PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Đua Top Mu HN Ngày Ấy - Bây giờ....

Đinh Hiển
22-06-2014, 08:04 AM
Đã rất lâu rồi ko thử các cảm giác chạy top ...chính xác là 4 năm...còn nhớ cái lúc MU HN open sv Anh Hùng đua top vui biết bao nhiêu...kiếm từng viên chao , từng cục cre để rs ....thậm chí max lv mà ko có cre phải đợi vài tiếng sau mới đổi được 1 viên hoặc mua 5k/1 viên ( ko có mà mua ) để mà rs :))... còn gấu thì thôi , quá xa xỉ , ske lúc đó chưa có ^^. còn bây giờ ở sv Sức Mạnh gấu ,ske thì bao la , cre thì tràn lan....cái cảm giác hồi hộp , chạy đôn chạy đáo kiếm từng viên cre để rs chạy top như lúc trước ko tìm thấy ở đây nữa . Xã hội thay đổi , con người thay đổi và Mu cũng thay đổi :))...nhưng dẫu có thay đổi thế nào thì cũng đừng để mất cái Chất của những ngày đầu đua top như thế...^^
p/s : lâu lâu quay lại xem tình hình Mu thế nào , ko có chơi , ko có đua top nên anh em đừng ném đá nhé ^^

gmmumumu
22-06-2014, 08:06 AM
Đã rất lâu rồi ko thử các cảm giác chạy top ...chính xác là 4 năm...còn nhớ cái lúc MU HN open sv Anh Hùng đua top vui biết bao nhiêu...kiếm từng viên chao , từng cục cre để rs ....thậm chí max lv mà ko có cre phải đợi vài tiếng sau mới đổi được 1 viên hoặc mua 5k/1 viên ( ko có mà mua ) để mà rs :))... còn gấu thì thôi , quá xa xỉ , ske lúc đó chưa có ^^. còn bây giờ ở sv Sức Mạnh gấu ,ske thì bao la , cre thì tràn lan....cái cảm giác hồi hộp , chạy đôn chạy đáo kiếm từng viên cre để rs chạy top như lúc trước ko tìm thấy ở đây nữa . Xã hội thay đổi , con người thay đổi và Mu cũng thay đổi :))...nhưng dẫu có thay đổi thế nào thì cũng đừng để mất cái Chất của những ngày đầu đua top như thế...^^
p/s : lâu lâu quay lại xem tình hình Mu thế nào , ko có chơi , ko có đua top nên anh em đừng ném đá nhé ^^

Vâng top thì chỉ có 7 top mà MU thì cả ngàn nguời, nếu như hồi đó chắc còn 7 thằng đua top với mấy thằng kinh doanh nó chơi.
Còn lại để qua đua top vào chơi cho nó khoẻ tội gì không đua top mà cực khổ như vậy?

Sexy Night
22-06-2014, 08:07 AM
Đua top trước còn phải rao mua chaos mua cre = vnd để đua .

Mu lúc nào cũng có hack thôi . Từ ngày xưa chứ ko phải bây giờ , nên hack là điều quá bt . chẳng cần quan tâm .

Nhưng ở sv này . Còn chaos thì nó ở đúng nhiệm vụ của nó . quay đồ . :) . Chẳng có giá trị gì :D

qmobile123
22-06-2014, 08:07 AM
Ngày ấy là game- bây h là những vụ kinh doanh theo mùa vụ :))) 1 năm ít 3 mùa sv mới
Ngày ấy cảm giác chơi game là "Hiếm và Sướng" -bây h cảm giác là "Hút và si da"

gmmumumu
22-06-2014, 08:11 AM
Toàn các thánh đua top, nhưng mem bình thường không có thời gian đua top nó lại khác ông ơi.
Giống như quán net tôi có hơn 20 thằng chơi, nếu như đua top mà không có nguyên liệu để chơi thì bọn nó nghỉ hết, đợi open chơi, còn những thằng nào đua top thì còn có cái tinh thần để trụ, mà top thì chỉ có 7. Vậy thì mấy thằng không đua top như thế nào, cái này không nói đến mấy thằng săn đồ khinh doanh nha.

Đinh Hiển
22-06-2014, 08:12 AM
Top chỉ có 6 top thôi vì lúc đó chưa có RF.... thời điểm đó cứ ko phải cảy trâu là ăn được top , quan trọng là phải có cre nữa, vì thế ko biết thằng nào hơn thằng nào được cả . đồng ý là cực khổ , cạnh tranh dữ dội nhưng rất vui ^^

CoBe0
22-06-2014, 08:18 AM
like luông :))))))))))))))))))))

Còi Đua Đòi Muzik
22-06-2014, 08:46 AM
- nhớ về thời gian Open Huyền thoại
- Nạp thẻ phải pmmm adm để check k thì phải đợi nửa ngày thậm chí hơn nửa ngày mới có Gc rs :))

–HuyVn™
22-06-2014, 08:48 AM
Ngày xưa k có Gift Code mà đua vẫn căng đét đó thôi. Nhưng xã hội luôn phát triển nên thiết nghĩ đến vấn đề tích cực của nó ^^!

mackenzy
23-06-2014, 01:28 AM
mình cũng rất thich cảm giác đua top ngày xưa chính nó làm tình cảm a e đoàn kết hơn mỗi người đều atk 1 acc lượm chao cre cho anh em đua top rồi hỗ trợ anh em như buff phá các kiểu

TinhNay.Het
23-06-2014, 02:34 AM
cũng chơi sv anh hùng hồi đấy top class hình như là đc 3 set đồ top 123