện đã gửi code cho bạn.